`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 28/08/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   02h00 Celta Vigo17 vs Girona16 0 : 1/20.81-0.930 : 1/40.980.903.601.784.1511.000.862 1/2-0.990.85

VĐQG Đức

30/09   01h30 Schalke 047 vs Bayer Leverkusen15 0 : 1/4-0.980.860 : 00.78-0.903.652.262.761 1/4-0.880.742 3/40.980.88

VĐQG Pháp

30/09   01h45 Monaco2 vs Montpellier13               

VĐQG Hà Lan

30/09   01h00 FC Twente Enschede16 vs Heracles Almelo10               

VĐQG Azerbaijan

29/09   20h00 FK Inter Baku6 vs FC Neftci Baku8               
29/09   20h00 FC Kapaz7 vs FK Gilan Gabala3               

VĐQG Belarus

29/09   20h00 FK Vitebsk5 vs Dinamo Brest8               
29/09   20h00 FK Isloch Minsk14 vs Slavia Mozyr15               

VĐQG Bỉ

30/09   01h30 Sint-Truidense4 vs Charleroi2               
30/09   01h30 Zulte-Waregem6 vs Lokeren12               
30/09   01h30 Peruwelz3 vs Mechelen11               
30/09   01h30 Kortrijk10 vs Oostende16               
30/09   01h30 KAS Eupen15 vs Racing Genk9               
30/09   01h30 Red Star Waasland8 vs Royal Antwerp5               
30/09   01h30 Anderlecht7 vs Standard Liege14               
30/09   01h30 Club Brugge1 vs KAA Gent13               

VĐQG Estonia

29/09   17h00 Tartu JK Maag Tammeka6 vs Nomme JK Kalju3               
29/09   17h00 Levadia Tallinn2 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

29/09   20h00 FC Kolkheti Poti9 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Latvia

29/09   23h00 FK Liepaja3 vs SK Babite Dinamo8               

VĐQG Malta

29/09   23h00 Floriana F.C.2 vs Gzira United1               
29/09   23h00 Balzan FC10 vs Lija Athletic13               
30/09   01h00 Birkirkara FC8 vs Valletta FC4               
30/09   01h15 Hibernians FC3 vs Naxxar Lions12               

VĐQG Moldova

29/09   20h00 CSCA-Rapid Chisinau B4 vs FC Sfintul Gheorghe10               
29/09   23h00 Zimbru Chisinau5 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Phần Lan

29/09   22h30 Vaasa VPS7 vs HIFK11               
29/09   22h30 Inter Turku8 vs KuPs3               

VĐQG Ukraina

29/09   21h00 PFC Oleksandria9 vs Zirka Kirovohrad8               
29/09   21h00 Olimpic Donetsk6 vs Illichivets5               
29/09   21h00 Chernomorets Odessa12 vs FC Vorskla Poltava3               
29/09   21h00 Veres4 vs Stal D.11               
29/09   21h00 Zorya7 vs Dynamo Kyiv2               
29/09   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs FC Karpaty Lviv10               

VĐQG Wales

30/09   01h45 Bala Town10 vs Aberystwyth Town12               

VĐQG Arập Xeut

29/09   22h30 Al-Feiha13 vs Uhud12               
30/09   00h15 Al-Shabab(KSA)6 vs Al-Nasr(KSA)7               

VĐQG Indonesia

29/09   15h00 Bhayangkara Surabaya United  vs Bali United                
29/09   18h30 Perseru Serui  vs Arema Malang                

VĐQG Jordan

29/09   21h00 That Ras9 vs Mansheiat Bani Hasan8               
29/09   23h30 Al Wihdat Amman2 vs Al Hussein Irbid12               

VĐQG Kuwait

29/09   22h15 Al-Jahra1 vs Al Kuwait SC2               
30/09   00h35 Al-Arabi Club (KUW)5 vs Kazma7               

VĐQG Oman

30/09   00h30 Mrbat10 vs Saham13               
30/09   00h30 Alslam6 vs Oman Club8               
30/09   01h30 Al-Suwaiq2 vs Al-Nasr(OMA)1               
30/09   01h30 Al-Nahda Muscat9 vs Al Shabab(OMA)3               
30/09   01h30 Muscat4 vs Al-Mdeebe14               
30/09   01h30 Al Oruba Sur5 vs Sohar Club11               
30/09   02h30 Dhufar7 vs Fnjaa12               

