`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 30/05/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Belarus

27/05   20h00 FK Vigvam Smolevichy12 vs Dinamo Minsk2               
27/05   22h00 Shakhter Soligorsk7 vs FC Gomel14               
27/05   23h45 Luch Minsk11 vs FK Gorodeya16               

VĐQG Estonia

28/05   00h00 JK Tallinna Kalev7 vs Tartu JK Maag Tammeka5               

VĐQG Georgia

27/05   20h00 Torpedo Kutaisi5 vs Dinamo Tbilisi2               
27/05   20h00 FC Sioni Bolnisi10 vs Dila Gori3               
27/05   20h00 Chikhura Sachkhere4 vs Lokomotiv Tbilisi8               
27/05   20h00 FC Kolkheti Poti7 vs Samtredia9               
27/05   20h00 FC Saburtalo Tbilisi1 vs FC Metalurgi Rustavi6               

VĐQG Hungary

28/05   00h00 Fehervar Videoton2 vs Budapest Honved3               
28/05   00h00 Mezokovesd-Zsory8 vs Ujpesti5               
28/05   00h00 Vasas12 vs Szombathelyi Haladas9               
28/05   00h00 Ferencvarosi TC1 vs Diosgyor VTK10               
28/05   00h00 Paksi SE Honlapja6 vs Balmazujvarosi FC11               
28/05   00h00 Debrecin VSC4 vs Videoton Puskas Akademia7               

VĐQG Iceland

27/05   23h00 Keflavik12 vs IBV Vestmannaeyjar11               
27/05   23h00 KR Reykjavik7 vs KA Akureyri9               
28/05   00h00 Vikingur Reykjavik8 vs Fjolnir6               
28/05   02h15 Stjarnan Gardabaer10 vs Grindavik3               
28/05   03h00 Valur Reykjavik5 vs Breidablik1               

VĐQG Kazakhstan

27/05   17h00 FK Aktobe Lento5 vs Irtysh Pavlodar6               
27/05   17h00 Akzhayik Oral7 vs Kaisar Kyzylorda9               
27/05   17h00 Kyzylzhar Petropavlovsk12 vs Ordabasy4               
27/05   17h00 Lokomotiv Astana1 vs FC Zhetysu Taldykorgan10               
27/05   17h00 FK Atyrau11 vs FC Kairat Almaty2               
27/05   17h00 FC Shakhtyor Karagandy8 vs Tobol Kostanai3               

VĐQG Latvia

27/05   22h00 Jelgava6 vs Rigas Futbola skola1               
28/05   00h00 Caramba/Dinamo Rigaja5 vs Metta/LU Riga7               

VĐQG Moldova

27/05   19h00 Speranta Nisporeni6 vs Sheriff Tiraspol1               
27/05   19h00 FC Olimpia Balti8 vs Dinamo-Auto4               
27/05   19h00 FC Sfintul Gheorghe7 vs Zimbru Chisinau5               
27/05   19h00 FC Milsami2 vs CSCA-Rapid Chisinau B3               

VĐQG Na Uy

28/05   00h00 Odd Grenland9 vs Kristiansund BK10               
28/05   00h00 Molde8 vs Start IK15               
28/05   00h00 Stromsgodset13 vs Sandefjord16               
28/05   00h00 Bodo Glimt14 vs Ranheim IL3               
28/05   00h00 Haugesund5 vs Tromso IL7               
28/05   02h00 Rosenborg2 vs Brann1               

VĐQG Romania

27/05   23h00 CS Voluntari10 vs Concordia Chiajna9               
27/05   23h00 Sepsi12 vs Botosani8               
27/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs Dinamo Bucuresti6               
27/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Juventus Bucuresti14               

VĐQG Slovenia

27/05   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech10 vs NK Aluminij8               
27/05   22h00 Maribor2 vs ND Gorica6               
27/05   22h00 Krsko Posavlje7 vs NK Publikum Celje4               
27/05   22h00 NK Rudar Velenje5 vs Triglav Gorenjska9               
27/05   22h00 Domzale3 vs NK Olimpija Ljubljana1               

VĐQG Thụy Điển

27/05   21h00 Kalmar4 vs Hammarby1               
27/05   21h00 Malmo FF8 vs Dalkurd FF16               
27/05   21h00 GIF Sundsvall10 vs IFK Goteborg9               
27/05   23h30 Elfsborg14 vs Trelleborgs FF13               
27/05   23h30 Brommapojkarna12 vs Orebro5               
27/05   23h30 IK Sirius FK15 vs Djurgardens7               

