`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/06/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

17/12   22h00 Leganes8 vs Real Madrid3               
17/12   22h00 Girona11 vs Getafe10               
17/12   22h00 Atletico Madrid4 vs Alaves19               
17/12   22h00 FC Barcelona1 vs Deportivo La Coruna16               
17/12   22h00 Athletic Bilbao15 vs Real Sociedad7               
17/12   22h00 Celta Vigo13 vs Villarreal6               
17/12   22h00 Eibar17 vs Valencia2               
17/12   22h00 Las Palmas20 vs RCD Espanyol14               
17/12   22h00 Malaga18 vs Real Betis9               
17/12   22h00 Sevilla5 vs Levante12               

VĐQG Italia

17/12   18h30 Verona19 vs AC Milan7               
17/12   21h00 Bologna10 vs Juventus3               
17/12   21h00 Crotone15 vs Chievo11               
17/12   21h00 Fiorentina9 vs Genoa18               
17/12   21h00 Sampdoria6 vs Sassuolo16               
18/12   00h00 Benevento20 vs Spal17               
18/12   02h45 Atalanta12 vs Lazio5               

VĐQG Bồ Đào Nha

17/12   22h00 CD Tondela10 vs Benfica3               
17/12   22h00 Estoril18 vs Aves16               
17/12   22h00 Feirense13 vs Vitoria Setubal15               
17/12   22h00 Moreirense17 vs Vitoria Guimaraes8               
17/12   22h00 GD Chaves14 vs Rio Ave6               
17/12   22h00 Sporting Braga4 vs Belenenses7               
17/12   22h00 Pacos de Ferreira12 vs Boavista FC9               
17/12   22h00 FC Porto1 vs Maritimo5               
17/12   22h00 Sporting Lisbon2 vs Portimonense11               

VĐQG Hà Lan

17/12   17h30 Sparta Rotterdam14 vs Feyenoord7               
17/12   19h30 AZ Alkmaar3 vs AFC Ajax2               
17/12   19h30 FC Utrecht5 vs Heracles Almelo11               
17/12   21h45 Excelsior SBV10 vs Groningen13               

VĐQG Hy Lạp

17/12   19h00 Olympiakos Piraeus4 vs Pas Giannina9               
17/12   21h15 Lamia10 vs AEL Larisa11               
17/12   21h15 Asteras Tripolis12 vs Panaitolikos Agrinio14               
17/12   23h30 SKODA Xanthi5 vs Panathinaikos6               

VĐQG Malta

17/12   19h00 St. Andrews11 vs Hibernians FC5               
17/12   21h00 Floriana F.C.4 vs Birkirkara FC9               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17/12   23h00 Akhisar Bld.Geng9 vs Kayserispor4               
17/12   23h00 Goztepe8 vs Konyaspor15               
17/12   23h00 Trabzonspor11 vs Bursaspor7               
17/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Kasimpasa12               
17/12   23h00 Kayserispor10 vs Sivasspor6               
17/12   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Alanyaspor14               
17/12   23h00 Yeni Malatyaspor13 vs Galatasaray2               
17/12   23h00 Besiktas JK3 vs Osmanlispor FC16               
17/12   23h00 Fenerbahce5 vs Kardemir Karabukspor18               

VĐQG Nam Phi

17/12   20h30 Lamontville Golden Arrows5 vs Maritzburg United11               
17/12   20h30 Baroka FC1 vs Supersport United10               

Hạng 2 Tây Ban Nha

17/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Granada CF5               
17/12   23h00 Cultural Leonesa16 vs Gimnastic Tarragona15               
17/12   23h00 Rayo Vallecano6 vs AD Alcorcon13               
17/12   23h00 Albacete17 vs Real Zaragoza14               
17/12   23h00 Cadiz8 vs Barcelona B18               
17/12   23h00 Osasuna3 vs Numancia4               

Hạng 2 Đức

17/12   18h30 Jahn Regensburg13 vs Arminia Bielefeld9               
17/12   18h30 SV Sandhausen6 vs Holstein Kiel1               
17/12   18h30 Union Berlin3 vs Ingolstadt5               
17/12   18h30 Erzgebirge Aue11 vs Heidenheimer15               
17/12   18h30 Eintracht Braunschweig10 vs Fortuna Dusseldorf2               
17/12   18h30 MSV Duisburg8 vs Dynamo Dresden16               
17/12   18h30 Greuther Furth17 vs Darmstadt12               
17/12   18h30 Kaiserslautern18 vs Nurnberg4               
17/12   18h30 St. Pauli7 vs VfL Bochum14               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

17/12   22h00 Sporting CP B11 vs Varzim17               
17/12   22h00 Vitoria Guimaraes B20 vs SL Benfica B14               
17/12   22h00 Sporting Braga II12 vs Porto B2               
17/12   22h00 CD Cova Piedade18 vs Real Sport Clube19               
17/12   22h00 Gil Vicente10 vs Viseu1               
17/12   22h00 Santa Clara3 vs Oliveirense16               
17/12   22h00 CF Uniao Madeira15 vs FC Famalicao5               
17/12   22h00 Academica Coimbra6 vs SC Covilha13               
17/12   22h00 Leixoes4 vs Nacional da Madeira8               
17/12   22h00 Penafiel7 vs FC Arouca9               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17/12   19h00 Boluspor12 vs Eskisehirspor14               
17/12   19h00 Elazigspor7 vs Erzurum BB15               
17/12   19h00 Ankaragucu2 vs Manisaspor16               
17/12   19h00 Gaziantepspor18 vs Denizlispor17               
17/12   19h00 Caykur Rizespor4 vs Umraniyespor1               
17/12   19h00 Balikesirspor6 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10               
17/12   19h00 Altinordu5 vs Adana Demirspor11               
17/12   19h00 Samsunspor13 vs Giresunspor3               
17/12   19h00 Adanaspor8 vs Istanbulspor9               

Nữ Australia

17/12   11h30 Brisbane Roar (w)2 vs Melbourne City (w)4               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

17/12   19h00 Havelse  vs FC Hansa Luneburg                
17/12   19h00 Oldenburg  vs St. Pauli (Youth)