VĐQG Qatar

29/09   21h45 Al Rayyan1 vs Al Duhail SC2               
29/09   23h55 Al-Khuraitiat11 vs Al Khor SC5               
29/09   23h55 Al-Sadd6 vs Al-Garrafa9               

VĐQG UAE

29/09   20h15 Emirates Club9 vs Hatta12               
29/09   20h25 Al Wehda(UAE)1 vs Al-Dhafra3               
29/09   21h15 Al Ain7 vs Al Ahli(UAE)2               

VĐQG Việt Nam

29/09   17h00 Quang Nam1 vs Becamex Binh Duong10               

VĐQG Ecuador

30/09   00h00 Macara3 vs Barcelona SC(ECU)12               
30/09   00h00 Universidad Catolica11 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               
30/09   00h00 Delfin SC1 vs Barcelona SC(ECU)9               
30/09   00h00 Faure Za Amarilla10 vs CD El Nacional6               
30/09   00h00 CD Clan Juvenil8 vs Independiente Jose Teran5               
30/09   00h00 Club Sport Emelec4 vs Deportivo Cuenca2               

VĐQG Mexico

30/09   07h00 Monarcas Morelia7 vs Club Tijuana5               
30/09   09h00 Atlas16 vs Veracruz11               

VĐQG Ai Cập

29/09   22h00 Ittihad Alexandria11 vs Alasyoty Sports9               
30/09   01h00 Zamalek3 vs Enppi16               

VĐQG Algeria

29/09   23h00 MC Alger12 vs USM Libreville7               
29/09   23h00 CR Belouizdad1 vs JS Saoura5               
29/09   23h00 USM EL HARRACH14 vs MC Oran3               
29/09   23h00 ES Setif2 vs OM Medea11               
29/09   23h00 USM Bel Abbes13 vs JS kabylie8               
29/09   23h00 NA Hussein Dey10 vs Paradou AC6               
29/09   23h00 DRB Tadjenant9 vs USM Blida16               
29/09   23h00 biskra15 vs CS Constantine4               

VĐQG Nam Phi

30/09   01h00 Maritzburg United6 vs Free State Stars14               

Hạng 2 Tây Ban Nha

30/09   01h30 Cultural Leonesa7 vs Almeria5               

Hạng 2 Italia

30/09   01h30 Parma9 vs Salernitana11               

Hạng 2 Pháp

30/09   01h00 Chamois Niortais13 vs Quevilly18               
30/09   01h00 Tours20 vs Stade Brestois4               
30/09   01h00 Orleans US 458 vs Valenciennes14               
30/09   01h00 Paris FC5 vs Nimes7               
30/09   01h00 Ajaccio3 vs Bourg Peronnas10               
30/09   01h00 AJ Auxerre17 vs Sochaux15               
30/09   01h00 Lens19 vs Ajaccio Gfco12               
30/09   01h00 Le Havre6 vs Lorient2               
30/09   01h00 Nancy16 vs Chateauroux11               
30/09   01h00 Reims1 vs Clermont9               

Hạng 2 Hà Lan

30/09   01h00 Dordrecht12 vs Volendam18               
30/09   01h00 AZ Alkmaar (Youth)5 vs FC Eindhoven15               
30/09   01h00 FC Utrecht (Youth)16 vs Helmond Sport20               
30/09   01h00 De Graafschap6 vs Emmen7               
30/09   01h00 Go Ahead Eagles17 vs Almere City FC14               
30/09   01h00 SC Telstar13 vs Fortuna Sittard2               
30/09   01h00 De Graafschap11 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)10               
30/09   01h00 Cambuur Leeuwaarden8 vs RKC Waalwijk19               
30/09   01h00 FC Oss4 vs Jong Ajax (Youth)1               
30/09   01h00 NEC Nijmegen9 vs MVV Maastricht3               

