`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 24/07/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

03/12   18h00 Leganes8 vs Villarreal6               
03/12   22h15 Getafe10 vs Valencia2               
04/12   00h30 Eibar17 vs RCD Espanyol14               
04/12   02h45 Las Palmas20 vs Real Betis9               

VĐQG Italia

03/12   18h30 Benevento20 vs AC Milan7               
03/12   21h00 Bologna10 vs Cagliari13               
03/12   21h00 Fiorentina9 vs Sassuolo16               
03/12   21h00 Inter Milan2 vs Chievo11               
04/12   02h45 Sampdoria6 vs Lazio5               

VĐQG Đức

03/12   21h30 Hertha Berlin14 vs Eintracht Frankfurt7               
04/12   00h00 VfL Wolfsburg13 vs Borussia Monchengladbach4               

VĐQG Pháp

03/12   21h00 Saint Etienne7 vs Nantes5               
03/12   23h00 Caen6 vs Lyon3               
04/12   03h00 Montpellier8 vs Marseille4               

VĐQG Bồ Đào Nha

03/12   22h00 CD Tondela10 vs Rio Ave6               
03/12   22h00 Estoril18 vs Portimonense11               
03/12   22h00 Feirense13 vs Aves16               
03/12   22h00 Moreirense17 vs Maritimo5               
03/12   22h00 GD Chaves14 vs Boavista FC9               
03/12   22h00 Sporting Braga4 vs Pacos de Ferreira12               
03/12   22h00 FC Porto1 vs Benfica3               
03/12   22h00 Vitoria Setubal15 vs Vitoria Guimaraes8               
03/12   22h00 Sporting Lisbon2 vs Belenenses7               

VĐQG Hà Lan

03/12   17h30 VVV Venlo12 vs AZ Alkmaar3               
03/12   19h30 PSV Eindhoven1 vs Sparta Rotterdam14               
03/12   19h30 Roda JC18 vs SC Heerenveen8               
03/12   21h45 NAC Breda17 vs Excelsior SBV10               

VĐQG Nga

03/12   17h00 Dynamo Moscow14 vs Rostov FK11               
03/12   17h00 Arsenal Tula8 vs Spartak Moscow4               
03/12   17h00 Anzhi Makhachkala15 vs SKA Khabarovsk16               
03/12   17h00 FC Krasnodar5 vs Terek Grozny9               
03/12   17h00 FC Ufa6 vs Amkar Perm12               
03/12   17h00 CSKA Moscow3 vs FK Ruan Tosno13               
03/12   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Rubin Kazan10               
03/12   17h00 Zenit St. Petersburg2 vs Ural Sverdlovsk Oblast7               

VĐQG Armenia

03/12   17h00 Ararat Yerevan6 vs Banants4               

VĐQG Azerbaijan

03/12   20h00 FK Gilan Gabala3 vs FK Inter Baku8               
03/12   20h00 Sabayi6 vs Zira FK2               

VĐQG Hy Lạp

03/12   19h00 Panathinaikos6 vs Panionios7               
03/12   21h15 AEL Larisa11 vs Pas Giannina9               
03/12   21h15 Lamia10 vs Panaitolikos Agrinio14               
03/12   23h30 Levadiakos8 vs AEK Athens1               

VĐQG Macedonia

03/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs FK Skopje10               
03/12   18h00 FK Korzo Prilep6 vs FC Vardar Skopje2               
03/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Renova Cepciste7               
03/12   18h00 Academy Pandev3 vs Sileks4               
03/12   18h00 FK Shkendija 791 vs Pelister Bitola8               

VĐQG Serbia

03/12   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs Crvena Zvezda4               
03/12   22h00 FK Rad Beograd15 vs Radnicki Nis9               
03/12   22h00 Cukaricki Stankom6 vs Zemun11               
03/12   22h00 Partizan Belgrade2 vs Vojvodina Novi Sad5               
03/12   22h00 Radnik Surdulica8 vs Mladost Lucani10               
03/12   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Crvena Zvezda1               
03/12   22h00 Macva Sabac12 vs FK Spartak Zlatibor Voda3               
03/12   22h00 Borac Cacak16 vs FK Napredak Krusevac7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   23h00 Akhisar Bld.Geng9 vs Yeni Malatyaspor13               
03/12   23h00 Trabzonspor11 vs Alanyaspor14               
03/12   23h00 Konyaspor15 vs Bursaspor7               
03/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Sivasspor6               
03/12   23h00 Kayserispor10 vs Kayserispor4               
03/12   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Osmanlispor FC16               
03/12   23h00 Kardemir Karabukspor18 vs Goztepe8               
03/12   23h00 Besiktas JK3 vs Galatasaray2               
03/12   23h00 Fenerbahce5 vs Kasimpasa12               

