`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/05/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

16/12   21h00 Bournemouth AFC13 vs Liverpool5               
16/12   21h00 Brighton Hove Albion9 vs Burnley7               
16/12   21h00 Arsenal6 vs Newcastle United11               
16/12   21h00 Chelsea3 vs Southampton14               
16/12   21h00 Everton16 vs Swansea City19               
16/12   21h00 Leicester City12 vs Crystal Palace20               
16/12   21h00 Manchester City1 vs Tottenham Hotspur4               
16/12   21h00 Stoke City15 vs West Ham United18               
16/12   21h00 Watford8 vs Huddersfield Town10               
16/12   21h00 West Bromwich(WBA)17 vs Manchester United2               

VĐQG Italia

16/12   21h00 Inter Milan2 vs Udinese14               
17/12   00h00 Torino8 vs Napoli1               
17/12   02h45 AS Roma4 vs Cagliari13               

VĐQG Đức

16/12   20h30 RB Leipzig3 vs Hertha Berlin14               
16/12   20h30 Augsburg10 vs SC Freiburg17               
16/12   20h30 Borussia Dortmund5 vs TSG Hoffenheim6               
16/12   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Schalke 042               
16/12   20h30 Hannover 968 vs Bayer Leverkusen9               
16/12   20h30 FC Koln18 vs VfL Wolfsburg13               
16/12   20h30 Borussia Monchengladbach4 vs Hamburger SV15               
16/12   20h30 VfB Stuttgart11 vs Bayern Munchen1               

VĐQG Pháp

17/12   01h00 Caen6 vs Guingamp15               
17/12   01h00 Dijon13 vs Lille19               
17/12   01h00 Saint Etienne7 vs Monaco2               
17/12   01h00 Lyon3 vs Marseille4               
17/12   01h00 Montpellier8 vs Metz20               
17/12   01h00 Nantes5 vs Angers16               
17/12   01h00 Nice17 vs Bordeaux9               
17/12   01h00 Rennes11 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
17/12   01h00 Strasbourg18 vs Toulouse10               
17/12   01h00 Troyes14 vs Amiens12               

VĐQG Scotland

16/12   21h00 Hamilton Academical8 vs Ross County9               
16/12   21h00 Dundee12 vs Partick Thistle11               
16/12   21h00 Aberdeen2 vs Hibernian3               
16/12   21h00 Heart of Midlothian7 vs Celtic FC1               
16/12   21h00 Kilmarnock10 vs Motherwell5               
16/12   21h00 Glasgow Rangers4 vs Saint Johnstone6               

VĐQG Hà Lan

16/12   23h30 SC Heerenveen8 vs NAC Breda17               
16/12   23h30 Willem II15 vs PEC Zwolle4               
17/12   00h45 PSV Eindhoven1 vs ADO Den Haag9               
17/12   01h45 Roda JC18 vs VVV Venlo12               
17/12   01h45 FC Twente Enschede16 vs Vitesse Arnhem6               

VĐQG Albania

16/12   19h00 Luftetari8 vs Skenderbeu Korca1               
16/12   19h00 Kamza4 vs KF Laci5               
16/12   19h00 Vllaznia Shkoder9 vs KS Perparimi Kukesi2               
16/12   19h00 Teuta Durres7 vs Lushnja KS10               
16/12   19h00 Flamurtari3 vs Partizani Tirana6               

VĐQG Ba Lan

16/12   23h00 Sandecja Nowy Sacz12 vs Lechia Gdansk10               
16/12   23h00 Wisla Krakow3 vs Zaglebie Lubin(N)7               
16/12   23h00 Legia Warszawa1 vs Wisla Plock11               
16/12   23h00 Korona Kielce5 vs Piast Gliwice14               
16/12   23h00 Gornik Zabrze2 vs Cracovia Krakow15               
16/12   23h00 Lech Poznan6 vs LKS Nieciecza13               
16/12   23h00 Slask Wroclaw9 vs Jagiellonia Bialystok4               
16/12   23h00 Pogon Szczecin16 vs Arka Gdynia8               

VĐQG Bắc Ai Len

16/12   21h00 Cliftonville4 vs Glentoran FC6               
16/12   21h00 Linfield FC5 vs Warrenpoint Town9               
16/12   21h00 Ballinamallard United12 vs Coleraine1               
16/12   21h00 Dungannon Swifts8 vs Ards FC10               
16/12   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Crusaders3               
16/12   21h00 Ballymena United7 vs Carrick Rangers11               

