`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 29/06/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

29/01   03h59 USA  vs Bosnia-Herzegovina                

VĐQG Tây Ban Nha

28/01   22h00 Leganes13 vs RCD Espanyol14               
28/01   22h00 Atletico Madrid2 vs Las Palmas20               
28/01   22h00 FC Barcelona1 vs Alaves17               
28/01   22h00 Athletic Bilbao12 vs Eibar8               
28/01   22h00 Celta Vigo11 vs Real Betis7               
28/01   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Levante16               
28/01   22h00 Malaga19 vs Girona10               
28/01   22h00 Sevilla6 vs Getafe9               
28/01   22h00 Valencia3 vs Real Madrid4               
28/01   22h00 Villarreal5 vs Real Sociedad15               

VĐQG Italia

28/01   20h00 Sassuolo15 vs Atalanta7               
28/01   20h00 Spal17 vs Inter Milan3               
28/01   20h00 Chievo13 vs Juventus2               
28/01   20h00 Crotone18 vs Cagliari16               
28/01   20h00 Fiorentina8 vs Verona19               
28/01   20h00 Genoa14 vs Udinese9               
28/01   20h00 AC Milan11 vs Lazio4               
28/01   20h00 Napoli1 vs Bologna12               
28/01   20h00 AS Roma5 vs Sampdoria6               
28/01   20h00 Torino10 vs Benevento20               

VĐQG Đức

28/01   21h30 Bayer Leverkusen5 vs FSV Mainz 0515               
29/01   00h00 Hannover 9610 vs VfL Wolfsburg12               

VĐQG Hà Lan

28/01   17h30 FC Utrecht6 vs AFC Ajax2               
28/01   19h30 Feyenoord5 vs ADO Den Haag8               
28/01   19h30 Roda JC17 vs Excelsior SBV12               
28/01   21h45 Willem II14 vs AZ Alkmaar3               

VĐQG Hy Lạp

28/01   20h00 Panaitolikos Agrinio12 vs PAOK Saloniki3               
28/01   22h15 PAE Atromitos4 vs AEL Larisa9               
28/01   22h15 Panionios5 vs Pas Giannina10               
28/01   22h15 SKODA Xanthi7 vs Levadiakos11               
29/01   00h30 Asteras Tripolis6 vs Olympiakos Piraeus1               

VĐQG Malta

28/01   19h00 Birkirkara FC6 vs Senglea Athletic10               
28/01   21h00 Balzan FC1 vs Hamrun Spartans7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Antalyaspor15               
28/01   23h00 Goztepe6 vs Kayserispor5               
28/01   23h00 Trabzonspor7 vs Fenerbahce3               
28/01   23h00 Genclerbirligi17 vs Konyaspor16               
28/01   23h00 Alanyaspor13 vs Bursaspor9               
28/01   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Kardemir Karabukspor18               
28/01   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Sivasspor8               
28/01   23h00 Besiktas JK4 vs Kasimpasa11               
28/01   23h00 Galatasaray2 vs Osmanlispor FC14               

VĐQG Australia

28/01   16h30 Perth Glory8 vs Western Sydney6               

VĐQG UAE

28/01   20h25 Al-Dhafra11 vs Al Wehda(UAE)3               
28/01   23h00 Al-Wasl2 vs Al-Sharjah7               

VĐQG Argentina

29/01   02h00 Defensa Y Justicia10 vs Velez Sarsfield19               
29/01   02h00 Talleres Cordoba4 vs San Lorenzo2               
29/01   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba11 vs Chacarita juniors25               
29/01   02h00 Argentinos juniors18 vs San Martin San Juan8               
29/01   02h00 Gimnasia La Plata21 vs Rosario Central22               
29/01   02h00 Independiente6 vs Estudiantes La Plata12               
29/01   02h00 Lanus23 vs Patronato Parana17               
29/01   02h00 Atletico Tucuman14 vs Temperley24               
29/01   02h00 Newells Old Boys20 vs Arsenal de Sarandi28               
29/01   02h00 Olimpo Bahia Blanca26 vs Belgrano9               
29/01   02h00 Union Santa Fe3 vs Racing Club13               
29/01   02h00 Club Atletico Tigre27 vs Banfield15               
29/01   02h00 CA Huracan5 vs River Plate16               

