`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 22/06/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

14/10   18h30 Liverpool8 vs Manchester United2               
14/10   21h00 Swansea City14 vs Huddersfield Town6               
14/10   21h00 Burnley7 vs West Ham United17               
14/10   21h00 Crystal Palace20 vs Chelsea3               
14/10   21h00 Manchester City1 vs Stoke City13               
14/10   21h00 Tottenham Hotspur5 vs Bournemouth AFC19               
14/10   23h30 Watford11 vs Arsenal12               

VĐQG Tây Ban Nha

14/10   18h00 Athletic Bilbao6 vs Sevilla2               
14/10   21h15 Getafe14 vs Real Madrid4               
14/10   23h30 Alaves20 vs Real Sociedad3               
15/10   01h45 Atletico Madrid5 vs FC Barcelona1               

VĐQG Italia

14/10   23h00 Juventus2 vs Lazio4               
15/10   01h45 AS Roma9 vs Napoli1               

VĐQG Đức

14/10   20h30 TSG Hoffenheim5 vs Augsburg8               
14/10   20h30 Hannover 962 vs Eintracht Frankfurt13               
14/10   20h30 Hertha Berlin11 vs Schalke 044               
14/10   20h30 FSV Mainz 0515 vs Hamburger SV9               
14/10   20h30 Bayern Munchen3 vs SC Freiburg16               
14/10   23h30 Borussia Dortmund1 vs RB Leipzig7               

VĐQG Pháp

14/10   22h00 Dijon18 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
15/10   01h00 Caen9 vs Angers11               
15/10   01h00 Saint Etienne3 vs Metz20               
15/10   01h00 Guingamp10 vs Rennes15               
15/10   01h00 Lille17 vs Troyes16               
15/10   01h00 Toulouse13 vs Amiens14               

VĐQG Scotland

14/10   21h00 Saint Johnstone4 vs Glasgow Rangers3               
14/10   21h00 Ross County10 vs Heart of Midlothian7               
14/10   21h00 Hamilton Academical8 vs Motherwell5               
14/10   21h00 Partick Thistle11 vs Kilmarnock12               
14/10   21h00 Celtic FC1 vs Dundee9               
14/10   21h00 Hibernian6 vs Aberdeen2               

VĐQG Hà Lan

14/10   23h30 AFC Ajax6 vs Sparta Rotterdam12               
14/10   23h30 Roda JC18 vs NAC Breda15               
15/10   01h45 Feyenoord1 vs PEC Zwolle7               
15/10   01h45 FC Utrecht8 vs SC Heerenveen4               

VĐQG Azerbaijan

14/10   20h00 Standard Sumqayit4 vs FK Gilan Gabala3               
14/10   20h00 Zira FK1 vs FC Kapaz5               

VĐQG Ba Lan

14/10   23h00 Zaglebie Lubin(N)4 vs Gornik Zabrze2               
14/10   23h00 LKS Nieciecza16 vs Arka Gdynia10               
14/10   23h00 Legia Warszawa3 vs Lechia Gdansk12               
14/10   23h00 Korona Kielce9 vs Wisla Plock11               
14/10   23h00 Jagiellonia Bialystok6 vs Lech Poznan1               
14/10   23h00 Cracovia Krakow15 vs Pogon Szczecin13               
14/10   23h00 Slask Wroclaw8 vs Wisla Plock5               
14/10   23h00 Piast Gliwice14 vs Sandecja Nowy Sacz7               

VĐQG Belarus

14/10   20h00 BATE Borisov2 vs FK Vitebsk5               
14/10   20h00 FK Isloch Minsk14 vs Krumkachy12               
14/10   20h00 Shakhter Soligorsk3 vs Dinamo Minsk1               

VĐQG Bosnia

14/10   22h00 HSK Zrinjski Mostar1 vs Borac Banja Luka5               
14/10   22h00 Radnik Bijeljina8 vs Vitez11               
14/10   22h00 Sloboda10 vs Sarajevo7               
14/10   22h00 FK Krupa6 vs NK Siroki Brijeg4               
14/10   22h00 GOSK Gabela9 vs Mladost Doboj Kakanj3               
14/10   22h00 NK Celik12 vs FK Zeljeznicar2               

