`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 31/10/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

02/12   21h00 Bournemouth AFC13 vs Southampton14               
02/12   21h00 Brighton Hove Albion8 vs Liverpool5               
02/12   21h00 Arsenal6 vs Manchester United3               
02/12   21h00 Chelsea2 vs Newcastle United11               
02/12   21h00 Everton16 vs Huddersfield Town10               
02/12   21h00 Leicester City12 vs Burnley7               
02/12   21h00 Manchester City1 vs West Ham United18               
02/12   21h00 Stoke City15 vs Swansea City19               
02/12   21h00 Watford9 vs Tottenham Hotspur4               
02/12   21h00 West Bromwich(WBA)17 vs Crystal Palace20               

VĐQG Italia

03/12   02h45 Torino8 vs Atalanta10               

VĐQG Đức

02/12   21h30 TSG Hoffenheim4 vs RB Leipzig2               
02/12   21h30 Werder Bremen17 vs VfB Stuttgart11               
02/12   21h30 Bayer Leverkusen9 vs Borussia Dortmund3               
02/12   21h30 FSV Mainz 0512 vs Augsburg10               
02/12   21h30 Bayern Munchen1 vs Hannover 967               
03/12   00h30 Schalke 045 vs FC Koln18               

VĐQG Pháp

02/12   23h00 Strasbourg19 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
03/12   02h00 Lille16 vs Toulouse12               
03/12   02h00 Monaco2 vs Angers14               
03/12   02h00 Nice15 vs Metz20               
03/12   02h00 Rennes10 vs Amiens17               
03/12   02h00 Troyes11 vs Guingamp13               

VĐQG Scotland

02/12   21h00 Saint Johnstone6 vs Kilmarnock11               
02/12   21h00 Ross County9 vs Dundee12               
02/12   21h00 Partick Thistle10 vs Hibernian3               
02/12   21h00 Aberdeen2 vs Glasgow Rangers4               
02/12   21h00 Celtic FC1 vs Motherwell5               
02/12   21h00 Heart of Midlothian8 vs Hamilton Academical7               

VĐQG Hà Lan

02/12   23h30 ADO Den Haag11 vs Groningen15               
02/12   23h30 FC Twente Enschede14 vs AFC Ajax2               
03/12   01h45 Feyenoord6 vs Vitesse Arnhem5               
03/12   01h45 Feyenoord6 vs SC Heerenveen10               
03/12   01h45 Willem II17 vs Heracles Almelo9               

VĐQG Armenia

02/12   19h00 FC Pyunik5 vs Shirak3               

VĐQG Azerbaijan

02/12   20h00 Qarabag1 vs FC Neftci Baku5               
02/12   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Ba Lan

02/12   23h00 Zaglebie Lubin(N)7 vs LKS Nieciecza12               
02/12   23h00 Sandecja Nowy Sacz11 vs Legia Warszawa2               
02/12   23h00 Wisla Krakow3 vs Gornik Zabrze1               
02/12   23h00 Wisla Plock8 vs Arka Gdynia10               
02/12   23h00 Jagiellonia Bialystok4 vs Pogon Szczecin16               
02/12   23h00 Cracovia Krakow15 vs Korona Kielce5               
02/12   23h00 Lechia Gdansk13 vs Slask Wroclaw9               
02/12   23h00 Piast Gliwice14 vs Lech Poznan6               

VĐQG Bosnia

02/12   22h00 Sarajevo3 vs Borac Banja Luka7               
02/12   22h00 NK Siroki Brijeg1 vs FK Zeljeznicar4               
02/12   22h00 HSK Zrinjski Mostar2 vs Vitez12               
02/12   22h00 Radnik Bijeljina8 vs Mladost Doboj Kakanj6               
02/12   22h00 Sloboda9 vs NK Celik11               
02/12   22h00 FK Krupa5 vs GOSK Gabela10               

VĐQG Bulgary

02/12   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs FC Dunav Ruse13               
02/12   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs Vereya6               
02/12   21h00 Cherno More Varna7 vs Botev Plovdiv5               
02/12   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs CSKA Sofia2               
02/12   21h00 Etar11 vs Slavia Sofia8               
02/12   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Septemvri Simitli10               
02/12   21h00 Levski Sofia3 vs Pirin Blagoevgrad12               

VĐQG Bắc Ai Len

02/12   21h00 Linfield FC5 vs Dungannon Swifts8               
02/12   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Ards FC10               
02/12   21h00 Warrenpoint Town9 vs Cliftonville4               
02/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Coleraine1               
02/12   21h00 Ballymena United7 vs Ballinamallard United12               
02/12   21h00 Crusaders3 vs Glentoran FC6               

