`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 23/03/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

17/02   01h00 VVV Venlo11 vs Groningen13               

VĐQG Bắc Ai Len

17/02   03h45 Cliftonville4 vs Linfield FC5               
17/02   03h45 Glentoran FC7 vs Ards FC9               
17/02   03h45 Ballinamallard United12 vs Coleraine2               
17/02   03h45 Dungannon Swifts8 vs Ballymena United6               
17/02   03h45 Glenavon Lurgan3 vs Crusaders1               
17/02   03h45 Carrick Rangers11 vs Warrenpoint Town10               

VĐQG Bỉ

17/02   01h30 KAA Gent5 vs Mechelen15               
17/02   01h30 Charleroi2 vs Standard Liege7               
17/02   01h30 Royal Antwerp4 vs Oostende12               
17/02   01h30 Lokeren13 vs Kortrijk10               
17/02   01h30 Sint-Truidense6 vs Anderlecht3               
17/02   01h30 Zulte-Waregem14 vs KAS Eupen16               
17/02   01h30 Mouscron Peruwelz11 vs Red Star Waasland8               
17/02   01h30 Club Brugge1 vs Racing Genk9               

VĐQG Australia

16/02   15h50 Western Sydney6 vs Newcastle Jets2               

VĐQG Kuwait

16/02   19h50 Al-Nasar6 vs Kazma5               
16/02   22h20 Al-Qadsia SC4 vs Al-Jahra3               

VĐQG Qatar

16/02   20h45 Al Rayyan2 vs Al-Sailiya4               
16/02   22h55 Al-Ahli Doha7 vs Qatar SC10               
16/02   22h55 Al-Garrafa6 vs Al-Khuraitiat12               

VĐQG Nam Phi

17/02   01h00 Maritzburg United5 vs AmaZulu13               

Hạng 2 Pháp

17/02   01h00 Bourg Peronnas19 vs Nancy17               
17/02   01h00 Nimes2 vs Tours20               
17/02   01h00 Orleans US 4516 vs Paris FC3               
17/02   01h00 Clermont8 vs Chateauroux9               
17/02   01h00 Quevilly18 vs Lens15               
17/02   01h00 Ajaccio Gfco11 vs Reims1               
17/02   01h00 Stade Brestois7 vs Chamois Niortais13               
17/02   01h00 Lorient6 vs AJ Auxerre12               
17/02   01h00 Sochaux10 vs Le Havre5               
17/02   01h00 Valenciennes14 vs Ajaccio4               

Hạng 2 Hà Lan

17/02   01h00 Emmen8 vs De Graafschap9               
17/02   01h00 Volendam16 vs Dordrecht14               
17/02   01h00 Fortuna Sittard1 vs SC Telstar4               
17/02   01h00 Almere City FC6 vs Go Ahead Eagles15               
17/02   01h00 MVV Maastricht12 vs NEC Nijmegen2               
17/02   01h00 FC Eindhoven11 vs AZ Alkmaar (Youth)19               
17/02   01h00 Helmond Sport18 vs FC Utrecht (Youth)20               
17/02   01h00 RKC Waalwijk17 vs Cambuur Leeuwaarden13               

Hạng 2 Israel

16/02   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Petah Tikva7               
16/02   19h00 Maccabi Ahi Nazareth9 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/02   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Ramat Gan12               
16/02   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Ironi Nir Ramat HaSharon10               
16/02   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv8 vs Hapoel Natzrat Illit13               
16/02   19h00 Hapoel Afula6 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot11               
16/02   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Hadera5               
16/02   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               

Hạng 2 Thụy Sỹ

17/02   01h00 Vaduz4 vs Wohlen8               
17/02   01h00 Aarau7 vs Chiasso6               

Hạng 2 Argentina

17/02   01h00 Instituto13 vs Los Andes12               
17/02   01h00 Aldosivi Mar del Plata6 vs Club Atletico Guemes9               
17/02   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Atletico Rafaela1               
17/02   01h00 Guillermo Brown7 vs Quilmes16               
17/02   01h00 Nueva Chicago21 vs Santa Marina Tandil20               
17/02   01h00 Independiente Rivadavia22 vs Deportivo Moron14               
17/02   01h00 San Martin Tucuman8 vs Estudiantes de San Luis15               
17/02   01h00 Juventud U.Gualeguaychu5 vs Gimnasia Jujuy11               
17/02   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Boca Unidos25               
17/02   01h00 Flandria24 vs Sarmiento Junin17               
17/02   01h00 Almagro2 vs Deportivo Riestra18               
17/02   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Villa Dalmine3               

Hạng 3 Pháp

17/02   01h00 GS Consolat Marseille9 vs Lyon Duchere8               
17/02   01h00 Cholet So4 vs Avranches17               
17/02   01h00 Rodez Aveyron1 vs Les Herbiers15               
17/02   01h00 Pau FC7 vs Bastia                
17/02   01h00 USL Dunkerque5 vs Avenir Sportif Beziers13               
17/02   01h00 Entente Sannois6 vs Concarneau10               
17/02   01h00 Red Star FC 932 vs Grenoble3               
17/02   01h00 Boulogne14 vs Chambly Fc11               
17/02   01h00 Creteil16 vs Stade Lavallois MFC12               

U23 Anh

17/02   02h00 Blackburn Rovers U232-5 vs Brighton U232-8               
17/02   02h05 Manchester United U231-11 vs Chelsea U231-1               

U21 Ukraine

16/02   17h00 Karpaty U213 vs Zorya U214               
16/02   17h00 FC Shakhtar Donetsk U211 vs Chernomorets Odessa U218               
16/02   17h00 Dinamo KyivU212 vs Olimpic Donetsk U2111               
16/02   17h00 FC Vorskla U216 vs Veres Rivne U2110               
16/02   17h00 Zirka Kirovohrad U2112 vs Illichivets U217               
16/02   17h00 Stal Kamianske U219 vs PFK Aleksandriya U215