VĐQG Bulgary

14/10   21h00 Cherno More Varna6 vs Ludogorets Razgrad2               
14/10   21h00 Septemvri Simitli13 vs Vitosha Bistritsa14               
14/10   21h00 Etar9 vs Levski Sofia3               
14/10   21h00 Slavia Sofia12 vs FC Dunav Ruse11               
14/10   21h00 Botev Plovdiv10 vs Vereya5               
14/10   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Lokomotiv Plovdiv7               
14/10   21h00 CSKA Sofia1 vs Pirin Blagoevgrad8               

VĐQG Bắc Ai Len

14/10   21h00 Glentoran FC5 vs Cliftonville7               
14/10   21h00 Coleraine1 vs Linfield FC2               
14/10   21h00 Warrenpoint Town11 vs Ballinamallard United12               
14/10   21h00 Carrick Rangers9 vs Dungannon Swifts6               
14/10   21h00 Ballymena United8 vs Ards FC10               
14/10   21h00 Crusaders3 vs Glenavon Lurgan4               

VĐQG Croatia

14/10   22h00 Istra 1961 Pula10 vs Rijeka2               
14/10   22h00 Dinamo Zagreb1 vs ZNK Osijek4               
14/10   22h00 Rudes7 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
14/10   22h00 Hajduk Split3 vs HNK Cibalia8               
14/10   22h00 Slaven Koprivnica5 vs Inter Zapresic9               

VĐQG Estonia

14/10   17h00 Flora Paide8 vs Levadia Tallinn2               
14/10   17h00 FC Flora Tallinn1 vs Vaprus Parnu10               
14/10   17h00 Viljandi Tulevik9 vs Trans Narva5               
14/10   17h00 JK Sillamae Kalev7 vs Tartu JK Maag Tammeka6               

VĐQG Georgia

14/10   22h00 Dinamo Batumi7 vs Dila Gori8               
15/10   00h00 FC Saburtalo Tbilisi4 vs FC Kolkheti Poti9               

VĐQG Hungary

14/10   23h00 Diosgyor VTK7 vs Vasas6               
14/10   23h00 Ujpesti9 vs Paksi SE Honlapja8               
14/10   23h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Debrecin VSC4               
14/10   23h00 Videoton Puskas Akademia5 vs Ferencvarosi TC2               
14/10   23h00 Balmazujvarosi FC12 vs Fehervar Videoton1               
14/10   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Budapest Honved3               

VĐQG Hy Lạp

14/10   20h00 Pas Giannina5 vs Platanias FC12               
14/10   22h15 PAE Atromitos9 vs Asteras Tripolis13               
15/10   00h30 Panionios3 vs Olympiakos Piraeus2               

VĐQG Ireland

15/10   00h30 Limerick FC7 vs Drogheda United12               

VĐQG Israel

14/10   23h00 Ashdod MS14 vs Hapoel Ashkelon11               
14/10   23h00 Hapoel Haifa2 vs Hapoel Acco9               
14/10   23h00 Hapoel Raanana13 vs Hapoel Beer Sheva6               
14/10   23h00 Beitar Jerusalem1 vs Maccabi Netanya8               
14/10   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Bnei Yehuda Tel Aviv10               
14/10   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona4 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC5               
14/10   23h00 Maccabi Petah Tikva FC12 vs Maccabi Haifa7               

VĐQG Latvia

14/10   18h00 Spartaks Jurmala1 vs Jelgava6               
14/10   20h00 FK Ventspils2 vs SK Babite Dinamo8               

VĐQG Malta

14/10   20h00 Mosta FC7 vs St. Andrews11               
14/10   22h15 Floriana F.C.3 vs Balzan FC9               

