`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/04/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

04/11   02h30 Eintracht Frankfurt7 vs Werder Bremen17               

VĐQG Hà Lan

04/11   01h00 Sparta Rotterdam18 vs SC Heerenveen6               

VĐQG Armenia

03/11   18h00 Alashkert1 vs Ararat Yerevan5               

VĐQG Bỉ

04/11   01h30 KAA Gent12 vs Standard Liege9               
04/11   01h30 Royal Antwerp3 vs Charleroi2               
04/11   01h30 Sint-Truidense6 vs KAS Eupen15               
04/11   01h30 Mechelen14 vs Kortrijk13               
04/11   01h30 Oostende16 vs Zulte-Waregem7               
04/11   01h30 Racing Genk10 vs Lokeren11               
04/11   01h30 Red Star Waasland8 vs Mouscron Peruwelz4               
04/11   01h30 Anderlecht5 vs Club Brugge1               

VĐQG Malta

04/11   00h00 Floriana F.C.4 vs Senglea Athletic9               

VĐQG Moldova

03/11   18h00 Zimbru Chisinau7 vs FC Dacia Chisinau3               
03/11   18h00 FC Sfintul Gheorghe6 vs FC Milsami2               
03/11   18h00 Spicul Chiscareni9 vs Sheriff Tiraspol1               

VĐQG Wales

04/11   01h45 Bala Town8 vs Llandudno6               
04/11   01h45 Connah's QN3 vs Prestatyn Town FC10               
04/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Newi Cefn Druids5               

VĐQG Australia

03/11   14h50 Melbourne City1 vs Sydney FC2               

VĐQG Arập Xeut

03/11   20h35 Al-Qadasiya8 vs Al-Taawon10               
03/11   22h45 Al Ahli Jeddah1 vs Al-Feiha11               
03/11   22h45 Al Hilal4 vs Al-Shabab(KSA)9               

VĐQG Hồng Kông

03/11   19h00 Kitchee1 vs LeeMan7               

VĐQG Indonesia

03/11   16h00 Mitra Kukar  vs Bhayangkara Surabaya United                
03/11   19h30 Persija Jakarta  vs Persib Bandung                

VĐQG Jordan

03/11   20h00 Al Hussein Irbid12 vs Ramtha Club1               
03/11   20h00 Shabab AlOrdon8 vs Al-Ahly2               
03/11   22h30 Al Faisaly5 vs Al-Baq's6               

VĐQG Kuwait

03/11   20h40 Al-Ttadamon(KUW)8 vs Al-Qadsia SC3               
03/11   23h00 Al-Salmiyah4 vs Al-Jahra2               

VĐQG Oman

03/11   19h45 Saham4 vs Al-Mdeebe14               
03/11   20h10 Mrbat5 vs Al-Nahda Muscat10               
03/11   21h00 Fnjaa13 vs Al-Nasr(OMA)3               
03/11   21h00 Muscat11 vs Alslam8               
03/11   21h00 Al Oruba Sur7 vs Al-Suwaiq1               
03/11   22h45 Sohar Club9 vs Al Shabab(OMA)2               
03/11   23h15 Dhufar6 vs Oman Club12               

VĐQG Qatar

03/11   21h15 Al Rayyan3 vs Qatar SC8               
03/11   21h15 Al-Garrafa6 vs Al Markhiya9               
03/11   23h25 Al Khor SC7 vs Al Duhail SC1               

VĐQG UAE

03/11   19h55 Al-Sharjah11 vs Emirates Club8               
03/11   22h45 Al-Jazira(UAE)9 vs Al Ahli(UAE)3               

VĐQG Việt Nam

03/11   18h00 Thanh Hoa1 vs Becamex Binh Duong11               

VĐQG Mexico

04/11   06h00 Monarcas Morelia6 vs CDSyC Cruz Azul7               
04/11   08h00 Club Tijuana10 vs Club Leon3               

VĐQG Algeria

03/11   23h00 MC Alger12 vs DRB Tadjenant9               
03/11   23h00 CR Belouizdad3 vs USM Blida15               
03/11   23h00 USM EL HARRACH16 vs USM Bel Abbes6               
03/11   23h00 ES Setif5 vs Paradou AC7               
03/11   23h00 CS Constantine1 vs MC Oran4               
03/11   23h00 USM Libreville13 vs JS Saoura2               
03/11   23h00 OM Medea10 vs JS kabylie8               
03/11   23h00 biskra14 vs NA Hussein Dey11               

