`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 26/09/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

27/09   01h45 Spartak MoscowE-4 vs LiverpoolE-1 3/4 : 00.940.941/4 : 00.85-0.973.954.401.7510.82-0.962 3/4-0.960.82
27/09   01h45 Besiktas JKG-1 vs RB LeipzigG-2 1/4 : 00.930.950 : 0-0.840.723.603.102.2010.78-0.932 3/40.980.88
27/09   01h45 Borussia DortmundH-3 vs Real MadridH-1 1/4 : 00.900.981/4 : 00.75-0.883.852.902.251 1/40.76-0.903 1/40.930.93
27/09   01h45 APOEL NicosiaH-4 vs Tottenham HotspurH-2 1 3/4 : 00.86-0.983/4 : 00.85-0.975.8011.001.271 1/4-0.960.823-0.960.82
27/09   01h45 Manchester CityF-1 vs FC Shakhtar DonetskF-2 0 : 20.910.970 : 3/40.75-0.887.401.2012.501 1/2-0.990.853 1/20.940.92
27/09   01h45 MonacoG-3 vs FC PortoG-4 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.830.703.552.043.601 1/4-0.840.702 3/40.980.88
27/09   01h45 NapoliF-3 vs FeyenoordF-4 0 : 20.79-0.920 : 3/40.80-0.937.501.1814.001 1/2-0.960.823 1/20.900.96
27/09   01h45 SevillaE-2 vs MariborE-3 0 : 20.86-0.980 : 3/40.85-0.977.501.1715.001 1/40.80-0.943 1/41.000.86

C1 Châu Á

26/09   23h00 Al HilalD-1 vs PersepolisD-2               

VĐQG Bahrain

26/09   22h05 Al-Ittihad(BHR)9 vs Al-Riffa6               
26/09   22h05 Al-Muharraq2 vs Al-Najma1               
27/09   00h20 Al-Shabbab3 vs East Riffa7               

VĐQG Indonesia

26/09   15h00 Sriwijaya FC  vs Persela Lamongan                
26/09   18h30 Gresik United  vs Madura United                
26/09   18h30 PS TNI  vs Mitra Kukar                

VĐQG Peru

27/09   01h15 Alianza Atletico Sullana16 vs Deportivo Municipal10               
27/09   03h30 Juan Aurich14 vs Inti Gas Deportes12               
27/09   08h00 Academia Deportiva Cantolao4 vs Dep.San Martin15               

VĐQG Mexico

27/09   02h00 CDSyC Cruz Azul4 vs Pachuca13               
27/09   07h00 Monterrey1 vs Santos Laguna15               
27/09   07h06 Club Leon8 vs Club America2               
27/09   09h00 Necaxa9 vs Queretaro FC14               

VĐQG Algeria

26/09   23h00 CR Belouizdad1 vs ES Setif2               
26/09   23h00 CS Constantine4 vs MC Alger12               
26/09   23h00 USM Libreville7 vs USM EL HARRACH14               
26/09   23h00 JS kabylie8 vs DRB Tadjenant9               
26/09   23h00 JS Saoura5 vs Paradou AC6               
26/09   23h00 MC Oran3 vs USM Bel Abbes13               
26/09   23h00 USM Blida16 vs NA Hussein Dey10               
26/09   23h00 OM Medea11 vs biskra15               

C2 Châu Á

26/09   22h00 Al Quwa Al JawiyaB-1 vs Al-Wahda DamascusB-2               

Hạng Nhất Anh

26/09   21h00 Hull City17 vs Preston North End4               
27/09   01h45 Nottingham Forest12 vs Fulham14               
27/09   01h45 Birmingham City23 vs Sheffield Wednesday9               
27/09   01h45 Brentford20 vs Derby County15               
27/09   01h45 Bristol City8 vs Bolton Wanderers24               
27/09   01h45 Burton Albion19 vs Aston Villa10               
27/09   01h45 Cardiff City3 vs Leeds United1               
27/09   01h45 Ipswich Town6 vs Sunderland A.F.C22               
27/09   01h45 Middlesbrough5 vs Norwich City13               
27/09   01h45 Millwall16 vs Reading18               
27/09   01h45 Sheffield United7 vs Wolves2               