VĐQG Đan Mạch

03/12   21h00 Midtjylland2 vs Odense BK7               
03/12   21h00 Silkeborg13 vs Randers FC12               
03/12   21h00 Aarhus AGF11 vs Helsingor14               
03/12   21h00 FC Copenhagen6 vs Nordsjaelland3               
03/12   21h00 Lyngby10 vs Aalborg8               
03/12   21h00 Sonderjyske9 vs Brondby IF1               
03/12   21h00 Hobro4 vs AC Horsens5               

VĐQG Australia

03/12   12h00 Wellington Phoenix10 vs Melbourne Victory6               
03/12   14h00 Central Coast Mariners9 vs Perth Glory7               

VĐQG Bahrain

03/12   20h20 Al-Najma2 vs Al-Ittihad(BHR)9               
03/12   22h35 Al-Hadd8 vs Al-Shabbab4               

VĐQG Argentina

04/12   02h00 Defensa Y Justicia13 vs Godoy Cruz Antonio Tomba10               
04/12   02h00 Talleres Cordoba6 vs Estudiantes La Plata17               
04/12   02h00 San Martin San Juan9 vs Banfield7               
04/12   02h00 Argentinos juniors19 vs Temperley28               
04/12   02h00 Boca Juniors1 vs Arsenal de Sarandi27               
04/12   02h00 Gimnasia La Plata20 vs River Plate15               
04/12   02h00 Independiente8 vs Rosario Central24               
04/12   02h00 Lanus16 vs Velez Sarsfield21               
04/12   02h00 Atletico Tucuman11 vs Colon de Santa Fe5               
04/12   02h00 Newells Old Boys22 vs Racing Club14               
04/12   02h00 Olimpo Bahia Blanca26 vs Chacarita juniors25               
04/12   02h00 Union Santa Fe3 vs Belgrano12               
04/12   02h00 Club Atletico Tigre23 vs San Lorenzo2               
04/12   02h00 CA Huracan4 vs Patronato Parana18               

VĐQG Brazil

04/12   02h00 Atletico Paranaense11 vs Palmeiras3               
04/12   02h00 Atletico Mineiro8 vs Gremio (RS)2               
04/12   02h00 Vitoria BA16 vs Flamengo6               
04/12   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Fluminense RJ13               
04/12   02h00 Sport Club Recife PE18 vs Corinthians Paulista (SP)1               
04/12   02h00 Chapecoense SC12 vs Coritiba PR15               
04/12   02h00 Botafogo RJ7 vs Cruzeiro (MG)5               
04/12   02h00 Sao Paulo14 vs Bahia BA10               
04/12   02h00 Santos4 vs Avai FC SC19               
04/12   02h00 Vasco da Gama9 vs Ponte Preta17               

VĐQG Ecuador

04/12   00h00 Macara3 vs Independiente Jose Teran6               
04/12   00h00 Universidad Catolica11 vs Delfin SC2               
04/12   00h00 Faure Za Amarilla12 vs Barcelona SC(ECU)8               
04/12   00h00 CD Clan Juvenil10 vs CD El Nacional4               
04/12   00h00 Club Sport Emelec1 vs Guayaquil City9               
04/12   00h00 Deportivo Cuenca5 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               

VĐQG Paraguay

04/12   02h00 Sol de America8 vs Deportivo Capiata7               
04/12   02h00 Rubio nu9 vs Sportivo Trinidense11               
04/12   02h00 Sportivo Luqueno5 vs General Diaz4               
04/12   02h00 Olimpia Asuncion3 vs Libertad6               
04/12   02h00 Guarani CA2 vs Cerro Porteno1               
04/12   02h00 FC Nacional Asuncion10 vs Independiente F.B.C.12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

