`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 25/12/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

01/10   18h00 Arsenal12 vs Brighton Hove Albion17               
01/10   20h15 Everton13 vs Burnley9               
01/10   20h15 Newcastle United7 vs Liverpool5               

VĐQG Tây Ban Nha

01/10   17h00 Real Sociedad7 vs Real Betis8               
01/10   21h15 FC Barcelona1 vs Las Palmas12               
01/10   23h30 Valencia5 vs Athletic Bilbao9               
01/10   23h30 Villarreal10 vs Eibar13               
02/10   01h45 Real Madrid4 vs RCD Espanyol16               

VĐQG Italia

01/10   17h30 Napoli1 vs Cagliari11               
01/10   20h00 Benevento20 vs Inter Milan3               
01/10   20h00 Spal15 vs Crotone19               
01/10   20h00 Chievo12 vs Fiorentina10               
01/10   20h00 Lazio7 vs Sassuolo14               
01/10   20h00 Torino6 vs Verona18               
01/10   23h00 AC Milan5 vs AS Roma4               
02/10   01h45 Atalanta9 vs Juventus2               

VĐQG Đức

01/10   18h30 SC Freiburg16 vs TSG Hoffenheim2               
01/10   20h30 Hertha Berlin8 vs Bayern Munchen3               
01/10   23h00 FC Koln18 vs RB Leipzig6               

VĐQG Pháp

01/10   20h00 Troyes12 vs Saint Etienne4               
01/10   22h00 Angers11 vs Lyon5               
02/10   02h00 Nice7 vs Marseille8               

VĐQG Bồ Đào Nha

01/10   22h00 Portimonense14 vs Aves18               
01/10   22h00 GD Chaves8 vs CD Tondela17               
01/10   22h00 Belenenses9 vs Vitoria Guimaraes10               
01/10   22h00 Sporting Braga6 vs Estoril15               
01/10   22h00 Boavista FC13 vs Feirense7               
01/10   22h00 Maritimo3 vs Benfica4               
01/10   22h00 Pacos de Ferreira12 vs Moreirense16               
01/10   22h00 Rio Ave5 vs Vitoria Setubal11               
01/10   22h00 Sporting Lisbon2 vs FC Porto1               

VĐQG Hà Lan

01/10   17h30 AZ Alkmaar4 vs Feyenoord2               
01/10   19h30 SC Heerenveen1 vs AFC Ajax6               
01/10   19h30 Vitesse Arnhem5 vs FC Utrecht8               
01/10   21h45 PSV Eindhoven3 vs Willem II17               

VĐQG Nga

01/10   17h00 Rubin Kazan7 vs Amkar Perm16               
01/10   17h00 Spartak Moscow6 vs Ural Sverdlovsk Oblast9               
01/10   17h00 Arsenal Tula10 vs FC Krasnodar2               
01/10   17h00 FK Ruan Tosno13 vs Terek Grozny8               
01/10   17h00 SKA Khabarovsk14 vs Rostov FK5               
01/10   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs Zenit St. Petersburg1               
01/10   17h00 CSKA Moscow4 vs FC Ufa11               
01/10   17h00 Lokomotiv Moscow3 vs Dynamo Moscow12               

VĐQG Albania

01/10   19h00 Skenderbeu Korca1 vs KF Laci6               
01/10   19h00 Luftetari5 vs KF Kamza8               
01/10   19h00 Lushnja KS9 vs KS Perparimi Kukesi4               
01/10   19h00 Vllaznia Shkoder3 vs Flamurtari7               
01/10   19h00 Teuta Durres2 vs Partizani Tirana10               

VĐQG Azerbaijan

01/10   20h00 Qarabag1 vs Zira FK2               

VĐQG Georgia

01/10   21h30 Shukura Kobuleti10 vs Samtredia3               
01/10   23h30 Dila Gori7 vs Chikhura Sachkhere6               

VĐQG Hy Lạp

01/10   20h00 Olympiakos Piraeus2 vs PAE Atromitos5               
01/10   22h15 Kerkyra12 vs SKODA Xanthi9               
01/10   22h15 Levadiakos7 vs Apollon Smirnis15               
02/10   00h30 Asteras Tripolis14 vs AEK Athens1               

VĐQG Kazakhstan

01/10   17h00 Tobol Kostanai4 vs Lokomotiv Astana1               
01/10   17h00 FK Taraz10 vs FK Aktobe Lento7               

VĐQG Macedonia

01/10   20h00 FC Vardar Skopje3 vs FK Korzo Prilep4               
01/10   20h00 Sileks6 vs Academy Pandev2               
01/10   20h00 FK Skopje10 vs Rabotnicki Skopje7               
01/10   20h00 Pelister Bitola5 vs FK Shkendija 791               
01/10   20h30 Renova Cepciste8 vs Pobeda Prilep9               

