`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 23/12/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

30/09   02h00 Celta Vigo17 vs Girona15               

VĐQG Đức

30/09   01h30 Schalke 045 vs Bayer Leverkusen13               

VĐQG Pháp

30/09   01h45 Monaco2 vs Montpellier12               

VĐQG Hà Lan

30/09   01h00 FC Twente Enschede16 vs Heracles Almelo11               

VĐQG Azerbaijan

29/09   20h00 FK Inter Baku6 vs FC Neftci Baku8               
29/09   20h00 FC Kapaz5 vs FK Gilan Gabala3               

VĐQG Belarus

29/09   20h00 FK Vitebsk5 vs Dinamo Brest8               
29/09   20h00 FK Isloch Minsk14 vs Slavia Mozyr15               

VĐQG Bỉ

30/09   01h30 Sint-Truidense3 vs Charleroi2               
30/09   01h30 Zulte-Waregem4 vs Lokeren11               
30/09   01h30 Peruwelz5 vs Mechelen14               
30/09   01h30 Kortrijk8 vs Oostende16               
30/09   01h30 KAS Eupen15 vs Racing Genk10               
30/09   01h30 Red Star Waasland7 vs Royal Antwerp6               
30/09   01h30 Anderlecht9 vs Standard Liege13               
30/09   01h30 Club Brugge1 vs KAA Gent12               

VĐQG Estonia

29/09   17h00 Tartu JK Maag Tammeka6 vs Nomme JK Kalju3               
29/09   17h00 Levadia Tallinn2 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

29/09   20h00 FC Kolkheti Poti9 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Latvia

29/09   23h00 FK Liepaja3 vs SK Babite Dinamo8               

VĐQG Malta

29/09   23h00 Floriana F.C.3 vs Gzira United1               
29/09   23h00 Balzan FC9 vs Lija Athletic13               
30/09   01h00 Birkirkara FC10 vs Valletta FC2               
30/09   01h15 Hibernians FC4 vs Naxxar Lions12               

VĐQG Moldova

29/09   20h00 CSCA-Rapid Chisinau B4 vs FC Sfintul Gheorghe9               
29/09   23h00 Zimbru Chisinau5 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Phần Lan

29/09   22h30 Vaasa VPS7 vs HIFK11               
29/09   22h30 Inter Turku8 vs KuPs3               

VĐQG Ukraina

29/09   21h00 PFC Oleksandria9 vs Zirka Kirovohrad8               
29/09   21h00 Olimpic Donetsk6 vs Illichivets5               
29/09   21h00 Chernomorets Odessa12 vs FC Vorskla Poltava3               
29/09   21h00 Veres4 vs Stal D.11               
29/09   21h00 Zorya7 vs Dynamo Kyiv1               
29/09   21h00 FC Shakhtar Donetsk2 vs FC Karpaty Lviv10               

VĐQG Wales

30/09   01h45 Bala Town7 vs Aberystwyth Town12               

VĐQG Arập Xeut

29/09   22h30 Al-Feiha13 vs Uhud11               
30/09   00h15 Al-Shabab(KSA)9 vs Al-Nasr(KSA)5               

VĐQG Indonesia

29/09   15h00 Bhayangkara Surabaya United  vs Bali United                
29/09   18h30 Perseru Serui  vs Arema Malang                

VĐQG Jordan

29/09   21h00 That Ras3 vs Mansheiat Bani Hasan9               
29/09   23h30 Al Wihdat Amman4 vs Al Hussein Irbid12               

VĐQG Kuwait

29/09   22h15 Al-Jahra1 vs Al Kuwait SC3               
30/09   00h35 Al-Arabi Club (KUW)2 vs Kazma5               

