`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 27/03/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

10/03   01h00 Heracles Almelo12 vs FC Twente Enschede15               

VĐQG Armenia

09/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Alashkert1               

VĐQG Malta

10/03   00h00 Lija Athletic14 vs Tarxien Rainbows F.C13               

VĐQG Hồng Kông

09/03   19h00 Eastern A.A Football Team7 vs Guangzhou R F U196               

VĐQG New Zealand

10/03   08h00 Southern United7 vs Hamilton Wanderers SC10               

VĐQG Qatar

09/03   22h00 Al-Sailiya4 vs Al-Garrafa6               
09/03   22h00 Umm Salal5 vs Al-Sadd3               

Hạng 2 Pháp

10/03   01h00 Chamois Niortais15 vs Lorient6               
10/03   01h00 Tours20 vs Valenciennes12               
10/03   01h00 Orleans US 4513 vs Nimes2               
10/03   01h00 Paris FC3 vs Sochaux10               
10/03   01h00 Ajaccio4 vs Quevilly19               
10/03   01h00 AJ Auxerre14 vs Stade Brestois7               
10/03   01h00 Lens16 vs Bourg Peronnas18               
10/03   01h00 Le Havre5 vs Clermont8               
10/03   01h00 Nancy17 vs Ajaccio Gfco11               
10/03   01h00 Reims1 vs Chateauroux9               

Hạng 2 Hà Lan

10/03   01h00 Jong Ajax (Youth)2 vs Go Ahead Eagles16               
10/03   01h00 Emmen7 vs AZ Alkmaar (Youth)19               
10/03   01h00 De Graafschap9 vs Dordrecht13               
10/03   01h00 SC Telstar4 vs Helmond Sport18               
10/03   01h00 Den Bosch10 vs FC Oss8               
10/03   01h00 Cambuur Leeuwaarden11 vs Almere City FC6               
10/03   01h00 MVV Maastricht14 vs FC Utrecht (Youth)20               
10/03   01h00 FC Eindhoven12 vs Fortuna Sittard3               
10/03   01h00 NEC Nijmegen1 vs Volendam15               
10/03   01h00 RKC Waalwijk17 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)5               

Hạng 2 Israel

09/03   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Maccabi Herzliya15               
09/03   19h00 Hapoel Ramat Gan12 vs Hapoel Afula6               
09/03   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon10 vs Ironi Nesher16               
09/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Beitar Shimshon Tel Aviv7               
09/03   19h00 Hapoel Natzrat Illit13 vs Maccabi Ahi Nazareth9               
09/03   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               
09/03   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot11 vs Hapoel Tel Aviv1               
09/03   19h00 Hapoel Hadera5 vs Hapoel Bnei Lod14               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/03   01h00 FC Wil 190010 vs Vaduz4               

Hạng 2 Áo

09/03   22h30 TSV Hartberg5 vs FC Liefering4               
09/03   22h30 FC Blau Weiss Linz10 vs SV Ried1               
09/03   22h30 FAC Team Fur Wien9 vs FC Magna Wiener Neustadt2               
09/03   22h30 Austria Lustenau6 vs Kapfenberg7               
09/03   22h30 WSG Wattens8 vs FC Wacker Innsbruck3               

Cúp Iran

09/03   20h30 Esteghlal Khozestan  vs Khouneh Be Khouneh                

Hạng 3 Pháp

10/03   01h00 Avenir Sportif Beziers13 vs Pau FC5               
10/03   01h00 Lyon Duchere8 vs Rodez Aveyron1               
10/03   01h00 Entente Sannois7 vs Boulogne14               
10/03   01h00 Les Herbiers15 vs Creteil16               
10/03   01h00 Concarneau10 vs USL Dunkerque6               
10/03   01h00 Chambly Fc11 vs Red Star FC 932               
10/03   01h00 Bastia  vs Avranches17               
10/03   01h00 Grenoble3 vs GS Consolat Marseille9               
10/03   01h00 Stade Lavallois MFC12 vs Cholet So4               

U23 Anh

10/03   02h00 Middlesbrough U232-10 vs Brighton U232-6