`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/08/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

25/11   03h00 West Ham United18 vs Leicester City12 0 : 1/4-0.890.770 : 00.81-0.933.402.452.8510.970.892 1/40.70-0.84

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   03h00 Celta Vigo12 vs Leganes9 0 : 1/20.86-0.980 : 1/4-0.970.853.351.864.601-0.890.752 1/40.990.87

VĐQG Đức

25/11   02h30 Hannover 968 vs VfB Stuttgart11 0 : 1/4-0.990.870 : 00.77-0.893.502.303.0010.74-0.882 3/4-0.930.78

VĐQG Pháp

25/11   02h45 Saint Etienne6 vs Strasbourg17               

VĐQG Hà Lan

25/11   01h00 AZ Alkmaar4 vs FC Twente Enschede16               

VĐQG Armenia

24/11   18h00 Alashkert1 vs FC Pyunik5               

VĐQG Bỉ

25/11   01h30 KAA Gent11 vs Mouscron Peruwelz10               
25/11   01h30 Royal Antwerp5 vs Mechelen15               
25/11   01h30 Sint-Truidense4 vs Lokeren12               
25/11   01h30 Oostende13 vs KAS Eupen16               
25/11   01h30 Racing Genk8 vs Standard Liege7               
25/11   01h30 Red Star Waasland6 vs Charleroi2               
25/11   01h30 Anderlecht3 vs Kortrijk14               
25/11   01h30 Club Brugge1 vs Zulte-Waregem9               

VĐQG Malta

25/11   00h00 Birkirkara FC9 vs St. Andrews11               

VĐQG Wales

25/11   01h45 Prestatyn Town FC10 vs Llandudno7               
25/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Newtown AFC9               
25/11   01h45 Bangor City FC4 vs Bala Town5               

VĐQG Australia

24/11   14h50 Melbourne City3 vs Perth Glory6               

VĐQG Arập Xeut

24/11   22h40 Al Ahli Jeddah1 vs Al-Qadasiya8               
24/11   22h40 Al Hilal2 vs Al-Ettifaq10               

VĐQG New Zealand

25/11   06h00 Tasman United4 vs Eastern Suburbs Auckland3               
25/11   07h00 Auckland City1 vs Hawke's Bay United6               
25/11   09h45 Wellington Phoenix Reserve9 vs Southern United5               

VĐQG Qatar

24/11   20h00 Al Khor SC9 vs Al-Sailiya2               
24/11   20h00 Al Markhiya7 vs Al-Arabi SC11               

VĐQG Peru

25/11   00h00 Inti Gas Deportes14 vs Universitario De Deportes4               
25/11   01h15 Dep.San Martin13 vs Comerciantes Unidos6               
25/11   02h00 FBC Melgar2 vs Juan Aurich15               
25/11   02h30 UTC Cajamarca7 vs Academia Deportiva Cantolao8               
25/11   03h00 Alianza Lima1 vs Deportivo Municipal5               
25/11   04h45 Sport Rosario11 vs Deportivo Union Comercio12               

VĐQG Ai Cập

24/11   17h45 Ittihad Alexandria14 vs Tanta9               
24/11   20h00 Ismaily1 vs Smouha SC4               
24/11   23h00 EL Ahly11 vs El Daklyeh8               

VĐQG Nam Phi

25/11   01h00 Maritzburg United11 vs Bidvest Wits16               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   02h00 Tenerife9 vs Rayo Vallecano8               

Hạng 2 Pháp

25/11   01h00 Chamois Niortais14 vs Chateauroux9               
25/11   01h00 Tours20 vs Ajaccio Gfco12               
25/11   01h00 Nimes3 vs Bourg Peronnas17               
25/11   01h00 Orleans US 4513 vs Clermont5               
25/11   01h00 Paris FC6 vs Quevilly19               
25/11   01h00 Ajaccio4 vs Reims1               
25/11   01h00 AJ Auxerre15 vs Nancy16               
25/11   01h00 Stade Brestois10 vs Sochaux8               
25/11   01h00 Le Havre7 vs Lens18               
25/11   01h00 Valenciennes11 vs Lorient2               