VĐQG Phần Lan

01/10   22h30 IFK Mariehamn6 vs SJK Seinajoen5               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

01/10   23h00 Akhisar Bld.Geng7 vs Fenerbahce3               
01/10   23h00 Kayserispor6 vs Bursaspor8               
01/10   23h00 Goztepe5 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi4               
01/10   23h00 Sivasspor13 vs Alanyaspor17               
01/10   23h00 Kayserispor11 vs Genclerbirligi15               
01/10   23h00 Osmanlispor FC18 vs Kasimpasa10               
01/10   23h00 Yeni Malatyaspor14 vs Konyaspor12               
01/10   23h00 Besiktas JK2 vs Trabzonspor9               
01/10   23h00 Galatasaray1 vs Kardemir Karabukspor16               

VĐQG Thụy Điển

02/10   00h00 AFC Alliance16 vs Jonkopings Sodra14               
02/10   00h00 Hammarby7 vs IFK Norrkoping FK5               
02/10   00h00 AIK Solna4 vs Elfsborg9               
02/10   00h00 Malmo FF1 vs Halmstads15               
02/10   00h00 IFK Goteborg10 vs IK Sirius FK8               
02/10   00h00 Orebro11 vs Kalmar13               
02/10   00h00 GIF Sundsvall12 vs Djurgardens2               
02/10   00h00 Ostersunds FK6 vs Hacken3               

VĐQG Đan Mạch

01/10   21h00 Midtjylland4 vs Aalborg11               
01/10   21h00 Randers FC14 vs AC Horsens5               
01/10   21h00 Silkeborg10 vs Nordsjaelland1               
01/10   21h00 Helsingor13 vs Aarhus AGF8               
01/10   21h00 Lyngby12 vs FC Copenhagen2               
01/10   21h00 Hobro3 vs Odense BK9               
01/10   21h00 Brondby IF6 vs Sonderjyske7               

VĐQG Hàn Quốc

01/10   13h00 Jeju United2 vs Gwangju Football Club12               
01/10   13h00 Gangwon FC6 vs Ulsan Hyundai FC3               
01/10   13h00 Chunnam Dragons8 vs FC Seoul5               
01/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Sangju Sangmu Phoenix10               
01/10   13h00 Daegu FC11 vs Incheon United9               
01/10   13h00 Suwon Samsung Bluewings4 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               

VĐQG Hồng Kông

01/10   13h30 Biu Chun Rangers10 vs Yuen Long FC7               
01/10   16h30 Hong Kong Sapling5 vs Southern District4               

VĐQG Indonesia

01/10   18h30 Persiba Balikpapan  vs Persib Bandung                
01/10   18h30 Barito Putera  vs Pusamania Borneo FC                
01/10   18h30 Madura United  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Việt Nam

01/10   17h00 Sanna Khanh Hoa6 vs Hoang Anh Gia Lai12               
01/10   18h00 Than Quang Ninh5 vs Can Tho13               
01/10   18h30 T T Hanoi3 vs Dong Tam Long An14               

VĐQG Argentina

02/10   02h00 Defensa Y Justicia16 vs CA Huracan6               
02/10   02h00 Talleres Cordoba11 vs Patronato Parana3               
02/10   02h00 Temperley18 vs Estudiantes La Plata15               
02/10   02h00 San Martin San Juan20 vs Rosario Central19               
02/10   02h00 Argentinos juniors27 vs Racing Club12               
02/10   02h00 Banfield8 vs Arsenal de Sarandi28               
02/10   02h00 Boca Juniors1 vs Chacarita juniors23               
02/10   02h00 Gimnasia La Plata25 vs Lanus22               
02/10   02h00 Independiente13 vs Velez Sarsfield5               
02/10   02h00 Atletico Tucuman17 vs Belgrano7               
02/10   02h00 Newells Old Boys14 vs Godoy Cruz Antonio Tomba21               
02/10   02h00 San Lorenzo10 vs Colon de Santa Fe9               
02/10   02h00 Union Santa Fe4 vs Olimpo Bahia Blanca26               
02/10   02h00 Club Atletico Tigre24 vs River Plate2               

VĐQG Chi Lê

02/10   02h00 Huachipato14 vs Santiago Wanderers7               
02/10   02h00 Audax Italiano8 vs Everton CD2               
02/10   02h00 Palestino15 vs Temuco12               
02/10   02h00 Curico Unido13 vs CSD Antofagasta4               
02/10   02h00 Municipal Iquique11 vs Universidad de Concepcion9               
02/10   02h00 San Luis Quillota6 vs O.Higgins16               
02/10   02h00 Universidad Catolica10 vs Colo Colo3               
02/10   02h00 Union Espanola1 vs Universidad de Chile5               

