`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 24/08/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

03/02   21h00 Bournemouth AFC13 vs Stoke City18               
03/02   21h00 Brighton Hove Albion16 vs West Ham United11               
03/02   21h00 Arsenal6 vs Everton9               
03/02   21h00 Burnley7 vs Manchester City1               
03/02   21h00 Crystal Palace12 vs Newcastle United15               
03/02   21h00 Leicester City8 vs Swansea City20               
03/02   21h00 Liverpool3 vs Tottenham Hotspur5               
03/02   21h00 Manchester United2 vs Huddersfield Town14               
03/02   21h00 Watford10 vs Chelsea4               
03/02   21h00 West Bromwich(WBA)19 vs Southampton17               

VĐQG Đức

03/02   21h30 SC Freiburg14 vs Bayer Leverkusen5               
03/02   21h30 Hertha Berlin11 vs TSG Hoffenheim8               
03/02   21h30 FSV Mainz 0515 vs Bayern Munchen1               
03/02   21h30 Schalke 043 vs Werder Bremen16               
03/02   21h30 VfL Wolfsburg12 vs VfB Stuttgart13               
04/02   00h30 Borussia Monchengladbach6 vs RB Leipzig2               

VĐQG Pháp

04/02   01h00 Caen12 vs Nantes5               
04/02   01h00 Lille15 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
04/02   01h00 Marseille4 vs Metz20               
04/02   01h00 Amiens16 vs Saint Etienne14               
04/02   01h00 Monaco2 vs Lyon3               
04/02   01h00 Montpellier8 vs Angers18               
04/02   01h00 Nice6 vs Toulouse19               
04/02   01h00 Rennes10 vs Guingamp7               
04/02   01h00 Strasbourg11 vs Bordeaux13               
04/02   01h00 Troyes17 vs Dijon9               

VĐQG Hà Lan

03/02   23h30 SC Heerenveen9 vs FC Twente Enschede16               
04/02   00h45 AZ Alkmaar3 vs Roda JC17               
04/02   00h45 PSV Eindhoven1 vs PEC Zwolle4               
04/02   01h45 Heracles Almelo11 vs ADO Den Haag7               

VĐQG Hy Lạp

03/02   20h00 Asteras Tripolis6 vs SKODA Xanthi7               
03/02   22h15 AEL Larisa9 vs Panionios5               
04/02   00h30 Panathinaikos8 vs Panaitolikos Agrinio12               

VĐQG Israel

03/02   23h00 Ashdod MS13 vs Bnei Yehuda Tel Aviv5               
03/02   23h00 Hapoel Haifa4 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC8               
03/02   23h00 Hapoel Raanana12 vs Hapoel Acco14               
03/02   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Haifa10               
03/02   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona9 vs Maccabi Netanya6               
03/02   23h00 Maccabi Petah Tikva FC7 vs Hapoel Ashkelon11               

VĐQG Malta

03/02   19h00 Senglea Athletic10 vs Tarxien Rainbows F.C13               
03/02   19h00 Sliema Wanderers FC8 vs Lija Athletic14               
03/02   21h00 Mosta FC9 vs Hibernians FC5               
03/02   21h15 Naxxar Lions11 vs Birkirkara FC6               

VĐQG Romania

03/02   22h00 FC Viitorul Constanta6 vs FC Astra Giurgiu4               
03/02   22h00 Botosani5 vs Juventus Bucuresti14               
03/02   22h00 CS Voluntari10 vs CSM Studentesc Iasi8               
03/02   22h00 Sepsi13 vs ACS Poli Timisoara9               
03/02   22h00 CFR Cluj1 vs Concordia Chiajna11               
03/02   22h00 Gaz Metan Medias12 vs Steaua Bucuresti2               
03/02   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CS Universitatea Craiova3               

