`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/11/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Italia

02/12   00h30 AS Roma5 vs Spal16               
02/12   02h45 Napoli1 vs Juventus2               

VĐQG Đức

02/12   02h30 SC Freiburg16 vs Hamburger SV15               

VĐQG Pháp

02/12   02h45 Dijon18 vs Bordeaux9               

VĐQG Hà Lan

02/12   01h00 PEC Zwolle3 vs FC Utrecht8               

VĐQG Armenia

01/12   19h00 Gandzasar Kapan2 vs Alashkert1               

VĐQG Bỉ

02/12   01h30 Charleroi2 vs Oostende13               
02/12   01h30 Lokeren12 vs Anderlecht3               
02/12   01h30 Standard Liege8 vs Royal Antwerp6               
02/12   01h30 Zulte-Waregem7 vs KAA Gent11               
02/12   01h30 Mouscron Peruwelz10 vs Sint-Truidense4               
02/12   01h30 Mechelen14 vs Racing Genk9               
02/12   01h30 Kortrijk15 vs Red Star Waasland5               
02/12   01h30 KAS Eupen16 vs Club Brugge1               

VĐQG Australia

01/12   14h50 Adelaide United5 vs Sydney FC2               

VĐQG Arập Xeut

01/12   21h15 Uhud12 vs Al-Qadasiya7               
01/12   23h00 Al Hilal2 vs Al Ahli Jeddah1               

VĐQG Algeria

01/12   23h00 MC Alger3 vs USM EL HARRACH14               
01/12   23h00 CR Belouizdad8 vs NA Hussein Dey10               
01/12   23h00 ES Setif5 vs DRB Tadjenant12               
01/12   23h00 CS Constantine1 vs USM Blida16               
01/12   23h00 USM Libreville13 vs JS kabylie9               
01/12   23h00 MC Oran4 vs JS Saoura2               
01/12   23h00 OM Medea11 vs Paradou AC6               
01/12   23h00 biskra15 vs USM Bel Abbes7               

Hạng 2 Hà Lan

02/12   01h00 Volendam20 vs Almere City FC14               
02/12   01h00 De Graafschap6 vs AZ Alkmaar (Youth)15               
02/12   01h00 Den Bosch5 vs Go Ahead Eagles10               
02/12   01h00 Cambuur Leeuwaarden16 vs SC Telstar4               
02/12   01h00 MVV Maastricht11 vs Jong Ajax (Youth)2               
02/12   01h00 FC Eindhoven8 vs FC Oss7               
02/12   01h00 NEC Nijmegen1 vs Dordrecht12               
02/12   01h00 RKC Waalwijk17 vs Helmond Sport18               

Hạng 2 Israel

01/12   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Hapoel Afula13               
01/12   19h00 Hapoel Ramat Gan12 vs Maccabi Ahi Nazareth3               
01/12   19h00 Ironi Nir Ramat HaSharon7 vs Hapoel Tel Aviv2               
01/12   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Maccabi Herzliya16               
01/12   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Ironi Nesher15               
01/12   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Beitar Shimshon Tel Aviv5               
01/12   19h00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot11 vs Hapoel Katamon Jerusalem6               
01/12   19h00 Hapoel Hadera9 vs Hapoel Kfar Saba1               

Nữ Australia

01/12   14h30 WS Wanderers (w)8 vs Perth Glory (w)2               

Hạng 4 Đức - Bavaria

01/12   23h30 SV Seligenporten10 vs TSV Buchbach9               
02/12   00h00 TSV 1860 Munchen7 vs SV Schalding Heining3               

U21 Ukraine

01/12   17h00 Chernomorets Odessa U2111 vs Zorya U212               
01/12   17h00 Karpaty U215 vs Olimpic Donetsk U218               
01/12   17h00 FC Shakhtar Donetsk U211 vs Veres Rivne U219               
01/12   17h00 Dinamo KyivU213 vs Illichivets U216               
01/12   17h00 FC Vorskla U217 vs PFK Aleksandriya U214               
01/12   17h00 Zirka Kirovohrad U2110 vs Stal Kamianske U2112