`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 26/07/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Bỉ

10/02   01h30 KAA Gent5 vs Sint-Truidense6               
10/02   01h30 Charleroi2 vs Lokeren12               
10/02   01h30 Standard Liege7 vs Mouscron Peruwelz9               
10/02   01h30 Mechelen15 vs KAS Eupen16               
10/02   01h30 Oostende13 vs Anderlecht3               
10/02   01h30 Racing Genk11 vs Zulte-Waregem14               
10/02   01h30 Kortrijk8 vs Royal Antwerp4               
10/02   01h30 Red Star Waasland10 vs Club Brugge1               

VĐQG Malta

09/02   23h00 Lija Athletic14 vs Valletta FC2               
10/02   00h00 St. Andrews12 vs Mosta FC9               
10/02   01h00 Hibernians FC5 vs Senglea Athletic10               

VĐQG Australia

09/02   15h50 Melbourne Victory4 vs Brisbane Roar9               

VĐQG Iran

09/02   18h00 Padideh Mashhad6 vs Pars Jonoubi Jam3               
09/02   18h30 Peykan7 vs Siah Jamegan Khorasan16               
09/02   20h00 Esteghlal Khozestan14 vs Foolad Khozestan2               
09/02   20h15 Sepahan12 vs Naft Tehran13               

VĐQG Kuwait

09/02   19h40 Al-Nasar6 vs Al-Qadsia SC4               
09/02   22h10 Al-Arabi Club (KUW)7 vs Al Kuwait SC1               

VĐQG Qatar

09/02   20h40 Al-Sailiya4 vs Qatar SC12               
09/02   22h50 Al Khor SC10 vs Umm Salal5               

VĐQG UAE

09/02   20h25 Ajman8 vs Al Nasr Dubai4               
09/02   23h00 Al Ahli(UAE)5 vs Al-Sharjah7               

VĐQG Mexico

10/02   08h00 Monarcas Morelia6 vs Pumas U.N.A.M.1               
10/02   08h00 Club Tijuana7 vs Queretaro FC9               

Hạng 2 Pháp

10/02   01h00 Chamois Niortais11 vs Orleans US 4514               
10/02   01h00 Tours20 vs Paris FC4               
10/02   01h00 Clermont9 vs Ajaccio Gfco15               
10/02   01h00 Ajaccio3 vs Lorient5               
10/02   01h00 AJ Auxerre17 vs Nimes2               
10/02   01h00 Chateauroux8 vs Bourg Peronnas18               
10/02   01h00 Lens13 vs Valenciennes12               
10/02   01h00 Le Havre6 vs Stade Brestois7               
10/02   01h00 Nancy16 vs Quevilly19               
10/02   01h00 Reims1 vs Sochaux10               

Hạng 2 Hà Lan

10/02   01h00 Dordrecht15 vs Helmond Sport18               
10/02   01h00 De Graafschap8 vs Volendam16               
10/02   01h00 Go Ahead Eagles17 vs Emmen9               
10/02   01h00 SC Telstar4 vs Jong Ajax (Youth)3               
10/02   01h00 Den Bosch10 vs FC Eindhoven11               
10/02   01h00 Cambuur Leeuwaarden13 vs MVV Maastricht12               
10/02   01h00 FC Oss7 vs Almere City FC6               

Hạng 2 Israel

09/02   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Hapoel Rishon Lezion4               
09/02   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon8 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
09/02   19h00 Hapoel Natzrat Illit11 vs Hapoel Bnei Lod14               
09/02   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Afula9               
09/02   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Maccabi Ahi Nazareth7               
09/02   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Ironi Nesher16               
09/02   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot12 vs Maccabi Herzliya15               
09/02   19h00 Hapoel Hadera5 vs Hapoel Petah Tikva10               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/02   01h00 Schaffhausen2 vs Servette3               
10/02   01h00 FC Rapperswil-Jona5 vs Vaduz4               
10/02   01h00 Neuchatel Xamax1 vs Aarau7               

Hạng 2 Argentina

10/02   01h00 Deportivo Moron14 vs Ferrol Carril Oeste23               
10/02   01h00 Estudiantes de San Luis15 vs Nueva Chicago21               
10/02   01h00 Los Andes12 vs Almagro2               
10/02   01h00 Villa Dalmine3 vs Juventud U.Gualeguaychu5               
10/02   01h00 Club Atletico Guemes9 vs Independiente Rivadavia22               
10/02   01h00 Deportivo Riestra18 vs San Martin Tucuman8               
10/02   01h00 Boca Unidos25 vs Guillermo Brown7               
10/02   01h00 All Boys19 vs Aldosivi Mar del Plata6               
10/02   01h00 Atletico Rafaela1 vs CA Brown Adrogue10               
10/02   01h00 Sarmiento Junin17 vs Agropecuario de Carlos Casares4               
10/02   01h00 Gimnasia Jujuy11 vs Instituto13               
10/02   01h00 Quilmes16 vs Flandria24               

Hạng 2 Mexico

10/02   08h00 Mineros de Zacatecas6 vs CF Atlante16               
10/02   08h00 UAEM Potros15 vs Cimarrones de Sonora9               

Hạng 3 Pháp

10/02   01h00 GS Consolat Marseille11 vs Cholet So4               
10/02   01h00 Avenir Sportif Beziers12 vs Boulogne14               
10/02   01h00 Lyon Duchere8 vs Concarneau13               
10/02   01h00 Les Herbiers16 vs Entente Sannois6               
10/02   01h00 Avranches17 vs Pau FC7               
10/02   01h00 Chambly Fc9 vs Rodez Aveyron1               
10/02   01h00 Bastia  vs Red Star FC 932               
10/02   01h00 Grenoble3 vs Creteil15               
10/02   01h00 Stade Lavallois MFC10 vs USL Dunkerque5