`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 29/07/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

09/12   01h00 Willem II15 vs NAC Breda17               

VĐQG Azerbaijan

08/12   20h00 Sabayi6 vs Qarabag1               

VĐQG Bỉ

09/12   01h30 KAA Gent11 vs Kortrijk14               
09/12   01h30 Royal Antwerp5 vs Mouscron Peruwelz10               
09/12   01h30 Sint-Truidense4 vs Zulte-Waregem9               
09/12   01h30 Oostende13 vs Mechelen15               
09/12   01h30 Racing Genk6 vs KAS Eupen16               
09/12   01h30 Red Star Waasland7 vs Standard Liege8               
09/12   01h30 Anderlecht3 vs Charleroi2               
09/12   01h30 Club Brugge1 vs Lokeren12               

VĐQG Malta

09/12   00h00 Mosta FC8 vs Sliema Wanderers FC6               

VĐQG Wales

09/12   01h45 Bala Town5 vs The New Saints1               
09/12   01h45 Prestatyn Town FC10 vs Newi Cefn Druids6               
09/12   01h45 Connah's QN3 vs Aberystwyth Town11               

VĐQG Australia

08/12   14h50 Melbourne Victory7 vs Adelaide United6               

VĐQG Arập Xeut

08/12   20h45 Al-Shabab(KSA)11 vs Al-Faisaly Harmah4               
08/12   22h40 Al Ittihad(KSA)7 vs Al Raed14               

VĐQG New Zealand

09/12   07h00 Eastern Suburbs Auckland3 vs Wellington Phoenix Reserve9               

VĐQG Algeria

08/12   23h00 MC Alger4 vs biskra13               
08/12   23h00 USM EL HARRACH15 vs ES Setif3               
08/12   23h00 USM Bel Abbes8 vs CR Belouizdad6               
08/12   23h00 JS Saoura2 vs JS kabylie9               
08/12   23h00 USM Blida16 vs MC Oran5               
08/12   23h00 NA Hussein Dey10 vs CS Constantine1               
08/12   23h00 DRB Tadjenant12 vs OM Medea11               
08/12   23h00 Paradou AC7 vs USM Libreville14               

VĐQG Nam Phi

09/12   01h00 Maritzburg United11 vs Baroka FC1               

Hạng 2 Pháp

09/12   01h00 Chamois Niortais14 vs Reims1               
09/12   01h00 Tours20 vs Nancy16               
09/12   01h00 Nimes3 vs Clermont5               
09/12   01h00 Orleans US 4513 vs Ajaccio Gfco12               
09/12   01h00 Paris FC6 vs Lens17               
09/12   01h00 Ajaccio4 vs Le Havre7               
09/12   01h00 AJ Auxerre15 vs Chateauroux9               
09/12   01h00 Stade Brestois10 vs Bourg Peronnas18               
09/12   01h00 Lorient2 vs Sochaux8               
09/12   01h00 Valenciennes11 vs Quevilly19               

Hạng 2 Hà Lan

09/12   01h00 Dordrecht14 vs MVV Maastricht12               
09/12   01h00 Volendam20 vs FC Utrecht (Youth)19               
09/12   01h00 Go Ahead Eagles11 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)9               
09/12   01h00 SC Telstar4 vs Emmen10               
09/12   01h00 Fortuna Sittard3 vs RKC Waalwijk17               
09/12   01h00 FC Oss7 vs NEC Nijmegen1               
09/12   01h00 Almere City FC15 vs De Graafschap6               
09/12   01h00 Helmond Sport18 vs FC Eindhoven8               

Hạng 2 Israel

08/12   19h00 Maccabi Ahi Nazareth3 vs Hapoel Petah Tikva8               
08/12   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Bnei Lod14               
08/12   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv5 vs Hapoel Hadera9               
08/12   19h00 Hapoel Kfar Saba1 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot11               
08/12   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem6 vs Ironi Nir Ramat HaSharon7               
08/12   19h00 Hapoel Afula13 vs Hapoel Rishon Lezion4               
08/12   19h00 Hapoel Tel Aviv2 vs Hapoel Natzrat Illit10               
08/12   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Ramat Gan12               

Hạng 3 Pháp

09/12   01h00 GS Consolat Marseille11 vs Entente Sannois8               
09/12   01h00 Cholet So2 vs Rodez Aveyron1               
09/12   01h00 Pau FC9 vs Boulogne13               
09/12   01h00 Avranches17 vs Concarneau16               
09/12   01h00 Red Star FC 933 vs USL Dunkerque6               
09/12   01h00 Creteil14 vs Lyon Duchere10               
09/12   01h00 Grenoble4 vs Chambly Fc15               
09/12   01h00 Stade Lavallois MFC5 vs Avenir Sportif Beziers7               

U21 Ukraine

08/12   17h00 Chernomorets Odessa U2110 vs Zirka Kirovohrad U2111               
08/12   17h00 Zorya U213 vs FC Shakhtar Donetsk U211               
08/12   17h00 Olimpic Donetsk U218 vs FC Vorskla U217               
08/12   17h00 PFK Aleksandriya U215 vs Dinamo KyivU214               
08/12   17h00 Illichivets U212 vs Stal Kamianske U2112               
08/12   17h00 Veres Rivne U219 vs Karpaty U216