VĐQG Hy Lạp

16/12   19h00 Kerkyra13 vs PAE Atromitos3               
16/12   21h15 AEK Athens1 vs Apollon Smirnis15               
16/12   23h30 Platanias FC16 vs PAOK Saloniki2               

VĐQG Israel

16/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Hapoel Haifa1               
16/12   23h00 Maccabi Haifa6 vs Bnei Yehuda Tel Aviv7               
16/12   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Tel Aviv4               
16/12   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Beer Sheva2               
16/12   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Hapoel Acco12               
16/12   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Hapoel Raanana14               
16/12   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs Ashdod MS13               

VĐQG Malta

16/12   19h00 Naxxar Lions13 vs Balzan FC1               
16/12   19h00 Senglea Athletic10 vs Sliema Wanderers FC6               
16/12   21h00 Mosta FC8 vs Valletta FC2               
16/12   21h15 Hamrun Spartans7 vs Tarxien Rainbows F.C12               

VĐQG Romania

16/12   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs Juventus Bucuresti14               
16/12   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs CFR Cluj1               
16/12   22h00 CS Voluntari10 vs Sepsi12               
16/12   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs Steaua Bucuresti7               
16/12   22h00 Concordia Chiajna11 vs Gaz Metan Medias13               
16/12   22h00 FC Astra Giurgiu6 vs Botosani4               
16/12   22h00 Steaua Bucuresti2 vs FC Viitorul Constanta5               

VĐQG Síp

16/12   20h00 Ethnikos Achnas FC14 vs Omonia Nicosia FC7               
16/12   20h00 Apollon Limassol FC4 vs Olympiakos Nicosia FC9               
16/12   20h00 Doxa Katokopias8 vs AEL Limassol3               
16/12   20h00 Aris Limassol11 vs Anorthosis Famagusta FC2               
16/12   20h00 Alki Oroklini12 vs AEP Paphos5               
16/12   20h00 AEK Larnaca1 vs Ermis Aradippou10               
16/12   20h00 APOEL Nicosia6 vs Nea Salamis13               

VĐQG Thụy Sỹ

16/12   21h00 Luzern9 vs Young Boys1               
16/12   21h00 Thun8 vs Lugano7               

VĐQG Wales

16/12   20h30 Newtown AFC9 vs Llandudno7               
16/12   20h30 Aberystwyth Town11 vs Prestatyn Town FC10               
16/12   20h30 UWIC Inter Cardiff2 vs Bala Town5               

VĐQG New Zealand

17/12   07h00 Canterbury United8 vs Hawke's Bay United6               
17/12   07h00 Team Wellington2 vs Southern United5               
17/12   07h00 Auckland City1 vs Tasman United4               
17/12   09h35 Waitakere United7 vs Eastern Suburbs Auckland3               

VĐQG Nam Phi

16/12   20h30 Chippa United8 vs Polokwane City FC13               
16/12   20h30 Mamelodi Sundowns3 vs Bloemfontein Celtic5               
16/12   23h00 Free State Stars10 vs Orlando Pirates6               
17/12   01h15 Bidvest Wits16 vs Platinum Stars14               
17/12   01h15 Kaizer Chiefs7 vs Ajax Cape Town15               

Hạng Nhất Anh

16/12   21h00 Birmingham City21 vs Queens Park Rangers (QPR)16               
16/12   21h00 Bolton Wanderers23 vs Burton Albion22               
16/12   21h00 Brentford13 vs Barnsley17               
16/12   21h00 Bristol City5 vs Nottingham Forest7               
16/12   21h00 Cardiff City2 vs Hull City20               
16/12   21h00 Derby County6 vs Aston Villa4               
16/12   21h00 Ipswich Town10 vs Reading19               
16/12   21h00 Leeds United9 vs Norwich City15               
16/12   21h00 Millwall18 vs Middlesbrough8               
16/12   21h00 Preston North End11 vs Sheffield United3               
16/12   21h00 Sheffield Wednesday12 vs Wolves1               
16/12   21h00 Sunderland A.F.C24 vs Fulham14               

Hạng 2 Italia

16/12   20h00 Foggia16 vs Venezia4               
16/12   20h00 Perugia13 vs Bari1               
16/12   20h00 Avellino12 vs Ascoli22               
16/12   20h00 Brescia15 vs Cittadella9               
16/12   20h00 Cremonese7 vs Empoli6               
16/12   20h00 Carpi11 vs Frosinone3               
16/12   20h00 Palermo5 vs Ternana20               
16/12   20h00 Parma2 vs Cesena21               