VĐQG Indonesia

27/05   14h30 Bali United9 vs Persib Bandung12               
27/05   14h30 Bhayangkara Surabaya United10 vs Pusamania Borneo FC15               
27/05   14h30 Perseru Serui16 vs Sriwijaya FC6               

Malay Super League

27/05   21h00 Selangor PKNS4 vs Johor FC1               
27/05   21h00 Pahang3 vs Kuala Lumpur9               

VĐQG Oman

28/05   02h00 Saham13 vs Al Shabab(OMA)2               
28/05   02h00 Dhufar6 vs Alslam11               
28/05   02h00 Oman Club12 vs Al-Mdeebe10               
28/05   02h00 Fnjaa14 vs Al-Suwaiq1               
28/05   02h00 Sohar Club9 vs Al-Nasr(OMA)3               
28/05   02h00 Mrbat7 vs Muscat8               
28/05   02h00 Al Oruba Sur5 vs Al-Nahda Muscat4               

VĐQG Singapore

27/05   19h30 Albirex Niigata FC1 vs Balestier Khalsa FC2               
27/05   19h30 Geylang United FC7 vs Tampines Rovers FC3               

VĐQG Brazil

27/05   21h00 Parana STC PR20 vs Atletico Paranaense17               
28/05   02h00 Bahia BA18 vs Vasco da Gama9               
28/05   02h00 Ceara19 vs Gremio (RS)8               
28/05   02h00 Internacional RS10 vs Corinthians Paulista (SP)3               
28/05   02h00 Santos15 vs Cruzeiro (MG)13               
28/05   05h00 America MG7 vs Sao Paulo6               
28/05   05h00 Fluminense RJ5 vs Chapecoense SC16               

VĐQG Chi Lê

27/05   22h00 Palestino10 vs Curico Unido11               
28/05   01h00 Everton CD16 vs Temuco13               
28/05   03h30 Audax Italiano15 vs Union Espanola7               

VĐQG Ecuador

28/05   00h00 Macara9 vs Barcelona SC(ECU)2               
28/05   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Liga Dep. Universitaria Quito1               
28/05   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Guayaquil City10               
28/05   00h00 Delfin SC5 vs Universidad Catolica3               
28/05   00h00 Club Sport Emelec4 vs Tecnico Universitario11               
28/05   00h00 CD El Nacional8 vs Deportivo Cuenca12               

VĐQG Peru

27/05   23h15 Sporting CristalA-4 vs Deportivo Union ComercioB-2               
28/05   01h30 Academia Deportiva CantolaoB-8 vs Dep.San MartinA-7               
28/05   04h00 Alianza LimaA-1 vs Sport BoysB-6               

VĐQG Venezuela

28/05   02h58 Deportivo La Guaira5 vs Mineros de Guayana4               
28/05   02h58 Estudiantes Merida FC7 vs Zamora Barinas2               
28/05   02h58 Aragua FC8 vs Carabobo FC1               
28/05   02h58 Deportivo Lara6 vs Caracas FC3               

VĐQG Mỹ

28/05   04h00 Colorado RapidsTay-12 vs Portland TimbersTay-4               
28/05   04h00 Minnesota United FCTay-8 vs Montreal ImpactDong-10               
28/05   04h00 New York Red BullsDong-4 vs Philadelphia UnionDong-7               
28/05   04h00 FC Kansas CityTay-1 vs Columbus CrewDong-3               
28/05   04h00 Orlando CityDong-5 vs Chicago FireDong-8               

Hạng 2 Tây Ban Nha

28/05   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Cordoba19               
28/05   00h00 Cultural Leonesa18 vs Real Oviedo8               
28/05   00h00 Rayo Vallecano2 vs CD Lugo12               
28/05   00h00 Sevilla Atletico22 vs Numancia7               
28/05   00h00 SD Huesca1 vs Gimnastic Tarragona17               
28/05   00h00 Albacete15 vs Barcelona B20               
28/05   00h00 Almeria16 vs AD Alcorcon14               
28/05   00h00 Cadiz6 vs Tenerife11               
28/05   00h00 Osasuna9 vs La Hoya Lorca CF21               
28/05   00h00 Sporting Gijon3 vs Granada CF10               
28/05   00h00 Real Zaragoza4 vs Real Valladolid5               

Hạng 2 Pháp

27/05   23h00 Bourg Peronnas18 vs Grenoble                

Hạng 2 Na Uy

27/05   23h00 Floro16 vs Levanger FK12               
27/05   23h00 Jerv8 vs Viking2               
27/05   23h00 Aalesund FK1 vs Ham-Kam10               
27/05   23h00 Notodden FK6 vs Asane Fotball5               
27/05   23h00 Mjondalen IF9 vs Sandnes Ulf3               
27/05   23h00 Sogndal7 vs Strommen13               
27/05   23h00 Tromsdalen15 vs Nest Sotra11               

