`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 27/07/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

04/11   02h30 Eintracht Frankfurt8 vs Werder Bremen17               

VĐQG Hà Lan

04/11   01h00 Sparta Rotterdam16 vs SC Heerenveen5               

VĐQG Armenia

03/11   18h00 Alashkert1 vs Ararat Yerevan5               

VĐQG Bỉ

04/11   01h30 KAA Gent14 vs Standard Liege12               
04/11   01h30 Royal Antwerp6 vs Charleroi2               
04/11   01h30 Sint-Truidense5 vs KAS Eupen15               
04/11   01h30 Mechelen13 vs Kortrijk11               
04/11   01h30 Oostende16 vs Zulte-Waregem4               
04/11   01h30 Racing Genk9 vs Lokeren10               
04/11   01h30 Red Star Waasland8 vs Mouscron Peruwelz3               
04/11   01h30 Anderlecht7 vs Club Brugge1               

VĐQG Malta

04/11   00h00 Floriana F.C.3 vs Senglea Athletic8               

VĐQG Moldova

03/11   18h00 Zimbru Chisinau5 vs FC Dacia Chisinau3               
03/11   18h00 FC Sfintul Gheorghe9 vs FC Milsami2               
03/11   18h00 Spicul Chiscareni8 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Wales

04/11   01h45 Bala Town8 vs Llandudno5               
04/11   01h45 Connah's QN3 vs Prestatyn Town FC10               
04/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Newi Cefn Druids6               

VĐQG Australia

03/11   14h50 Melbourne City3 vs Sydney FC5               

VĐQG Arập Xeut

03/11   20h35 Al-Qadasiya7 vs Al-Taawon10               
03/11   22h45 Al Ahli Jeddah2 vs Al-Feiha11               
03/11   22h45 Al Hilal1 vs Al-Shabab(KSA)9               

VĐQG Hồng Kông

03/11   19h00 Kitchee3 vs LeeMan7               

VĐQG Indonesia

03/11   16h00 Mitra Kukar  vs Bhayangkara Surabaya United                
03/11   19h30 Persija Jakarta  vs Persib Bandung                

VĐQG Jordan

03/11   20h00 Al Hussein Irbid12 vs Ramtha Club3               
03/11   20h00 Shabab AlOrdon9 vs Al-Ahly5               
03/11   22h30 Al Faisaly4 vs Al-Baq's6               

VĐQG Kuwait

03/11   20h40 Al-Ttadamon(KUW)8 vs Al-Qadsia SC3               
03/11   23h00 Al-Salmiyah4 vs Al-Jahra2               

VĐQG Oman

03/11   19h45 Saham6 vs Al-Mdeebe14               
03/11   20h10 Mrbat7 vs Al-Nahda Muscat9               
03/11   21h00 Fnjaa12 vs Al-Nasr(OMA)2               
03/11   21h00 Muscat8 vs Alslam11               
03/11   21h00 Al Oruba Sur5 vs Al-Suwaiq1               
03/11   22h45 Sohar Club13 vs Al Shabab(OMA)3               
03/11   23h15 Dhufar4 vs Oman Club10               

VĐQG Qatar

03/11   21h15 Al Rayyan4 vs Qatar SC7               
03/11   21h15 Al-Garrafa10 vs Al Markhiya8               
03/11   23h25 Al Khor SC6 vs Al Duhail SC1               

VĐQG UAE

03/11   19h55 Al-Sharjah11 vs Emirates Club7               
03/11   22h45 Al-Jazira(UAE)9 vs Al Ahli(UAE)4               

VĐQG Việt Nam

03/11   18h00 Thanh Hoa1 vs Becamex Binh Duong11               

VĐQG Mexico

04/11   06h00 Monarcas Morelia8 vs CDSyC Cruz Azul6               
04/11   08h00 Club Tijuana10 vs Club Leon4               

VĐQG Algeria

03/11   23h00 MC Alger13 vs DRB Tadjenant7               
03/11   23h00 CR Belouizdad1 vs USM Blida16               
03/11   23h00 USM EL HARRACH15 vs USM Bel Abbes4               
03/11   23h00 ES Setif2 vs Paradou AC8               
03/11   23h00 CS Constantine5 vs MC Oran6               
03/11   23h00 USM Libreville12 vs JS Saoura3               
03/11   23h00 OM Medea11 vs JS kabylie9               
03/11   23h00 biskra14 vs NA Hussein Dey10               