Hạng Nhất Scotland

16/12   21h00 Saint Mirren2 vs Dunfermline Athletic3               
16/12   21h00 Queen of South5 vs Dundee United1               
16/12   21h00 Falkirk9 vs Brechin City10               
16/12   21h00 Inverness7 vs Dumbarton8               
16/12   21h00 Livingston4 vs Greenock Morton6               

Hạng 2 Bỉ

17/12   01h30 Roeselare4 vs Tubize8               
17/12   01h30 Westerlo7 vs Cercle Brugge3               
17/12   01h30 KFCO Wilrijk2 vs Saint Gilloise6               
17/12   01h30 Oud Heverlee1 vs Lierse5               

Hạng 2 Argentina

17/12   01h00 Deportivo Moron17 vs Ferrol Carril Oeste18               
17/12   01h00 Estudiantes de San Luis8 vs Nueva Chicago22               
17/12   01h00 Los Andes21 vs Almagro7               
17/12   01h00 Villa Dalmine25 vs Juventud U.Gualeguaychu16               
17/12   01h00 Club Atletico Guemes6 vs Independiente Rivadavia13               
17/12   01h00 Deportivo Riestra12 vs San Martin Tucuman24               
17/12   01h00 Boca Unidos10 vs Guillermo Brown15               
17/12   01h00 All Boys3 vs Aldosivi Mar del Plata2               
17/12   01h00 Atletico Rafaela4 vs CA Brown Adrogue5               
17/12   01h00 Sarmiento Junin11 vs Agropecuario de Carlos Casares1               
17/12   01h00 Gimnasia Jujuy9 vs Instituto14               
17/12   01h00 Quilmes20 vs Flandria19               

Hạng 3 Đức

16/12   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs SV Wehen Wiesbaden4               
16/12   19h00 Wurzburger Kickers15 vs SV Meppen9               
16/12   19h00 Zwickau17 vs Chemnitzer14               
16/12   19h00 Magdeburg2 vs SG Sonnenhof Grossaspach6               
16/12   19h00 Preuben Munster18 vs Rot-Weiss Erfurt20               
16/12   19h00 Vfr Aalen11 vs Fortuna Koln3               
16/12   19h00 VfL Osnabruck16 vs Karlsruher SC8               
16/12   19h00 SC Paderborn 071 vs Hallescher FC10               
16/12   19h00 Hansa Rostock7 vs Sportfreunde Lotte13               
16/12   19h00 Unterhaching5 vs Werder Bremen (Youth)19               

Nữ Australia

16/12   15h15 Newcastle Jets (w)5 vs Perth Glory (w)1               

League Two

16/12   21h00 Notts County2 vs Grimsby Town14               
16/12   21h00 Lincoln City11 vs Accrington Stanley3               
16/12   21h00 Swindon Town5 vs Colchester United9               
16/12   21h00 Wycombe Wanderers8 vs Chesterfield24               
16/12   21h00 Carlisle United12 vs Port Vale21               
16/12   21h00 Cambridge United15 vs Newport County10               
16/12   21h00 Forest Green Rovers20 vs Luton Town1               
16/12   21h00 Crewe Alexandra19 vs Crawley Town17               
16/12   21h00 Exeter City4 vs Stevenage Borough13               
16/12   21h00 Barnet23 vs Morecambe22               
16/12   21h00 Coventry City6 vs Cheltenham Town16               
16/12   21h00 Mansfield Town7 vs Yeovil Town18               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

16/12   19h00 Borussia Dortmund (Youth)  vs Westfalia Herne                
16/12   19h00 Koln (Youth)  vs Rot-Weiss Essen                
16/12   19h00 Fortuna Dusseldorf (Youth)  vs Monchengladbach AM.                
16/12   19h00 Wuppertaler SV Borussia  vs Wattenscheid 09                
16/12   19h00 wiedenbruck  vs Bonner                
16/12   19h00 Erndtebruck  vs SC Verl                
16/12   19h00 Uerdingen KFC 05  vs Wegberg-Beeck                
16/12   19h00 Rot-Weiss Oberhausen  vs SV Rodinghausen                
16/12   19h00 Alemannia Aachen  vs Viktoria koln