VĐQG Moldova

14/10   19h00 Speranta Nisporeni8 vs FC Dacia Chisinau3               
14/10   19h00 FC Olimpia Balti7 vs Spicul Chiscareni6               
14/10   19h00 FC Milsami2 vs Zimbru Chisinau5               

VĐQG Montenegro

14/10   22h00 Mladost 069 Podgorica5 vs FK Rudar Pljevlja4               
14/10   22h00 FK Iskra Danilovgrad8 vs FK Buducnost Podgorica3               
14/10   22h00 FK Zeta2 vs Decic Tuzi9               
14/10   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Kom6               
14/10   22h00 OFK Petrovac10 vs FK Grbalj Radanovici7               

VĐQG Na Uy

15/10   01h00 Lillestrom10 vs Sogndal14               
15/10   01h00 Valerenga12 vs Aalesund FK11               
15/10   01h00 Molde4 vs Brann2               
15/10   01h00 Tromso IL15 vs Rosenborg1               
15/10   01h00 Kristiansund BK13 vs Viking16               
15/10   01h00 Stromsgodset9 vs Odd Grenland6               
15/10   01h00 Sarpsborg 083 vs Stabaek8               
15/10   01h00 Haugesund5 vs Sandefjord7               

VĐQG Romania

14/10   22h00 CSM Studentesc Iasi9 vs CS Universitatea Craiova4               
14/10   22h00 CS Voluntari8 vs Steaua Bucuresti2               
14/10   22h00 Sepsi11 vs FC Astra Giurgiu3               
14/10   22h00 CFR Cluj1 vs Botosani5               
14/10   22h00 ACS Poli Timisoara6 vs Concordia Chiajna12               
14/10   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Viitorul Constanta10               
14/10   22h00 Steaua Bucuresti7 vs Juventus Bucuresti14               

VĐQG Serbia

14/10   22h00 FK Rad Beograd13 vs FK Spartak Zlatibor Voda4               
14/10   22h00 Cukaricki Stankom6 vs FK Javor Ivanjica16               
14/10   22h00 Radnicki Nis7 vs Crvena Zvezda5               
14/10   22h00 Mladost Lucani8 vs FK Napredak Krusevac12               
14/10   22h00 Radnik Surdulica11 vs Partizan Belgrade3               
14/10   22h00 FK Backa Backa Palanka14 vs Borac Cacak15               
14/10   22h00 Zemun10 vs Vojvodina Novi Sad2               
14/10   22h00 Crvena Zvezda1 vs Macva Sabac9               

VĐQG Slovakia

14/10   22h00 Slovan Bratislava2 vs Tatran Presov9               
14/10   22h00 MFK Ruzomberok5 vs Zlate Moravce7               
14/10   22h00 Sport Podbrezova10 vs Dunajska Streda4               
14/10   22h00 Michalovce8 vs Spartak Trnava3               
14/10   22h00 MSK Zilina6 vs Nitra1               
14/10   22h00 Trencin11 vs FK Senica12               

VĐQG Slovenia

14/10   22h00 NK Aluminij7 vs NK Olimpija Ljubljana1               
14/10   22h00 Triglav Gorenjska9 vs Krsko Posavlje6               
14/10   22h00 ND Gorica3 vs NK Publikum Celje8               
14/10   22h00 NK Rudar Velenje4 vs Maribor2               
14/10   22h00 Domzale5 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               

VĐQG Séc

14/10   22h00 Mlada Boleslav11 vs Teplice9               
14/10   22h00 Bohemians 19057 vs Banik Ostrava13               
14/10   22h00 Brno15 vs Synot Slovacko12               
14/10   22h00 Tescoma Zlin10 vs Vysocina jihlava16               
14/10   22h00 Sigma Olomouc3 vs Baumit Jablonec6               
14/10   22h00 MFK Karvina14 vs Slavia Praha2               
14/10   22h00 Sparta Praha5 vs FC Viktoria Plzen1               
14/10   22h00 Slovan Liberec4 vs Dukla Prague8               