VĐQG Croatia

02/12   22h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs HNK Cibalia9               
02/12   22h00 Istra 1961 Pula10 vs Rudes8               
02/12   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Inter Zapresic5               
02/12   22h00 Rijeka4 vs Hajduk Split3               
02/12   22h00 ZNK Osijek2 vs Slaven Koprivnica7               

VĐQG Hungary

02/12   23h00 Ujpesti5 vs Balmazujvarosi FC10               
02/12   23h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Diosgyor VTK6               
02/12   23h00 Videoton Puskas Akademia9 vs Szombathelyi Haladas12               
02/12   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Fehervar Videoton2               
02/12   23h00 Paksi SE Honlapja7 vs Vasas8               
02/12   23h00 Debrecin VSC3 vs Budapest Honved4               

VĐQG Hy Lạp

02/12   19h00 Asteras Tripolis15 vs Kerkyra12               
02/12   21h15 SKODA Xanthi8 vs PAOK Saloniki3               
02/12   23h30 Olympiakos Piraeus4 vs Apollon Smirnis13               

VĐQG Israel

02/12   23h00 Hapoel Acco12 vs Beitar Jerusalem2               
02/12   23h00 Hapoel Beer Sheva4 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona8               
02/12   23h00 Hapoel Haifa1 vs Maccabi Haifa6               
02/12   23h00 Hapoel Raanana14 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
02/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Maccabi Netanya5               
02/12   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv7 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
02/12   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Ashdod MS13               

VĐQG Montenegro

02/12   22h00 Mladost 069 Podgorica6 vs OFK Petrovac9               
02/12   22h00 FK Iskra Danilovgrad7 vs FK Rudar Pljevlja8               
02/12   22h00 FK Kom5 vs FK Buducnost Podgorica2               
02/12   22h00 FK Zeta3 vs FK Grbalj Radanovici4               
02/12   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Romania

02/12   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs FC Astra Giurgiu6               
02/12   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs FC Viitorul Constanta5               
02/12   22h00 CS Voluntari10 vs CFR Cluj2               
02/12   22h00 Sepsi12 vs Steaua Bucuresti7               
02/12   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs Gaz Metan Medias13               
02/12   22h00 Concordia Chiajna11 vs Botosani4               
02/12   22h00 Steaua Bucuresti1 vs Juventus Bucuresti14               

VĐQG Slovakia

02/12   19h00 Slovan Bratislava6 vs Trencin7               
02/12   19h00 Michalovce9 vs MFK Ruzomberok4               
02/12   19h00 MSK Zilina3 vs Sport Podbrezova11               
02/12   19h00 Zlate Moravce8 vs FK Senica12               
02/12   19h00 Nitra5 vs Spartak Trnava1               
02/12   19h00 Tatran Presov10 vs Dunajska Streda2               

VĐQG Séc

02/12   22h00 Slavia Praha4 vs Banik Ostrava16               
02/12   22h00 Synot Slovacko14 vs Vysocina jihlava13               
02/12   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Baumit Jablonec6               
02/12   22h00 Brno12 vs Tescoma Zlin10               
02/12   22h00 Dukla Prague11 vs Teplice7               
02/12   22h00 MFK Karvina15 vs Bohemians 19058               
02/12   22h00 Sparta Praha5 vs Mlada Boleslav9               
02/12   22h00 Slovan Liberec3 vs Sigma Olomouc2               

VĐQG Síp

02/12   20h00 Apollon Limassol FC3 vs AEP Paphos8               
02/12   20h00 Doxa Katokopias6 vs Olympiakos Nicosia FC9               
02/12   20h00 Aris Limassol12 vs AEL Limassol4               
02/12   20h00 Alki Oroklini11 vs Ethnikos Achnas FC14               
02/12   20h00 Anorthosis Famagusta FC2 vs Nea Salamis13               
02/12   20h00 AEK Larnaca1 vs Omonia Nicosia FC7               
02/12   20h00 APOEL Nicosia5 vs Ermis Aradippou10               

VĐQG Thụy Sỹ

02/12   21h00 Luzern8 vs FC Sion9               
02/12   21h00 Grasshopper5 vs Lugano10               
02/12   21h00 St. Gallen4 vs FC Zurich3               
02/12   21h00 Lausanne Sports6 vs Basel2               
02/12   21h00 Thun7 vs Young Boys1               