VĐQG Colombia

02/10   03h00 Millonarios11 vs Envigado FC9               
02/10   03h00 Deportivo Pasto15 vs Atletico Bucaramanga19               
02/10   03h00 Aguilas Doradas20 vs Independiente Santa Fe1               
02/10   03h00 Alianza Petrolera16 vs Deportiva Once Caldas18               
02/10   03h00 Jaguares de Cordoba10 vs Expreso Rojo4               
02/10   03h00 Deportes Tolima13 vs Dep.Independiente Medellin6               
02/10   03h00 Atletico Junior Barranquilla2 vs Deportivo Cali7               
02/10   03h00 La Equidad8 vs Patriotas FC17               
02/10   03h00 Atletico Nacional Medellin3 vs Atletico Huila14               
02/10   03h00 America de Cali12 vs Cortulua5               

VĐQG Peru

01/10   23h00 Real Atletico Garcilaso8 vs Academia Deportiva Cantolao4               
02/10   01h00 FBC Melgar7 vs Sport Rosario11               
02/10   03h30 Comerciantes Unidos2 vs Universitario De Deportes5               
02/10   06h00 Alianza Lima1 vs UTC Cajamarca3               

VĐQG Uruguay

02/10   02h00 CA Juventud16 vs Danubio FC5               
02/10   02h00 Wanderers FC15 vs Liverpool URU9               
02/10   02h00 IA Sud America12 vs Plaza Colonia13               
02/10   02h00 Nacional Montevideo8 vs El Tanque Sisley11               
02/10   02h00 Rampla Juniors FC4 vs CA Penarol1               
02/10   02h00 Boston River6 vs Cerro Montevideo10               
02/10   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs CA River Plate3               
02/10   02h00 Centro Atletico Fenix7 vs Racing Club Montevideo14               

VĐQG Venezuela

02/10   02h00 Monagas SC4 vs Deportivo Zulia16               
02/10   02h30 Zulia FC11 vs Trujillanos15               
02/10   02h30 Deportivo Anzoategui14 vs Atletico Socopo FC17               
02/10   03h00 Estudiantes Merida FC6 vs Portuguesa FC12               
02/10   03h00 Deportivo Metropolitano8 vs Deportivo La Guaira7               
02/10   04h00 Mineros de Guayana1 vs Atletico Venezuela18               
02/10   04h00 Caracas FC5 vs Deportivo Tachira9               
02/10   05h30 Zamora Barinas13 vs Deportivo Lara2               

VĐQG Mỹ

02/10   03h00 Columbus CrewDong-5 vs DC UnitedDong-11               
02/10   03h00 New England RevolutionDong-8 vs Atlanta UnitedDong-4               
02/10   03h00 Philadelphia UnionDong-10 vs Seattle SoundersTay-3               

VĐQG Mexico

02/10   00h00 Pumas U.N.A.M.17 vs CDSyC Cruz Azul4               
02/10   02h00 Lobos BUAP10 vs Club Leon8               
02/10   02h00 Queretaro FC14 vs Monterrey1               
02/10   06h30 Santos Laguna15 vs Puebla18               

VĐQG Costa Rica

02/10   00h00 Perez Zeledon7 vs Santos De Guapiles6               
02/10   00h00 Cartagines Deportiva SA8 vs Universidad de Costa Rica11               
02/10   00h00 AD Carmelita9 vs Deportivo Saprissa2               
02/10   00h00 Alajuelense3 vs AD Grecia5               
02/10   00h00 Municipal Liberia10 vs Limon FC4               
02/10   00h00 Guadalupe FC12 vs Herediano1               

VĐQG Nam Phi

01/10   20h00 Platinum Stars16 vs Mamelodi Sundowns9               
01/10   20h00 Bloemfontein Celtic11 vs Bidvest Wits13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

01/10   17h00 AD Alcorcon9 vs Granada CF12               
01/10   21h00 SD Huesca17 vs Rayo Vallecano15               
01/10   23h00 CD Lugo13 vs Tenerife4               
01/10   23h00 Osasuna8 vs Sporting Gijon1               
02/10   01h00 Sevilla Atletico21 vs CF Reus Deportiu14               
02/10   01h30 Gimnastic Tarragona20 vs Barcelona B11               

