`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 22/11/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

17/03   01h00 Excelsior SBV11 vs ADO Den Haag9               

VĐQG Armenia

16/03   17h00 Alashkert1 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

16/03   20h00 Standard Sumqayit4 vs FK Kapaz Ganca7               

VĐQG Malta

16/03   21h00 Tarxien Rainbows F.C13 vs Valletta FC2               
17/03   00h00 Tarxien Rainbows F.C13 vs Birkirkara FC5               

VĐQG New Zealand

17/03   08h00 Hawke's Bay United6 vs Southern United7               
17/03   08h00 Eastern Suburbs Auckland3 vs Canterbury United4               
17/03   10h45 Wellington Phoenix Reserve9 vs Auckland City1               

VĐQG UAE

16/03   20h40 Dabba Al-Fujairah9 vs Al Ahli(UAE)7               
16/03   20h45 Al Nasr Dubai4 vs Hatta11               
16/03   23h30 Al Wehda(UAE)3 vs Emirates Club10               

VĐQG Nam Phi

17/03   01h00 Ajax Cape Town15 vs Supersport United11               
17/03   01h00 Maritzburg United6 vs Polokwane City FC12               

Hạng 2 Pháp

17/03   01h00 Bourg Peronnas18 vs Chamois Niortais15               
17/03   01h00 Clermont8 vs Nancy17               
17/03   01h00 Quevilly19 vs AJ Auxerre14               
17/03   01h00 Ajaccio Gfco11 vs Ajaccio4               
17/03   01h00 Stade Brestois7 vs Nimes2               
17/03   01h00 Chateauroux9 vs Le Havre5               
17/03   01h00 Lorient6 vs Orleans US 4513               
17/03   01h00 Reims1 vs Lens16               
17/03   01h00 Sochaux10 vs Tours20               
17/03   01h00 Valenciennes12 vs Paris FC3               

Hạng 2 Hà Lan

17/03   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)5 vs Volendam15               
17/03   01h00 Emmen7 vs Helmond Sport18               
17/03   01h00 AZ Alkmaar (Youth)19 vs Almere City FC6               
17/03   01h00 De Graafschap9 vs Jong Ajax (Youth)2               
17/03   01h00 Go Ahead Eagles16 vs SC Telstar4               
17/03   01h00 Den Bosch10 vs Dordrecht13               
17/03   01h00 Cambuur Leeuwaarden11 vs NEC Nijmegen1               
17/03   01h00 FC Oss8 vs Fortuna Sittard3               
17/03   01h00 FC Eindhoven12 vs FC Utrecht (Youth)20               
17/03   01h00 RKC Waalwijk17 vs MVV Maastricht14               

Hạng 2 Israel

16/03   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Maccabi Ahi Nazareth9               
16/03   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Ironi Nesher16               
16/03   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon11 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               
16/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Afula6               
16/03   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Hapoel Tel Aviv1               
16/03   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Maccabi Herzliya15               
16/03   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot12 vs Hapoel Kfar Saba2               
16/03   19h00 Hapoel Hadera5 vs Beitar Shimshon Tel Aviv7               

Hạng 2 Áo

16/03   22h30 SV Ried1 vs FC Wacker Innsbruck3               
16/03   22h30 FC Liefering4 vs FAC Team Fur Wien9               
16/03   22h30 FC Blau Weiss Linz10 vs TSV Hartberg5               
16/03   22h30 Kapfenberg7 vs FC Magna Wiener Neustadt2               
16/03   22h30 WSG Wattens8 vs Austria Lustenau6               

Hạng 3 Pháp

17/03   01h00 GS Consolat Marseille9 vs Stade Lavallois MFC12               
17/03   01h00 Cholet So4 vs Avenir Sportif Beziers13               
17/03   01h00 Pau FC5 vs Chambly Fc11               
17/03   01h00 USL Dunkerque6 vs Entente Sannois7               
17/03   01h00 Avranches17 vs Grenoble3               
17/03   01h00 Red Star FC 932 vs Les Herbiers15               
17/03   01h00 Bastia  vs Lyon Duchere8               
17/03   01h00 Boulogne14 vs Rodez Aveyron1               
17/03   01h00 Creteil16 vs Concarneau10