`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/10/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

02/11   00h00 Besiktas JKG-1 vs MonacoG-4               
02/11   02h45 Borussia DortmundH-3 vs APOEL NicosiaH-4               
02/11   02h45 LiverpoolE-2 vs MariborE-4               
02/11   02h45 NapoliF-3 vs Manchester CityF-1               
02/11   02h45 FC PortoG-2 vs RB LeipzigG-3               
02/11   02h45 SevillaE-1 vs Spartak MoscowE-3               
02/11   02h45 FC Shakhtar DonetskF-2 vs FeyenoordF-4               
02/11   02h45 Tottenham HotspurH-2 vs Real MadridH-1               

VĐQG Colombia

02/11   03h00 Millonarios5 vs Expreso Rojo7               
02/11   03h00 Envigado FC14 vs Cortulua8               
02/11   03h00 Alianza Petrolera18 vs Deportivo Cali12               
02/11   03h00 Jaguares de Cordoba9 vs Independiente Santa Fe2               
02/11   03h00 Deportes Tolima6 vs Atletico Bucaramanga15               
02/11   03h00 Deportes Tolima6 vs Deportivo Pasto16               
02/11   03h00 Atletico Huila17 vs Deportiva Once Caldas13               
02/11   03h00 Atletico Junior Barranquilla3 vs Aguilas Doradas20               
02/11   03h00 La Equidad4 vs Atletico Bucaramanga15               
02/11   03h00 Atletico Nacional Medellin1 vs Patriotas FC19               
02/11   03h00 America de Cali11 vs Dep.Independiente Medellin10               

VĐQG Nam Phi

02/11   00h30 AmaZulu9 vs Baroka FC1               
02/11   00h30 Platinum Stars16 vs Ajax Cape Town13               
02/11   00h30 Bidvest Wits15 vs Chippa United12               
02/11   00h30 Cape Town City3 vs Free State Stars11               
02/11   00h30 Orlando Pirates4 vs Mamelodi Sundowns5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

01/11   22h00 SL Benfica B11 vs Santa Clara2               
01/11   22h00 Porto B4 vs Real Sport Clube16               
01/11   22h00 Sporting Braga II19 vs Varzim12               
01/11   22h00 Nacional da Madeira5 vs Sporting CP B8               
01/11   22h00 Viseu1 vs SC Covilha20               
01/11   22h00 FC Famalicao7 vs CD Cova Piedade9               
01/11   22h00 Oliveirense10 vs Academica Coimbra13               
01/11   22h00 FC Arouca15 vs CF Uniao Madeira14               
01/11   22h00 Leixoes3 vs Vitoria Guimaraes B18               
01/11   22h00 Penafiel17 vs Gil Vicente6               

Football League Trophy

02/11   02h45 Charlton Athletic  vs Fulham U23                

C1 U19 Châu Âu

01/11   16h59 Tottenham Hotspur U19H-2 vs Real Madrid U19H-1               
01/11   16h59 Borussia Dortmund U19H-3 vs APOEL Nicosia U19H-4               
01/11   16h59 Liverpool U19E-1 vs NK Maribor U20E-3               
01/11   16h59 FC Shakhtar Donetsk U19F-4 vs Feyenoord U19F-3               
01/11   16h59 Napoli(U19)F-2 vs Manchester City U19F-1               
01/11   16h59 FC Porto U19G-2 vs RB LeipzigU19G-3               
01/11   16h59 Sevilla U19E-4 vs FC Spartak Moskva U19E-2               
01/11   16h59 Besiktas JK U19G-4 vs Monaco U19G-1               

Vòng loại U17 Châu Âu

01/11   17h59 Switzerland U171-4 vs Belgium U171-2               
01/11   17h59 Malta U171-3 vs Northern Ireland U171-1               

U19 Séc

01/11   20h00 MFK Karvina U19  vs Slovacko U19