`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 25/11/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

21/10   02h00 West Ham United15 vs Brighton Hove Albion14 0 : 3/4-0.930.820 : 1/4-0.980.863.451.794.251-0.840.702 1/40.960.92

VĐQG Đức

21/10   01h30 Schalke 046 vs FSV Mainz 0510 0 : 1/20.86-0.960 : 1/4-0.960.843.551.834.0010.930.932 1/2-0.970.85

VĐQG Hà Lan

21/10   01h00 Groningen12 vs Willem II17 0 : 1/20.980.900 : 1/4-0.930.813.551.983.2010.80-0.942 1/20.75-0.89

VĐQG Armenia

20/10   18h00 Banants4 vs Ararat Yerevan5               

VĐQG Azerbaijan

20/10   20h00 FK Kapaz Ganca6 vs FC Neftci Baku5               
20/10   20h00 Sabayi7 vs FK Inter Baku8               

VĐQG Belarus

20/10   20h00 Krumkachy13 vs FK Gorodeya9               

VĐQG Bỉ

21/10   01h30 Lokeren11 vs Charleroi2 1/4 : 00.74-0.860 : 0-0.900.783.352.602.3910.980.882 1/2-0.980.84
21/10   01h30 Sint-Truidense6 vs Oostende16 0 : 1/4-0.930.800 : 00.73-0.853.502.272.6710.79-0.932 3/4-0.940.80
21/10   01h30 Zulte-Waregem7 vs Red Star Waasland8 0 : 3/4-0.950.830 : 1/40.890.993.801.803.551 1/4-0.930.7931.000.86
21/10   01h30 Mouscron Peruwelz4 vs Standard Liege9 1/4 : 0-0.960.840 : 0-0.750.633.503.052.0510.76-0.902 3/4-0.980.84
21/10   01h30 Kortrijk13 vs KAA Gent12 1/2 : 0-0.930.801/4 : 00.87-0.993.653.801.771 1/4-0.860.722 3/4-0.940.80
21/10   01h30 KAS Eupen15 vs Mechelen14 0 : 1/40.930.950 : 00.71-0.833.552.162.811 1/4-0.900.762 3/40.82-0.96
21/10   01h30 Anderlecht5 vs Racing Genk10 0 : 3/40.980.900 : 1/40.82-0.943.801.753.701 1/4-0.940.802 3/40.84-0.98
21/10   01h30 Club Brugge1 vs Royal Antwerp3 0 : 1 1/40.78-0.900 : 1/20.83-0.954.851.327.301 1/4-0.940.8031.000.85

VĐQG Estonia

20/10   17h00 Trans Narva5 vs FC Flora Tallinn1               

VĐQG Ireland

21/10   01h45 Bray Wanderers5 vs Shamrock Rovers3               
21/10   01h45 Dundalk2 vs Bohemians6               
21/10   01h45 St. Patricks Athletic8 vs Cork City1               
21/10   02h00 Finn Harps11 vs Drogheda United12               

VĐQG Malta

20/10   22h15 Valletta FC2 vs Tarxien Rainbows F.C11               
20/10   23h00 Lija Athletic14 vs Birkirkara FC10               
21/10   00h00 Naxxar Lions13 vs St. Andrews12               
21/10   01h15 Gzira United1 vs Balzan FC5               

VĐQG Moldova

20/10   19h00 Spicul Chiscareni9 vs FC Sfintul Gheorghe6               
20/10   19h00 FC Dacia Chisinau3 vs FC Olimpia Balti4               
20/10   21h00 Zimbru Chisinau7 vs Speranta Nisporeni8               

VĐQG Phần Lan

20/10   22h30 Vaasa VPS9 vs Lahti4               
20/10   22h30 Inter Turku8 vs HJK Helsinki1               
20/10   22h30 KuPs2 vs Jyvaskyla JK12               
20/10   22h30 RoPS Rovaniemi7 vs IFK Mariehamn5               
20/10   22h30 HIFK11 vs SJK Seinajoen6               
20/10   22h30 Ilves Tampere3 vs PS Kemi Kings10               

VĐQG Wales

21/10   01h45 Prestatyn Town FC10 vs Bangor City FC4               
21/10   01h45 Connah's QN3 vs Llandudno6               
21/10   01h45 Aberystwyth Town11 vs The New Saints1               

VĐQG Australia

20/10   15h50 Adelaide United5 vs Melbourne Victory9 0 : 00.86-0.980 : 00.900.983.102.452.5510.80-0.942 1/20.861.00

VĐQG Trung Quốc

20/10   18h35 Shandong Luneng5 vs Liaoning FC16               

VĐQG Arập Xeut

20/10   21h50 Al-Fateh6 vs Al-Ettifaq13               
20/10   23h55 Al-Taawon10 vs Al-Faisaly Harmah3               

