`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/04/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

25/02   21h05 Manchester United2 vs Chelsea4 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.790.673.352.053.401-0.950.812 1/40.910.95

VĐQG Tây Ban Nha

25/02   18h00 Villarreal6 vs Getafe11 0 : 3/4-0.940.820 : 1/40.950.933.551.824.051-0.960.822 1/2-0.930.78
25/02   22h15 Athletic Bilbao14 vs Malaga20 0 : 3/40.881.000 : 1/40.78-0.903.601.665.001-0.900.762 1/40.940.92
26/02   00h30 Valencia3 vs Real Sociedad12               
26/02   02h45 Sevilla5 vs Atletico Madrid2               

VĐQG Italia

25/02   18h30 Crotone17 vs Spal18 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.252.203.153/40.74-0.882 1/41.000.86
25/02   21h00 Sassuolo16 vs Lazio5 3/4 : 00.77-0.891/4 : 00.86-0.983.753.501.891 1/4-0.880.742 3/40.920.94
25/02   21h00 Fiorentina11 vs Chievo15 0 : 10.80-0.930 : 1/2-0.940.824.351.465.901 1/4-0.880.732 3/40.950.91
25/02   21h00 Sampdoria6 vs Udinese10 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.840.723.552.013.3010.84-0.982 1/20.85-0.99
25/02   21h00 Verona19 vs Torino9 1/2 : 0-0.970.851/4 : 00.920.963.753.801.821 1/4-0.880.742 3/40.920.94
26/02   00h00 Juventus2 vs Atalanta8               
26/02   02h45 AS Roma3 vs AC Milan7               

VĐQG Đức

25/02   21h30 Bayer Leverkusen2 vs Schalke 045 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.940.823.701.873.6010.72-0.862 3/40.940.92BDTV
26/02   00h00 RB Leipzig3 vs FC Koln18               

VĐQG Pháp

25/02   21h00 Bordeaux7 vs Nice9 0 : 1/40.83-0.950 : 1/4-0.830.703.352.083.151-0.960.822 1/2-0.970.83
25/02   23h00 Lyon4 vs Saint Etienne11 0 : 10.930.950 : 1/2-0.930.804.351.524.701 1/40.880.983 1/4-0.890.75
26/02   03h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Marseille3               

VĐQG Scotland

25/02   20h30 Aberdeen3 vs Celtic FC1 3/4 : 0-0.950.83   3.954.551.65   2 3/40.980.88

VĐQG Bồ Đào Nha

25/02   22h00 Portimonense10 vs FC Porto2               
25/02   22h00 GD Chaves6 vs Estoril15               
25/02   22h00 Belenenses12 vs Feirense16               
25/02   22h00 Sporting Braga4 vs CD Tondela11               
25/02   22h00 Boavista FC7 vs Vitoria Setubal18               
25/02   22h00 Maritimo8 vs Vitoria Guimaraes9               
25/02   22h00 Pacos de Ferreira14 vs Benfica1               
25/02   22h00 Rio Ave5 vs Aves13               
25/02   22h00 Sporting Lisbon3 vs Moreirense17               

VĐQG Hà Lan

25/02   17h30 AFC Ajax2 vs ADO Den Haag8 0 : 2 1/20.960.920 : 10.80-0.938.301.1014.501 1/20.80-0.943 1/20.75-0.89
25/02   19h30 Feyenoord4 vs PSV Eindhoven1 0 : 1/40.920.960 : 00.72-0.843.602.162.771 1/4-0.930.782 3/40.80-0.94
25/02   19h30 Willem II14 vs Roda JC17 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.960.843.551.883.5010.81-0.952 3/4-0.990.85
25/02   21h45 FC Utrecht5 vs FC Twente Enschede16 0 : 3/41.000.880 : 1/40.950.933.751.753.801 1/4-0.890.752 3/40.84-0.98

VĐQG Azerbaijan

25/02   20h00 Qarabag1 vs FK Kapaz Ganca7               
25/02   20h00 FK Inter Baku8 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Luxembourg

25/02   21h00 Progres Niedercorn5 vs UNA Strassen12               
25/02   21h00 Hamm RM Benfica FC6 vs Red Boys Differdange4               
25/02   21h00 Hostert7 vs US Mondorf-les-Bains3               
25/02   21h00 Victoria Rosport11 vs CS Petange8               
25/02   21h00 Racing Union9 vs Fola Esch2               
25/02   21h00 Rodange 9113 vs US Esch14               
25/02   21h00 Jeunesse Esch10 vs F91 Dudelange1               

