`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/05/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

15/10   19h30 Brighton Hove Albion17 vs Everton13               
15/10   22h00 Southampton11 vs Newcastle United7               

VĐQG Tây Ban Nha

15/10   17h00 Eibar13 vs Deportivo La Coruna18               
15/10   21h15 Girona16 vs Villarreal10               
15/10   23h30 Malaga19 vs Leganes11               
16/10   01h45 Real Betis8 vs Valencia5               
16/10   02h00 Las Palmas12 vs Celta Vigo17               

VĐQG Italia

15/10   17h30 Fiorentina10 vs Udinese16               
15/10   20h00 Sassuolo14 vs Chievo12               
15/10   20h00 Bologna13 vs Spal15               
15/10   20h00 Cagliari11 vs Genoa17               
15/10   20h00 Crotone19 vs Torino6               
15/10   20h00 Sampdoria8 vs Atalanta9               
16/10   01h45 Inter Milan3 vs AC Milan5               

VĐQG Đức

15/10   20h30 Bayer Leverkusen15 vs VfL Wolfsburg12               
15/10   23h00 Werder Bremen17 vs Borussia Monchengladbach9               

VĐQG Pháp

15/10   20h00 Bordeaux3 vs Nantes9               
15/10   22h00 Montpellier13 vs Nice7               
16/10   02h00 Strasbourg19 vs Marseille8               

VĐQG Hà Lan

15/10   17h30 Heracles Almelo10 vs Vitesse Arnhem5               
15/10   19h30 VVV Venlo9 vs PSV Eindhoven3               
15/10   19h30 Groningen13 vs AZ Alkmaar4               
15/10   19h30 Willem II17 vs FC Twente Enschede16               
15/10   21h45 ADO Den Haag12 vs Excelsior SBV15               

VĐQG Nga

15/10   17h00 Amkar Perm16 vs FK Ruan Tosno13               
15/10   17h00 Dynamo Moscow12 vs SKA Khabarovsk14               
15/10   17h00 Terek Grozny8 vs Spartak Moscow6               
15/10   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast9 vs Anzhi Makhachkala15               
15/10   17h00 FC Krasnodar2 vs CSKA Moscow4               
15/10   17h00 FC Ufa11 vs Lokomotiv Moscow3               
15/10   17h00 Rostov FK5 vs Rubin Kazan7               
15/10   17h00 Zenit St. Petersburg1 vs Arsenal Tula10               

VĐQG Albania

15/10   19h00 Luftetari5 vs KS Perparimi Kukesi4               
15/10   19h00 Lushnja KS9 vs KF Laci6               
15/10   19h00 Vllaznia Shkoder3 vs Partizani Tirana10               
15/10   19h00 Teuta Durres2 vs Skenderbeu Korca1               
15/10   19h00 Flamurtari7 vs KF Kamza8               

VĐQG Azerbaijan

15/10   20h00 FC Neftci Baku8 vs Sabayi5               

VĐQG Belarus

15/10   20h00 Slavia Mozyr15 vs Slutsksakhar Slutsk4               
15/10   20h00 FC Torpedo Minsk13 vs Naftan Novopolock16               
15/10   20h00 Dinamo Brest8 vs Dnepr Mogilev11               

VĐQG Georgia

15/10   23h30 Dinamo Tbilisi1 vs Lokomotiv Tbilisi5               

VĐQG Hy Lạp

15/10   20h00 PAOK Saloniki4 vs Lamia13               
15/10   22h15 Apollon Smirnis15 vs Kerkyra12               
15/10   22h15 Panaitolikos Agrinio10 vs Levadiakos7               
16/10   00h30 SKODA Xanthi9 vs AEL Larisa16               

VĐQG Ireland

15/10   20h30 Derry City4 vs Finn Harps11               

VĐQG Kazakhstan

15/10   17h00 Lokomotiv Astana1 vs Irtysh Pavlodar5               
15/10   17h00 FC Shakhtyor Karagandy6 vs Kaisar Kyzylorda8               
15/10   17h00 Okzhetpes12 vs FK Taraz10               