VĐQG Indonesia

20/10   15h00 Persiba Balikpapan  vs Barito Putera                
20/10   15h00 Bali United  vs PS TNI                

VĐQG Jordan

20/10   23h30 Al-Jazeera3 vs Al-Ahly2               
20/10   23h30 Al Wihdat Amman4 vs Al-Baq's6               

VĐQG Kuwait

20/10   21h40 Al Kuwait SC1 vs Al-Ttadamon(KUW)8               
21/10   00h10 Al-Jahra2 vs Al-Qadsia SC3               

VĐQG Qatar

20/10   21h25 Al Khor SC7 vs Al Markhiya9               
20/10   21h25 Al-Sailiya4 vs Al Rayyan3               
20/10   23h35 Al-Arabi SC10 vs Al-Sadd5               

VĐQG UAE

20/10   20h00 Al Nasr Dubai5 vs Ajman12               
20/10   23h00 Al-Jazira(UAE)9 vs Al-Wasl2               

VĐQG Việt Nam

20/10   17h00 Song Lam Nghe An9 vs XM Hai Phong FC7               

VĐQG Peru

21/10   01h15 Sport Huancayo10 vs Deportivo Municipal6               
21/10   03h30 Comerciantes Unidos5 vs Juan Aurich14               

VĐQG Mexico

21/10   07h00 Monarcas Morelia6 vs Club Leon3               
21/10   09h00 Atlas9 vs Club Tijuana10               

VĐQG Ai Cập

20/10   19h45 Petrojet8 vs Wadi Degla SC14               
20/10   19h45 El Raja18 vs EL Masry1               
20/10   22h00 Ismaily3 vs El Daklyeh7               
21/10   00h30 hrbe6 vs Ittihad Alexandria10               
21/10   01h00 Zamalek4 vs Smouha SC5               

VĐQG Algeria

20/10   23h00 MC Alger13 vs Paradou AC6               
20/10   23h00 MC Alger13 vs JS kabylie9               
20/10   23h00 CR Belouizdad2 vs CS Constantine1               
20/10   23h00 CR Belouizdad2 vs MC Oran5               
20/10   23h00 USM EL HARRACH15 vs USM Blida16               
20/10   23h00 USM EL HARRACH15 vs NA Hussein Dey10               
20/10   23h00 ES Setif3 vs JS kabylie9               
20/10   23h00 ES Setif3 vs USM Libreville12               
20/10   23h00 CS Constantine1 vs JS Saoura4               
20/10   23h00 USM Bel Abbes7 vs DRB Tadjenant8               
20/10   23h00 USM Bel Abbes7 vs Paradou AC6               
20/10   23h00 OM Medea11 vs JS Saoura4               
20/10   23h00 OM Medea11 vs USM Libreville12               
20/10   23h00 DRB Tadjenant8 vs NA Hussein Dey10               
20/10   23h00 biskra14 vs MC Oran5               
20/10   23h00 biskra14 vs USM Blida16               

Hạng 2 Pháp

21/10   01h00 Chamois Niortais11 vs Bourg Peronnas17               
21/10   01h00 Tours20 vs Sochaux15               
21/10   01h00 Nimes6 vs Stade Brestois3               
21/10   01h00 Orleans US 4510 vs Lorient7               
21/10   01h00 Paris FC5 vs Valenciennes9               
21/10   01h00 Ajaccio2 vs Ajaccio Gfco13               
21/10   01h00 AJ Auxerre14 vs Quevilly19               
21/10   01h00 Lens18 vs Reims1               
21/10   01h00 Le Havre8 vs Chateauroux12               
21/10   01h00 Nancy16 vs Clermont4               

Hạng 2 Hà Lan

21/10   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)16 vs RKC Waalwijk19               
21/10   01h00 Dordrecht11 vs De Graafschap8               
21/10   01h00 Volendam20 vs NEC Nijmegen3               
21/10   01h00 AZ Alkmaar (Youth)9 vs Emmen4               
21/10   01h00 FC Utrecht (Youth)18 vs MVV Maastricht10               
21/10   01h00 Go Ahead Eagles12 vs Jong Ajax (Youth)1               
21/10   01h00 Fortuna Sittard2 vs FC Eindhoven13               
21/10   01h00 FC Oss7 vs Den Bosch5               
21/10   01h00 Almere City FC14 vs Cambuur Leeuwaarden15               
21/10   01h00 Helmond Sport17 vs SC Telstar6               

Hạng 2 Israel

20/10   19h00 Hapoel Petah Tikva5 vs Hapoel Rishon Lezion4               
20/10   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Hapoel Bnei Lod14               
20/10   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Maccabi Herzliya16               
20/10   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
20/10   19h00 Hapoel Kfar Saba1 vs Maccabi Ahi Nazareth2               
20/10   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem8 vs Ironi Nesher15               
20/10   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot12 vs Hapoel Afula11               
20/10   19h00 Hapoel Hadera9 vs Hapoel Tel Aviv3               

