`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 22/08/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

30/11   02h45 Bournemouth AFC17 vs Burnley7               
30/11   02h45 Arsenal6 vs Huddersfield Town10               
30/11   02h45 Chelsea4 vs Swansea City19               
30/11   03h00 Everton15 vs West Ham United18               
30/11   03h00 Manchester City1 vs Southampton13               
30/11   03h00 Stoke City14 vs Liverpool5               

VĐQG Pháp

30/11   01h00 Angers14 vs Rennes10               
30/11   01h00 Guingamp13 vs Montpellier8               
30/11   01h00 Lyon3 vs Lille16               
30/11   01h00 Metz20 vs Marseille4               
30/11   01h00 Nantes5 vs Monaco2               
30/11   01h00 Toulouse12 vs Nice15               
30/11   03h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Troyes11               

VĐQG Scotland

30/11   02h45 Motherwell5 vs Celtic FC1               
30/11   02h45 Glasgow Rangers4 vs Aberdeen2               

VĐQG Bulgary

29/11   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Lokomotiv Plovdiv9               
29/11   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Levski Sofia3               
29/11   21h00 Pirin Blagoevgrad12 vs Etar11               
29/11   21h00 Vereya6 vs Ludogorets Razgrad1               
29/11   21h00 Slavia Sofia8 vs Cherno More Varna7               
29/11   21h00 Botev Plovdiv4 vs Beroe Stara Zagora5               
29/11   21h00 CSKA Sofia2 vs Septemvri Simitli10               

VĐQG Serbia

29/11   22h00 FK Napredak Krusevac7 vs FK Backa Backa Palanka13               
29/11   22h00 Radnicki Nis8 vs Macva Sabac11               
29/11   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda4 vs FK Javor Ivanjica14               
29/11   22h00 Crvena Zvezda5 vs Partizan Belgrade2               
29/11   22h00 Mladost Lucani10 vs Cukaricki Stankom6               
29/11   22h00 Zemun12 vs FK Rad Beograd15               
29/11   22h00 Vojvodina Novi Sad3 vs Borac Cacak16               
29/11   22h00 Crvena Zvezda1 vs Radnik Surdulica9               

VĐQG Slovenia

29/11   22h00 Ankaran Hrvatini Mas Tech10 vs NK Aluminij8               
29/11   22h00 Maribor1 vs ND Gorica5               
29/11   22h00 Krsko Posavlje7 vs NK Publikum Celje6               
29/11   22h00 NK Rudar Velenje4 vs Triglav Gorenjska9               
29/11   22h00 Domzale3 vs NK Olimpija Ljubljana2               

VĐQG Síp

29/11   23h00 Ermis Aradippou10 vs APOEL Nicosia4               

VĐQG Arập Xeut

29/11   20h30 Al Raed14 vs Al-Feiha13               
29/11   22h40 Al-Nasr(KSA)3 vs Al-Fateh8               

VĐQG Bahrain

29/11   20h20 East Riffa7 vs Al-Hadd8               
29/11   21h00 Al-Ahli(BHR)10 vs Al-Ittihad(BHR)9               
29/11   22h35 Al-Najma2 vs Al-Shabbab3               

VĐQG Peru

29/11   22h15 Deportivo Union Comercio12 vs Academia Deportiva Cantolao8               
29/11   23h30 Juan Aurich15 vs Sporting Cristal10               

VĐQG Ai Cập

29/11   17h45 Tanta9 vs El Mokawloon El Arab3               
29/11   20h00 Smouha SC4 vs Ittihad Alexandria14               
29/11   22h30 Wadi Degla SC15 vs Ismaily1               

Cúp Tây Ban Nha

30/11   01h00 Leganes  vs Real Valladolid                
30/11   01h00 Alaves  vs Getafe                
30/11   01h00 Atletico Madrid  vs Elche                
30/11   01h00 FC Barcelona  vs Real Murcia                
30/11   01h00 Real Betis  vs Cadiz                
30/11   01h00 Athletic Bilbao  vs Formentera                
30/11   01h00 Celta Vigo  vs Eibar                
30/11   01h00 RCD Espanyol  vs Tenerife                
30/11   01h00 Las Palmas  vs Deportivo La Coruna                
30/11   01h00 Levante  vs Girona                
30/11   01h00 Malaga  vs Numancia                
30/11   01h00 Real Madrid  vs Fuenlabrada                
30/11   01h00 Real Sociedad  vs Lleida                
30/11   01h00 Sevilla  vs FC Cartagena                
30/11   01h00 Valencia  vs Real Zaragoza                
30/11   01h00 Villarreal  vs Ponferradina                

Cúp Italia

29/11   20h00 Sassuolo  vs Bari                
29/11   20h00 Spal  vs Cittadella                
29/11   20h00 Cagliari  vs Pordenone Calcio SSD                
29/11   20h00 Chievo  vs Verona                
29/11   20h00 Genoa  vs Crotone                
29/11   20h00 Sampdoria  vs Pescara                
29/11   20h00 Torino  vs Carpi                
29/11   20h00 Udinese  vs Perugia                

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

29/11   22h00 FeirenseC-3 vs OliveirenseC-1               
29/11   22h00 MoreirenseC-2 vs Vitoria GuimaraesC-4               
29/11   22h00 BelenensesB-3 vs Sporting LisbonB-2               
29/11   22h00 Sporting BragaA-3 vs PortimonenseA-4               
29/11   22h00 MaritimoB-1 vs CF Uniao MadeiraB-4               
29/11   22h00 Pacos de FerreiraD-4 vs FC PortoD-3               
29/11   22h00 Rio AveD-2 vs LeixoesD-1               
29/11   22h00 Vitoria SetubalA-1 vs BenficaA-2               

Cúp Ba Lan

29/11   22h00 Legia Warszawa  vs Bytovia Bytow                
29/11   22h00 Korona Kielce  vs Zaglebie Lubin(N)                
29/11   22h00 Gornik Zabrze  vs Chojniczanka Chojnice                
29/11   22h00 Arka Gdynia  vs Chrobry Glogow                

Cúp Venezuela

30/11   06h00 Mineros de Guayana  vs Zamora Barinas                

Football League Trophy

30/11   02h00 Chesterfield  vs Manchester City U23                
30/11   02h45 Crawley Town  vs Fulham U23                

League One

29/11   21h00 Charlton Athletic3 vs Peterborough United8