`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/07/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

05/03   20h30 Nasaf QarshiC-4 vs Al-SaddC-2               
05/03   22h10 Al-GarrafaA-2 vs Al Ahli JeddahA-1               
05/03   22h30 PersepolisC-1 vs Al-WaslC-3               
05/03   23h00 Al-Jazira(UAE)A-3 vs Tractor Sazi TabrizA-4               

Ngoại Hạng Anh

06/03   03h00 Crystal Palace15 vs Manchester United2               

VĐQG Malta

06/03   00h00 Balzan FC1 vs Gzira United4               

VĐQG Bolivia

06/03   07h30 BloomingB-1 vs Nacional PotosiB-6               

VĐQG Chi Lê

06/03   03h00 Colo Colo4 vs Huachipato7               
06/03   03h00 Palestino9 vs Audax Italiano17               
06/03   03h00 Everton CD12 vs San Luis Quillota10               
06/03   03h00 O.Higgins3 vs Temuco14               
06/03   03h00 Universidad de Chile2 vs CSD Antofagasta8               
06/03   03h00 Municipal Iquique11 vs Universidad Catolica1               
06/03   03h00 Union La Calera5 vs Curico Unido15               
06/03   03h00 Union Espanola6 vs Universidad de Concepcion13               

VĐQG Ai Cập

05/03   20h00 El Mokawloon El Arab9 vs Tanta16               
05/03   22h30 Al-Ittihad Alexandria14 vs Smouha SC5               
06/03   01h00 hrbe7 vs El Daklyeh11               

C2 Châu Á

05/03   19h15 Al-Wahda DamascusC-3 vs Al-Ansar (LIB)C-1               
05/03   22h00 Al-SuwaiqA-4 vs Al-JazeeraA-2               
05/03   22h30 MalkiaA-1 vs Al Quwa Al JawiyaA-3               
06/03   00h00 Al FaisalyC-2 vs DhufarC-4               

Hạng 2 Hà Lan

06/03   01h00 Jong PSV Eindhoven (Youth)5 vs Emmen4               
06/03   01h00 FC Utrecht (Youth)20 vs Den Bosch10               

Hạng 2 Chi Lê

06/03   03h00 Puerto Montt11 vs Deportes La Serena6               
06/03   03h00 Valdivia15 vs San Marcos de Arica16               
06/03   03h00 Melipilla13 vs CD Magallanes10               
06/03   03h00 Rangers Talca5 vs CD Copiapo S.A.4               
06/03   03h00 Cobresal2 vs Nublense3               
06/03   03h00 Union San Felipe14 vs Barnechea12               
06/03   03h00 Santiago Wanderers7 vs Santiago Morning8               
06/03   03h00 Coquimbo Unido9 vs Cobreloa1               

U23 Anh

06/03   02h00 Everton U231-7 vs Swansea City U231-4               
06/03   02h00 Wolves U232-9 vs Middlesbrough U232-10               
06/03   02h00 Leicester City U231-6 vs Liverpool U231-11               
06/03   02h00 Reading U232-8 vs West Bromwich U232-11               
06/03   02h00 Brighton U232-2 vs Southampton U232-3               
06/03   02h00 Newcastle U232-12 vs Aston Villa U232-5               

U21 Séc

05/03   16h00 Slavia PrahaU215 vs Sparta PrahaU211