VĐQG Latvia

15/10   20h00 Metta/LU Riga7 vs Caramba/Dinamo Rigaja4               
15/10   20h00 Rigas Futbola skola5 vs FK Liepaja3               

VĐQG Luxembourg

15/10   21h00 Progres Niedercorn3 vs US Mondorf-les-Bains5               
15/10   21h00 Hostert10 vs CS Petange7               
15/10   21h00 Victoria Rosport14 vs Jeunesse Esch11               
15/10   21h00 UNA Strassen9 vs US Esch12               
15/10   21h00 Racing Union8 vs F91 Dudelange1               
15/10   21h00 Rodange 9113 vs Hamm RM Benfica FC4               
15/10   21h00 Fola Esch2 vs Red Boys Differdange6               

VĐQG Macedonia

15/10   19h30 FC Vardar Skopje3 vs FK Shkendija 791               
15/10   19h30 Academy Pandev2 vs FK Korzo Prilep4               
15/10   19h30 FK Skopje10 vs Sileks6               
15/10   19h30 Renova Cepciste8 vs Rabotnicki Skopje7               
15/10   19h30 Pelister Bitola5 vs Pobeda Prilep9               

VĐQG Malta

15/10   20h00 Gzira United1 vs Hamrun Spartans7               
15/10   22h15 Sliema Wanderers FC5 vs Birkirkara FC8               

VĐQG Moldova

15/10   19h00 FC Sfintul Gheorghe10 vs Dinamo-Auto7               
15/10   21h00 Sheriff Tiraspol1 vs CSCA-Rapid Chisinau B4               

VĐQG Phần Lan

15/10   19h00 RoPS Rovaniemi9 vs Vaasa VPS7               
15/10   19h00 PS Kemi Kings10 vs SJK Seinajoen5               
15/10   19h00 Ilves Tampere4 vs KuPs3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

15/10   23h00 Trabzonspor9 vs Akhisar Bld.Geng7               
15/10   23h00 Konyaspor12 vs Galatasaray1               
15/10   23h00 Bursaspor8 vs Osmanlispor FC18               
15/10   23h00 Genclerbirligi15 vs Besiktas JK2               
15/10   23h00 Alanyaspor17 vs Goztepe5               
15/10   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi4 vs Kayserispor11               
15/10   23h00 Kasimpasa10 vs Sivasspor13               
15/10   23h00 Kardemir Karabukspor16 vs Kayserispor6               
15/10   23h00 Fenerbahce3 vs Yeni Malatyaspor14               

VĐQG Thụy Điển

16/10   00h00 Kalmar13 vs Hammarby7               
16/10   00h00 AIK Solna4 vs Jonkopings Sodra14               
16/10   00h00 Elfsborg9 vs GIF Sundsvall12               
16/10   00h00 Hacken3 vs AFC Alliance16               
16/10   00h00 IFK Norrkoping FK5 vs Malmo FF1               
16/10   00h00 Ostersunds FK6 vs Orebro11               
16/10   00h00 IK Sirius FK8 vs Djurgardens2               
16/10   00h00 Halmstads15 vs IFK Goteborg10               

VĐQG Đan Mạch

15/10   21h00 Odense BK9 vs FC Copenhagen2               
15/10   21h00 Aalborg11 vs Helsingor13               
15/10   21h00 Nordsjaelland1 vs Randers FC14               
15/10   21h00 AC Horsens5 vs Hobro3               
15/10   21h00 Aarhus AGF8 vs Lyngby12               
15/10   21h00 Sonderjyske7 vs Midtjylland4               
15/10   21h00 Brondby IF6 vs Silkeborg10               

VĐQG Trung Quốc

15/10   18h35 Guangzhou Fuli FC6 vs Henan Jianye12               
15/10   18h35 Shanghai Shenhua11 vs Tianjin Teda14               