VĐQG Síp

14/10   20h00 Olympiakos Nicosia FC6 vs Alki Oroklini5               
14/10   20h00 Nea Salamis13 vs Ethnikos Achnas FC10               
14/10   20h00 AEL Limassol4 vs AEP Paphos8               
14/10   20h00 Ermis Aradippou14 vs Omonia Nicosia FC11               
14/10   20h00 Aris Limassol12 vs AEK Larnaca2               
14/10   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs Apollon Limassol FC7               
14/10   20h00 APOEL Nicosia9 vs Doxa Katokopias3               

VĐQG Thụy Sỹ

14/10   21h00 Grasshopper8 vs Luzern4               
14/10   21h00 FC Sion7 vs St. Gallen5               
14/10   21h00 Lausanne Sports10 vs Young Boys1               
14/10   21h00 Lugano6 vs Basel3               
14/10   21h00 Thun9 vs FC Zurich2               

VĐQG Ukraina

14/10   21h00 Zirka Kirovohrad8 vs FC Karpaty Lviv10               
14/10   21h00 Olimpic Donetsk6 vs PFC Oleksandria9               
14/10   21h00 Chernomorets Odessa12 vs Dynamo Kyiv1               
14/10   21h00 Stal D.11 vs Zorya7               
14/10   21h00 Veres4 vs Illichivets5               
14/10   21h00 FC Shakhtar Donetsk2 vs FC Vorskla Poltava3               

VĐQG Wales

14/10   20h30 Newtown AFC6 vs Bala Town7               
14/10   20h30 Barry Town AFC10 vs Newi Cefn Druids9               
14/10   20h30 Llandudno1 vs Aberystwyth Town12               
14/10   20h30 Carmarthen11 vs Connah's QN5               
14/10   20h30 Bangor City FC2 vs UWIC Inter Cardiff3               

VĐQG Áo

14/10   23h30 LASK Linz4 vs Red Bull Salzburg2               
14/10   23h30 Sturm Graz1 vs Austria Wien3               
14/10   23h30 Rheindorf Altach6 vs Trenkwalder Admira Wacker5               
14/10   23h30 Wolfsberger AC7 vs Mattersburg9               
14/10   23h30 Rapid Wien8 vs SKN St. Polten10               

VĐQG Nhật Bản

14/10   17h00 Urawa Red Diamonds8 vs Vissel Kobe11               
14/10   17h00 Kashima Antlers1 vs Hiroshima Sanfrecce15               
14/10   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Vegalta Sendai12               
14/10   17h00 Shimizu S-Pulse13 vs Jubilo Iwata6               
14/10   17h00 Yokohama Marinos5 vs Omiya Ardija17               
14/10   17h00 Ventforet Kofu16 vs FC Tokyo10               
14/10   17h00 Consadole Sapporo14 vs Kashiwa Reysol3               
14/10   17h00 Sagan Tosu9 vs Cerezo Osaka4               
14/10   17h00 Gamba Osaka7 vs Albirex Niigata18               

VĐQG Trung Quốc

14/10   14h30 Tianjin QuanJian4 vs Shandong Luneng5               
14/10   14h30 Liaoning FC14 vs Shanghai East Asia FC2               
14/10   18h35 Hebei HX Xingfu3 vs Jiangsu Suning FC13               
14/10   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC1 vs Yanbian16               
14/10   18h35 Beijing Guoan7 vs Chongqing Lifan9               

VĐQG Arập Xeut

14/10   21h55 Al-Ettifaq8 vs Al-Baten1               
15/10   00h00 Al-Faisaly Harmah3 vs Al-Feiha13               

VĐQG Hồng Kông

14/10   13h30 Southern District4 vs Yuen Long FC7               
14/10   16h30 Kitchee1 vs Wofoo Tai Po2               

VĐQG Indonesia

14/10   15h00 Persija Jakarta  vs Gresik United                
14/10   18h30 Arema Malang  vs PS TNI                