VĐQG Mexico

29/01   01h00 Toluca15 vs CDSyC Cruz Azul3               
29/01   03h00 Lobos BUAP18 vs Pumas U.N.A.M.1               
29/01   07h00 Veracruz16 vs Santos Laguna8               

VĐQG Costa Rica

29/01   00h00 AD Carmelita5 vs Guadalupe FC3               
29/01   00h00 Santos De Guapiles7 vs Limon FC9               
29/01   00h00 Universidad de Costa Rica6 vs Municipal Liberia10               
29/01   00h00 AD Grecia12 vs Cartagines Deportiva SA11               
29/01   00h00 Deportivo Saprissa1 vs Alajuelense2               
29/01   00h00 Herediano4 vs Perez Zeledon8               

VĐQG Ai Cập

28/01   19h30 Alasyoty Sports9 vs Al-Ittihad Alexandria14               
28/01   22h00 El Mokawloon El Arab6 vs Al Nasr Cairo17               

VĐQG Nam Phi

28/01   20h30 Bloemfontein Celtic7 vs Cape Town City3               
28/01   20h30 Lamontville Golden Arrows11 vs Baroka FC6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

28/01   18h00 Cultural Leonesa17 vs Sevilla Atletico21               
28/01   22h00 Sporting Gijon9 vs Gimnastic Tarragona18               
29/01   00h00 SD Huesca1 vs Osasuna7               
29/01   00h00 Almeria16 vs Numancia5               
29/01   00h00 Tenerife11 vs Real Valladolid10               

Hạng 2 Đức

28/01   18h30 Jahn Regensburg8 vs Ingolstadt4               
28/01   18h30 SV Sandhausen5 vs Dynamo Dresden11               
28/01   18h30 Union Berlin6 vs Nurnberg3               
28/01   18h30 Erzgebirge Aue13 vs Eintracht Braunschweig14               
28/01   18h30 VfL Bochum12 vs Arminia Bielefeld9               
28/01   18h30 MSV Duisburg7 vs Heidenheimer15               
28/01   18h30 Greuther Furth17 vs Holstein Kiel2               
28/01   18h30 Kaiserslautern18 vs Fortuna Dusseldorf1               
28/01   18h30 St. Pauli10 vs Darmstadt16               

Hạng 2 Hà Lan

29/01   01h00 Volendam17 vs Go Ahead Eagles16               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   19h00 Adana Demirspor14 vs Samsunspor16               
28/01   19h00 Ankaragucu1 vs Elazigspor10               
28/01   19h00 Denizlispor17 vs Eskisehirspor12               
28/01   19h00 Altinordu9 vs Balikesirspor5               
28/01   19h00 Umraniyespor2 vs Adanaspor6               
28/01   19h00 Erzurum BB8 vs Caykur Rizespor3               
28/01   19h00 Manisaspor15 vs Gaziantepspor18               
28/01   19h00 Giresunspor4 vs Istanbulspor11               
28/01   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi13 vs Boluspor7               