Hạng 2 Italia

01/10   20h00 Foggia18 vs Novara16               

Hạng 2 Đức

01/10   18h30 Holstein Kiel2 vs VfL Bochum16               
01/10   18h30 Ingolstadt15 vs Darmstadt3               
01/10   18h30 SV Sandhausen4 vs Jahn Regensburg11               
01/10   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs MSV Duisburg12               
01/10   18h30 Heidenheimer13 vs Dynamo Dresden14               
01/10   18h30 Erzgebirge Aue7 vs Union Berlin10               
01/10   18h30 Eintracht Braunschweig9 vs St. Pauli8               
01/10   18h30 Kaiserslautern18 vs Greuther Furth17               
01/10   18h30 Nurnberg6 vs Arminia Bielefeld5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01/10   22h00 Sporting CP B9 vs Santa Clara1               
01/10   22h00 Sporting Braga II19 vs Nacional da Madeira3               
01/10   22h00 Viseu2 vs Porto B5               
01/10   22h00 CD Cova Piedade10 vs Leixoes4               
01/10   22h00 Real Sport Clube17 vs FC Famalicao6               
01/10   22h00 Gil Vicente7 vs Vitoria Guimaraes B15               
01/10   22h00 SC Covilha20 vs FC Arouca16               
01/10   22h00 CF Uniao Madeira12 vs Penafiel14               
01/10   22h00 Academica Coimbra8 vs SL Benfica B13               
01/10   22h00 Varzim11 vs Oliveirense18               

Hạng 2 Bỉ

01/10   21h00 KFCO Wilrijk1 vs Lierse8               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

01/10   19h00 Boluspor14 vs Altinordu3               
01/10   19h00 Elazigspor5 vs Caykur Rizespor2               
01/10   19h00 Gaziantepspor16 vs Ankaragucu13               
01/10   19h00 Denizlispor18 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi12               
01/10   19h00 Istanbulspor6 vs Adana Demir9               
01/10   19h00 Giresunspor1 vs Umraniyespor4               
01/10   19h00 Eskisehirspor17 vs Manisaspor11               
01/10   19h00 Samsunspor15 vs Balikesirspor8               
01/10   19h00 Adanaspor7 vs Erzurum BB10               

Hạng 2 Thụy Điển

02/10   00h00 Gefle IF13 vs Helsingborg4               
02/10   00h00 Atvidabergs16 vs Degerfors7               
02/10   00h00 IK Frej Taby15 vs IFK Varnamo8               
02/10   00h00 GAIS Goteborg10 vs Brommapojkarna1               
02/10   00h00 Dalkurd FF2 vs Syrianska FC14               
02/10   00h00 Oster6 vs Orgryte11               
02/10   00h00 Falkenberg5 vs Norrby IF12               
02/10   00h00 Trelleborgs FF3 vs Varbergs BoIS FC9               

Hạng 2 Đan Mạch

01/10   18h45 Vejle1 vs Fremad Amager8               
01/10   18h45 Viborg6 vs Brabrand11               
01/10   18h45 Vendsyssel4 vs Esbjerg5               
01/10   18h45 Herfolge Boldklub Koge3 vs Fredericia9               
01/10   18h45 Skive IK12 vs Thisted FC2               
01/10   18h45 Roskilde10 vs Nykobing Falster7               

Hạng 2 Hàn Quốc

01/10   12h00 Busan I Park2 vs Seongnam FC4               
01/10   14h00 Ansan Greeners FC10 vs Gyeongnam FC1               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

02/10   03h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-7 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-5               
02/10   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
02/10   03h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-12 vs St.Louis LionsNhóm 1-11               
02/10   03h00 Vancouver Whitecaps ReserveNhóm 2-14 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-15               
02/10   03h00 Tulsa RoughneckNhóm 2-6 vs San AntonioNhóm 2-2               
02/10   03h00 Reno 1868Nhóm 2-3 vs Real MonarchsNhóm 2-1               
02/10   03h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5 vs Bethlehem SteelNhóm 1-13               
02/10   03h00 Rochester Raging RhinosNhóm 1-4 vs Louisville City FCNhóm 1-1               

Hạng 2 Mexico

02/10   00h00 Leones Negros UdeG15 vs Cimarrones de Sonora3               

VĐ Bắc Mỹ

02/10   03h00 FC Edmonton3 vs San Francisco Deltas4               
02/10   05h00 Miami FC1 vs Jacksonville Armada6               

Nữ Nhật

01/10   11h00 INAC (w)3 vs AS Elfen Sayama Women's8               
01/10   11h00 Albirex Niigata (w)7 vs Vegalta Sendai (w)5               
01/10   11h00 JEF United Ichihara Chiba (w)4 vs Urawa Red Diamonds (w)2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

01/10   17h59 Czech Republic (w) U178 vs Estonia (w) U1716               
01/10   17h59 Georgia (w) U1730 vs Northern Ireland (w) U1723               
01/10   17h59 Turkey (w) U1734 vs Netherlands (w) U1725               
01/10   17h59 Portugal (w) U1714 vs Austria (w) U1715               

U21 Séc

01/10   21h00 FCBohemians1905 U219 vs Mlada BoleslavU212               
01/10   21h00 Slovan LiberecU217 vs Hradec KraloveU215               
01/10   21h00 TepliceU214 vs FC Viktoria PlzenU2110               
01/10   21h00 Dukla PrahaU2117 vs Marila Pribram U218