VĐQG Oman

30/09   00h30 Mrbat14 vs Saham11               
30/09   00h30 Alslam5 vs Oman Club12               
30/09   01h30 Al-Suwaiq3 vs Al-Nasr(OMA)1               
30/09   01h30 Al-Nahda Muscat7 vs Al Shabab(OMA)2               
30/09   01h30 Muscat8 vs Al-Mdeebe13               
30/09   01h30 Al Oruba Sur4 vs Sohar Club10               
30/09   02h30 Dhufar6 vs Fnjaa9               

VĐQG Qatar

29/09   21h45 Al Rayyan1 vs Al Duhail SC4               
29/09   23h55 Al-Khuraitiat12 vs Al Khor SC10               
29/09   23h55 Al-Sadd9 vs Al-Garrafa7               

VĐQG UAE

29/09   20h15 Emirates Club5 vs Hatta11               
29/09   20h25 Al Wehda(UAE)1 vs Al-Dhafra4               
29/09   21h15 Al Ain6 vs Al Ahli(UAE)2               

VĐQG Uzbekistan

29/09   17h00 Kuruvchi Bunyodkor5 vs Mashal Muborak7               

VĐQG Việt Nam

29/09   17h00 Quang Nam3 vs Becamex Binh Duong12               

VĐQG Ecuador

30/09   00h00 Macara3 vs Barcelona SC(ECU)12               
30/09   00h00 Universidad Catolica11 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               
30/09   00h00 Delfin SC1 vs Barcelona SC(ECU)9               
30/09   00h00 Faure Za Amarilla10 vs CD El Nacional6               
30/09   00h00 CD Clan Juvenil8 vs Independiente Jose Teran5               
30/09   00h00 Club Sport Emelec4 vs Deportivo Cuenca2               

VĐQG Mexico

30/09   07h00 Monarcas Morelia7 vs Club Tijuana5               
30/09   09h00 Atlas16 vs Veracruz11               

VĐQG Ai Cập

29/09   22h00 Ittihad Alexandria8 vs Alasyoty Sports5               
30/09   01h00 Zamalek3 vs Enppi13               

VĐQG Algeria

29/09   23h00 MC Alger11 vs USM Libreville7               
29/09   23h00 CR Belouizdad1 vs JS Saoura2               
29/09   23h00 USM EL HARRACH14 vs MC Oran8               
29/09   23h00 ES Setif3 vs OM Medea9               
29/09   23h00 USM Bel Abbes12 vs JS kabylie5               
29/09   23h00 NA Hussein Dey13 vs Paradou AC10               
29/09   23h00 DRB Tadjenant6 vs USM Blida16               
29/09   23h00 biskra15 vs CS Constantine4               

VĐQG Nam Phi

30/09   01h00 Maritzburg United3 vs Free State Stars12               

Hạng 2 Pháp

30/09   01h00 Chamois Niortais16 vs Quevilly18               
30/09   01h00 Tours20 vs Stade Brestois5               
30/09   01h00 Orleans US 458 vs Valenciennes11               
30/09   01h00 Paris FC6 vs Nimes3               
30/09   01h00 Ajaccio9 vs Bourg Peronnas14               
30/09   01h00 AJ Auxerre17 vs Sochaux12               
30/09   01h00 Lens19 vs Ajaccio Gfco15               
30/09   01h00 Le Havre4 vs Lorient2               
30/09   01h00 Nancy13 vs Chateauroux10               
30/09   01h00 Reims1 vs Clermont7               

Hạng 2 Hà Lan

30/09   01h00 Dordrecht14 vs Volendam18               
30/09   01h00 AZ Alkmaar (Youth)5 vs FC Eindhoven13               
30/09   01h00 FC Utrecht (Youth)16 vs Helmond Sport20               
30/09   01h00 De Graafschap6 vs Emmen9               
30/09   01h00 Go Ahead Eagles17 vs Almere City FC12               
30/09   01h00 SC Telstar10 vs Fortuna Sittard3               
30/09   01h00 Den Bosch15 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)8               
30/09   01h00 Cambuur Leeuwaarden11 vs RKC Waalwijk19               
30/09   01h00 FC Oss4 vs Jong Ajax (Youth)1               
30/09   01h00 NEC Nijmegen7 vs MVV Maastricht2               

