`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 28/04/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Luxembourg

12/11   21h00 F91 Dudelange2 vs CS Petange5               
12/11   21h00 Hamm RM Benfica FC4 vs Racing Union9               
12/11   21h00 US Mondorf-les-Bains6 vs UNA Strassen8               
12/11   21h00 Victoria Rosport10 vs Hostert12               
12/11   21h00 Rodange 9111 vs Progres Niedercorn3               
12/11   21h00 Red Boys Differdange7 vs US Esch14               
12/11   21h00 Jeunesse Esch13 vs Fola Esch1               

VĐQG Australia

12/11   12h00 Wellington Phoenix7 vs Perth Glory6               
12/11   14h00 Melbourne City1 vs Western Sydney4               

VĐQG Indonesia

12/11   16h00 Semen Padang  vs PS TNI                
12/11   19h30 Bali United  vs Gresik United                
12/11   19h30 Persipura Jayapura  vs Sriwijaya FC                

VĐQG Thái Lan

12/11   18h00 bangkok united fc3 vs Buriram United1               
12/11   18h00 Nakhon Ratchasima13 vs Bangkok Glass5               
12/11   18h00 Chonburi Shark FC7 vs BEC Tero Sasana12               
12/11   18h00 Muang Thong United2 vs Chiangrai United4               

VĐQG Uzbekistan

12/11  Hoãn Qizilqum Zarafshon11 vs Obod Tashkent16               

VĐQG Bolivia

13/11   02h00 Club Guabira11 vs Blooming5               
13/11   03h00 Bolivar1 vs Real Potosi10               
13/11   04h15 Nacional Potosi12 vs Jorge Wilstermann2               
13/11   06h30 Oriente Petrolero4 vs San Jose8               

VĐQG Ecuador

13/11   00h00 Macara6 vs Universidad Catolica12               
13/11   00h00 Independiente Jose Teran4 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               
13/11   00h00 Delfin SC1 vs Deportivo Cuenca3               
13/11   00h00 Faure Za Amarilla9 vs Club Sport Emelec2               
13/11   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs CD Clan Juvenil10               
13/11   00h00 CD El Nacional5 vs Guayaquil City11               

VĐQG Paraguay

13/11   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Libertad9               
13/11   02h00 General Diaz5 vs Olimpia Asuncion4               
13/11   02h00 Sportivo Trinidense Reserves10 vs Deportivo Capiata6               
13/11   02h00 Sportivo Luqueno2 vs Sol de America11               
13/11   02h00 Guarani CA1 vs Rubio nu8               
13/11   02h00 Cerro Porteno3 vs FC Nacional Asuncion7               

VĐQG Uruguay

13/11   02h00 CA Juventud15 vs Liverpool URU11               
13/11   02h00 IA Sud America12 vs Boston River3               
13/11   02h00 Rampla Juniors FC8 vs Nacional Montevideo6               
13/11   02h00 Plaza Colonia16 vs Racing Club Montevideo13               
13/11   02h00 Danubio FC5 vs El Tanque Sisley7               
13/11   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Wanderers FC14               
13/11   02h00 CA River Plate4 vs CA Penarol1               
13/11   02h00 Centro Atletico Fenix10 vs Cerro Montevideo9               

VLWC Play Off

12/11   23h00 Denmark  vs Ireland                
13/11   04h00 Greece  vs Croatia                
13/11   04h00 Switzerland  vs Northern Ireland                

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/11   23h00 CD Lugo2 vs Numancia3               
12/11   23h00 Granada CF8 vs Sevilla Atletico22               
12/11   23h00 Cordoba19 vs Osasuna1               
12/11   23h00 Barcelona B13 vs SD Huesca7               
12/11   23h00 Albacete18 vs Almeria14               
12/11   23h00 Cadiz11 vs CF Reus Deportiu15               
12/11   23h00 AD Alcorcon20 vs La Hoya Lorca CF21               
12/11   23h00 Gimnastic Tarragona17 vs Real Oviedo16               
12/11   23h00 Sporting Gijon4 vs Real Valladolid6               
12/11   23h00 Tenerife9 vs Cultural Leonesa12               
12/11   23h00 Real Zaragoza10 vs Rayo Vallecano5               

Hạng 2 Italia

12/11   20h00 Pro Vercelli20 vs Empoli1               
12/11   20h00 Spezia18 vs Frosinone3               
12/11   20h00 Venezia4 vs Perugia7               
12/11   20h00 Ascoli21 vs Foggia19               
12/11   20h00 Avellino11 vs ACD Virtus Entella14               
12/11   20h00 Bari9 vs Pescara8               
12/11   20h00 Cesena22 vs Salernitana13               
12/11   20h00 Cittadella10 vs Parma15               
12/11   20h00 Cremonese6 vs Palermo2               
12/11   20h00 Carpi5 vs Brescia17               
12/11   20h00 Ternana16 vs Novara12               

Hạng 2 Nga

12/11   19h00 Baltika Kaliningrad7 vs Spartak Moscow II8               
12/11   19h00 Kryliya Sovetov2 vs Khimki14               
12/11   19h00 Luch Energiya16 vs Shinnik Yaroslavl4               
12/11   19h00 Zenit-2 St.Petersburg12 vs Gazovik Orenburg3               
12/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Dinamo St Petersburg5               
12/11   19h00 Volga Olimpiets18 vs Volgar-Gazprom Astrachan10               
12/11   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Spartak Tambov6               
12/11   19h00 Avangard13 vs Tom Tomsk17               
12/11   19h00 Fakel19 vs Sibir Novosibirsk9               
12/11   19h00 Rotor Volgograd20 vs Tyumen15               

Hạng 2 Đan Mạch

12/11   18h45 Vejle2 vs Herfolge Boldklub Koge6               
12/11   18h45 Vendsyssel3 vs Thisted FC1               
12/11   18h45 Fremad Amager8 vs Fredericia9               
12/11   18h45 Skive IK12 vs Viborg5               
12/11   18h45 Brabrand11 vs Nykobing Falster10               
12/11   18h45 Roskilde7 vs Esbjerg4