Hạng 2 Pháp

04/11   01h00 Chamois Niortais11 vs Clermont4               
04/11   01h00 Tours20 vs Bourg Peronnas17               
04/11   01h00 Nimes6 vs Quevilly19               
04/11   01h00 Orleans US 4510 vs Sochaux15               
04/11   01h00 Paris FC5 vs Lorient7               
04/11   01h00 Ajaccio2 vs Chateauroux12               
04/11   01h00 AJ Auxerre14 vs Ajaccio Gfco13               
04/11   01h00 Le Havre8 vs Reims1               
04/11   01h00 Nancy16 vs Lens18               
04/11   01h00 Valenciennes9 vs Stade Brestois3               

Hạng 2 Hà Lan

04/11   01h00 Jong Ajax (Youth)1 vs De Graafschap8               
04/11   01h00 Dordrecht11 vs Den Bosch5               
04/11   01h00 Volendam20 vs Jong PSV Eindhoven (Youth)16               
04/11   01h00 FC Utrecht (Youth)18 vs FC Eindhoven13               
04/11   01h00 SC Telstar6 vs Go Ahead Eagles12               
04/11   01h00 Fortuna Sittard2 vs FC Oss7               
04/11   01h00 Almere City FC14 vs AZ Alkmaar (Youth)9               
04/11   01h00 MVV Maastricht10 vs RKC Waalwijk19               
04/11   01h00 NEC Nijmegen3 vs Cambuur Leeuwaarden15               
04/11   01h00 Helmond Sport17 vs Emmen4               

Hạng 2 Israel

03/11   19h00 Hapoel Petah Tikva5 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
03/11   19h00 Hapoel Ramat Gan13 vs Maccabi Herzliya16               
03/11   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Maccabi Ahi Nazareth2               
03/11   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Hapoel Bnei Lod14               
03/11   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Hapoel Afula11               
03/11   19h00 Hapoel Kfar Saba1 vs Hapoel Tel Aviv3               
03/11   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot12 vs Ironi Nesher15               
03/11   19h00 Hapoel Hadera9 vs Hapoel Katamon Jerusalem8               

Hạng 2 Thụy Sỹ

04/11   01h00 Vaduz5 vs Aarau6               
04/11   01h00 Schaffhausen1 vs Neuchatel Xamax2               
04/11   01h00 FC Wil 190010 vs Chiasso7               
04/11   01h00 Wohlen8 vs FC Rapperswil-Jona4               
04/11   01h00 Servette3 vs Winterthur9               

Hạng 2 Áo

03/11   22h30 FAC Team Fur Wien10 vs FC Blau Weiss Linz9               
03/11   22h30 Kapfenberg6 vs TSV Hartberg5               
03/11   22h30 Austria Lustenau7 vs FC Liefering4               
03/11   22h30 WSG Wattens8 vs SV Ried1               
03/11   22h30 FC Magna Wiener Neustadt2 vs FC Wacker Innsbruck3               

Hạng 2 Brazil

04/11   02h00 Boa Esporte Clube11 vs Londrina PR8               
04/11   02h00 ABC RN20 vs Luverdense15               
04/11   02h00 Figueirense16 vs Brasil de Pelotas13               
04/11   02h00 Guarani SP17 vs America MG2               
04/11   02h00 Goias12 vs Criciuma9               
04/11   02h00 Internacional RS1 vs CRB AL14               
04/11   02h00 Juventude7 vs Ceara3               
04/11   02h00 SC Paysandu Para10 vs Vila Nova5               
04/11   02h00 Parana PR4 vs Oeste6               
04/11   02h00 Santa Cruz PE18 vs Nautico (PE)19               

Hạng 3 Pháp

04/11   01h00 Avenir Sportif Beziers6 vs Avranches17               
04/11   01h00 Rodez Aveyron1 vs Creteil11               
04/11   01h00 Lyon Duchere7 vs Grenoble2               
04/11   01h00 Entente Sannois9 vs Red Star FC 935               
04/11   01h00 Les Herbiers10 vs Cholet So3               
04/11   01h00 Concarneau14 vs Pau FC13               
04/11   01h00 Chambly Fc16 vs GS Consolat Marseille12               
04/11   01h00 Boulogne15 vs USL Dunkerque8               

U21 Ukraine

03/11   17h00 Dinamo KyivU213 vs FC Vorskla U212               
03/11   17h00 Olimpic Donetsk U218 vs Zorya U215               
03/11   17h00 PFK Aleksandriya U217 vs Chernomorets Odessa U2110               
03/11   17h00 Illichivets U214 vs FC Shakhtar Donetsk U211               
03/11   17h00 Stal Kamianske U2112 vs Karpaty U216               
03/11   17h00 Veres Rivne U219 vs Zirka Kirovohrad U2111