VĐQG Ukraina

02/12   21h00 Zirka Kirovohrad9 vs Stal D.12               
02/12   21h00 FC Karpaty Lviv10 vs Olimpic Donetsk3               
02/12   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Illichivets7               
02/12   21h00 Chernomorets Odessa11 vs Zorya6               
02/12   21h00 FC Vorskla Poltava5 vs PFC Oleksandria8               
02/12   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Veres4               

VĐQG Áo

02/12   23h30 Austria Wien5 vs Red Bull Salzburg2               
02/12   23h30 Rheindorf Altach7 vs Sturm Graz1               
02/12   23h30 Trenkwalder Admira Wacker6 vs SKN St. Polten10               
02/12   23h30 Wolfsberger AC8 vs Rapid Wien3               
02/12   23h30 Mattersburg9 vs LASK Linz4               

VĐQG Australia

02/12   12h35 Western Sydney4 vs Brisbane Roar7               
02/12   14h50 Newcastle Jets2 vs Melbourne City3               

VĐQG Nhật Bản

02/12   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Yokohama Marinos5               
02/12   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Omiya Ardija17               
02/12   17h00 Kashiwa Reysol4 vs Hiroshima Sanfrecce16               
02/12   17h00 Jubilo Iwata6 vs Kashima Antlers1               
02/12   17h00 Vissel Kobe8 vs Shimizu S-Pulse14               
02/12   17h00 Albirex Niigata18 vs Cerezo Osaka3               
02/12   17h00 Ventforet Kofu15 vs Vegalta Sendai12               
02/12   17h00 Consadole Sapporo13 vs Sagan Tosu9               
02/12   17h00 FC Tokyo11 vs Gamba Osaka10               

VĐQG New Zealand

03/12   07h00 Hawke's Bay United4 vs Waitakere United7               
03/12   07h00 Team Wellington5 vs Canterbury United8               
03/12   07h00 Tasman United3 vs Wellington Phoenix Reserve9               
03/12   09h35 Hamilton Wanderers SC10 vs Southern United6               

VĐQG Ai Cập

02/12   20h15 Alrga18 vs Zamalek5               

Hạng Nhất Anh

02/12   21h00 Birmingham City21 vs Wolves1               
02/12   21h00 Bolton Wanderers23 vs Barnsley16               
02/12   21h00 Brentford13 vs Fulham17               
02/12   21h00 Bristol City4 vs Middlesbrough6               
02/12   21h00 Cardiff City3 vs Norwich City12               
02/12   21h00 Derby County8 vs Burton Albion22               
02/12   21h00 Ipswich Town7 vs Nottingham Forest10               
02/12   21h00 Leeds United11 vs Aston Villa5               
02/12   21h00 Millwall18 vs Sheffield United2               
02/12   21h00 Preston North End14 vs Queens Park Rangers (QPR)15               
02/12   21h00 Sheffield Wednesday9 vs Hull City20               
02/12   21h00 Sunderland A.F.C24 vs Reading19               

Hạng 2 Italia

02/12   20h00 ACD Virtus Entella19 vs Bari1               
02/12   20h00 Foggia16 vs Cittadella13               
02/12   20h00 Perugia12 vs Ascoli22               
02/12   20h00 Novara14 vs Empoli6               
02/12   20h00 Frosinone4 vs Cesena21               
02/12   20h00 Avellino11 vs Carpi10               
02/12   20h00 Brescia15 vs Salernitana8               
02/12   20h00 Cremonese7 vs Spezia17               
02/12   20h00 Palermo3 vs Venezia5               
02/12   20h00 Parma2 vs Pro Vercelli18               
02/12   20h00 Pescara9 vs Ternana20               

Hạng Nhất Scotland

02/12   21h00 Saint Mirren1 vs Dumbarton8               
02/12   21h00 Greenock Morton6 vs Brechin City10               
02/12   21h00 Queen of South5 vs Inverness7               
02/12   21h00 Dundee United2 vs Dunfermline Athletic4               
02/12   21h00 Livingston3 vs Falkirk9               

Hạng 2 Bỉ

03/12   01h30 KFCO Wilrijk2 vs Roeselare4               
03/12   01h30 Oud Heverlee1 vs Tubize8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

03/12   01h00 Vaduz6 vs Wohlen8               
03/12   01h00 FC Wil 190010 vs FC Rapperswil-Jona4               
03/12   01h00 Servette2 vs Neuchatel Xamax1               
03/12   01h00 Aarau7 vs Chiasso5               
03/12   01h00 Winterthur9 vs Schaffhausen3               