VĐQG Jordan

14/10   21h00 Al Hussein Irbid12 vs Shabab AlOrdon5               
14/10   23h30 Al-Ahly7 vs Al Yarmouk1               
14/10   23h30 Al Faisaly6 vs That Ras3               

VĐQG Oman

15/10   00h00 Oman Club12 vs Mrbat14               
15/10   00h00 Al-Mdeebe13 vs Alslam5               
15/10   00h00 Al Oruba Sur4 vs Saham11               
15/10   00h05 Al-Suwaiq3 vs Dhufar6               
15/10   00h20 Al-Nasr(OMA)1 vs Al-Nahda Muscat7               
15/10   03h15 Al Shabab(OMA)2 vs Muscat8               
15/10   03h15 Sohar Club10 vs Fnjaa9               

VĐQG Qatar

14/10   21h30 Al-Garrafa7 vs Al Khor SC10               
14/10   23h40 Al-Sailiya2 vs Al-Khuraitiat12               
14/10   23h40 Umm Salal3 vs Al-Arabi SC11               

VĐQG Thái Lan

14/10   17h45 Ratchaburi FC7 vs Suphanburi FC13               
14/10   17h45 Muang Thong United2 vs Thailand Honda FC17               
14/10   18h00 Port FC11 vs Nakhon Ratchasima14               
14/10   18h00 Bangkok Glass4 vs BEC Tero Sasana10               
14/10   19h00 Sisaket FC16 vs bangkok united fc3               
14/10   19h00 Chiangrai United5 vs Chonburi Shark FC6               
14/10   19h00 Buriram United1 vs Sukhothai15               
14/10   20h00 Samut Songkhram FC18 vs Rajnavy Rayong FC12               
14/10   20h00 Ubon UMT United9 vs Pattaya United8               

VĐQG UAE

14/10   20h05 Al Nasr Dubai8 vs Dabba Al-Fujairah12               
14/10   20h05 Ajman10 vs Al Ain6               
14/10   23h00 Al Ahli(UAE)2 vs Emirates Club5               

VĐQG Việt Nam

14/10   17h00 Hoang Anh Gia Lai11 vs Song Lam Nghe An9               
14/10   17h00 XM Hai Phong FC7 vs CLB TPHCM10               

VĐQG Brazil

15/10   02h00 Bahia BA16 vs Corinthians Paulista (SP)1               
15/10   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Palmeiras4               
15/10   02h00 Sport Club Recife PE12 vs Atletico Mineiro10               
15/10   02h00 Chapecoense SC15 vs Flamengo5               
15/10   02h00 Cruzeiro (MG)6 vs Ponte Preta14               
15/10   02h00 Coritiba PR18 vs Gremio (RS)2               
15/10   02h00 Fluminense RJ9 vs Avai FC SC13               
15/10   02h00 Sao Paulo17 vs Atletico Paranaense8               
15/10   02h00 Santos3 vs Vitoria BA19               
15/10   02h00 Vasco da Gama11 vs Botafogo RJ7               

VĐQG Peru

15/10   00h30 Juan Aurich14 vs Sport Rosario11               
15/10   03h00 Deportivo Municipal10 vs Sporting Cristal6               
15/10   05h45 Sport Rosario11 vs Inti Gas Deportes12               
15/10   08h00 Academia Deportiva Cantolao2 vs Alianza Lima1               

VĐQG Mexico

15/10   07h00 Monterrey1 vs Pachuca13               
15/10   07h06 Club Leon8 vs Tigres UANL6               
15/10   09h00 Necaxa9 vs Pumas U.N.A.M.17               
15/10   09h06 Chivas Guadalajara12 vs Monarcas Morelia7               