Hạng 2 Hà Lan

25/11   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)13 vs SC Telstar4               
25/11   01h00 Dordrecht12 vs AZ Alkmaar (Youth)15               
25/11   01h00 Volendam20 vs Emmen9               
25/11   01h00 FC Utrecht (Youth)19 vs Almere City FC14               
25/11   01h00 De Graafschap6 vs FC Eindhoven8               
25/11   01h00 Cambuur Leeuwaarden16 vs Den Bosch5               
25/11   01h00 Fortuna Sittard3 vs Go Ahead Eagles10               
25/11   01h00 MVV Maastricht11 vs Helmond Sport18               
25/11   01h00 NEC Nijmegen1 vs Jong Ajax (Youth)2               
25/11   01h00 RKC Waalwijk17 vs FC Oss7               

Hạng 2 Bỉ

25/11   01h30 Tubize8 vs Cercle Brugge3               

Hạng 2 Israel

24/11   19h00 Maccabi Ahi Nazareth3 vs Hapoel Natzrat Illit10               
24/11   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Hadera9               
24/11   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Petah Tikva8               
24/11   19h00 Beitar Shimshon Tel Aviv5 vs Hapoel Rishon Lezion4               
24/11   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem6 vs Hapoel Kfar Saba1               
24/11   19h00 Hapoel Afula13 vs Hapoel Ramat Gan12               
24/11   19h00 Hapoel Tel Aviv2 vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot11               
24/11   19h00 Ironi Nesher15 vs Ironi Nir Ramat HaSharon7               

Vòng loại WC Nữ 2019

24/11   17h59 Hungary (w)A-26 vs Ukraine (w)A-27               
24/11   17h59 Slovakia (w)A-33 vs Netherland (w)A-20               
24/11   17h59 Slovenia (w)A-34 vs Faroe Islands (w)D-3               
24/11   17h59 Serbia (w)A-23 vs Spain (w)A-15               
24/11   17h59 Albania (w)B-1 vs Poland (w)A-28               
24/11   17h59 Switzerland (w)A-19 vs Belarus (w)A-22               
24/11   17h59 Wales (w)A-12 vs Kazakhstan (w)A-13               

Hạng 3 Pháp

25/11   01h00 Avenir Sportif Beziers7 vs Grenoble4               
25/11   01h00 Rodez Aveyron1 vs Pau FC9               
25/11   01h00 Lyon Duchere10 vs Stade Lavallois MFC5               
25/11   01h00 USL Dunkerque6 vs Creteil14               
25/11   01h00 Entente Sannois8 vs Cholet So2               
25/11   01h00 Les Herbiers12 vs Avranches17               
25/11   01h00 Concarneau16 vs GS Consolat Marseille11               
25/11   01h00 Boulogne13 vs Red Star FC 933               

Nữ Australia

24/11   12h20 Canberra United (w)3 vs Perth Glory (w)1               
24/11   14h30 Melbourne Victory (w)8 vs WS Wanderers (w)7               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   00h00 Bayern Munchen (Youth)4 vs Unterfohring19               
25/11   00h30 FC Memmingen14 vs FC Ingolstadt 04 Am2               

U21 Ukraine

24/11   17h00 Zorya U212 vs Zirka Kirovohrad U2111               
24/11   17h00 Olimpic Donetsk U218 vs FC Shakhtar Donetsk U211               
24/11   17h00 PFK Aleksandriya U214 vs Karpaty U215               
24/11   17h00 Illichivets U216 vs FC Vorskla U217               
24/11   17h00 Stal Kamianske U2112 vs Dinamo KyivU213               
24/11   17h00 Veres Rivne U219 vs Chernomorets Odessa U2110