`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/02/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Liên Đoàn Anh

26/10   01h45 Chelsea  vs Everton                
26/10   02h00 Tottenham Hotspur  vs West Ham United                

VĐQG Italia

25/10   23h30 Atalanta12 vs Verona16               
26/10   01h45 Sassuolo19 vs Udinese13               
26/10   01h45 Bologna7 vs Lazio4               
26/10   01h45 Cagliari14 vs Benevento20               
26/10   01h45 Chievo9 vs AC Milan10               
26/10   01h45 Fiorentina11 vs Torino8               
26/10   01h45 Genoa17 vs Napoli1               
26/10   01h45 Juventus3 vs Spal18               
26/10   01h45 AS Roma5 vs Crotone15               

VĐQG Scotland

25/10   21h00 Saint Johnstone5 vs Ross County10               
25/10   21h00 Hamilton Academical9 vs Partick Thistle12               
25/10   21h00 Glasgow Rangers3 vs Kilmarnock11               
26/10   01h45 Dundee8 vs Motherwell4               
26/10   01h45 Aberdeen2 vs Celtic FC1               
26/10   01h45 Hibernian6 vs Heart of Midlothian7               

VĐQG Macedonia

25/10   19h30 FC Vardar Skopje2 vs Rabotnicki Skopje9               
25/10   19h30 FK Korzo Prilep6 vs Pobeda Prilep8               
25/10   19h30 Academy Pandev3 vs FK Shkendija 791               
25/10   19h30 Renova Cepciste7 vs FK Skopje10               
25/10   19h30 Pelister Bitola5 vs Sileks4               

VĐQG Serbia

25/10   22h00 Zemun11 vs Partizan Belgrade2               
25/10   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Spartak Zlatibor Voda4               

VĐQG Trung Quốc

25/10   18h35 Beijing Guoan8 vs Chongqing Lifan9               

VĐQG Arập Xeut

25/10   22h05 Al-Feiha11 vs Al-Ettifaq13               
25/10   23h50 Al Ittihad(KSA)7 vs Al-Qadasiya8               

VĐQG Indonesia

25/10   15h00 Barito Putera  vs Bali United                
25/10   18h30 Arema Malang  vs Gresik United                
25/10   18h30 PS TNI  vs Sriwijaya FC                

VĐQG Costa Rica

26/10   00h00 Cartagines Deportiva SA9 vs AD Carmelita11               
26/10   00h00 Limon FC6 vs Perez Zeledon7               
26/10   00h00 Universidad de Costa Rica8 vs Deportivo Saprissa2               
26/10   00h00 Alajuelense5 vs Guadalupe FC12               
26/10   00h00 Municipal Liberia10 vs Santos De Guapiles3               
26/10   00h00 AD Grecia4 vs Herediano1               

Hạng 2 Đan Mạch

25/10   23h30 Esbjerg4 vs Viborg5               
26/10   00h00 Nykobing Falster10 vs Vejle2               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

25/10   22h00 PortimonenseB-3 vs MaritimoB-1               
25/10   22h00 Real Sport ClubeA-3 vs Vitoria SetubalA-4               
25/10   22h00 CF Uniao MadeiraB-4 vs PortimonenseB-3               
25/10   22h00 BenficaA-1 vs Real Sport ClubeA-3               
25/10   22h00 Vitoria SetubalA-4 vs Sporting BragaA-2               
25/10   22h00 Sporting LisbonB-2 vs CF Uniao MadeiraB-4               

Cúp Armenia

25/10   18h00 Banants  vs FC Pyunik                
25/10   18h00 Ararat Yerevan  vs Shirak                

Cúp Slovenia

25/10   19h00 Krka  vs NK Aluminij                
25/10   22h15 ND Gorica  vs Triglav Gorenjska                

Cúp FA Hàn Quốc

25/10   17h30 Busan I Park  vs Suwon Samsung Bluewings                

Football League Trophy

26/10   01h45 Yeovil Town  vs Chelsea U23                

Hạng 4 Đức - Miền Nam

25/10   19h00 FSV Mainz 05 (Youth)  vs SC Freiburg (Youth)                

Vòng loại U17 Châu Âu

25/10   17h59 Denmark U177-4 vs Andorra U177-1               
25/10   17h59 Liechtenstein U172-3 vs Albania U172-1               
25/10   17h59 Croatia U172-2 vs spain U172-4               
25/10   17h59 Scotland U177-3 vs Estonia U177-2               
25/10   17h59 Slovenia U176-4 vs France U176-3               
25/10   17h59 Kazakhstan U176-2 vs Belarus U176-1               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

25/10   17h59 Russia (w) U1719 vs Sweden (w) U1721               
25/10   17h59 Israel (w) U1735 vs Croatia (w) U1737               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

25/10   16h59 Spain (w) U194-3 vs Albania U19(w)4-1               
25/10   16h59 Azerbaijan (w) U194-2 vs Ukraine (w) U194-4