`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 21/08/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Liên Đoàn Anh

25/10   01h45 Swansea City  vs Manchester United                
25/10   01h45 Bournemouth AFC  vs Middlesbrough                
25/10   01h45 Arsenal  vs Norwich City                
25/10   01h45 Bristol City  vs Crystal Palace                
25/10   01h45 Leicester City  vs Leeds United                
25/10   02h00 Manchester City  vs Wolves                

VĐQG Italia

25/10   01h45 Inter Milan2 vs Sampdoria6               

VĐQG Bỉ

25/10   01h30 KAA Gent12 vs KAS Eupen15               
25/10   01h30 Royal Antwerp3 vs Standard Liege9               
25/10   01h30 Sint-Truidense6 vs Mouscron Peruwelz4               
25/10   01h30 Mechelen14 vs Lokeren11               
25/10   01h30 Oostende16 vs Charleroi2               
25/10   01h30 Racing Genk10 vs Club Brugge1               
25/10   01h30 Red Star Waasland8 vs Kortrijk13               
25/10   01h30 Anderlecht5 vs Zulte-Waregem7               

VĐQG Kazakhstan

24/10   18h00 Lokomotiv Astana1 vs Okzhetpes12               

VĐQG Síp

24/10   20h00 Nea Salamis12 vs Omonia Nicosia FC9               
24/10   20h00 Doxa Katokopias6 vs AEK Larnaca2               
24/10   20h00 AEL Limassol5 vs Olympiakos Nicosia FC10               
24/10   20h00 Ermis Aradippou11 vs Alki Oroklini8               
24/10   20h00 Aris Limassol14 vs Ethnikos Achnas FC13               
24/10   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs AEP Paphos3               
24/10   20h00 APOEL Nicosia4 vs Apollon Limassol FC7               

VĐQG Indonesia

24/10   18h30 PSM Makassar  vs Persiba Balikpapan                

VĐQG Colombia

25/10   03h00 Independiente Santa Fe3 vs Deportes Tolima6               

VĐQG Algeria

24/10   23h00 CS Constantine1 vs OM Medea11               
24/10   23h00 USM Libreville12 vs CR Belouizdad2               
24/10   23h00 JS kabylie9 vs biskra14               
24/10   23h00 JS Saoura4 vs DRB Tadjenant8               
24/10   23h00 MC Oran5 vs ES Setif3               
24/10   23h00 USM Blida16 vs MC Alger13               
24/10   23h00 NA Hussein Dey10 vs USM Bel Abbes7               
24/10   23h00 Paradou AC6 vs USM EL HARRACH15               

Hạng 2 Italia

25/10   01h30 ACD Virtus Entella14 vs Cremonese6               
25/10   01h30 Foggia19 vs Parma15               
25/10   01h30 Perugia7 vs Cesena22               
25/10   01h30 Novara12 vs Salernitana13               
25/10   01h30 Frosinone3 vs Ternana16               
25/10   01h30 Ascoli21 vs Spezia18               
25/10   01h30 Avellino11 vs Pro Vercelli20               
25/10   01h30 Brescia17 vs Bari9               
25/10   01h30 Cittadella10 vs Venezia4               
25/10   01h30 Empoli1 vs Pescara8               
25/10   01h30 Carpi5 vs Palermo2               

Hạng 2 Brazil

25/10   02h00 Boa Esporte Clube11 vs America MG2               
25/10   02h00 ABC RN20 vs Londrina PR9               
25/10   02h00 Oeste5 vs Brasil de Pelotas12               
25/10   02h00 Figueirense14 vs CRB AL13               
25/10   02h00 Goias15 vs Guarani SP17               
25/10   02h00 Internacional RS1 vs Ceara4               
25/10   02h00 Juventude7 vs Nautico (PE)19               
25/10   02h00 SC Paysandu Para10 vs Criciuma8               
25/10   02h00 Parana PR3 vs Vila Nova6               
25/10   02h00 Santa Cruz PE18 vs Luverdense16               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

25/10   02h15 FC PortoD-4 vs LeixoesD-1               

AUS FFA Cup

24/10   15h30 Western Sydney  vs Adelaide United                

Vòng loại WC Nữ 2019

24/10   17h59 Portugal (w)A-17 vs Belgium (w)A-5               
24/10   17h59 Scotland (w)A-21 vs Albania (w)B-1               
24/10   17h59 Croatia (w)A-28 vs Denmark (w)A-9               
24/10   17h59 Slovakia (w)A-31 vs Ireland (w)A-11               
24/10   17h59 Czech (w)A-26 vs Iceland (w)A-6               
24/10   17h59 Germany (w)A-2 vs Faroe Islands (w)D-3               
24/10   17h59 Sweden (w)A-12 vs Hungary (w)A-30               
24/10   17h59 Italy (w)A-15 vs Romania (w)A-25               
24/10   17h59 Netherland (w)A-19 vs Norway (w)A-8               
24/10   17h59 Russia (w)A-33 vs Wales (w)A-16               

Football League Trophy

25/10   01h30 Bradford City  vs Man City U23                
25/10   01h45 Notts County  vs Mansfield Town                
25/10   01h45 Lincoln City  vs Everton U23                
25/10   01h45 Bristol Rovers  vs West Ham U23                
25/10   01h45 Wigan Athletic  vs Middlesbrough U23                

League One

25/10   01h45 Oldham Athletic17 vs Bury19               

Vòng loại U17 Châu Âu

24/10   17h59 Latvia U1713-3 vs Georgia U1713-1               
24/10   17h59 Greece U175-2 vs Srbija C.Gora U175-4               
24/10   17h59 Gibraltar U175-1 vs Norway U175-3               
24/10   17h59 Italy U1713-2 vs Montenegro U1713-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

24/10   16h59 Latvia (w) U196-4 vs Estonia (w) U196-1               
24/10   16h59 Ireland (w) U196-3 vs Netherlands (w) U196-2               
24/10   16h59 Czech (w) U199-3 vs Sweden (w) U199-4               
24/10   16h59 Kazakhstan (w) U192-2 vs Wales (w) U192-4               
24/10   16h59 Turkey (w) U1910-4 vs Scotland (w) U1910-3               
24/10   16h59 Bulgaria (w) U199-2 vs Belarus (w) U199-1               
24/10   16h59 Slovenia (w) U192-3 vs England (w) U192-1               
24/10   16h59 Armenia (w) U1910-1 vs Hungary (w) U1910-2               

U19 Séc

24/10   18h30 MFK Karvina U19  vs Slavia Praha U19