`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 20/08/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

28/05   17h59 Nigeria  vs Democratic Rep Congo                
28/05   23h00 Bosnia-Herzegovina  vs Montenegro                
29/05   01h15 Turkey  vs Iran                
29/05   01h45 Italy  vs Saudi Arabia                
29/05   01h45 Portugal  vs Tunisia                
29/05   02h00 France  vs Ireland                
29/05   05h30 USA  vs Bolivia                
29/05   08h00 Mexico  vs Wales                

VĐQG Belarus

28/05   22h45 BATE Borisov1 vs FK Isloch Minsk10               
29/05   00h45 Neman Grodno5 vs FC Torpedo Zhodino4               

VĐQG Iceland

29/05   02h15 Fylkir4 vs Hafnarfjordur2               

VĐQG Na Uy

29/05   01h00 Sarpsborg 087 vs Stabaek14               

VĐQG Indonesia

28/05   14h30 Persela Lamongan5 vs Pstni7               

VĐQG Chi Lê

29/05   06h00 Colo Colo6 vs Union La Calera3               

Hạng 2 Phần Lan

28/05   22h30 KTP Kotka4 vs Jyvaskyla JK9               

Hạng 2 Thụy Điển

29/05   00h00 Gefle IF14 vs Landskrona BoIS12               
29/05   00h00 AFC Alliance2 vs Norrby IF11               
29/05   00h00 Helsingborg4 vs Jonkopings Sodra9               

Hạng 2 Hàn Quốc

28/05   17h30 FC Anyang10 vs Seoul E-Land FC8               
28/05   17h30 Ansan Mugunghwa FC3 vs Busan I Park4               

Hạng 2 Brazil

29/05   08h00 Avai FC SC5 vs Criciuma19               

Hạng 2 Chi Lê

29/05   07h00 Rangers Talca6 vs Deportes La Serena7               

Aus Victoria

28/05   17h30 FC Bulleen Lions14 vs Bentleigh greens1               
28/05   17h30 Kingston City12 vs Green Gully Cavaliers4               

Nữ Hàn Quốc

28/05   17h00 Changnyeong Women's8 vs Suwon FMC (w)1               
28/05   17h00 Seoul Amazones (w)6 vs Gumi Sportstoto (w)4               
28/05   17h00 Boeun Sangmu (w)7 vs KSPO FC (w)5               
28/05   17h00 Gyeongju FC W3 vs Hyundai Steel Red Angels (w)2               

U21 Séc

28/05   16h00 Slavia PrahaU21CFL-6 vs Dukla PrahaU21CFL-9               
28/05   18h00 Ceske BudejoviceU21CFL-11 vs Vysocina JihlavaU21MSFL-7               
28/05   19h00 FK Baumit JablonecU21CFL-12 vs SK Sigma OlomoucU21MSFL-6