VĐQG Malta

25/02   19h00 Mosta FC9 vs Hamrun Spartans8               
25/02   21h00 Valletta FC2 vs Birkirkara FC3               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   23h00 Akhisar Bld.Geng11 vs Konyaspor15               
25/02   23h00 Kayserispor5 vs Kasimpasa12               
25/02   23h00 Goztepe8 vs Sivasspor6               
25/02   23h00 Alanyaspor16 vs Trabzonspor7               
25/02   23h00 Osmanlispor FC17 vs Antalyaspor13               
25/02   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Genclerbirligi14               
25/02   23h00 Yeni Malatyaspor9 vs Kardemir Karabukspor18               
25/02   23h00 Besiktas JK4 vs Fenerbahce3               
25/02   23h00 Galatasaray2 vs Bursaspor10               

VĐQG Wales

25/02   21h30 Prestatyn Town FC11 vs Newtown AFC8               
26/02   00h15 Carmarthen12 vs Aberystwyth Town10               

VĐQG Đan Mạch

25/02   21h00 Aalborg8 vs Nordsjaelland3               
25/02   21h00 AC Horsens4 vs Randers FC14               
25/02   21h00 FC Copenhagen5 vs Odense BK6               
25/02   21h00 Lyngby12 vs Aarhus AGF11               
25/02   21h00 Sonderjyske9 vs Silkeborg10               
25/02   21h00 Hobro7 vs Midtjylland1               
25/02   21h00 Brondby IF2 vs Helsingor13               

VĐQG Australia

25/02   15h00 Sydney FC1 vs Western Sydney6 0 : 1 1/4-0.880.750 : 1/2-0.890.774.151.544.801 1/4-0.980.8430.900.96

VĐQG Hồng Kông

25/02   13h30 Wofoo Tai Po3 vs LeeMan5               
25/02   16h30 Yuen Long FC9 vs Biu Chun Rangers10               

Malay Super League

25/02   15h45 PKNP FC11 vs Kuala Lumpur10               

VĐQG Oman

25/02   20h25 Muscat7 vs Sohar Club8               
25/02   20h35 Al-Nahda Muscat5 vs Saham10               
25/02   20h35 Alslam11 vs Fnjaa6               
25/02   20h50 Mrbat14 vs Al Oruba Sur4               
25/02   23h50 Al-Nasr(OMA)3 vs Al-Mdeebe13               

VĐQG Qatar

25/02   20h50 Al-Sadd2 vs Al-Ahli Doha7               
25/02   23h00 Qatar SC8 vs Al Rayyan3               

VĐQG Thái Lan

25/02   18h00 Chainat FC15 vs Buriram United3               
25/02   18h00 Bangkok United FC7 vs Suphanburi FC5               
25/02   19h00 Chiangrai United13 vs BEC Tero Sasana16               
25/02   19h00 Nakhon Ratchasima10 vs Ubon UMT United6               

VĐQG Argentina

26/02   02h00 Defensa Y Justicia15 vs Patronato Parana17               
26/02   02h00 Talleres Cordoba3 vs Argentinos juniors12               
26/02   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba4 vs Racing Club8               
26/02   02h00 Chacarita juniors25 vs Belgrano9               
26/02   02h00 Boca Juniors1 vs San Martin San Juan16               
26/02   02h00 Gimnasia La Plata20 vs San Lorenzo2               
26/02   02h00 Independiente7 vs Banfield18               
26/02   02h00 Lanus22 vs Rosario Central14               
26/02   02h00 Atletico Tucuman10 vs Club Atletico Tigre26               
26/02   02h00 Newells Old Boys23 vs Temperley24               
26/02   02h00 Olimpo Bahia Blanca27 vs Arsenal de Sarandi28               
26/02   02h00 Union Santa Fe6 vs Colon de Santa Fe13               
26/02   02h00 CA Huracan11 vs Estudiantes La Plata5               
26/02   02h00 Velez Sarsfield21 vs River Plate19               

VĐQG Bolivia

26/02   02h00 San JoseB-1 vs BloomingB-2               
26/02   02h00 AuroraB-4 vs Jorge WilstermannA-5               
26/02   04h15 DestroyersA-6 vs BolivarA-1               

