`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 29/05/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

17/02   01h00 VVV Venlo10 vs Groningen13               

VĐQG Bắc Ai Len

17/02   03h45 Cliftonville5 vs Linfield FC4               
17/02   03h45 Glentoran FC7 vs Ards FC9               
17/02   03h45 Ballinamallard United12 vs Coleraine2               
17/02   03h45 Dungannon Swifts8 vs Ballymena United6               
17/02   03h45 Glenavon Lurgan3 vs Crusaders1               
17/02   03h45 Carrick Rangers11 vs Warrenpoint Town10               

VĐQG Bỉ

17/02   01h30 KAA Gent5 vs Mechelen15               
17/02   01h30 Charleroi2 vs Standard Liege8               
17/02   01h30 Royal Antwerp4 vs Oostende13               
17/02   01h30 Lokeren12 vs Kortrijk9               
17/02   01h30 Sint-Truidense6 vs Anderlecht3               
17/02   01h30 Zulte-Waregem14 vs KAS Eupen16               
17/02   01h30 Mouscron Peruwelz10 vs Red Star Waasland11               
17/02   01h30 Club Brugge1 vs Racing Genk7               

VĐQG Australia

16/02   15h50 Western Sydney6 vs Newcastle Jets2               

VĐQG Kuwait

16/02   19h50 Al-Nasar6 vs Kazma5               
16/02   22h20 Al-Qadsia SC4 vs Al-Jahra3               

VĐQG Qatar

16/02   20h45 Al Rayyan2 vs Al-Sailiya4               
16/02   22h55 Al-Ahli Doha7 vs Qatar SC12               
16/02   22h55 Al-Garrafa6 vs Al-Khuraitiat11               

VĐQG Nam Phi

17/02   01h00 Maritzburg United8 vs AmaZulu13               

Hạng 2 Pháp

17/02   01h00 Bourg Peronnas19 vs Nancy17               
17/02   01h00 Nimes2 vs Tours20               
17/02   01h00 Orleans US 4514 vs Paris FC4               
17/02   01h00 Clermont9 vs Chateauroux8               
17/02   01h00 Quevilly18 vs Lens13               
17/02   01h00 Ajaccio Gfco15 vs Reims1               
17/02   01h00 Stade Brestois7 vs Chamois Niortais11               
17/02   01h00 Lorient6 vs AJ Auxerre16               
17/02   01h00 Sochaux10 vs Le Havre5               
17/02   01h00 Valenciennes12 vs Ajaccio3               

Hạng 2 Hà Lan

17/02   01h00 Emmen9 vs De Graafschap8               
17/02   01h00 Volendam17 vs Dordrecht15               
17/02   01h00 Fortuna Sittard1 vs SC Telstar4               
17/02   01h00 Almere City FC6 vs Go Ahead Eagles16               
17/02   01h00 MVV Maastricht12 vs NEC Nijmegen2               
17/02   01h00 FC Eindhoven11 vs AZ Alkmaar (Youth)19               
17/02   01h00 Helmond Sport18 vs FC Utrecht (Youth)20               
17/02   01h00 RKC Waalwijk14 vs Cambuur Leeuwaarden13               

Hạng 2 Israel

16/02   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Petah Tikva10               
16/02   19h00 Maccabi Ahi Nazareth7 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/02   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Ramat Gan13               
16/02   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Ironi Nir Ramat HaSharon8               
16/02   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv6 vs Hapoel Natzrat Illit11               
16/02   19h00 Hapoel Afula9 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot12               
16/02   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Hadera5               
16/02   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               

Hạng 2 Thụy Sỹ

17/02   01h00 Vaduz4 vs Wohlen8               
17/02   01h00 Aarau7 vs Chiasso6               

Hạng 2 Argentina

17/02   01h00 Instituto13 vs Los Andes12               
17/02   01h00 Aldosivi Mar del Plata6 vs Club Atletico Guemes9               
17/02   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Atletico Rafaela1               
17/02   01h00 Guillermo Brown7 vs Quilmes16               
17/02   01h00 Nueva Chicago21 vs Santa Marina Tandil20               
17/02   01h00 Independiente Rivadavia22 vs Deportivo Moron14               
17/02   01h00 San Martin Tucuman8 vs Estudiantes de San Luis15               
17/02   01h00 Juventud U.Gualeguaychu5 vs Gimnasia Jujuy11               
17/02   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Boca Unidos25               
17/02   01h00 Flandria24 vs Sarmiento Junin17               
17/02   01h00 Almagro2 vs Deportivo Riestra18               
17/02   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Villa Dalmine3               

Hạng 3 Pháp

17/02   01h00 GS Consolat Marseille11 vs Lyon Duchere8               
17/02   01h00 Cholet So4 vs Avranches17               
17/02   01h00 Rodez Aveyron1 vs Les Herbiers16               
17/02   01h00 Pau FC7 vs Bastia                
17/02   01h00 USL Dunkerque5 vs Avenir Sportif Beziers12               
17/02   01h00 Entente Sannois6 vs Concarneau13               
17/02   01h00 Red Star FC 932 vs Grenoble3               
17/02   01h00 Boulogne14 vs Chambly Fc9               
17/02   01h00 Creteil15 vs Stade Lavallois MFC10               

U23 Anh

17/02   02h00 Blackburn Rovers U232-5 vs Brighton U232-8               
17/02   02h05 Manchester United U231-11 vs Chelsea U231-1               

U21 Ukraine

16/02   17h00 Karpaty U213 vs Zorya U214               
16/02   17h00 FC Shakhtar Donetsk U211 vs Chernomorets Odessa U218               
16/02   17h00 Dinamo KyivU212 vs Olimpic Donetsk U2111               
16/02   17h00 FC Vorskla U216 vs Veres Rivne U2110               
16/02   17h00 Zirka Kirovohrad U2112 vs Illichivets U217               
16/02   17h00 Stal Kamianske U219 vs PFK Aleksandriya U215