`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/08/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

27/05   01h45 Real MadridH-2 vs LiverpoolE-1 0 : 1/40.950.930 : 00.76-0.883.752.213.101 1/41.000.863 1/40.970.90

Giao Hữu ĐTQG

26/05   17h59 China  vs Jordan                
26/05   17h59 Kuwait  vs Egypt                

VĐQG Belarus

26/05   21h30 FC Torpedo Minsk15 vs Torpedo-MAZ Minsk13               

VĐQG Estonia

27/05   00h00 Levadia Tallinn2 vs Vaprus Parnu10               
27/05   00h00 Viljandi Tulevik8 vs FC Kuressaare9               
27/05   00h00 Trans Narva4 vs FC Flora Tallinn3               
27/05   00h00 Nomme JK Kalju1 vs Flora Paide6               

VĐQG Latvia

26/05   21h00 Spartaks Jurmala3 vs FK Valmiera8               
26/05   23h00 FK Liepaja4 vs FK Ventspils2               

VĐQG Montenegro

26/05   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Iskra Danilovgrad7               
26/05   23h00 FK Grbalj Radanovici6 vs Mladost 069 Podgorica3               
26/05   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Sutjeska Niksic1               
26/05   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Kom8               
26/05   23h00 FK Rudar Pljevlja4 vs FK Zeta5               

VĐQG Na Uy

27/05   00h00 Valerenga6 vs Lillestrom11 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.880.763.551.973.201 1/4-0.860.722 3/40.930.93

VĐQG Phần Lan

26/05   19h00 HJK Helsinki2 vs Honka Espoo7               
26/05   19h00 SJK Seinajoen10 vs IFK Mariehamn8               
26/05   19h00 Lahti4 vs Vaasa VPS5               
26/05   19h00 Inter Turku9 vs RoPS Rovaniemi1               
26/05   19h00 KuPs3 vs PS Kemi Kings12               
26/05   19h00 Ilves Tampere6 vs TPS Turku11               

VĐQG Slovakia

26/05   22h20 FK Senica11 vs MFK Skalica                

VĐQG Séc

26/05   22h00 Vysocina jihlava12 vs MFK Karvina15               
26/05   22h00 Banik Ostrava14 vs Brno16               
26/05   22h00 Baumit Jablonec3 vs Synot Slovacko11               
26/05   22h00 Bohemians 19057 vs Sparta Praha4               
26/05   22h00 Tescoma Zlin13 vs Slovan Liberec6               
26/05   22h00 Sigma Olomouc5 vs Mlada Boleslav9               
26/05   22h00 Dukla Prague10 vs FC Viktoria Plzen1               
26/05   22h00 Teplice8 vs Slavia Praha2               

VĐQG Thụy Điển

26/05   22h00 AIK Solna2 vs IFK Norrkoping FK3               
27/05   00h00 Ostersunds FK11 vs Hacken6               

VĐQG Áo

27/05   00h30 Austria Wien7 vs Red Bull Salzburg1               
27/05   00h30 Rheindorf Altach8 vs Sturm Graz2               
27/05   00h30 Trenkwalder Admira Wacker5 vs SKN St. Polten10               
27/05   00h30 Wolfsberger AC9 vs Rapid Wien3               
27/05   00h30 Mattersburg6 vs LASK Linz4               

VĐQG Indonesia

26/05   14h30 PSMS Medan11 vs Arema Malang18               

VĐQG Singapore

26/05   19h30 Young Lions5 vs Singapore Warriors8               
26/05   19h30 Home United FC6 vs DPMM FC4               

VĐQG Thái Lan

26/05   17h45 Chiangrai United5 vs Nakhon Ratchasima12               
26/05   18h00 Sukhothai10 vs Ratchaburi FC7               
26/05   18h00 BEC Tero Sasana13 vs Navy FC16               
26/05   18h00 Buriram United1 vs Air Force Central18               
26/05   19h00 Chonburi Shark FC8 vs Port FC3               

