`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 26/08/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

27/09   23h00 QarabagC-4 vs AS RomaC-3 1 : 0-0.910.81   4.206.401.46   2 3/4-0.990.89
28/09   01h45 AnderlechtB-3 vs Celtic FCB-4               
28/09   01h45 Atletico MadridC-2 vs ChelseaC-1               
28/09   01h45 BaselA-4 vs BenficaA-3               
28/09   01h45 CSKA MoscowA-2 vs Manchester UnitedA-1               
28/09   01h45 JuventusD-4 vs Olympiakos PiraeusD-3               
28/09   01h45 Paris Saint Germain (PSG)B-1 vs Bayern MunchenB-2               
28/09   01h45 Sporting LisbonD-2 vs FC BarcelonaD-1               

C1 Châu Á

27/09   19h00 Shanghai East Asia FCF-2 vs Urawa Red DiamondsF-1               

VĐQG Macedonia

27/09   20h30 Rabotnicki Skopje7 vs Sileks6               
27/09   20h30 FK Korzo Prilep4 vs Pelister Bitola5               
27/09   20h30 Pobeda Prilep9 vs FK Skopje10               
27/09   20h30 Academy Pandev2 vs FC Vardar Skopje3               
27/09   20h30 FK Shkendija 791 vs Renova Cepciste8               

VĐQG Trung Quốc

27/09   18h35 Tianjin Teda15 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng8               

VĐQG Indonesia

27/09   18h30 Persipura Jayapura  vs PSM Makassar                

VĐQG Brazil

28/09   02h00 Atletico Paranaense8 vs Atletico Mineiro10               
28/09   02h00 Bahia BA16 vs Coritiba PR18               
28/09   02h00 Avai FC SC13 vs Atletico Clube Goianiense20               
28/09   02h00 Botafogo RJ7 vs Vitoria BA19               
28/09   02h00 Cruzeiro (MG)6 vs Corinthians Paulista (SP)1               
28/09   02h00 Gremio (RS)2 vs Fluminense RJ9               
28/09   02h00 Palmeiras4 vs Santos3               
28/09   02h00 Sao Paulo17 vs Sport Club Recife PE12               
28/09   02h00 Ponte Preta14 vs Flamengo5               
28/09   02h00 Vasco da Gama11 vs Chapecoense SC15               

VĐQG Paraguay

28/09   07h10 Sportivo Trinidense Reserves6 vs Libertad7               

VĐQG Peru

28/09   01h15 Deportivo Union Comercio13 vs Comerciantes Unidos4               
28/09   03h30 Sporting Cristal6 vs FBC Melgar7               
28/09   08h00 Universitario De Deportes3 vs Sport Huancayo9               

VĐQG Mỹ

28/09   03h00 Atlanta UnitedDong-5 vs Philadelphia UnionDong-10               
28/09   03h00 Seattle SoundersTay-3 vs Vancouver WhitecapsTay-1               
28/09   03h00 Montreal ImpactDong-7 vs New York City Football ClubDong-2               
28/09   06h30 New York Red BullsDong-6 vs DC UnitedDong-11               
28/09   07h00 FC DallasTay-7 vs Colorado RapidsTay-11               

VĐQG Mexico

28/09   00h00 Toluca3 vs Pumas U.N.A.M.17               

VĐQG Ai Cập

27/09   22h00 El Raja18 vs hrbe9               

C2 Châu Á

27/09   21h00 Esteghlal DushanbeD-1 vs BengaluruE-2               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

27/09   22h00 SL Benfica B13 vs SC Covilha20               
27/09   22h00 Vitoria Guimaraes B15 vs CF Uniao Madeira12               
27/09   22h00 Porto B5 vs CD Cova Piedade10               
27/09   22h00 Nacional da Madeira3 vs Real Sport Clube17               
27/09   22h00 FC Famalicao6 vs Sporting Braga II19               
27/09   22h00 Oliveirense18 vs Viseu2               
27/09   22h00 FC Arouca16 vs Sporting CP B9 0 : 3/40.980.900 : 1/4-0.830.673.601.753.9510.910.912 1/20.900.96
27/09   22h00 Santa Clara1 vs Varzim11               
27/09   22h00 Leixoes4 vs Gil Vicente7               
27/09   22h00 Penafiel14 vs Academica Coimbra8               

Hạng 2 Séc

27/09   21h00 Olymp.Hradec Kralove7 vs SK Slovan Varnsdorf16 0 : 1/40.850.990 : 1/4-0.900.733.302.053.0010.860.962 1/20.890.93

Cúp Ba Lan

27/09   20h30 Chojniczanka Chojnice  vs LKS Nieciecza                

Cúp Việt Nam

27/09   17h00 SHB Da Nang  vs Becamex Binh Duong                
27/09   17h00 Song Lam Nghe An  vs Quang Nam                

C1 U19 Châu Âu

27/09   16h59 CSKA Moscow U19A-4 vs Manchester United U19A-2               
27/09   16h59 Juventus U19D-4 vs Olympiakos Piraeus U19D-2               
27/09   16h59 Anderlecht U19B-4 vs Celtic U19B-3               
27/09   16h59 Paris Saint Germain U19B-1 vs Bayern Munchen U19B-2               
27/09   16h59 Sporting Lisbon U19D-3 vs Barcelona U19D-1               
27/09   16h59 Basel U19A-3 vs Benfica U19A-1               
27/09   16h59 Atletico de Madrid U19C-2 vs Chelsea FC U19C-1               
27/09   16h59 Qarabag U19C-4 vs AS Roma U19C-3               

Vòng loại U16 Châu Á

27/09   15h30 Philippines U16H-3 vs China U16H-4               
27/09   18h30 Myanmar U16H-2 vs South Korea U16H-1               

U19 Séc

27/09   16h00 Viktoria Plzen U19  vs Hradec Kralove U19