VĐQG Síp

03/02   20h00 Doxa Katokopias7 vs Apollon Limassol FC4               
03/02   20h00 AEL Limassol5 vs Ermis Aradippou10               
03/02   20h00 Aris Limassol13 vs AEP Paphos8               
03/02   20h00 Anorthosis Famagusta FC3 vs Omonia Nicosia FC6               
03/02   20h00 AEK Larnaca1 vs Alki Oroklini9               
03/02   20h00 APOEL Nicosia2 vs Ethnikos Achnas FC14               

VĐQG Thụy Sỹ

03/02   21h00 Luzern9 vs Lausanne Sports5               
03/02   21h00 FC Sion10 vs Grasshopper6               
03/02   21h00 Basel2 vs Lugano7               
03/02   21h00 Young Boys1 vs St. Gallen4               
03/02   21h00 FC Zurich3 vs Thun8               

VĐQG Áo

04/02   00h30 Red Bull Salzburg2 vs Trenkwalder Admira Wacker4               
04/02   00h30 LASK Linz5 vs SKN St. Polten10               
04/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs Rheindorf Altach7               
04/02   00h30 Mattersburg8 vs Sturm Graz1               
04/02   00h30 Rapid Wien3 vs Austria Wien6               

VĐQG Australia

03/02   13h35 Newcastle Jets2 vs Melbourne Victory4               
03/02   15h50 Adelaide United5 vs Perth Glory7               

VĐQG Hồng Kông

03/02   13h30 LeeMan6 vs Kitchee1               
03/02   16h30 Hong Kong Sapling3 vs Guangzhou R F U198               

VĐQG Qatar

03/02   20h35 Al Khor SC10 vs Al-Garrafa6               
03/02   22h45 Qatar SC12 vs Al-Sadd3               

VĐQG UAE

03/02   20h15 Dabba Al-Fujairah9 vs Al Nasr Dubai4               
03/02   20h20 Al Ain1 vs Ajman8               
03/02   23h00 Al-Jazira(UAE)6 vs Al-Dhafra11               

VĐQG Mexico

04/02   08h00 Monterrey4 vs Club Leon2               
04/02   08h06 Pachuca12 vs Monarcas Morelia6               
04/02   10h00 Club America5 vs Lobos BUAP18               
04/02   10h00 Necaxa13 vs Toluca15               

VĐQG Nam Phi

03/02   20h30 Free State Stars3 vs Baroka FC6               
03/02   20h30 Supersport United11 vs Bloemfontein Celtic7               
03/02   23h00 Bidvest Wits16 vs Kaizer Chiefs4               
04/02   01h15 AmaZulu15 vs Lamontville Golden Arrows10               
04/02   01h15 Orlando Pirates5 vs Maritzburg United8               

Hạng Nhất Anh

03/02   21h00 Aston Villa4 vs Burton Albion22               
03/02   21h00 Bolton Wanderers21 vs Bristol City5               
03/02   21h00 Derby County2 vs Brentford11               
03/02   21h00 Fulham8 vs Nottingham Forest15               
03/02   21h00 Leeds United7 vs Cardiff City3               
03/02   21h00 Norwich City13 vs Middlesbrough9               
03/02   21h00 Preston North End10 vs Hull City20               
03/02   21h00 Queens Park Rangers (QPR)14 vs Barnsley19               
03/02   21h00 Reading18 vs Millwall16               
03/02   21h00 Sheffield Wednesday17 vs Birmingham City23               
03/02   21h00 Sunderland A.F.C24 vs Ipswich Town12               
03/02   21h00 Wolves1 vs Sheffield United6               

Hạng Nhất Scotland

03/02   22h00 Saint Mirren1 vs Queen of South5               
03/02   22h00 Greenock Morton6 vs Dunfermline Athletic3               
03/02   22h00 Dumbarton8 vs Brechin City10               
03/02   22h00 Falkirk9 vs Livingston4               
03/02   22h00 Inverness7 vs Dundee United2               