VĐQG Uzbekistan

26/05   20h00 Metallurg Bekobod7 vs Lokomotiv Tashkent4               
26/05   20h00 Qizilqum Zarafshon10 vs Kuruvchi Kokand Qoqon8               
26/05   20h00 Navbahor Namangan3 vs OTMK Olmaliq9               

VĐQG Việt Nam

26/05   17h00 Hoang Anh Gia Lai8 vs Song Lam Nghe An13               
26/05   17h00 XM Hai Phong FC7 vs Sanna Khanh Hoa4               
26/05   17h00 Quang Nam10 vs Nam Dinh FC14               
26/05   19h00 T T Hanoi1 vs Thanh Hoa5               

VĐQG Brazil

27/05   02h00 Botafogo RJ11 vs Vitoria BA14               
27/05   05h00 Palmeiras4 vs Sport Club Recife PE12               
27/05   07h00 Atletico Mineiro1 vs Flamengo2               

VĐQG Chi Lê

26/05   22h00 San Luis Quillota14 vs Universidad de Concepcion2               
27/05   01h00 Huachipato9 vs Universidad de Chile5               
27/05   03h30 O.Higgins8 vs Municipal Iquique12               
27/05   06h00 Universidad Catolica1 vs CSD Antofagasta4               

VĐQG Ecuador

27/05   00h00 Tecnico Universitario11 vs Independiente Jose Teran6               
27/05   00h00 Universidad Catolica3 vs CD El Nacional8               
27/05   00h00 Club Sport Emelec4 vs Barcelona SC(ECU)2               
27/05   00h00 Guayaquil City10 vs Macara9               
27/05   00h00 Deportivo Cuenca12 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
27/05   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito1 vs Delfin SC5               

VĐQG Peru

27/05   01h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sport HuancayoB-3               
27/05   03h30 UTC CajamarcaA-6 vs Universitario De DeportesA-5               
27/05   05h45 Deportivo MunicipalB-7 vs Sport RosarioA-2               
27/05   08h00 Real Atletico GarcilasoB-4 vs EM Deportivo BinacionalB-1               

VĐQG Uruguay

27/05   01h00 Cerro Montevideo7 vs Liverpool URU6               
27/05   01h00 CA Progreso8 vs CA River Plate5               
27/05   01h00 Wanderers FC11 vs Nacional Montevideo1               
27/05   01h00 CA Atenas12 vs CA Penarol2               
27/05   01h00 Boston River10 vs Defensor Sporting Montevideo4               
27/05   01h00 Racing Club Montevideo13 vs Rampla Juniors FC15               
27/05   01h00 Centro Atletico Fenix9 vs Danubio FC3               

VĐQG Venezuela

27/05   02h58 Carabobo FC1 vs Aragua FC8               
27/05   02h58 Mineros de Guayana4 vs Deportivo La Guaira5               
27/05   02h58 Caracas FC3 vs Deportivo Lara6               

VĐQG Mỹ

27/05   04h00 Houston DynamoTay-6 vs New York City Football ClubDong-2               
27/05   04h00 LA GalaxyTay-7 vs San Jose EarthquakesTay-10               
27/05   04h00 Toronto FCDong-9 vs FC DallasTay-3               
27/05   04h00 Seattle SoundersTay-11 vs Real Salt LakeTay-9               
27/05   04h00 Vancouver WhitecapsTay-5 vs New England RevolutionDong-6               

VĐQG Nam Phi

26/05   20h00 Ajax Cape Town15 vs Black Leopards17               

Hạng Nhất Anh

26/05   18h00 Fulham3 vs Aston Villa4               

Hạng 2 Ba Lan

26/05   22h00 Podbeskidzie Bielsko-Biala12 vs Wigry Suwalki7               
26/05   22h00 Olimpia Grudziadz18 vs GKS Katowice6               
26/05   22h00 Miedz Legnica1 vs Chojniczanka Chojnice2               
26/05   22h00 GKS Tychy8 vs Odra Opole11               
26/05   22h00 Gornik Leczna17 vs Rakow Czestochowa5               
26/05   22h00 OKS Stomil Olsztyn15 vs Stal Mielec4               
26/05   22h00 Bytovia Bytow13 vs Chrobry Glogow9               
26/05   22h00 Pogon Siedlce14 vs Puszcza Niepolomice10               
26/05   22h00 Ruch Chorzow16 vs Zaglebie Sosnowiec3               

