`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/12/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

World Cup 2018

16/06   17h00 FranceC-3 vs AustraliaC-1 0 : 1 1/2 0.75-0.85   5.501.1913.00   2 3/4-0.860.76
16/06   20h00 ArgentinaD-1 vs IcelandD-3 0 : 1 1/40.920.98   4.201.348.50   2 1/40.960.94
16/06   23h00 PeruC-2 vs DenmarkC-4 1/4 : 0-0.980.88   3.053.352.13   2 1/40.930.97
17/06   02h00 CroatiaD-2 vs NigeriaD-4 0 : 1/2 0.950.95   3.151.943.90   2 1/4-1.000.90

VĐQG Belarus

16/06   20h00 FK Gorodeya15 vs FC Torpedo Minsk16               

VĐQG Latvia

16/06   22h00 Rigas Futbola skola1 vs FK Valmiera8               
17/06   00h00 Metta/LU Riga7 vs FK Liepaja5               

VĐQG Lithuania

16/06   17h00 FK Zalgiris Vilnius2 vs Stumbras5               
16/06   19h00 FK Palanga6 vs Suduva1               

VĐQG Moldova

16/06   19h00 Zimbru Chisinau4 vs Dinamo-Auto6               
16/06   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Sfintul Gheorghe7               
16/06   19h00 CSCA-Rapid Chisinau B3 vs Speranta Nisporeni5               
16/06   19h00 FC Milsami2 vs FC Olimpia Balti8               

Hạng 2 Na Uy

17/06   00h00 Nest Sotra10 vs Viking2               

Hạng 2 Thụy Điển

16/06   21h00 IFK Varnamo15 vs IK Frej Taby16               

Hạng 2 Nhật Bản

16/06   17h00 JEF United Ichihara Chiba17 vs Ehime FC20               
16/06   17h00 Ventforet Kofu12 vs Montedio Yamagata19               
16/06   17h00 Avispa Fukuoka3 vs Albirex Niigata8               
16/06   17h00 Mito Hollyhock14 vs Omiya Ardija16               
16/06   17h00 Tokyo Verdy13 vs Kyoto Sanga22               
16/06   17h00 Matsumoto Yamaga FC7 vs Oita Trinita1               

Hạng Nhất QG

16/06   15h30 Cong An Nhan Dan7 vs T T Hanoi B9               
16/06   16h30 Binh Phuoc8 vs Huda Hue3               
16/06   17h00 Viettel1 vs Pacifico Xining5               

Hạng 2 Brazil

17/06   06h30 Vila Nova3 vs Atletico Clube Goianiense8               
17/06   07h00 Oeste11 vs Criciuma19               
17/06   09h00 SC Paysandu Para4 vs CSA-AL2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

17/06   04h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-2 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-16               
17/06   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-17 vs Rio Grande ValleyNhóm 2-13               
17/06   04h00 Orange County Blues FCNhóm 2-5 vs Reno 1868Nhóm 2-10               
17/06   04h00 Louisville City FCNhóm 1-2 vs Harrisburg IslandersNhóm 1-11               
17/06   04h00 Charlotte IndependenceNhóm 1-10 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
17/06   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-1 vs Richmond KickersNhóm 1-12               
17/06   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-12 vs Seattle Sounders BNhóm 2-14               
17/06   04h00 NashvilleNhóm 1-9 vs North CarolinaNhóm 1-15               
17/06   04h00 Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-4 vs Red Bull New York ReserveNhóm 1-5               

Aus Brisbane

16/06   14h00 Taringa Rovers8 vs Virginia United11               
16/06   15h00 Albany Creek2 vs Brisbane Knights4               
16/06   15h00 North Pine United5 vs Acacia Ridge10               
16/06   15h00 Bayside United FC9 vs Centenary Stormers6               

Aus New South Wales

16/06   17h00 Marconi Stallions5 vs Manly United11               
16/06   17h00 Hake Ya Dong in Sydney City7 vs Sydney Olympic1               
16/06   17h45 Sydney FC (Youth)12 vs Sydney United4               

Aus South Sup.League

16/06   12h30 Metrostars SC1 vs West Adelaide SC6               
16/06   12h30 Adelaide City FC3 vs Adelaide United FC (Youth)5               
16/06   12h30 Para Hills Knlghts SC8 vs Sturt Lions12               
16/06   12h30 Croydon Kings7 vs West Bay9               
16/06   12h30 Adelaide Panthers10 vs Campbelltown City SC2               

Japan Football League

17/06   10h00 Verspah Oita12 vs Ryutsu Keizai University13               
17/06   10h00 Maruyasu Industries15 vs Sony Sendai8               
17/06   10h00 Run Mel Aomori9 vs Osaka FC2               
17/06   10h00 Veertien Kuwana11 vs Yokogawa Musashino3               
17/06   10h00 Cobar Torre Onagawa14 vs Nara Club10               
17/06   10h00 Tegevajaro Miyazaki16 vs Vanraure Hachinohe FC4               
17/06   10h00 Honda Lock SC6 vs Imabari FC7               

Nữ Mỹ

17/06   02h30 Chicago Red Stars (w)3 vs Portland Thorns FC (w)5               
17/06   06h00 Washington Spirit (w)8 vs Seattle Reign (w)2               
17/06   06h00 North Carolina Women1 vs Utah Royals (w)6               
17/06   06h30 Orlando Pride (w)4 vs Sky Blue FC (w)9