VĐQG Bahrain

15/10   22h00 Al-Ittihad(BHR)9 vs East Riffa7               
16/10   00h15 Al-Hadd8 vs Al-Ahli(BHR)10               

VĐQG Hồng Kông

15/10   13h30 Biu Chun Rangers10 vs Guangzhou R F U198               
15/10   16h30 Eastern A.A Football Team9 vs Hong Kong Sapling5               
15/10   19h00 LeeMan6 vs Sun Pegasus3               

VĐQG Indonesia

15/10   15h00 Persela Lamongan  vs Semen Padang                
15/10   18h30 Barito Putera  vs Bhayangkara Surabaya United                
15/10   18h30 PSM Makassar  vs Persib Bandung                

VĐQG Jordan

15/10   23h30 Ramtha Club4 vs Al Wihdat Amman2               
15/10   23h30 Al-Baq's10 vs Al-Jazeera1               

VĐQG Qatar

15/10   21h30 Al Rayyan1 vs Al Markhiya8               
15/10   23h40 Al Duhail SC2 vs Al-Ahli Doha10               
15/10   23h40 Al-Sadd6 vs Qatar SC7               

VĐQG Việt Nam

15/10   17h00 Can Tho13 vs Quang Nam1               
15/10   17h00 SHB Da Nang8 vs Dong Tam Long An14               
15/10   18h00 Sai Gon FC4 vs Sanna Khanh Hoa6               

VĐQG Argentina

16/10   02h00 Patronato Parana3 vs Boca Juniors1               
16/10   02h00 Belgrano8 vs Talleres Cordoba5               
16/10   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba21 vs Gimnasia La Plata25               
16/10   02h00 Chacarita juniors23 vs Independiente13               
16/10   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs San Martin San Juan20               
16/10   02h00 Colon de Santa Fe10 vs Temperley18               
16/10   02h00 Estudiantes La Plata15 vs Banfield9               
16/10   02h00 Lanus22 vs Union Santa Fe4               
16/10   02h00 Olimpo Bahia Blanca26 vs CA Huracan6               
16/10   02h00 Racing Club12 vs Club Atletico Tigre24               
16/10   02h00 River Plate2 vs Atletico Tucuman17               
16/10   02h00 Rosario Central19 vs Argentinos juniors27               
16/10   02h00 San Lorenzo11 vs Defensa Y Justicia16               
16/10   02h00 Velez Sarsfield7 vs Newells Old Boys14               

VĐQG Chi Lê

16/10   02h00 Colo Colo3 vs Santiago Wanderers7               
16/10   02h00 CSD Antofagasta4 vs Universidad de Chile5               
16/10   02h00 Universidad de Concepcion9 vs Huachipato14               
16/10   02h00 Palestino15 vs Union Espanola1               
16/10   02h00 Everton CD2 vs Curico Unido13               
16/10   02h00 O.Higgins16 vs Audax Italiano8               
16/10   02h00 Temuco12 vs San Luis Quillota6               
16/10   02h00 Universidad Catolica10 vs Municipal Iquique11               

VĐQG Colombia

16/10   03h00 Patriotas FC17 vs Jaguares de Cordoba10               
16/10   03h00 Deportivo Pasto15 vs Envigado FC9               
16/10   03h00 Atletico Bucaramanga19 vs Aguilas Doradas20               
16/10   03h00 Cortulua5 vs Alianza Petrolera16               
16/10   03h00 Dep.Independiente Medellin6 vs Atletico Junior Barranquilla2               
16/10   03h00 Expreso Rojo4 vs America de Cali12               
16/10   03h00 Deportivo Cali7 vs La Equidad8               
16/10   03h00 Atletico Huila14 vs Millonarios11               
16/10   03h00 Deportiva Once Caldas18 vs Atletico Nacional Medellin3               
16/10   03h00 Independiente Santa Fe1 vs Deportes Tolima13               

