`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 21/06/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

28/09   22h00 Lokomotiv AstanaA-4 vs Slavia PrahaA-2               
29/09   00h00 Red Bull SalzburgI-2 vs MarseilleI-1               
29/09   00h00 BATE BorisovH-2 vs ArsenalH-1               
29/09   00h00 KonyasporI-4 vs Vitoria GuimaraesI-3               
29/09   00h00 FC Viktoria PlzenG-4 vs Hapoel Beer ShevaG-2               
29/09   00h00 LuganoG-3 vs Steaua BucurestiG-1               
29/09   00h00 Ostersunds FKJ-1 vs Hertha BerlinJ-3               
29/09   00h00 Athletic BilbaoJ-2 vs ZoryaJ-4               
29/09   00h00 FC KolnH-4 vs Crvena ZvezdaH-3               
29/09   00h00 LazioK-2 vs Zulte-WaregemK-4               
29/09   00h00 NiceK-1 vs Vitesse ArnhemK-3               
29/09   00h00 RosenborgL-3 vs FC Vardar SkopjeL-4               
29/09   00h00 Zenit St. PetersburgL-1 vs Real SociedadL-2               
29/09   02h05 Ludogorets RazgradC-3 vs TSG HoffenheimC-4               
29/09   02h05 Sheriff TiraspolF-3 vs FC CopenhagenF-1               
29/09   02h05 Partizan BelgradeB-2 vs Dynamo KyivB-1               
29/09   02h05 Skenderbeu KorcaB-4 vs Young BoysB-3               
29/09   02h05 Maccabi Tel AvivA-3 vs VillarrealA-1               
29/09   02h05 AEK AthensD-2 vs Austria WienD-4               
29/09   02h05 Sporting BragaC-1 vs Istanbul Buyuksehir BelediyesiC-2               
29/09   02h05 EvertonE-4 vs Apollon Limassol FCE-2               
29/09   02h05 Lokomotiv MoscowF-2 vs Tescoma ZlinF-4               
29/09   02h05 LyonE-3 vs AtalantaE-1               
29/09   02h05 AC MilanD-1 vs RijekaD-3               

VĐQG Trung Quốc

28/09   18h35 Jiangsu Suning FC13 vs Tianjin QuanJian4               

VĐQG Arập Xeut

28/09   22h30 Al-Baten1 vs Al-Fateh12               
29/09   00h15 Al-Taawon7 vs Al Ittihad(KSA)10               

VĐQG Jordan

28/09   23h30 Al-Jazeera2 vs Ramtha Club11               
28/09   23h30 Al Aqaba SC10 vs Al-Ahly7               
28/09   23h30 Shabab AlOrdon5 vs Al Faisaly6               

VĐQG Kuwait

28/09   22h15 Al-Qadsia SC4 vs Al-Salmiyah6               
29/09   00h35 Al-Nasar8 vs Al-Ttadamon(KUW)7               

VĐQG Qatar

28/09   21h45 Al Markhiya5 vs Al-Sailiya2               

VĐQG Peru

29/09   03h30 UTC Cajamarca5 vs Real Atletico Garcilaso8               
29/09   08h00 Sport Rosario11 vs Alianza Lima1               

VĐQG Mỹ

29/09   03h00 Houston DynamoTay-6 vs LA GalaxyTay-10               
29/09   03h00 San Jose EarthquakesTay-5 vs Chicago FireDong-3               
29/09   03h00 Orlando CityDong-9 vs New England RevolutionDong-8               

VĐQG Ai Cập

28/09   20h00 Nasr Taadeen14 vs Arab Contractors2               
28/09   22h30 Tala Al Jaish10 vs EL Masry1               
29/09   01h00 Wadi Degla SC7 vs Smouha SC6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

29/09   03h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-7 vs Real MonarchsNhóm 2-1               
29/09   03h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs Louisville City FCNhóm 1-1               
29/09   03h00 Harrisburg IslandersNhóm 1-12 vs Ottawa FuryNhóm 1-10               
29/09   03h00 Portland Timbers ReserveNhóm 2-15 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-6               
29/09   03h00 Swope Park RangersNhóm 2-4 vs Los Angeles Galaxy IINhóm 2-13               

U21 Ukraine

28/09   17h00 Chernomorets Odessa U218 vs FC Vorskla U212               
28/09   17h00 Zorya U213 vs Dinamo KyivU214               
28/09   17h00 FC Shakhtar Donetsk U211 vs Karpaty U215               
28/09   17h00 Olimpic Donetsk U2110 vs Illichivets U217               
28/09   17h00 PFK Aleksandriya U216 vs Zirka Kirovohrad U2111               
28/09   17h00 Veres Rivne U219 vs Stal Kamianske U2112