Hạng Nhất Anh

14/10   21h00 Birmingham City23 vs Cardiff City3               
14/10   21h00 Bolton Wanderers24 vs Sheffield Wednesday9               
14/10   21h00 Brentford22 vs Millwall16               
14/10   21h00 Bristol City8 vs Burton Albion19               
14/10   21h00 Derby County15 vs Nottingham Forest10               
14/10   21h00 Fulham14 vs Preston North End4               
14/10   21h00 Leeds United1 vs Reading18               
14/10   21h00 Norwich City12 vs Hull City17               
14/10   21h00 Sheffield United6 vs Ipswich Town5               
14/10   21h00 Sunderland A.F.C21 vs Queens Park Rangers (QPR)11               
14/10   21h00 Wolves2 vs Aston Villa13               

Hạng Nhất Scotland

14/10   21h00 Brechin City10 vs Greenock Morton3               
14/10   21h00 Dumbarton7 vs Saint Mirren2               
14/10   21h00 Queen of South5 vs Dunfermline Athletic1               
14/10   21h00 Falkirk9 vs Inverness8               
14/10   21h00 Livingston6 vs Dundee United4               

Hạng 2 Nga

14/10   19h00 Tom Tomsk13 vs Fakel17               
14/10   19h00 Kryliya Sovetov2 vs Rotor Volgograd19               
14/10   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Baltika Kaliningrad7               
14/10   19h00 Tyumen18 vs Spartak Tambov4               
14/10   19h00 Khimki15 vs Zenit-2 St.Petersburg14               
14/10   19h00 Volga Olimpiets20 vs Kuban Krasnodar12               
14/10   19h00 Sibir Novosibirsk6 vs Gazovik Orenburg9               
14/10   19h00 Volgar-Gazprom Astrachan5 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
14/10   19h00 Dinamo St Petersburg3 vs Spartak Moscow II10               
14/10   19h00 Avangard11 vs Luch Energiya16               

Hạng 2 Ba Lan

14/10   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala11 vs GKS Katowice16               
14/10   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Miedz Legnica2               
14/10   22h00 GKS Tychy7 vs Puszcza Niepolomice10               
14/10   22h00 Gornik Leczna12 vs Pogon Siedlce13               
14/10   22h00 OKS Stomil Olsztyn8 vs Odra Opole3               
14/10   22h00 Bytovia Bytow6 vs Zaglebie Sosnowiec14               
14/10   22h00 Chrobry Glogow4 vs Wigry Suwalki17               
14/10   22h00 Stal Mielec5 vs Chojniczanka Chojnice1               
14/10   22h00 Ruch Chorzow18 vs Rakow Czestochowa15               

Hạng 2 Bỉ

14/10   22h00 Cercle Brugge5 vs Roeselare4               

Hạng 2 Na Uy

15/10   01h00 Ullensaker/Kisa IL6 vs Jerv10               
15/10   01h00 Start IK2 vs Ranheim IL3               
15/10   01h00 Elverum15 vs Kongsvinger13               
15/10   01h00 Floro8 vs Asane Fotball12               
15/10   01h00 Bodo Glimt1 vs Levanger FK7               
15/10   01h00 Mjondalen IF5 vs Fredrikstad14               
15/10   01h00 Tromsdalen11 vs Strommen9               
15/10   01h00 Sandnes Ulf4 vs FK Arendal16               

Hạng 2 Phần Lan

14/10   19h00 OPS-jp8 vs Honka Espoo2               
14/10   19h00 Haka4 vs KPV3               
14/10   19h00 Jaro6 vs AC Oulu5               
14/10   19h00 TPS Turku1 vs Gnistan Helsinki9               
14/10   19h00 Ekenas IF Fotboll7 vs GrIFK Kauniainen10               

Hạng 2 Séc

14/10   20h00 Pardubice8 vs FK Graffin Vlasim6               
14/10   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Trinec4               
14/10   20h00 Opava1 vs SK Slovan Varnsdorf16               
14/10   20h00 Frydek-Mistek14 vs Hradec Kralove3               
14/10   20h00 Vitkovice15 vs Marila Pribram9               
14/10   20h00 Usti nad Labem13 vs Viktoria Zizkov10               
14/10   20h00 SC Znojmo5 vs Dynamo Ceske Budejovice2               
14/10   20h00 FK Banik Sokolov12 vs Olymp.Hradec Kralove7               