VĐQG Chi Lê

25/02   22h00 CSD Antofagasta8 vs Municipal Iquique10               
26/02   04h00 Temuco14 vs Universidad de Chile2               
26/02   06h30 Audax Italiano17 vs Everton CD11               

VĐQG Colombia

26/02   03h30 Patriotas FC5 vs Alianza Petrolera4               
26/02   03h30 Aguilas Doradas7 vs Dep.Independiente Medellin1               
26/02   03h30 Deportes Tolima12 vs Atletico Bucaramanga17               
26/02   03h30 Deportivo Rionegro18 vs Deportivo Pasto13               
26/02   03h30 Deportivo Cali8 vs Millonarios11               
26/02   03h30 Atletico Junior Barranquilla15 vs Boyaca Chico19               
26/02   03h30 Deportiva Once Caldas2 vs Atletico Huila14               
26/02   03h30 Independiente Santa Fe20 vs Jaguares de Cordoba3               
26/02   03h30 La Equidad16 vs Envigado FC9               
26/02   03h30 Atletico Nacional Medellin6 vs America de Cali10               

VĐQG Ecuador

26/02   00h00 Universidad Catolica2 vs Liga Dep. Universitaria Quito8               
26/02   05h00 Barcelona SC(ECU)1 vs Independiente Jose Teran7               

VĐQG Peru

26/02   03h00 Deportivo Union ComercioB-7 vs Deportivo MunicipalB-8               
26/02   03h00 Inti Gas DeportesA-8 vs Sport RosarioA-2               
26/02   03h00 FBC MelgarB-1 vs EM Deportivo BinacionalB-5               
26/02   03h00 Sporting CristalA-5 vs Comerciantes UnidosA-4               
26/02   03h00 Universitario De DeportesA-7 vs Alianza LimaA-3               
26/02   03h00 UTC CajamarcaA-6 vs Dep.San MartinA-1               
26/02   03h00 Academia Deportiva CantolaoB-2 vs Real Atletico GarcilasoB-4               
26/02   03h00 Sport HuancayoB-6 vs Sport BoysB-3               

VĐQG Venezuela

26/02   03h00 Monagas SC8 vs Deportivo Tachira14               
26/02   03h00 Estudiantes Merida FC17 vs Mineros de Guayana4               
26/02   03h00 Portuguesa FC1 vs Deportivo Metropolitano15               
26/02   03h00 Atletico Venezuela12 vs Aragua FC18               
26/02   03h00 Carabobo FC9 vs Zulia FC5               
26/02   03h00 Estudiantes Caracas SC13 vs Zamora Barinas2               
26/02   03h00 Trujillanos11 vs Deportivo Anzoategui16               
26/02   03h00 Deportivo Lara3 vs Deportivo La Guaira10               
26/02   03h00 Caracas FC6 vs Academia Puerto Cabello7               

VĐQG Mexico

26/02   01h00 Pumas U.N.A.M.3 vs Chivas Guadalajara16               
26/02   03h00 Lobos BUAP17 vs Veracruz14               
26/02   03h00 Queretaro FC11 vs Toluca12               
26/02   07h00 Santos Laguna2 vs CDSyC Cruz Azul15               

VĐQG Costa Rica

26/02   00h00 AD Carmelita5 vs Herediano1               
26/02   00h00 Santos De Guapiles6 vs Deportivo Saprissa3               
26/02   00h00 Limon FC10 vs Alajuelense2               
26/02   00h00 Universidad de Costa Rica8 vs Cartagines Deportiva SA12               
26/02   00h00 Municipal Liberia11 vs Perez Zeledon4               
26/02   00h00 AD Grecia9 vs Guadalupe FC7               

VĐQG Ai Cập

25/02   22h00 Misr Elmaqasah13 vs Wadi Degla SC15               

VĐQG Nam Phi

25/02   20h30 Chippa United11 vs Orlando Pirates2               
25/02   20h30 Baroka FC7 vs Polokwane City FC13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/02   00h00 CF Reus Deportiu13 vs Sevilla Atletico22               
26/02   00h00 Rayo Vallecano5 vs SD Huesca1               
26/02   00h00 Granada CF3 vs AD Alcorcon14               
26/02   00h00 Cordoba20 vs Real Valladolid7               
26/02   00h00 Barcelona B18 vs Gimnastic Tarragona17               
26/02   00h00 Albacete15 vs Numancia8               
26/02   00h00 Almeria16 vs Cultural Leonesa19               
26/02   00h00 Cadiz2 vs La Hoya Lorca CF21               
26/02   00h00 Sporting Gijon10 vs Osasuna6               
26/02   00h00 Tenerife12 vs CD Lugo9               
26/02   00h00 Real Zaragoza11 vs Real Oviedo4               