Hạng 2 Iceland

26/05   23h00 UMF Selfoss11 vs Magni10               
26/05   23h00 Thor Akureyri8 vs Fram Reykjavik2               

Hạng 2 Phần Lan

26/05   21h00 Jaro4 vs AC Kajaani6               
26/05   21h00 Ekenas IF Fotboll5 vs HIFK1               

Hạng 2 Séc

26/05   20h00 Trinec5 vs SK Slovan Varnsdorf10               
26/05   20h00 Viktoria Zizkov9 vs Dynamo Ceske Budejovice6               
26/05   20h00 Pardubice3 vs Olymp.Hradec Kralove11               
26/05   20h00 FK MAS Taborsko13 vs Hradec Kralove4               
26/05   20h00 Opava1 vs Frydek-Mistek16               
26/05   20h00 Usti nad Labem14 vs Vitkovice15               
26/05   20h00 SC Znojmo12 vs Marila Pribram2               
26/05   20h00 FK Banik Sokolov8 vs FK Graffin Vlasim7               

Hạng 2 Thụy Điển

26/05   21h00 IK Brage6 vs Orgryte1               

Hạng 2 Nhật Bản

26/05   13h00 Ventforet Kofu8 vs Oita Trinita1 0 : 1/4-0.930.810 : 00.890.993.152.352.783/40.75-0.892 1/41.000.86
26/05   14h00 Kyoto Sanga20 vs Yokohama FC7 1/4 : 00.84-0.960 : 0-0.940.823.252.782.313/40.72-0.862 1/40.880.98
26/05   14h00 FC Gifu13 vs Albirex Niigata10 0 : 0-0.930.810 : 0-0.960.843.302.682.371-0.850.712 1/40.80-0.94
26/05   15h00 Tokushima Vortis9 vs Matsumoto Yamaga FC6 0 : 1/41.000.880 : 00.82-0.943.302.252.841-0.920.772 1/40.861.00
26/05   15h00 Tokyo Verdy15 vs Ehime FC21 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.920.793.301.883.751-0.840.702 1/40.910.95

Hạng 2 Hàn Quốc

26/05   16h00 Suwon City9 vs Gwangju Football Club7               
26/05   17h00 Seongnam FC1 vs Daejeon Citizen6               

Hạng 2 Trung Quốc

26/05   14h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Shanghai Shenxin4               
26/05   18h30 Meixian Hakka9 vs Wuhan ZALL1               

Hạng Nhất QG

26/05   15h30 Huda Hue3 vs Dong Tam Long An4               
26/05   16h00 Binh Dinh10 vs Binh Phuoc8               

Hạng 2 Brazil

27/05   02h30 Brasil de Pelotas17 vs Londrina PR10               
27/05   02h30 Sao Bento7 vs Juventude15               
27/05   02h30 Sampaio Correa13 vs Ponte Preta14               
27/05   02h30 Goias18 vs Boa Esporte Clube20               
27/05   07h00 Guarani SP12 vs CRB AL16               

Hạng 2 Chi Lê

27/05   05h00 Puerto Montt13 vs Union San Felipe11               
27/05   06h00 Coquimbo Unido4 vs Melipilla12               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