VĐQG Ecuador

16/10   00h00 Macara3 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               
16/10   00h00 Universidad Catolica11 vs Deportivo Cuenca2               
16/10   00h00 Delfin SC1 vs CD El Nacional6               
16/10   00h00 Faure Za Amarilla10 vs Barcelona SC(ECU)12               
16/10   00h00 Barcelona SC(ECU)9 vs Independiente Jose Teran5               

VĐQG Peru

15/10   23h15 Deportivo Union Comercio13 vs Real Atletico Garcilaso8               
16/10   01h30 Alianza Atletico Sullana16 vs Comerciantes Unidos2               
16/10   04h00 Universitario De Deportes5 vs Dep.San Martin15               

VĐQG Uruguay

16/10   02h00 CA Juventud16 vs CA River Plate3               
16/10   02h00 Wanderers FC15 vs Cerro Montevideo10               
16/10   02h00 IA Sud America12 vs CA Penarol1               
16/10   02h00 Nacional Montevideo8 vs Boston River6               
16/10   02h00 Rampla Juniors FC4 vs El Tanque Sisley11               
16/10   02h00 Danubio FC5 vs Plaza Colonia13               
16/10   02h00 Defensor Sporting Montevideo2 vs Racing Club Montevideo14               
16/10   02h00 Centro Atletico Fenix7 vs Liverpool URU9               

VĐQG Mỹ

16/10   03h00 New York Red BullsDong-6 vs Atlanta UnitedDong-4               
16/10   03h00 Chicago FireDong-3 vs Philadelphia UnionDong-10               
16/10   03h00 LA GalaxyTay-10 vs Minnesota United FCTay-9               
16/10   03h00 FC Kansas CityTay-2 vs Houston DynamoTay-6               
16/10   03h00 New England RevolutionDong-8 vs New York City Football ClubDong-2               
16/10   03h00 Seattle SoundersTay-3 vs FC DallasTay-7               
16/10   03h00 Portland TimbersTay-4 vs DC UnitedDong-11               
16/10   03h00 Vancouver WhitecapsTay-1 vs San Jose EarthquakesTay-5               
16/10   04h00 Toronto FCDong-1 vs Montreal ImpactDong-7               
16/10   04h00 Orlando CityDong-9 vs Columbus CrewDong-5               
16/10   06h30 Colorado RapidsTay-11 vs Real Salt LakeTay-8               

VĐQG Mexico

16/10   02h00 CDSyC Cruz Azul4 vs Club America2               
16/10   06h30 Santos Laguna15 vs Atlas16               

VĐQG Costa Rica

16/10   00h00 Perez Zeledon7 vs AD Grecia5               
16/10   00h00 Cartagines Deportiva SA8 vs Deportivo Saprissa2               
16/10   00h00 Limon FC4 vs Herediano1               
16/10   00h00 Alajuelense3 vs AD Carmelita9               
16/10   00h00 Municipal Liberia10 vs Universidad de Costa Rica11               
16/10   00h00 Guadalupe FC12 vs Santos De Guapiles6               

Hạng 2 Tây Ban Nha

15/10   23h00 CF Reus Deportiu14 vs Rayo Vallecano15               
15/10   23h00 Granada CF12 vs Real Oviedo10               
15/10   23h00 Cordoba16 vs Gimnastic Tarragona20               
15/10   23h00 Barcelona B11 vs La Hoya Lorca CF18               
15/10   23h00 Albacete22 vs Sevilla Atletico21               
15/10   23h00 Almeria5 vs Real Valladolid3               
15/10   23h00 Cadiz6 vs Cultural Leonesa7               
15/10   23h00 AD Alcorcon9 vs CD Lugo13               
15/10   23h00 Sporting Gijon1 vs SD Huesca17               
15/10   23h00 Tenerife4 vs Numancia2               
15/10   23h00 Real Zaragoza19 vs Osasuna8               