Hạng 2 Phần Lan

27/05   22h30 Klubi 04 Helsinki8 vs AC Oulu3               

Hạng 2 Thụy Điển

27/05   20h00 Halmstads5 vs Oster8               
27/05   22h30 GAIS Goteborg13 vs IK Frej Taby16               

Hạng 2 Áo

27/05   23h30 TSV Hartberg2 vs Austria Lustenau6               
27/05   23h30 SV Ried4 vs Kapfenberg8               
27/05   23h30 FC Liefering5 vs FC Magna Wiener Neustadt3               
27/05   23h30 FC Blau Weiss Linz10 vs WSG Wattens7               
27/05   23h30 FC Wacker Innsbruck1 vs FAC Team Fur Wien9               

Hạng 2 Nhật Bản

27/05   13h00 Tochigi SC11 vs Omiya Ardija17 0 : 0-0.890.770 : 0-0.930.803.202.732.383/40.72-0.862 1/40.930.93
27/05   13h00 Montedio Yamagata19 vs Zweigen Kanazawa FC14 0 : 00.881.000 : 00.87-0.993.202.432.653/40.75-0.892 1/40.990.87
27/05   13h00 Mito Hollyhock16 vs Avispa Fukuoka4 1/4 : 00.980.900 : 0-0.810.693.103.152.183/40.870.9920.83-0.97
27/05   14h00 Renofa Yamaguchi2 vs Kamatamare Sanuki22 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.86-0.983.651.654.5510.990.872 1/20.880.98
27/05   14h00 JEF United Ichihara Chiba18 vs Roasso Kumamoto12 0 : 1/20.83-0.950 : 1/41.000.883.601.803.7510.74-0.882 3/40.940.92
27/05   15h00 Machida Zelvia3 vs Fagiano Okayama5 0 : 00.940.940 : 00.920.963.152.532.573/40.79-0.932 1/4-0.950.81

Hạng 2 Hàn Quốc

27/05   16h00 Bucheon FC 19952 vs Ansan Greeners FC5               

Hạng 2 Trung Quốc

27/05   18h30 Zhejiang Yiteng FC10 vs Dalian Chaoyue13               

Hạng Nhất QG

27/05   17h00 Viettel1 vs Dak Lak6               

Hạng 2 Chi Lê

27/05   23h00 CD Magallanes15 vs San Marcos de Arica14               
27/05   23h00 Valdivia8 vs Santiago Morning2               
28/05   02h30 Cobresal1 vs Santiago Wanderers16               
28/05   03h00 CD Copiapo S.A.10 vs Nublense5               
28/05   03h00 Cobreloa9 vs Barnechea3               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/05   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-5 vs Indy ElevenNhóm 1-7               
28/05   04h00 Tulsa RoughneckNhóm 2-16 vs OKC Energy FCNhóm 2-17               
28/05   04h00 Swope Park RangersNhóm 2-6 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-2               

Nữ Iceland

28/05   01h00 Hafnarfjordur (w)  vs Thor KA Akureyri (W)                

Aus Brisbane

27/05   13h00 Taringa Rovers9 vs University of Queensland3               

Aus New South Wales

27/05   13h00 Blacktown City Demons3 vs South Coast Wolves7               
27/05   13h00 Hake Ya Dong in Sydney City8 vs Sydney FC (Youth)12               
27/05   14h50 A.P.I.A. Leichhardt Tigers2 vs Manly United11               

Nữ Nhật

27/05   11h00 Albirex Niigata (w)6 vs Urawa Red Diamonds (w)4               
27/05   11h00 Nagano Parceiro (W)5 vs INAC (w)1               

Nữ Mỹ

28/05   05h00 Houston Dash Women's7 vs Washington Spirit (w)8               

U21 Séc

27/05   16h00 TepliceU21CFL-1 vs Mlada BoleslavU21CFL-3               
27/05   19h00 BrnoU21MSFL-2 vs FCBohemians1905 U21CFL-10               
27/05   20h00 FC Viktoria PlzenU21CFL-6 vs Fotbal Trinec U21MSFL-8               
27/05   21h00 Slovan LiberecU21CFL-5 vs Zlin U21MSFL-4               
27/05   21h00 Hradec KraloveU21CFL-4 vs Kavina U21MSFL-3               
27/05   21h00 Sparta PrahaU21CFL-2 vs Synot SlovackoU21MSFL-1               
27/05   21h00 Banik OstravaU21MSFL-5 vs Marila Pribram U21CFL-8