`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 20/07/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

28/10   01h30 FSV Mainz 0510 vs Eintracht Frankfurt7               

VĐQG Hà Lan

28/10   01h00 FC Twente Enschede15 vs Excelsior SBV10               

VĐQG Belarus

27/10   20h00 Shakhter Soligorsk2 vs Dnepr Mogilev12               

VĐQG Bỉ

28/10   01h30 Charleroi2 vs KAA Gent12               
28/10   01h30 Lokeren11 vs Oostende16               
28/10   01h30 Standard Liege9 vs Red Star Waasland8               
28/10   01h30 Zulte-Waregem7 vs Mechelen14               
28/10   01h30 Mouscron Peruwelz4 vs Royal Antwerp3               
28/10   01h30 Kortrijk13 vs Racing Genk10               
28/10   01h30 KAS Eupen15 vs Anderlecht5               
28/10   01h30 Club Brugge1 vs Sint-Truidense6               

VĐQG Estonia

27/10   17h00 Trans Narva5 vs Levadia Tallinn2               

VĐQG Ireland

28/10   01h45 Drogheda United12 vs Sligo Rovers9               
28/10   01h45 Derry City4 vs St. Patricks Athletic8               
28/10   01h45 Cork City1 vs Bray Wanderers5               
28/10   01h45 Bohemians6 vs Finn Harps11               
28/10   01h45 Shamrock Rovers3 vs Limerick FC7               
28/10   01h45 Salthill Devon Galway10 vs Dundalk2               

VĐQG Malta

28/10   00h00 Senglea Athletic9 vs Gzira United1               

VĐQG Wales

28/10   01h45 Bangor City FC4 vs Newi Cefn Druids5               

VĐQG Australia

27/10   15h50 Sydney FC2 vs Perth Glory6               

VĐQG Arập Xeut

27/10   22h00 Al-Shabab(KSA)9 vs Al-Fateh6               
27/10   23h50 Al-Taawon10 vs Uhud12               

VĐQG Bahrain

27/10   21h30 Manama Club8 vs East Riffa6               
27/10   21h30 Malkia4 vs Al-Shabbab3               
27/10   23h45 Al-Ittihad(BHR)9 vs Al-Muharraq1               

VĐQG Indonesia

27/10   15h00 Persib Bandung  vs Mitra Kukar                
27/10   18h30 Bhayangkara Surabaya United  vs Persela Lamongan                

VĐQG Jordan

27/10   20h00 Mansheiat Bani Hasan9 vs Al-Jazeera3               
27/10   20h00 Ramtha Club1 vs Al Faisaly5               
27/10   22h30 Al-Baq's6 vs Shabab AlOrdon8               

VĐQG Kuwait

27/10   21h45 Kazma6 vs Al-Jahra2               
28/10   00h05 Al-Qadsia SC3 vs Al Kuwait SC1               

VĐQG Qatar

27/10   21h20 Al-Ahli Doha12 vs Al-Arabi SC10               
27/10   21h20 Umm Salal2 vs Al Khor SC7               
27/10   23h30 Al-Sadd5 vs Al Rayyan3               

VĐQG UAE

27/10   20h05 Al-Dhafra7 vs Al Nasr Dubai5               
27/10   22h45 Al Ahli(UAE)3 vs Al Wehda(UAE)4               