Hạng 2 Nhật Bản

14/10   17h00 Nagoya Grampus6 vs Shonan Bellmare1               
14/10   17h00 Oita Trinita9 vs Avispa Fukuoka3               
14/10   17h00 JEF United Ichihara Chiba11 vs Matsumoto Yamaga FC4               
14/10   17h00 Montedio Yamagata12 vs Yokohama FC5               
14/10   17h00 Ehime FC16 vs Kamatamare Sanuki19               
14/10   17h00 Thespa Kusatsu22 vs Tokyo Verdy8               
14/10   17h00 Kyoto Sanga17 vs Roasso Kumamoto20               
14/10   17h00 Mito Hollyhock13 vs Fagiano Okayama10               
14/10   17h00 FC Gifu15 vs Tokushima Vortis7               
14/10   17h00 Machida Zelvia14 vs Zweigen Kanazawa FC18               
14/10   17h00 V-Varen Nagasaki2 vs Renofa Yamaguchi21               

Hạng 2 Hàn Quốc

14/10   12h00 Seongnam FC4 vs FC Anyang6               
14/10   12h00 Busan I Park2 vs Suwon City7               
14/10   12h00 Gyeongnam FC1 vs Seoul E-Land FC8               

Hạng 2 Trung Quốc

14/10   13h00 Dalian Aerbin1 vs Dalian Chaoyue13               
14/10   13h00 Beijing Renhe2 vs Xinjiang Tianshan Leopard10               
14/10   13h00 Shenzhen JiaZhaoye5 vs Inner Mongolia Zhongyou14               
14/10   13h00 Wuhan ZALL6 vs Shanghai Shenxin7               
14/10   13h00 Shijiazhuang YongChang FC3 vs Hangzhou Greentown8               
14/10   13h00 Qingdao Huanghai F.C.4 vs Lijiang FeiHu FC16               
14/10   13h00 Beijing BeiKong9 vs Meizhou Hakka11               
14/10   13h00 Zhejiang Yiteng FC12 vs Baoding Rongda FC15               

Hạng 2 Argentina

15/10   01h00 Instituto15 vs Aldosivi Mar del Plata2               
15/10   01h00 Nueva Chicago20 vs Deportivo Moron10               
15/10   01h00 San Martin Tucuman23 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero8               
15/10   01h00 Santa Marina Tandil22 vs Atletico Rafaela6               
15/10   01h00 Juventud U.Gualeguaychu17 vs Independiente Rivadavia14               
15/10   01h00 Estudiantes de San Luis9 vs Boca Unidos7               
15/10   01h00 Los Andes19 vs Sarmiento Junin24               
15/10   01h00 Flandria18 vs CA Brown Adrogue4               
15/10   01h00 Almagro5 vs All Boys3               
15/10   01h00 Agropecuario AAC1 vs Ferrol Carril Oeste12               
15/10   01h00 Deportivo Riestra11 vs Quilmes21               
15/10   01h00 Gimnasia Jujuy13 vs Villa Dalmine25               

Hạng 2 Colombia

15/10   01h00 Deportes Quindio9 vs Valledupar FC10               
15/10   01h00 Fortaleza F.C15 vs Cucuta5               
15/10   01h00 Deportivo Rionegro2 vs Bogota FC12               
15/10   01h00 Union Magdalena8 vs Universitario de Popayan16               
15/10   01h00 Llaneros FC6 vs Atletico FC13               
15/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Deportivo Pereira1               
15/10   01h00 Orsomarso11 vs Real Cartagena3               
15/10   01h00 Boyaca Chico7 vs Real Santander14               

Hạng 2 Mexico

15/10   07h00 Cafetaleros de Tapachula16 vs CSyD Dorados de Sinaloa6               
15/10   08h15 Celaya FC4 vs UAEM Potros13               