Hạng 2 Na Uy

27/09   00h00 Ullensaker/Kisa IL6 vs Bodo Glimt1 1/2 : 00.980.901/4 : 00.890.993.753.501.831 1/40.80-0.9430.70-0.84

Hạng 2 Thụy Điển

27/09   00h00 Orgryte11 vs Trelleborgs FF3 0 : 00.900.980 : 00.900.983.502.422.5010.85-0.992 1/20.861.00

Hạng 2 Brazil

27/09   02h00 Boa Esporte Clube10 vs Goias18               
27/09   02h00 Brasil de Pelotas12 vs Luverdense15               
27/09   02h00 Vila Nova4 vs CRB AL13               
27/09   02h00 Criciuma8 vs Figueirense17               
27/09   02h00 ABC RN20 vs Juventude5               
27/09   02h00 Oeste6 vs Londrina PR9               
27/09   02h00 Internacional RS1 vs America MG2               
27/09   02h00 SC Paysandu Para14 vs Guarani SP11               
27/09   02h00 Parana PR3 vs Nautico (PE)19               
27/09   02h00 Santa Cruz PE16 vs Ceara7               

Hạng 2 Colombia

27/09   08h30 Deportivo Pereira1 vs Deportivo Rionegro2               

Cúp Ba Lan

26/09   23h00 Chrobry Glogow  vs Piast Gliwice                

League One

27/09   01h45 Southend United15 vs AFC Wimbledon18               
27/09   01h45 Blackpool6 vs Rochdale16               
27/09   01h45 Bury21 vs Oxford United12               
27/09   01h45 Milton Keynes Dons11 vs Northampton Town19               
27/09   01h45 Blackburn Rovers9 vs Rotherham United8               
27/09   01h45 Bradford City3 vs Fleetwood Town10               
27/09   01h45 Doncaster Rovers20 vs Shrewsbury Town1               
27/09   01h45 Gillingham22 vs Scunthorpe United5               
27/09   01h45 Oldham Athletic24 vs Peterborough United2               
27/09   01h45 Portsmouth14 vs Bristol Rovers17               
27/09   01h45 Walsall13 vs Charlton Athletic7               
27/09   01h45 Wigan Athletic4 vs Plymouth Argyle23               

League Two

27/09   01h45 Lincoln City12 vs Barnet14               
27/09   01h45 Chesterfield23 vs Yeovil Town19               
27/09   01h45 Swindon Town7 vs Coventry City6               
27/09   01h45 Wycombe Wanderers10 vs Crewe Alexandra16               
27/09   01h45 Carlisle United15 vs Stevenage Borough9               
27/09   01h45 Morecambe18 vs Luton Town3               
27/09   01h45 Cambridge United11 vs Forest Green Rovers24               
27/09   01h45 Crawley Town17 vs Newport County8               
27/09   01h45 Exeter City2 vs Notts County1               
27/09   01h45 Cheltenham Town21 vs Mansfield Town5               
27/09   01h45 Grimsby Town13 vs Colchester United20               
27/09   01h45 Port Vale22 vs Accrington Stanley4               

C1 U19 Châu Âu

26/09   16h59 Borussia Dortmund U19H-3 vs Real Madrid U19H-1               
26/09   16h59 Manchester City U19F-1 vs FC Shakhtar Donetsk U19F-3               
26/09   16h59 Monaco U19G-2 vs FC Porto U19G-1               
26/09   16h59 Napoli(U19)F-2 vs Feyenoord U19F-4               
26/09   16h59 APOEL Nicosia U19H-4 vs Tottenham Hotspur U19H-2               
26/09   16h59 Sevilla U19E-4 vs NK Maribor U20E-2               
26/09   16h59 Besiktas JK U19G-4 vs RB LeipzigU19G-3               
26/09   16h59 FC Spartak Moskva U19E-3 vs Liverpool U19E-1               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

26/09   17h59 Belgium (w) U173 vs Belarus (w) U174               
26/09   17h59 Serbia (w) U1741 vs FYR Macedonia (w) U1742               

U19 Séc

26/09   16h00 Frydek-Mistek U19  vs Brno U19