Hạng 2 Pháp

04/11   01h00 Chamois Niortais10 vs Clermont7               
04/11   01h00 Tours20 vs Bourg Peronnas14               
04/11   01h00 Nimes8 vs Quevilly19               
04/11   01h00 Orleans US 459 vs Sochaux17               
04/11   01h00 Paris FC4 vs Lorient6               
04/11   01h00 Ajaccio2 vs Chateauroux15               
04/11   01h00 AJ Auxerre13 vs Ajaccio Gfco16               
04/11   01h00 Le Havre5 vs Reims1               
04/11   01h00 Nancy12 vs Lens18               
04/11   01h00 Valenciennes11 vs Stade Brestois3               

Hạng 2 Hà Lan

04/11   01h00 Jong Ajax (Youth)1 vs De Graafschap5               
04/11   01h00 Dordrecht9 vs Den Bosch7               
04/11   01h00 Volendam19 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)15               
04/11   01h00 FC Utrecht (Youth)17 vs FC Eindhoven16               
04/11   01h00 SC Telstar10 vs Go Ahead Eagles12               
04/11   01h00 Fortuna Sittard2 vs FC Oss11               
04/11   01h00 Almere City FC13 vs AZ Alkmaar (Youth)4               
04/11   01h00 MVV Maastricht8 vs RKC Waalwijk18               
04/11   01h00 NEC Nijmegen3 vs Cambuur Leeuwaarden14               
04/11   01h00 Helmond Sport20 vs Emmen6               

Hạng 2 Israel

03/11   19h00 Hapoel Petah Tikva6 vs Beitar Shimshon Tel Aviv5               
03/11   19h00 Hapoel Ramat Gan12 vs Maccabi Herzliya16               
03/11   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Maccabi Ahi Nazareth2               
03/11   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Bnei Lod14               
03/11   19h00 Hapoel Natzrat Illit9 vs Hapoel Afula11               
03/11   19h00 Hapoel Kfar Saba1 vs Hapoel Tel Aviv3               
03/11   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot13 vs Ironi Nesher15               
03/11   19h00 Hapoel Hadera10 vs Hapoel Katamon Jerusalem8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

04/11   01h00 Vaduz4 vs Aarau8               
04/11   01h00 Schaffhausen1 vs Neuchatel Xamax2               
04/11   01h00 FC Wil 19009 vs Chiasso5               
04/11   01h00 Wohlen7 vs FC Rapperswil-Jona6               
04/11   01h00 Servette3 vs Winterthur10               

Hạng 2 Áo

03/11   22h30 FAC Team Fur Wien10 vs FC Blau Weiss Linz9               
03/11   22h30 Kapfenberg6 vs TSV Hartberg4               
03/11   22h30 Austria Lustenau8 vs FC Liefering5               
03/11   22h30 WSG Wattens7 vs SV Ried2               
03/11   22h30 FC Magna Wiener Neustadt1 vs FC Wacker Innsbruck3               

Hạng 2 Brazil

04/11   02h00 Boa Esporte Clube10 vs Londrina PR9               
04/11   02h00 ABC RN20 vs Luverdense14               
04/11   02h00 Figueirense17 vs Brasil de Pelotas11               
04/11   02h00 Guarani SP15 vs America MG2               
04/11   02h00 Goias16 vs Criciuma8               
04/11   02h00 Internacional RS1 vs CRB AL13               
04/11   02h00 Juventude7 vs Ceara4               
04/11   02h00 SC Paysandu Para12 vs Vila Nova6               
04/11   02h00 Parana PR3 vs Oeste5               
04/11   02h00 Santa Cruz PE18 vs Nautico (PE)19               

Hạng 3 Pháp

04/11   01h00 Avenir Sportif Beziers3 vs Avranches17               
04/11   01h00 Rodez Aveyron1 vs Creteil11               
04/11   01h00 Lyon Duchere6 vs Grenoble5               
04/11   01h00 Entente Sannois8 vs Red Star FC 934               
04/11   01h00 Les Herbiers10 vs Cholet So7               
04/11   01h00 Concarneau14 vs Pau FC13               
04/11   01h00 Chambly Fc16 vs GS Consolat Marseille12               
04/11   01h00 Boulogne15 vs USL Dunkerque9               

U21 Ukraine

03/11   17h00 Dinamo KyivU217 vs FC Vorskla U212               
03/11   17h00 Olimpic Donetsk U218 vs Zorya U214               
03/11   17h00 PFK Aleksandriya U216 vs Chernomorets Odessa U2110               
03/11   17h00 Illichivets U213 vs FC Shakhtar Donetsk U211               
03/11   17h00 Stal Kamianske U2111 vs Karpaty U215               
03/11   17h00 Veres Rivne U219 vs Zirka Kirovohrad U2112