Hạng 2 Argentina

03/12   01h00 Aldosivi Mar del Plata2 vs Independiente Rivadavia13               
03/12   01h00 Deportivo Moron15 vs Guillermo Brown16               
03/12   01h00 Los Andes21 vs Nueva Chicago22               
03/12   01h00 Villa Dalmine25 vs Almagro7               
03/12   01h00 Club Atletico Guemes6 vs CA Brown Adrogue5               
03/12   01h00 Deportivo Riestra12 vs Santa Marina Tandil23               
03/12   01h00 Boca Unidos10 vs Agropecuario de Carlos Casares1               
03/12   01h00 All Boys3 vs Ferrol Carril Oeste18               
03/12   01h00 Atletico Rafaela4 vs Flandria19               
03/12   01h00 Sarmiento Junin11 vs Instituto14               
03/12   01h00 Gimnasia Jujuy9 vs San Martin Tucuman24               
03/12   01h00 Quilmes20 vs Juventud U.Gualeguaychu17               

League One

02/12   22h00 Southend United14 vs Oldham Athletic15               

Hạng 3 Đức

02/12   19h00 Fortuna Koln3 vs Zwickau17               
02/12   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs Preuben Munster18               
02/12   19h00 Chemnitzer14 vs Magdeburg2               
02/12   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs SV Meppen9               
02/12   19h00 SV Wehen Wiesbaden4 vs SC Paderborn 071               
02/12   19h00 Werder Bremen (Youth)19 vs VfL Osnabruck16               
02/12   19h00 Hallescher FC10 vs Hansa Rostock7               
02/12   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach6 vs Wurzburger Kickers15               
02/12   19h00 Karlsruher SC8 vs Vfr Aalen11               
02/12   19h00 Unterhaching5 vs Carl Zeiss Jena12               

Nữ Australia

02/12   11h00 Sydney FC (w)9 vs Melbourne Victory (w)7               

Hạng 4 Đức - Bavaria

02/12   19h00 FV Illertissen5 vs TSV 1860 Rosenheim13               
02/12   19h00 Greuther Furth (Youth)17 vs SpVgg Bayreuth16               
02/12   19h00 FC Ingolstadt 04 Am2 vs Wacker Burghausen10               
02/12   19h00 FC Augsburg II12 vs VfB Eichstatt15               
02/12   19h00 Schweinfurt 05 FC6 vs Bayern Munchen (Youth)4               
02/12   19h00 VfR Garching18 vs FC Memmingen14               
02/12   19h00 FC Pipinsried7 vs Nurnberg (Youth)1               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

02/12   19h00 Stuttgart Amateure  vs Hessen Kassel                
02/12   19h00 TuS Koblenz  vs Stuttgarter Kickers                
02/12   19h00 Astoria Walldorf  vs FSV Mainz 05 (Youth)                
02/12   19h00 Eintracht Stadtallendorf  vs SC Freiburg (Youth)                
02/12   19h00 TSV Schott Mainz  vs TSV Steinbach                
02/12   19h00 SV Waldhof Mannheim  vs SV Rochling Volkling                
02/12   19h00 VfR Wormatia Worms  vs FSV Frankfurt                
02/12   19h00 Kickers Offenbach  vs SSV Ulm 1846                
02/12   19h00 Saarbrucken  vs SV Elversberg                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

02/12   19h00 Borussia Dortmund (Youth)  vs Wegberg-Beeck                
02/12   19h00 Viktoria koln  vs SV Rodinghausen                
02/12   19h00 Fortuna Dusseldorf (Youth)  vs Wattenscheid 09                
02/12   19h00 Wuppertaler SV Borussia  vs Rot-Weiss Essen                
02/12   19h00 wiedenbruck  vs Koln (Youth)                
02/12   19h00 Erndtebruck  vs Westfalia Herne                
02/12   19h00 Uerdingen KFC 05  vs Bonner                
02/12   19h00 Rot-Weiss Oberhausen  vs Monchengladbach AM.                
02/12   19h00 Alemannia Aachen  vs SC Verl                

U21 Nga

02/12   17h00 Zenit St.Petersburg Youth7 vs FK Ural Youth16               
02/12   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FC Terek Groznyi Youth15               
02/12   17h00 CSKA Moscow (R)3 vs FK Tosno Youth12               
02/12   17h00 Dinamo Moscow Youth2 vs FK Rostov Youth10               
02/12   17h00 FK Anzhi Youth9 vs SKA Khabarovsk Youth11               
02/12   17h00 Lokomotiv Moscow Youth8 vs Rubin Kazan (R)5               
02/12   17h00 Arsenal Tula Youth14 vs Spartak Moscow Youth6               
02/12   17h00 Ufa Youth4 vs Amkar Perm(R)13