Hạng 2 Đức

25/02   18h30 Darmstadt17 vs Heidenheimer9               
25/02   18h30 Jahn Regensburg8 vs Fortuna Dusseldorf2               
25/02   18h30 Union Berlin10 vs SV Sandhausen4               
25/02   18h30 Erzgebirge Aue15 vs Kaiserslautern18               
25/02   18h30 Arminia Bielefeld5 vs Dynamo Dresden13               
25/02   18h30 VfL Bochum14 vs Nurnberg1               
25/02   18h30 MSV Duisburg6 vs Ingolstadt7               
25/02   18h30 Greuther Furth16 vs Eintracht Braunschweig12               
25/02   18h30 St. Pauli11 vs Holstein Kiel3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/02   22h00 SL Benfica B10 vs Cova Piedade14               
25/02   22h00 Sporting CP B15 vs Academica Coimbra2               
25/02   22h00 Vitoria Guimaraes B9 vs Viseu5               
25/02   22h00 Nacional da Madeira8 vs Porto B1               
25/02   22h00 FC Famalicao12 vs SC Covilha11               
25/02   22h00 Oliveirense16 vs Sporting Braga II19               
25/02   22h00 FC Arouca3 vs Varzim13               
25/02   22h00 Santa Clara4 vs Gil Vicente18               
25/02   22h00 Leixoes6 vs CF Uniao Madeira17               
25/02   22h00 Penafiel7 vs Real Sport Clube20               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

25/02   19h00 Adana Demirspor15 vs Istanbulspor6               
25/02   19h00 Ankaragucu3 vs Gaziantepspor18               
25/02   19h00 Caykur Rizespor2 vs Elazigspor9               
25/02   19h00 Balikesirspor8 vs Samsunspor14               
25/02   19h00 Altinordu4 vs Boluspor7               
25/02   19h00 Umraniyespor1 vs Giresunspor10               
25/02   19h00 Erzurum BB13 vs Adanaspor12               
25/02   19h00 Manisaspor16 vs Eskisehirspor11               
25/02   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi5 vs Denizlispor17               

Liên Đoàn Iceland

25/02   23h00 Haukar HafnarfjordurC-2 vs Vikingur OlafsvikC-5               
25/02   23h15 Leiknir ReykjavikC-6 vs KeflavikC-4               
26/02   01h15 IR ReykjavikB-6 vs Throttur ReykjavikB-5               

Cúp Thụy Điển

25/02   21h00 Varbergs BoIS FC  vs IK Sirius FK                
25/02   21h00 Gefle IF  vs Malmo FF                
25/02   21h00 Norrby IF  vs Hacken                
25/02   21h00 Brommapojkarna  vs Dalkurd FF                
25/02   23h00 Kalmar  vs Trelleborgs FF                
25/02   23h00 Hammarby  vs GAIS Goteborg                
25/02   23h00 Jonkopings Sodra  vs Degerfors                
25/02   23h00 Vasalunds IF  vs Elfsborg                