27/05   04h00 North CarolinaNhóm 1-15 vs Atlanta United FC IINhóm 1-13               
27/05   04h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-15 vs Las Vegas LightsNhóm 2-12               
27/05   04h00 Orange County Blues FCNhóm 2-5 vs Fresno FCNhóm 2-11               
27/05   04h00 Toronto FC IINhóm 1-16 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-8               
27/05   04h00 Portland Timbers ReserveNhóm 2-4 vs Real MonarchsNhóm 2-1               
27/05   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7 vs St.Louis LionsNhóm 2-9               
27/05   04h00 Reno 1868Nhóm 2-10 vs San AntonioNhóm 2-8               
27/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-3 vs NashvilleNhóm 1-9               
27/05   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               

Cúp Argentina

27/05   02h59 Arsenal de Sarandi5 vs Club Cipolletti22               

Hạng 3 Italia

26/05   19h00 TeramoB-16 vs VicenzaB-17               
26/05   19h00 PaganeseC-16 vs FondiC-18               
26/05   19h00 GavorranoA-13 vs CuneoA-15               

Aus Brisbane

26/05   14h30 Virginia United11 vs Centenary Stormers6               
26/05   15h00 North Pine United5 vs The Gap7               
26/05   15h00 Bayside United FC8 vs Acacia Ridge10               
26/05   15h00 Mount Gravatt Hawks12 vs Brisbane Knights4               

Aus FB West Premier

26/05   14h00 Floreat Athena12 vs Forrestfield United13               
26/05   14h00 Perth Glory (Youth)3 vs Perth SC4               
26/05   14h00 Stirling Lions7 vs Inglewood United5               
26/05   14h00 Balcatta FC9 vs Bayswater City1               
26/05   14h00 Subiaco AFC11 vs Cockburn City2               
26/05   16h00 ECU Joondalup14 vs Armadale SC8               
26/05   18h00 Sorrento F.C.10 vs ECU Joondalup6               

Aus New South Wales

26/05   16h30 Sutherland Sharks6 vs Rockdale City Suns9               
26/05   17h00 Bonnyrigg White Eagles10 vs Sydney Olympic1               
26/05   17h30 Sydney United4 vs Marconi Stallions5               

Aus South Sup.League

26/05   12h30 Metrostars SC1 vs West Bay8               
26/05   12h30 Adelaide City FC3 vs Campbelltown City SC2               
26/05   12h30 Croydon Kings9 vs Adelaide Panthers11               
26/05   12h30 Sturt Lions12 vs West Adelaide SC6               
26/05   15h30 Adelaide Olympic7 vs Para Hills Knlghts SC10               

Aus Victoria

26/05   12h00 Avondale Heights2 vs Heidelberg United3               
26/05   15h00 Port Melbourne6 vs South Melbourne10               
26/05   16h00 Hume City13 vs Pascoe Vale SC5               
26/05   16h00 Dandenong Thunder9 vs Melbourne Knights8               

Hạng 3 Nhật Bản

26/05   12h00 Gamba Osaka U235 vs FC Tokyo U2315               

Nữ Nhật

26/05   11h00 NTV Beleza (w)2 vs Vegalta Sendai (w)8               
26/05   11h00 Cerezo Osaka Sakai (w)9 vs JEF United Ichihara Chiba (w)7               
26/05   11h00 Nippon Sport Science Universit (W)10 vs Kanagawa University (W)3               

Nữ Mỹ

27/05   02h30 Chicago Red Stars (w)3 vs Orlando Pride (w)4               
27/05   06h00 Sky Blue FC (w)9 vs Seattle Reign (w)2               

U19 Séc

26/05   17h00 Mlada Boleslav U19  vs Sparta Praha U19                
26/05   17h00 Brno U19  vs Pardubice U19                
26/05   17h00 Hradec Kralove U19  vs Teplice U19                
26/05   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Banik Ostrava U19                
26/05   17h00 Slovacko U19  vs Slavia Praha U19                
26/05   17h00 Dynamo Ceske Budejovice U19  vs Sigma Olomouc U19                
26/05   17h00 Opava U19  vs Marila Pribram U19                
26/05   17h00 Frydek-Mistek U19  vs Tescoma Zlin U19                
26/05   17h00 MFK Karvina U19  vs Bohemians 1905 U19