League One

14/10   21h00 Fleetwood Town8 vs Rochdale21               
14/10   21h00 Bristol Rovers15 vs Oxford United10               
14/10   21h00 Bury22 vs Bradford City3               
14/10   21h00 Charlton Athletic7 vs Doncaster Rovers19               
14/10   21h00 Northampton Town17 vs AFC Wimbledon16               
14/10   21h00 Oldham Athletic24 vs Blackburn Rovers11               

Hạng 3 Đức

14/10   19h00 Fortuna Koln3 vs Rot-Weiss Erfurt12               
14/10   19h00 Carl Zeiss Jena20 vs Hansa Rostock6               
14/10   19h00 Chemnitzer19 vs Sportfreunde Lotte18               
14/10   19h00 SV Wehen Wiesbaden4 vs SV Meppen11               
14/10   19h00 Vfr Aalen7 vs Zwickau13               
14/10   19h00 Hallescher FC9 vs SG Sonnenhof Grossaspach5               
14/10   19h00 Karlsruher SC14 vs Wurzburger Kickers17               
14/10   19h00 VfL Osnabruck15 vs Magdeburg2               
14/10   19h00 SC Paderborn 071 vs Werder Bremen (Youth)8               
14/10   19h00 Unterhaching10 vs Preuben Munster16               

Hạng 3 Nhật Bản

14/10   11h00 Yokohama SCC13 vs AC Nagano Parceiro6               
14/10   11h00 SC Sagamihara11 vs Blaublitz Akita2               
14/10   11h00 Grulla Morioka14 vs FC Ryukyu8               
14/10   11h00 Tochigi SC3 vs Cerezo Osaka U2316               
14/10   11h00 Gamba Osaka U2317 vs Fukushima United FC10               
14/10   11h00 FC Tokyo U2312 vs Gainare Tottori15               
14/10   11h00 Giravanz Kitakyushu7 vs Kagoshima United4               
14/10   11h00 Kataller Toyama5 vs Fujieda MYFC9               

Japan Football League

14/10   11h00 Imabari FC6 vs Nara Club10               
14/10   11h00 Ryutsu Keizai University7 vs Maruyasu Industries14               

Hạng 3 Hàn Quốc

14/10   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Gangneung City7               
14/10   13h00 Cheonan City3 vs Changwon City6               
14/10   13h00 Gimhae City2 vs Daejeon Korail4               
14/10   13h00 Busan Transportation Corporation8 vs Mokpo City5               

League Two

14/10   21h00 Yeovil Town19 vs Crewe Alexandra15               
14/10   21h00 Notts County2 vs Barnet14               
14/10   21h00 Lincoln City10 vs Cambridge United7               
14/10   21h00 Chesterfield23 vs Morecambe16               
14/10   21h00 Accrington Stanley3 vs Coventry City6               
14/10   21h00 Wycombe Wanderers12 vs Exeter City1               
14/10   21h00 Forest Green Rovers22 vs Newport County9               
14/10   21h00 Colchester United17 vs Carlisle United18               
14/10   21h00 Grimsby Town13 vs Crawley Town20               
14/10   21h00 Luton Town4 vs Stevenage Borough11               
14/10   21h00 Mansfield Town5 vs Swindon Town8               
14/10   21h00 Port Vale24 vs Cheltenham Town21               

U21 Nga

14/10   17h00 Zenit St.Petersburg Youth7 vs Arsenal Tula Youth12               
14/10   17h00 Amkar Perm(R)15 vs FK Tosno Youth11               
14/10   17h00 FK Rostov Youth9 vs Rubin Kazan (R)4               
14/10   17h00 FC Terek Groznyi Youth13 vs Spartak Moscow Youth10               
14/10   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs CSKA Moscow (R)2               
14/10   17h00 Dinamo Moscow Youth3 vs SKA Khabarovsk Youth8               
14/10   17h00 FK Ural Youth16 vs FK Anzhi Youth14               
14/10   17h00 Ufa Youth6 vs Lokomotiv Moscow Youth5