Hạng 2 Bỉ

04/02   01h30 Westerlo8 vs Lierse4               
04/02   01h30 Saint Gilloise6 vs KFCO Wilrijk3               
04/02   01h30 Tubize7 vs Roeselare5               
04/02   01h30 Oud Heverlee1 vs Cercle Brugge2               

Hạng 2 Mexico

03/02   11h00 Murcielagos13 vs Atletico San Luis11               
04/02   08h00 Alebrijes de Oaxaca5 vs Leones Univ Guadalajara14               
04/02   08h00 Cafetaleros de Tapachula10 vs Celaya FC1               
04/02   09h00 FC Juarez2 vs CSyD Dorados de Sinaloa12               
04/02   09h00 Tampico Madero3 vs Mineros de Zacatecas6               

League One

03/02   22h00 Rotherham United8 vs AFC Wimbledon22               
03/02   22h00 Fleetwood Town11 vs Scunthorpe United4               
03/02   22h00 Peterborough United9 vs Southend United18               
03/02   22h00 Bristol Rovers16 vs Shrewsbury Town2               
03/02   22h00 Bury24 vs Blackpool15               
03/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Oxford United10               
03/02   22h00 Northampton Town21 vs Rochdale23               
03/02   22h00 Oldham Athletic20 vs Bradford City5               
03/02   22h00 Plymouth Argyle12 vs Blackburn Rovers3               
03/02   22h00 Portsmouth7 vs Doncaster Rovers17               
03/02   22h00 Walsall14 vs Milton Keynes Dons19               
03/02   22h00 Wigan Athletic1 vs Gillingham13               

Hạng 3 Đức

03/02   19h00 Fortuna Koln6 vs Unterhaching5               
03/02   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Vfr Aalen9               
03/02   19h00 Wurzburger Kickers10 vs Magdeburg1               
03/02   19h00 Chemnitzer19 vs Carl Zeiss Jena12               
03/02   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Zwickau16               
03/02   19h00 SV Meppen11 vs Hansa Rostock4               
03/02   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Karlsruher SC8               
03/02   19h00 Werder Bremen (Youth)18 vs Preuben Munster17               
03/02   19h00 Hallescher FC13 vs VfL Osnabruck15               
03/02   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach7 vs SC Paderborn 072               

Hạng 2 Scotland

03/02   22h00 Forfar Athletic5 vs Airdrie United6               
03/02   22h00 Stranraer10 vs East Fife7               
03/02   22h00 Queen's Park4 vs Raith Rovers1               
03/02   22h00 Arbroath2 vs Albion Rovers8               
03/02   22h00 Ayr United9 vs Alloa Athletic3               

Nữ Australia

03/02   15h15 Newcastle Jets (w)3 vs Melbourne City (w)4               

League Two

03/02   21h00 Yeovil Town21 vs Cambridge United12               
03/02   21h00 Notts County2 vs Crewe Alexandra20               
03/02   21h00 Lincoln City6 vs Swindon Town9               
03/02   21h00 Chesterfield22 vs Crawley Town14               
03/02   21h00 Accrington Stanley3 vs Stevenage Borough15               
03/02   21h00 Wycombe Wanderers4 vs Carlisle United13               
03/02   21h00 Forest Green Rovers23 vs Coventry City8               
03/02   21h00 Colchester United11 vs Newport County10               
03/02   21h00 Grimsby Town17 vs Cheltenham Town16               
03/02   21h00 Luton Town1 vs Exeter City5               
03/02   21h00 Mansfield Town7 vs Barnet24               
03/02   21h00 Port Vale18 vs Morecambe19               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

03/02   19h00 Hannover 96 Am  vs Eintr. Braunschweig (Youth)                
03/02   19h00 VfL Wolfsburg (Youth)  vs VfV Borussia 06 Hildesheim                
03/02   19h00 Hamburger SV (Youth)  vs Eintracht Norderstedt                

U23 Anh

03/02   21h00 Stoke City U232-9 vs Middlesbrough U232-6