`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 21/09/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

01/02   03h59 Mexico  vs Bosnia-Herzegovina                

Ngoại Hạng Anh

01/02   01h45 Everton9 vs Leicester City8               
01/02   02h45 Chelsea4 vs Bournemouth AFC13               
01/02   02h45 Newcastle United15 vs Burnley7               
01/02   02h45 Southampton17 vs Brighton Hove Albion16               
01/02   03h00 Manchester City1 vs West Bromwich(WBA)19               
01/02   03h00 Stoke City18 vs Watford10               
01/02   03h00 Tottenham Hotspur5 vs Manchester United2               

VĐQG Bồ Đào Nha

31/01   22h00 Portimonense12 vs Rio Ave5               
31/01   22h00 Estoril18 vs CD Tondela10               
31/01   22h00 Moreirense16 vs FC Porto2               
31/01   22h00 GD Chaves7 vs Vitoria Setubal17               
31/01   22h00 Belenenses11 vs Benfica3               
31/01   22h00 Sporting Braga4 vs Aves15               
31/01   22h00 Boavista FC8 vs Maritimo6               
31/01   22h00 Pacos de Ferreira14 vs Feirense13               
31/01   22h00 Sporting Lisbon1 vs Vitoria Guimaraes9               

VĐQG Costa Rica

01/02   00h00 Perez Zeledon7 vs AD Grecia12               
01/02   00h00 Cartagines Deportiva SA11 vs Santos De Guapiles10               
01/02   00h00 Limon FC9 vs Herediano6               
01/02   00h00 Universidad de Costa Rica5 vs Deportivo Saprissa1               
01/02   00h00 Alajuelense2 vs Guadalupe FC4               
01/02   00h00 Municipal Liberia8 vs AD Carmelita3               

VĐQG Ai Cập

31/01   22h00 EL Masry3 vs Tala Al Jaish7               
01/02   01h00 Enppi5 vs Zamalek4               

VĐQG Nam Phi

01/02   00h30 Ajax Cape Town14 vs Orlando Pirates5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

31/01   22h00 SL Benfica B11 vs FC Famalicao8               
31/01   22h00 Sporting CP B12 vs Real Sport Clube20               
31/01   22h00 Vitoria Guimaraes B18 vs SC Covilha10               
31/01   22h00 Nacional da Madeira5 vs Oliveirense15               
31/01   22h00 Gil Vicente16 vs Varzim17               
31/01   22h00 FC Arouca6 vs Cova Piedade13               
31/01   22h00 Santa Clara7 vs Sporting Braga II19               
31/01   22h00 Academica Coimbra4 vs CF Uniao Madeira14               
31/01   22h00 Leixoes3 vs Viseu2               
31/01   22h00 Penafiel9 vs Porto B1               

Cúp Mexico

01/02   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs PueblaD-3