`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 16/06/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Wales

08/10   20h30 UWIC Inter Cardiff3 vs Llandudno1               

VĐQG Hàn Quốc

08/10   13h00 Jeju United2 vs Jeonbuk Hyundai Motors1 0 : 0-0.830.700 : 0-0.930.813.452.752.251 1/4-0.890.752 3/40.82-0.96
08/10   13h00 Gangwon FC6 vs Incheon United10 0 : 1/20.82-0.940 : 1/4-0.990.87   1-0.880.732 1/40.900.96
08/10   13h00 Chunnam Dragons8 vs Daegu FC9 0 : 1/4-0.880.760 : 00.77-0.89   10.75-0.892 3/40.960.90
08/10   13h00 Gwangju Football Club12 vs Ulsan Hyundai FC3 1/4 : 0-0.980.861/4 : 00.70-0.833.253.202.091-0.880.732 1/40.910.95
08/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Suwon Samsung Bluewings4 0 : 0-0.880.750 : 0-0.930.813.402.782.2510.81-0.952 3/4-0.960.82
08/10   13h00 Sangju Sangmu Phoenix11 vs FC Seoul5 1/4 : 0-0.920.791/4 : 00.73-0.853.403.152.0410.83-0.972 1/20.83-0.97

VĐQG Indonesia

08/10   15h00 Bhayangkara Surabaya United  vs Persiba Balikpapan                
08/10   18h30 Bali United  vs Arema Malang                
08/10   18h30 Pusamania Borneo FC  vs PSM Makassar                

VĐQG Ecuador

09/10   00h00 Independiente Jose Teran4 vs Delfin SC2               
09/10   00h00 Barcelona SC(ECU)12 vs Universidad Catolica11               
09/10   00h00 Deportivo Cuenca1 vs CD Clan Juvenil8               
09/10   00h00 Barcelona SC(ECU)9 vs Club Sport Emelec3               
09/10   00h00 CD El Nacional5 vs Macara6               
09/10   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs Faure Za Amarilla10               

VĐQG Uruguay

09/10   02h00 Cerro Montevideo9 vs Danubio FC5               
09/10   02h00 El Tanque Sisley10 vs Centro Atletico Fenix7               
09/10   02h00 Liverpool URU8 vs Nacional Montevideo6               
09/10   02h00 Plaza Colonia13 vs CA Juventud16               
09/10   02h00 Boston River11 vs Wanderers FC15               
09/10   02h00 CA Penarol2 vs Defensor Sporting Montevideo1               
09/10   02h00 CA River Plate3 vs IA Sud America12               
09/10   02h00 Racing Club Montevideo14 vs Rampla Juniors FC4               

VĐQG Venezuela

09/10   02h30 Zulia FC10 vs Portuguesa FC11               
09/10   02h30 Deportivo Anzoategui12 vs Deportivo Lara1               
09/10   03h00 Estudiantes Merida FC8 vs Atletico Socopo FC16               
09/10   03h00 Deportivo Metropolitano9 vs Deportivo Zulia14               

VĐQG Costa Rica

09/10   00h00 Santos De Guapiles7 vs Alajuelense2               
09/10   00h00 Limon FC4 vs Cartagines Deportiva SA8               
09/10   00h00 Universidad de Costa Rica11 vs AD Carmelita10               
09/10   00h00 AD Grecia5 vs Guadalupe FC12               
09/10   00h00 Deportivo Saprissa3 vs Perez Zeledon6               
09/10   00h00 Herediano1 vs Municipal Liberia9               

VLWC KV Châu Âu

08/10   23h00 DenmarkE-3 vs RomaniaE-4               
08/10   23h00 KazakhstanE-6 vs ArmeniaE-5               
08/10   23h00 LithuaniaF-5 vs EnglandF-1               
08/10   23h00 PolandE-1 vs MontenegroE-2               
08/10   23h00 SloveniaF-3 vs ScotlandF-4               
08/10   23h00 SlovakiaF-2 vs MaltaF-6               
09/10   01h45 CzechC-4 vs San MarinoC-6               
09/10   01h45 GermanyC-1 vs AzerbaijanC-3               
09/10   01h45 NorwayC-5 vs Northern IrelandC-2               

Hạng 2 Bỉ

08/10   19h30 Lierse8 vs Tubize5               
08/10   19h30 Roeselare7 vs Saint Gilloise3               
08/10   23h00 Oud Heverlee2 vs Westerlo6               

Hạng 2 Đan Mạch

08/10   18h45 Esbjerg5 vs Viborg6               
08/10   18h45 Fremad Amager8 vs Vendsyssel4               
08/10   18h45 Nykobing Falster7 vs Vejle1               
08/10   18h45 Herfolge Boldklub Koge3 vs Roskilde10               
08/10   18h45 Fredericia9 vs Thisted FC2               
08/10   18h45 Brabrand11 vs Skive IK12               

Hạng 2 Hàn Quốc

08/10   12h00 Bucheon FC 19953 vs Ansan Greeners FC9               
08/10   12h00 Ansan Mugunghwa FC5 vs Daejeon Citizen10               
08/10   12h00 Ansan Mugunghwa FC5 vs Seoul E-Land FC8               
08/10   12h00 Gyeongnam FC1 vs Busan I Park2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

09/10   03h00 San AntonioNhóm 2-2 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5               
09/10   03h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-6 vs Rio Grande ValleyNhóm 2-11               
09/10   03h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-13 vs Portland Timbers ReserveNhóm 2-15               
09/10   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
09/10   03h00 St.Louis LionsNhóm 1-11 vs Richmond KickersNhóm 1-14               
09/10   03h00 Real MonarchsNhóm 2-1 vs Vancouver Whitecaps ReserveNhóm 2-14               
09/10   03h00 Tulsa RoughneckNhóm 2-5 vs Seattle Sounders ReserveNhóm 2-12               
09/10   03h00 Orlando City U23Nhóm 1-8 vs Red Bull New York ReserveNhóm 1-6               
09/10   03h00 Charleston BatteryNhóm 1-3 vs Harrisburg IslandersNhóm 1-12               

Japan Football League

08/10   11h00 Ohira Tochigi UVA SC15 vs Run Mel Aomori3