Hạng 2 Thụy Sỹ

21/10   01h00 Chiasso7 vs Schaffhausen1               
21/10   01h00 Vaduz5 vs Neuchatel Xamax2               
21/10   01h00 Wohlen8 vs FC Wil 190010               
21/10   01h00 Servette3 vs FC Rapperswil-Jona4               
21/10   01h00 Aarau6 vs Winterthur9               

Hạng 2 Áo

20/10   22h30 TSV Hartberg5 vs FC Blau Weiss Linz9               
20/10   22h30 FAC Team Fur Wien10 vs FC Liefering4 1 : 00.75-0.881/4 : 0-0.960.843.804.501.621 1/4-0.930.792 3/40.84-0.98
20/10   22h30 Austria Lustenau7 vs WSG Wattens8 0 : 1/20.80-0.930 : 1/40.980.903.551.773.901 1/4-0.930.782 3/40.80-0.94
20/10   22h30 FC Wacker Innsbruck3 vs SV Ried1               
20/10   22h30 FC Magna Wiener Neustadt2 vs Kapfenberg6 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.960.843.451.823.8510.78-0.932 3/4-0.970.83

Malay Premier League

20/10   19h00 Darul Takzim II5 vs Kuala Lumpur1               
20/10   19h00 ATM11 vs Perlis10               
20/10   19h00 Sabah7 vs Negeri Sembilan4               
20/10   19h00 Pahang UiTM FC6 vs Kuantan FA9               
20/10   19h00 MISC-MIFA12 vs PDRM8               
20/10   19h00 PKNP FC3 vs Terengganu2               

Hạng 2 Colombia

21/10   01h00 Deportes Quindio3 vs Valledupar FC13               
21/10   01h00 Fortaleza F.C15 vs Cucuta7               
21/10   01h00 Deportivo Rionegro5 vs Bogota FC12               
21/10   01h00 Union Magdalena10 vs Universitario de Popayan16               
21/10   01h00 Llaneros FC6 vs Atletico FC11               
21/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Deportivo Pereira1               
21/10   01h00 Orsomarso9 vs Real Cartagena2               
21/10   01h00 Boyaca Chico8 vs Real Santander14               

Hạng 2 Mexico

21/10   07h00 Mineros de Zacatecas6 vs Celaya FC3               
21/10   07h00 UAEM Potros16 vs Atletico San Luis8               
21/10   08h00 Correcaminos UAT7 vs Venados FC9               

VĐ Bắc Mỹ

21/10   06h30 North Carolina3 vs San Francisco Deltas1               

Vòng loại WC Nữ 2019

20/10   17h59 Belgium (w)A-5 vs Romania (w)A-25               
20/10   17h59 Slovenia (w)A-34 vs Czech (w)A-26               
20/10   17h59 Germany (w)A-2 vs Iceland (w)A-6               
20/10   17h59 Sweden (w)A-12 vs Denmark (w)A-9               

Hạng 4 Đức - Bavaria

20/10   19h00 FV Illertissen9 vs FC Augsburg II13               
20/10   19h00 TSV Buchbach10 vs FC Memmingen16               
21/10   00h00 Schweinfurt 05 FC8 vs VfR Garching6               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

21/10   00h30 FSV luckenwalde  vs TSG Neustrelitz                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

20/10   23h30 Fortuna Dusseldorf (Youth)  vs Uerdingen KFC 05                
21/10   00h00 SC Verl  vs W. Rhynern                
21/10   01h00 Monchengladbach AM.  vs wiedenbruck                

Vòng loại U17 Châu Âu

20/10   17h59 Sweden U1712-4 vs San Marino U1712-2               
20/10   17h59 Poland U1712-1 vs Cyprus U1712-3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

20/10   17h59 Latvia (w) U1738 vs Slovakia (w) U1735               
20/10   17h59 Scotland (w) U1721 vs England (w) U1718               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

20/10   16h59 Austria (w) U198-4 vs Macedonia (w) U198-3               
20/10   16h59 Belgium (w) U198-1 vs Croatia (w) U198-2               

U21 Ukraine

20/10   17h00 Dinamo KyivU213 vs FC Shakhtar Donetsk U211               
20/10   17h00 FC Vorskla U212 vs Karpaty U216               
20/10   17h00 Olimpic Donetsk U218 vs Zirka Kirovohrad U2111               
20/10   17h00 PFK Aleksandriya U217 vs Veres Rivne U219               
20/10   17h00 Illichivets U214 vs Zorya U215               
20/10   17h00 Stal Kamianske U2112 vs Chernomorets Odessa U2110