VĐQG Việt Nam

27/10   17h00 Hoang Anh Gia Lai12 vs T T Hanoi3               

VĐQG Mexico

28/10   06h00 Puebla18 vs Pumas U.N.A.M.14               

VĐQG Algeria

27/10   22h00 OM Medea10 vs USM Libreville13               
27/10   23h00 MC Alger12 vs Paradou AC7               
27/10   23h00 CR Belouizdad3 vs MC Oran4               
27/10   23h00 USM EL HARRACH16 vs NA Hussein Dey11               
27/10   23h00 ES Setif5 vs JS kabylie8               
27/10   23h00 CS Constantine1 vs JS Saoura2               
27/10   23h00 USM Libreville13 vs CS Constantine1               
27/10   23h00 USM Bel Abbes6 vs DRB Tadjenant9               
27/10   23h00 JS kabylie8 vs CR Belouizdad3               
27/10   23h00 JS Saoura2 vs USM Bel Abbes6               
27/10   23h00 MC Oran4 vs OM Medea10               
27/10   23h00 USM Blida15 vs ES Setif5               
27/10   23h00 NA Hussein Dey11 vs MC Alger12               
27/10   23h00 DRB Tadjenant9 vs USM EL HARRACH16               
27/10   23h00 Paradou AC7 vs biskra14               
27/10   23h00 biskra14 vs USM Blida15               

VĐQG Nam Phi

28/10   01h00 Ajax Cape Town14 vs Bloemfontein Celtic6               
28/10   01h00 Maritzburg United9 vs Supersport United13               

Hạng 2 Pháp

28/10   01h00 Bourg Peronnas17 vs AJ Auxerre14               
28/10   01h00 Clermont4 vs Ajaccio2               
28/10   01h00 Quevilly19 vs Le Havre8               
28/10   01h00 Ajaccio Gfco13 vs Paris FC5               
28/10   01h00 Stade Brestois3 vs Orleans US 4510               
28/10   01h00 Chateauroux12 vs Lens18               
28/10   01h00 Lorient7 vs Tours20               
28/10   01h00 Reims1 vs Nancy16               
28/10   01h00 Sochaux15 vs Chamois Niortais11               
28/10   01h00 Valenciennes9 vs Nimes6               

Hạng 2 Hà Lan

28/10   01h00 Emmen4 vs FC Oss7               
28/10   01h00 De Graafschap8 vs Fortuna Sittard2               
28/10   01h00 Go Ahead Eagles12 vs AZ Alkmaar (Youth)9               
28/10   01h00 SC Telstar6 vs Almere City FC14               
28/10   01h00 Den Bosch5 vs Helmond Sport17               
28/10   01h00 Cambuur Leeuwaarden15 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)16               
28/10   01h00 MVV Maastricht10 vs Volendam20               
28/10   01h00 FC Eindhoven13 vs Jong Ajax (Youth)1               
28/10   01h00 NEC Nijmegen3 vs FC Utrecht (Youth)18               
28/10   01h00 RKC Waalwijk19 vs Dordrecht11               

Hạng 2 Israel

27/10   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Hadera9               
27/10   19h00 Maccabi Ahi Nazareth2 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot12               
27/10   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Petah Tikva5               
27/10   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Natzrat Illit10               
27/10   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv6 vs Hapoel Ramat Gan13               
27/10   19h00 Hapoel Afula11 vs Ironi Nir Ramat HaSharon7               
27/10   19h00 Hapoel Tel Aviv3 vs Hapoel Katamon Jerusalem8               
27/10   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Kfar Saba1               

Hạng 2 Mexico

28/10   08h00 Cimarrones de Sonora4 vs Tampico Madero11               
28/10   08h00 Atletico San Luis8 vs Mineros de Zacatecas6               

Hạng 3 Pháp

28/10   01h00 GS Consolat Marseille12 vs Avenir Sportif Beziers6               
28/10   01h00 Cholet So3 vs Chambly Fc16               
28/10   01h00 Avranches17 vs Stade Lavallois MFC4               
28/10   01h00 Boulogne15 vs Lyon Duchere7               
28/10   01h00 Creteil11 vs Entente Sannois9               

Hạng 4 Đức - Bavaria

28/10   00h00 Bayern Munchen (Youth)6 vs FV Illertissen10               
28/10   00h30 FC Memmingen16 vs TSV 1860 Rosenheim18               

Vòng loại U17 Châu Âu

27/10   17h59 Georgia U1713-1 vs Montenegro U1713-4               
27/10   17h59 Italy U1713-2 vs Latvia U1713-3