`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 26/04/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu CLB

30/06   17h56 Trencin  vs Synot Slovacko                
30/06   17h57 Maribor  vs Cracovia Krakow                
30/06   17h59 Jagiellonia Bialystok  vs FC Viitorul Constanta                
30/06   17h59 Pogon Szczecin  vs Chrobry Glogow                
30/06   17h59 Young Boys  vs Ludogorets Razgrad                
30/06   19h00 Djurgardens  vs Aarhus AGF                
30/06   19h00 Aalborg  vs Randers FC                
30/06   19h00 Viborg  vs Hobro                
30/06   23h00 Luzern  vs Vaduz                

VĐQG Belarus

30/06   20h00 Neman Grodno6 vs FC Torpedo Minsk11               
30/06   20h00 FK Isloch Minsk9 vs Slutsksakhar Slutsk5               

VĐQG Ireland

01/07   01h45 Sligo Rovers7 vs Waterford United3               

VĐQG Na Uy

01/07   00h00 Valerenga6 vs Bodo Glimt11               

VĐQG Phần Lan

30/06   19h00 Honka Espoo5 vs RoPS Rovaniemi2               
30/06   19h00 KuPs3 vs SJK Seinajoen9               
30/06   19h00 PS Kemi Kings11 vs Vaasa VPS6               
30/06   19h00 Ilves Tampere7 vs Inter Turku8               

VĐQG Thái Lan

30/06   17h45 Ubon UMT United17 vs Port FC3               
30/06   18h00 Muang Thong United4 vs Prachuap Khiri Khan5               
30/06   19h00 Pattaya United13 vs Air Force Central18               
30/06   19h00 Buriram United2 vs Bangkok United FC1               
30/06   20h00 Sukhothai14 vs Nakhon Ratchasima9               

VĐQG Mỹ

01/07   04h00 Minnesota United FCTay-9 vs FC DallasTay-2               
01/07   04h00 Seattle SoundersTay-10 vs Portland TimbersTay-5               

Hạng 2 Iceland

30/06   23h00 Magni12 vs UMF Njardvik8               
30/06   23h00 UMF Selfoss9 vs Thor Akureyri4               

Hạng 2 Phần Lan

30/06   19h00 Haka4 vs Ekenas IF Fotboll5               
30/06   19h00 KTP Kotka8 vs AC Kajaani7               
30/06   19h00 HIFK1 vs AC Oulu6               
30/06   19h00 KPV2 vs Jaro3               

Hạng 2 Thụy Điển

30/06   21h00 GAIS Goteborg8 vs Norrby IF11               
30/06   21h00 Jonkopings Sodra10 vs Halmstads2               
30/06   21h00 IFK Varnamo16 vs IK Brage6               
30/06   23h00 Gefle IF15 vs Varbergs BoIS FC14               
30/06   23h00 Degerfors7 vs IK Frej Taby13               

Hạng 2 Hàn Quốc

30/06   17h00 Bucheon FC 19953 vs Seongnam FC2               
30/06   17h00 FC Anyang10 vs Ansan Greeners FC5               
30/06   17h00 Seoul E-Land FC8 vs Suwon City9               

Hạng Nhất QG

30/06   15h00 Dak Lak7 vs Viettel1               
30/06   15h30 Cong An Nhan Dan10 vs Dong Thap3               
30/06   16h30 Binh Phuoc8 vs Binh Dinh5               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/07   04h00 Indy ElevenNhóm 1-7 vs Harrisburg IslandersNhóm 1-11               
01/07   04h00 Louisville City FCNhóm 1-5 vs Red Bull New York ReserveNhóm 1-4               
01/07   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-8 vs San AntonioNhóm 2-9               
01/07   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-1 vs Ottawa FuryNhóm 1-12               
01/07   04h00 Bethlehem SteelNhóm 1-8 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-9               
01/07   04h00 Reno 1868Nhóm 2-7 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-4               
01/07   04h00 NashvilleNhóm 1-3 vs Atlanta United FC IINhóm 1-15               

Aus Brisbane

30/06   14h00 University of Queensland3 vs Albany Creek2               
30/06   15h00 Bayside United FC7 vs Virginia United11               
30/06   15h00 Mount Gravatt Hawks12 vs Taringa Rovers8               

Aus FB West Premier

30/06   14h00 Sorrento F.C.11 vs Inglewood United5               
30/06   14h00 Armadale SC7 vs Bayswater City1               
30/06   14h00 Stirling Lions8 vs ECU Joondalup6               
30/06   14h00 Cockburn City3 vs ECU Joondalup14               
30/06   14h00 Subiaco AFC12 vs Balcatta FC13               
30/06   18h00 Forrestfield United10 vs Perth SC4               

Aus New South Wales

30/06   16h30 Sutherland Sharks10 vs Bonnyrigg White Eagles9               
30/06   17h00 Hake Ya Dong in Sydney City7 vs Marconi Stallions5               
30/06   17h45 Sydney FC (Youth)12 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers2               

Aus Queensland

30/06   14h00 Redlands United FC12 vs Sunshine Coast FC14               
30/06   14h00 Brisbane Roar (Youth)10 vs Brisbane City6               
30/06   14h00 Western Pride1 vs Queensland Lions SC2               
30/06   14h00 Brisbane Strikers5 vs Far North Queensland Bulls7               
30/06   14h00 North Queensland Fury13 vs SWQ Thunder9               
30/06   14h00 Magpies Crusaders11 vs Moreton Bay United3               

Aus South Sup.League

30/06   12h30 Metrostars SC1 vs Sturt Lions12               
30/06   12h30 West Bay10 vs Campbelltown City SC2               
30/06   12h30 Para Hills Knlghts SC7 vs Adelaide Comets FC4               
30/06   12h30 West Adelaide SC8 vs Croydon Kings11               
30/06   12h30 Adelaide Panthers9 vs Adelaide United FC (Youth)5               
30/06   15h30 Adelaide Olympic6 vs Adelaide City FC3               

Aus Victoria

30/06   13h00 FC Bulleen Lions14 vs Avondale Heights3               
30/06   16h00 Hume City13 vs Port Melbourne7               
30/06   16h00 Dandenong Thunder9 vs Kingston City10               

Hạng 3 Nhật Bản

30/06   15h00 Fujieda MYFC11 vs FC Tokyo U2316               
30/06   15h00 SC Sagamihara13 vs Gamba Osaka U239               
30/06   16h00 Giravanz Kitakyushu17 vs Gainare Tottori3               

Japan Football League

01/07   10h00 Verspah Oita12 vs Osaka FC2               
01/07   10h00 Maruyasu Industries14 vs Vanraure Hachinohe FC3               
01/07   10h00 Veertien Kuwana9 vs Nara Club5               
01/07   10h00 Cobar Torre Onagawa13 vs Imabari FC8               
01/07   10h00 Tegevajaro Miyazaki16 vs Ryutsu Keizai University15               
01/07   10h00 Sony Sendai4 vs Yokogawa Musashino7               

Nữ Mỹ

01/07   02h30 Orlando Pride (w)3 vs North Carolina Women1               
01/07   09h00 Seattle Reign (w)2 vs Portland Thorns FC (w)6               
01/07   09h00 Utah Royals (w)4 vs Sky Blue FC (w)9