03/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Barcelona B18               
03/12   23h00 Cultural Leonesa16 vs AD Alcorcon13               
03/12   23h00 Rayo Vallecano6 vs Granada CF5               
03/12   23h00 Sevilla Atletico21 vs CD Lugo2               
03/12   23h00 SD Huesca1 vs Cordoba22               
03/12   23h00 Almeria19 vs Tenerife10               
03/12   23h00 Cadiz8 vs Albacete17               
03/12   23h00 La Hoya Lorca CF20 vs Real Oviedo11               
03/12   23h00 Osasuna3 vs Gimnastic Tarragona15               
03/12   23h00 Sporting Gijon9 vs Real Zaragoza14               
03/12   23h00 Real Valladolid7 vs Numancia4               

Hạng 2 Đức

03/12   18h30 Holstein Kiel1 vs Fortuna Dusseldorf2               
03/12   18h30 Darmstadt12 vs Jahn Regensburg13               
03/12   18h30 Ingolstadt5 vs Eintracht Braunschweig10               
03/12   18h30 Heidenheimer15 vs Kaiserslautern18               
03/12   18h30 Arminia Bielefeld9 vs St. Pauli7               
03/12   18h30 VfL Bochum14 vs Union Berlin3               
03/12   18h30 Dynamo Dresden16 vs Erzgebirge Aue11               
03/12   18h30 MSV Duisburg8 vs Greuther Furth17               
03/12   18h30 Nurnberg4 vs SV Sandhausen6               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

03/12   22h00 SL Benfica B14 vs FC Arouca9               
03/12   22h00 Sporting CP B11 vs Porto B2               
03/12   22h00 Vitoria Guimaraes B20 vs Sporting Braga II12               
03/12   22h00 CD Cova Piedade18 vs SC Covilha13               
03/12   22h00 Gil Vicente10 vs Oliveirense16               
03/12   22h00 Santa Clara3 vs Nacional da Madeira8               
03/12   22h00 CF Uniao Madeira15 vs Viseu1               
03/12   22h00 Academica Coimbra6 vs FC Famalicao5               
03/12   22h00 Varzim17 vs Real Sport Clube19               
03/12   22h00 Penafiel7 vs Leixoes4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   19h00 Boluspor12 vs Adanaspor8               
03/12   19h00 Adana Demirspor11 vs Elazigspor7               
03/12   19h00 Ankaragucu2 vs Umraniyespor1               
03/12   19h00 Gaziantepspor18 vs Istanbulspor9               
03/12   19h00 Caykur Rizespor4 vs Denizlispor17               
03/12   19h00 Balikesirspor6 vs Giresunspor3               
03/12   19h00 Altinordu5 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10               
03/12   19h00 Erzurum BB15 vs Manisaspor16               
03/12   19h00 Samsunspor13 vs Eskisehirspor14               

Hạng 3 Tây Ban Nha

03/12   22h00 Arenas Club de GetxoB-15 vs SD GernikaB-4               

Nữ Australia

03/12   11h30 Canberra United (w)3 vs Brisbane Roar (w)2               
03/12   12h00 Melbourne City (w)4 vs Adelaide United (w)6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/12   11h00 AC Nagano Parceiro5 vs Giravanz Kitakyushu8               
03/12   11h00 Fujieda MYFC9 vs Yokohama SCC14               
03/12   11h00 Azul Claro Numazu3 vs Tochigi SC2               
03/12   11h00 FC Tokyo U2310 vs Cerezo Osaka U2313               
03/12   11h00 Fukushima United FC12 vs Grulla Morioka15               
03/12   11h00 Gainare Tottori17 vs Blaublitz Akita1               
03/12   11h00 Kagoshima United4 vs SC Sagamihara11               
03/12   11h00 FC Ryukyu6 vs Kataller Toyama7               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

03/12   19h00 Havelse  vs ETSV Weiche Flensburg                
03/12   19h00 VfL Wolfsburg (Youth)  vs SV Drochtersen/Assel                
03/12   19h00 St. Pauli (Youth)  vs Germania Egestorf                
03/12   19h00 Oldenburg  vs Altona 93                
03/12   19h00 FC Hansa Luneburg  vs Eintr. Braunschweig (Youth)                

U21 Séc

03/12   17h00 Hradec KraloveU213 vs Slavia PrahaU216               
03/12   21h00 Slovan LiberecU218 vs FCBohemians1905 U2115               
03/12   21h00 Marila Pribram U212 vs FC Viktoria PlzenU219               
03/12   21h00 TepliceU214 vs FK Baumit JablonecU2119               
03/12   21h00 Dukla PrahaU2117 vs Mlada BoleslavU215