Hạng 3 Italia

25/02   21h00 Renate ACB-12 vs Alma Juventus FanoB-14               
25/02   21h00 MonzaA-6 vs ViterbeseA-3               
25/02   21h00 SudTirolB-13 vs PadovaB-4               
25/02   21h00 CatanzaroC-18 vs RendeC-6               
25/02   21h00 TeramoB-16 vs BassanoB-2               
25/02   21h00 US SiracusaC-10 vs AC MonopoliC-3               
25/02   21h00 PaganeseC-17 vs A.S Andria BatC-16               
25/02   21h00 CuneoA-11 vs Pro PiacenzaA-8               
25/02   21h00 SantarcangeloB-11 vs SambenedetteseB-9               
25/02   21h00 US Casertana 1908C-7 vs Cosenza Calcio 1914C-2               
25/02   21h00 PistoieseA-13 vs GianaA-5               
25/02   21h00 FermanaB-18 vs TriestinaB-10               
25/02   21h00 FondiC-14 vs MateraC-5               
25/02   21h00 PisaA-2 vs LuccheseA-14               
25/02   21h00 ASD Sicula LeonzioC-9 vs Virtus FrancavillaC-12               
25/02   21h00 Bisceglie 1913C-13 vs USD AkragasC-19               
25/02   21h00 AC MestreB-15 vs FeralpisaloB-3               
25/02   21h00 ArezzoA-16 vs LivornoA-4               
25/02   21h00 VicenzaB-5 vs ReggianaB-1               
25/02   21h00 PiacenzaA-15 vs PontederaA-10               
25/02   21h00 PratoA-18 vs AlessandriaA-1               
25/02   21h00 RavennaB-17 vs Pordenone Calcio SSDB-7               
25/02   21h00 RegginaC-15 vs TrapaniC-8               
25/02   21h00 Robur Siena S.S.D.A-7 vs Robur Siena S.S.D.A-12               
25/02   21h00 LecceC-1 vs Juve StabiaC-11               

Aus Queensland

25/02   11h00 Sunshine Coast FC9 vs Brisbane Roar (Youth)8               

Aus South Sup.League

25/02   11h30 West Bay7 vs Metrostars SC2               
25/02   13h30 Adelaide United FC (Youth)9 vs Adelaide Comets FC3               
25/02   13h30 Adelaide Panthers  vs Croydon Kings4               

Brazil Mineiro

25/02   20h00 Democrata12 vs Uberlândia10               
26/02   02h00 Caldense MG6 vs Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT5               
26/02   02h00 CA Patrocinense8 vs Villa Nova-MG4               
26/02   02h00 Cruzeiro (MG)1 vs Boa Esporte Clube7               

Brazil Gaucho

26/02   02h00 Sao Jose PoA RS4 vs Sao Paulo RS10               
26/02   02h00 Avenida RS7 vs Veranopolis RS5               
26/02   02h00 Caxias RS1 vs Brasil de Pelotas2               
26/02   02h00 Gremio (RS)11 vs Novo Hamburgo RS12               
26/02   02h00 Internacional RS3 vs Sao Luiz(RS)6               
26/02   02h00 Juventude9 vs Cruzeiro RS8               

Brazil Paulista

26/02   02h00 Botafogo SPD-3 vs Linense(BRA)A-4               
26/02   02h00 BragantinoA-2 vs Gremio NovorizontinC-4               
26/02   02h00 Ituano SPA-3 vs Red Bull Brasil SPD-2               
26/02   02h00 MirassolD-4 vs Ponte PretaB-2               
26/02   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-1 vs PalmeirasC-1               
26/02   02h00 Sao PauloB-1 vs Ferroviaria SPC-3               
26/02   02h00 SantosD-1 vs Santo AndreB-3               
26/02   02h00 Sao CaetanoB-4 vs Sao BentoC-2               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

25/02   19h30 BFC Viktoria 1889  vs FC Lokomotive Leipzig                
25/02   19h30 Wacker Nordhausen  vs SV Babelsberg 03                
25/02   19h30 Budissa Bautzen  vs ZFC Meuselwitz                
25/02   19h30 FC Oberlausitz  vs Berliner AK 07                
25/02   19h30 FSV luckenwalde  vs FSV Union Furstenwalde                
25/02   19h30 BSG Chemie Leipzig  vs VfB Auerbach                
25/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Hertha BSC Berlin Youth                
25/02   19h30 TSG Neustrelitz  vs Berliner FC Dynamo                
25/02   19h30 Energie Cottbus  vs Germania Halberstadt                

U21 Séc

25/02   19h00 BrnoU2114 vs SK Sigma OlomoucU2113               
25/02   19h00 Synot SlovackoU2116 vs Zlin U217               
25/02   19h00 Fotbal Trinec U2120 vs Banik OstravaU2111               
25/02   19h00 Kavina U2110 vs Vysocina JihlavaU2112               
25/02   21h00 FCBohemians1905 U2115 vs FK Baumit JablonecU2119               
25/02   21h00 Slovan LiberecU219 vs Ceske BudejoviceU2118               
25/02   21h00 Hradec KraloveU214 vs Marila Pribram U212               
25/02   21h00 TepliceU213 vs Slavia PrahaU215               
25/02   21h00 Dukla PrahaU2117 vs FC Viktoria PlzenU218