Hạng 2 Đức

15/10   18h30 Darmstadt3 vs Nurnberg6               
15/10   18h30 Jahn Regensburg11 vs Union Berlin10               
15/10   18h30 Heidenheimer13 vs Holstein Kiel2               
15/10   18h30 Arminia Bielefeld5 vs Fortuna Dusseldorf1               
15/10   18h30 VfL Bochum16 vs SV Sandhausen4               
15/10   18h30 Dynamo Dresden14 vs Ingolstadt15               
15/10   18h30 MSV Duisburg12 vs Eintracht Braunschweig9               
15/10   18h30 Greuther Furth17 vs Erzgebirge Aue7               
15/10   18h30 St. Pauli8 vs Kaiserslautern18               

Hạng 2 Hà Lan

16/10   01h00 De Graafschap6 vs Go Ahead Eagles17               

Hạng 2 Bỉ

15/10   21h00 Westerlo8 vs KFCO Wilrijk1               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

15/10   19h00 Adana Demir9 vs Eskisehirspor17               
15/10   19h00 Ankaragucu13 vs Boluspor14               
15/10   19h00 Caykur Rizespor2 vs Samsunspor15               
15/10   19h00 Balikesirspor8 vs Gaziantepspor16               
15/10   19h00 Altinordu3 vs Adanaspor7               
15/10   19h00 Umraniyespor4 vs Elazigspor5               
15/10   19h00 Erzurum BB10 vs Istanbulspor6               
15/10   19h00 Manisaspor11 vs Denizlispor18               
15/10   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi12 vs Giresunspor1               

Hạng 2 Thụy Điển

16/10   00h00 Atvidabergs16 vs GAIS Goteborg10               
16/10   00h00 IK Frej Taby15 vs Varbergs BoIS FC9               
16/10   00h00 Norrby IF12 vs Degerfors7               
16/10   00h00 Helsingborg4 vs IFK Varnamo8               
16/10   00h00 Dalkurd FF2 vs Oster6               
16/10   00h00 Orgryte11 vs Gefle IF13               
16/10   00h00 Falkenberg5 vs Trelleborgs FF3               
16/10   00h00 Syrianska FC14 vs Brommapojkarna1               

Hạng 2 Đan Mạch

15/10   18h45 Vejle1 vs Esbjerg5               
15/10   18h45 Viborg6 vs Fremad Amager8               
15/10   18h45 Vendsyssel4 vs Herfolge Boldklub Koge3               
15/10   18h45 Thisted FC2 vs Brabrand11               
15/10   18h45 Nykobing Falster7 vs Fredericia9               
15/10   18h45 Skive IK12 vs Roskilde10               

Hạng 2 Hàn Quốc

15/10   12h00 Ansan Greeners FC10 vs Ansan Mugunghwa FC5               
15/10   12h00 Daejeon Citizen9 vs Bucheon FC 19953               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

16/10   03h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-5 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-15               
16/10   03h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
16/10   03h00 Louisville City FCNhóm 1-1 vs Richmond KickersNhóm 1-14               
16/10   03h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs Los Angeles Galaxy IINhóm 2-13               
16/10   03h00 Bethlehem SteelNhóm 1-13 vs St.Louis LionsNhóm 1-11               
16/10   03h00 Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-9 vs Ottawa FuryNhóm 1-10               

Hạng 2 Mexico

16/10   02h00 Zacatepec14 vs Mineros de Zacatecas8               

Japan Football League

15/10   11h00 Vanraure Hachinohe FC5 vs Honda Lock SC9               
15/10   11h00 Verspah Oita11 vs Ohira Tochigi UVA SC15               
15/10   11h00 Urayasu SC16 vs Sony Sendai2               
15/10   11h00 Osaka FC4 vs Mio Biwako Shiga13               
15/10   11h00 Run Mel Aomori3 vs Yokogawa Musashino8               

U21 Séc

15/10   16h00 FC Viktoria PlzenU2110 vs Sparta PrahaU213               
15/10   17h00 Hradec KraloveU215 vs Dukla PrahaU2117               
15/10   21h00 FK Baumit JablonecU2118 vs Slovan LiberecU217               
15/10   21h00 Marila Pribram U218 vs TepliceU214               
15/10   21h00 Mlada BoleslavU212 vs Ceske BudejoviceU2113