Hạng 2 Bỉ

30/09   01h30 Saint Gilloise4 vs Cercle Brugge2               

Hạng 2 Phần Lan

29/09   19h00 Gnistan Helsinki9 vs GrIFK Kauniainen10               

Hạng 2 Thụy Sỹ

30/09   01h00 Chiasso4 vs Servette3               
30/09   01h00 Vaduz5 vs FC Wil 190010               
30/09   01h00 FC Rapperswil-Jona6 vs Schaffhausen1               
30/09   01h00 Wohlen7 vs Winterthur8               
30/09   01h00 Aarau9 vs Neuchatel Xamax2               

Hạng 2 Áo

29/09   22h30 TSV Hartberg3 vs FC Magna Wiener Neustadt1               
29/09   22h30 SV Ried2 vs FC Liefering4               
29/09   22h30 FC Blau Weiss Linz8 vs Kapfenberg6               
29/09   22h30 Austria Lustenau7 vs FC Wacker Innsbruck5               
29/09   22h30 WSG Wattens9 vs FAC Team Fur Wien10               

Malay Premier League

29/09   14h45 ATM11 vs MISC-MIFA12               
29/09   14h45 Perlis10 vs Darul Takzim II5               
29/09   19h00 Kuala Lumpur1 vs Sabah7               
29/09   19h00 PDRM8 vs Terengganu2               
29/09   19h00 Kuantan FA9 vs PKNP FC3               
29/09   19h00 Negeri Sembilan4 vs Pahang UiTM FC6               

Hạng 2 Brazil

30/09   02h00 Londrina PR9 vs CRB AL13               
30/09   02h00 Luverdense15 vs Ceara7               
30/09   02h00 Nautico (PE)19 vs Boa Esporte Clube10               
30/09   02h00 Vila Nova4 vs Brasil de Pelotas12               
30/09   02h00 ABC RN20 vs Goias18               
30/09   02h00 America MG2 vs Oeste6               
30/09   02h00 Figueirense17 vs Parana PR3               
30/09   02h00 Guarani SP11 vs Criciuma8               
30/09   02h00 Internacional RS1 vs Santa Cruz PE16               
30/09   02h00 Juventude5 vs SC Paysandu Para14               

Hạng 2 Mexico

30/09   07h00 Mineros de Zacatecas8 vs Cafetaleros de Tapachula16               
30/09   07h00 UAEM Potros13 vs Zacatepec14               
30/09   08h00 Correcaminos UAT2 vs Celaya FC4               
30/09   08h00 Atletico San Luis5 vs Venados FC12               

Cúp Trung Quốc

29/09   18h35 Shanghai Shenxin  vs Shanghai Shenhua                

Hạng 3 Pháp

30/09   01h00 GS Consolat Marseille11 vs Grenoble7               
30/09   01h00 Cholet So5 vs Stade Lavallois MFC2               
30/09   01h00 Rodez Aveyron1 vs Lyon Duchere3               
30/09   01h00 Pau FC14 vs Avenir Sportif Beziers4               
30/09   01h00 USL Dunkerque10 vs Concarneau12               
30/09   01h00 Red Star FC 936 vs Chambly Fc13               
30/09   01h00 Boulogne16 vs Entente Sannois8               
30/09   01h00 Creteil15 vs Les Herbiers9               

Nữ Iceland

29/09   23h15 Breidablik (w)  vs Grindavik (w)                
29/09   23h15 Valur (w)  vs KR Reykjavik (w)                
29/09   23h15 Thor KA Akureyri (W)  vs Hafnarfjordur (w)                
29/09   23h15 Fylkir (w)  vs Stjarnan (w)                
29/09   23h15 Haukar (w)  vs IBV Vestmannaeyjar (w)                

Hạng 3 Hàn Quốc

29/09   17h00 Changwon City7 vs Daejeon Korail4               
29/09   17h00 Mokpo City5 vs Gangneung City6               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

29/09   17h59 FYR Macedonia (w) U1742 vs Belarus (w) U174               
29/09   17h59 Serbia (w) U1741 vs Belgium (w) U173               

Vòng loại U16 Châu Á

29/09   15h30 South Korea U16H-1 vs China U16H-4               
29/09   18h30 Myanmar U16H-2 vs Philippines U16H-3               

U19 Séc

29/09   19h00 Marila Pribram U19  vs Sigma Olomouc U19