Hạng 2 Mexico

29/01   01h00 Leones Univ Guadalajara14 vs CSyD Dorados de Sinaloa12               

Hạng 3 Italia

28/01   21h00 MonzaA-2 vs LuccheseA-13               
28/01   21h00 SudTirolB-10 vs TriestinaB-16               
28/01   21h00 TrapaniC-12 vs Juve StabiaC-10               
28/01   21h00 CatanzaroC-15 vs Bisceglie 1913C-9               
28/01   21h00 US SiracusaC-13 vs FondiC-5               
28/01   21h00 Pordenone Calcio SSDB-13 vs BassanoB-5               
28/01   21h00 RendeC-8 vs LecceC-1               
28/01   21h00 PaganeseC-19 vs USD AkragasC-18               
28/01   21h00 CuneoA-9 vs GianaA-4               
28/01   21h00 SantarcangeloB-7 vs AlbinoleffeB-8               
28/01   21h00 MateraC-3 vs RegginaC-16               
28/01   21h00 A.S Andria BatC-14 vs Cosenza Calcio 1914C-2               
28/01   21h00 AC MonopoliC-11 vs ASD Sicula LeonzioC-17               
28/01   21h00 SambenedetteseB-4 vs GubbioB-6               
28/01   21h00 ViterbeseA-8 vs PisaA-6               
28/01   21h00 Pro PiacenzaA-10 vs PistoieseA-15               
28/01   21h00 OlbiaA-14 vs CarrareseA-7               
28/01   21h00 ArezzoA-11 vs PiacenzaA-18               
28/01   21h00 Alma Juventus FanoB-17 vs FeralpisaloB-2               
28/01   21h00 CataniaC-4 vs Virtus FrancavillaC-7               
28/01   21h00 VicenzaB-14 vs PadovaB-11               
28/01   21h00 LivornoA-1 vs AlessandriaA-3               
28/01   21h00 RavennaB-12 vs TeramoB-9               
28/01   21h00 Robur Siena S.S.D.A-5 vs GavorranoA-17               

Nữ Australia

28/01   11h30 Canberra United (w)5 vs Newcastle Jets (w)3               
28/01   11h30 Adelaide United (w)9 vs Brisbane Roar (w)1               
28/01   18h15 Perth Glory (w)6 vs WS Wanderers (w)8               

Brazil Mineiro

28/01   19h00 Democrata8 vs Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT2               
29/01   01h00 Tupi Juiz de Fora MG11 vs Caldense MG4               
29/01   02h00 Tombense5 vs Cruzeiro (MG)1               
29/01   02h00 Uberlândia12 vs Villa Nova-MG10               
29/01   02h00 America MG3 vs Boa Esporte Clube7               

Brazil Paranaense

29/01   02h00 Prudentopolis9 vs Foz do Iguacu PR6               
29/01   02h00 Gremio Metropolitano Maringa8 vs Toledo Colonia Work PR11               
29/01   02h00 CE Uniao PR1 vs Coritiba PR5               
29/01   02h00 Rio Branco PR10 vs Cascavel PR3               
29/01   02h00 Parana STC PR12 vs Londrina PR7               

Brazil Carioca

29/01   01h30 MacaeB-2 vs Portuguesa/RJB-5               
29/01   01h30 BanguA-4 vs Nova IguacuA-3               
29/01   02h00 Botafogo RJB-4 vs Boavista RJB-1               
29/01   04h00 MadureiraB-3 vs Fluminense RJB-6               

Brazil Gaucho

29/01   02h00 Cruzeiro RS9 vs Veranopolis RS8               
29/01   02h00 Sao Jose PoA RS3 vs Gremio (RS)5               
29/01   02h00 Sao Luiz(RS)6 vs Brasil de Pelotas2               
29/01   02h00 Sao Paulo RS4 vs Caxias RS1               
29/01   02h00 Internacional RS7 vs Avenida RS10               
29/01   02h00 Juventude11 vs Novo Hamburgo RS12               

Brazil Paulista

29/01   02h00 Red Bull Brasil SPD-2 vs Linense(BRA)A-4               
29/01   02h00 Sao BentoC-2 vs Ponte PretaB-1               
29/01   02h00 Gremio NovorizontinC-1 vs Sao CaetanoB-3               
29/01   02h00 Ferroviaria SPC-3 vs Botafogo SPD-3               
29/01   02h00 Santo AndreB-2 vs MirassolD-4               
29/01   02h00 BragantinoA-2 vs PalmeirasC-4               
29/01   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-3 vs Sao PauloB-4               
29/01   02h00 SantosD-1 vs Ituano SPA-1               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

28/01   19h30 BSG Chemie Leipzig  vs Energie Cottbus                

U23 Anh

28/01   19h00 Sunderland U231-3 vs Arsenal U231-4               
28/01   20h00 Liverpool U231-12 vs Derby County U231-9               

U21 Australia

29/01   06h30 Melbourne Victory FC (Youth)A-1 vs Perth Glory FC AmA-3