Hạng 2 Bỉ

30/09   01h30 Saint Gilloise3 vs Cercle Brugge5               

Hạng 2 Phần Lan

29/09   19h00 Gnistan Helsinki9 vs GrIFK Kauniainen10               

Hạng 2 Thụy Sỹ

30/09   01h00 Chiasso4 vs Servette3               
30/09   01h00 Vaduz5 vs FC Wil 19009               
30/09   01h00 FC Rapperswil-Jona6 vs Schaffhausen1               
30/09   01h00 Wohlen10 vs Winterthur7               
30/09   01h00 Aarau8 vs Neuchatel Xamax2               

Hạng 2 Áo

29/09   22h30 TSV Hartberg2 vs FC Magna Wiener Neustadt1               
29/09   22h30 SV Ried3 vs FC Liefering5               
29/09   22h30 FC Blau Weiss Linz7 vs Kapfenberg6               
29/09   22h30 Austria Lustenau8 vs FC Wacker Innsbruck4               
29/09   22h30 WSG Wattens9 vs FAC Team Fur Wien10               

Malay Premier League

29/09   14h45 ATM11 vs MISC-MIFA12               
29/09   14h45 Perlis10 vs Darul Takzim II5               
29/09   19h00 Kuala Lumpur1 vs Sabah7               
29/09   19h00 PDRM8 vs Terengganu2               
29/09   19h00 Kuantan FA9 vs PKNP FC3               
29/09   19h00 Negeri Sembilan4 vs Pahang UiTM FC6               

Hạng 2 Brazil

30/09   02h00 Londrina PR9 vs CRB AL13               
30/09   02h00 Luverdense15 vs Ceara6               
30/09   02h00 Nautico (PE)19 vs Boa Esporte Clube10               
30/09   02h00 Vila Nova4 vs Brasil de Pelotas12               
30/09   02h00 ABC RN20 vs Goias18               
30/09   02h00 America MG1 vs Oeste7               
30/09   02h00 Figueirense17 vs Parana PR3               
30/09   02h00 Guarani SP11 vs Criciuma8               
30/09   02h00 Internacional RS2 vs Santa Cruz PE16               
30/09   02h00 Juventude5 vs SC Paysandu Para14               

Hạng 2 Mexico

30/09   07h00 Mineros de Zacatecas8 vs Cafetaleros de Tapachula16               
30/09   07h00 UAEM Potros13 vs Zacatepec14               
30/09   08h00 Correcaminos UAT2 vs Celaya FC4               
30/09   08h00 Atletico San Luis5 vs Venados FC12               

Cúp Trung Quốc

29/09   18h35 Shanghai Shenxin  vs Shanghai Shenhua                

Hạng 3 Pháp

30/09   01h00 GS Consolat Marseille10 vs Grenoble2               
30/09   01h00 Cholet So8 vs Stade Lavallois MFC4               
30/09   01h00 Rodez Aveyron3 vs Lyon Duchere5               
30/09   01h00 Pau FC12 vs Avenir Sportif Beziers7               
30/09   01h00 USL Dunkerque11 vs Concarneau15               
30/09   01h00 Red Star FC 931 vs Chambly Fc17               
30/09   01h00 Boulogne14 vs Entente Sannois6               
30/09   01h00 Creteil13 vs Les Herbiers9               

Hạng 3 Hàn Quốc

29/09   17h00 Changwon City6 vs Daejeon Korail4               
29/09   17h00 Mokpo City5 vs Gangneung City7               

Vòng loại U16 Châu Á

29/09   15h30 South Korea U16H-1 vs China U16H-4               
29/09   18h30 Myanmar U16H-2 vs Philippines U16H-3               

U19 Séc

29/09   19h00 Marila Pribram U19  vs Sigma Olomouc U19