`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 15/09/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

11/02   22h00 Leganes13 vs Eibar8               
11/02   22h00 FC Barcelona1 vs Getafe9               
11/02   22h00 Athletic Bilbao12 vs Las Palmas19               
11/02   22h00 Celta Vigo7 vs RCD Espanyol14               
11/02   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Real Betis11               
11/02   22h00 Malaga20 vs Atletico Madrid2               
11/02   22h00 Real Madrid4 vs Real Sociedad15               
11/02   22h00 Sevilla6 vs Girona10               
11/02   22h00 Valencia3 vs Levante17               
11/02   22h00 Villarreal5 vs Alaves16               

VĐQG Italia

11/02   20h00 Sassuolo14 vs Cagliari16               
11/02   20h00 Spal18 vs AC Milan7               
11/02   20h00 Chievo13 vs Genoa15               
11/02   20h00 Crotone17 vs Atalanta8               
11/02   20h00 Fiorentina11 vs Juventus2               
11/02   20h00 Inter Milan4 vs Bologna12               
11/02   20h00 Napoli1 vs Lazio3               
11/02   20h00 AS Roma5 vs Benevento20               
11/02   20h00 Sampdoria6 vs Verona19               
11/02   20h00 Torino10 vs Udinese9               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/02   22h00 Portimonense13 vs Benfica3               
11/02   22h00 Moreirense15 vs Estoril18               
11/02   22h00 GD Chaves7 vs FC Porto1               
11/02   22h00 Belenenses12 vs Aves16               
11/02   22h00 Sporting Braga4 vs Vitoria Setubal17               
11/02   22h00 Boavista FC9 vs Vitoria Guimaraes8               
11/02   22h00 Pacos de Ferreira14 vs CD Tondela10               
11/02   22h00 Rio Ave5 vs Maritimo6               
11/02   22h00 Sporting Lisbon2 vs Feirense11               

VĐQG Hà Lan

11/02   17h30 AFC Ajax2 vs FC Twente Enschede15               
11/02   19h30 Excelsior SBV10 vs NAC Breda16               
11/02   19h30 Vitesse Arnhem7 vs Feyenoord5               
11/02   21h45 Groningen13 vs ADO Den Haag8               

VĐQG Azerbaijan

11/02   20h00 FK Inter Baku8 vs Sabayi6               
11/02   20h00 FC Neftci Baku5 vs FK Kapaz Ganca7               

VĐQG Hy Lạp

11/02   20h00 Apollon Smirnis14 vs Levadiakos10               
11/02   22h15 Panaitolikos Agrinio12 vs Platanias FC16               
11/02   22h15 AEK Athens3 vs Asteras Tripolis6               
12/02   00h30 PAE Atromitos4 vs Olympiakos Piraeus1               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/02   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Bursaspor9               
11/02   23h00 Kayserispor6 vs Sivasspor8               
11/02   23h00 Goztepe7 vs Osmanlispor FC14               
11/02   23h00 Genclerbirligi15 vs Trabzonspor5               
11/02   23h00 Alanyaspor13 vs Konyaspor17               
11/02   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Fenerbahce3               
11/02   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Kasimpasa11               
11/02   23h00 Besiktas JK4 vs Kardemir Karabukspor18               
11/02   23h00 Galatasaray2 vs Antalyaspor16               

VĐQG Đan Mạch

11/02   21h00 Odense BK8 vs Helsingor13               
11/02   21h00 AC Horsens5 vs Midtjylland1               
11/02   21h00 Silkeborg10 vs Aalborg7               
11/02   21h00 FC Copenhagen6 vs Randers FC14               
11/02   21h00 Lyngby12 vs Brondby IF2               
11/02   21h00 Sonderjyske9 vs Nordsjaelland3               
11/02   21h00 Hobro4 vs Aarhus AGF11               

VĐQG Argentina

12/02   02h00 Defensa Y Justicia10 vs Chacarita juniors25               
12/02   02h00 Talleres Cordoba4 vs Banfield15               
12/02   02h00 Godoy Cruz Antonio Tomba11 vs Belgrano9               
12/02   02h00 Boca Juniors1 vs Temperley24               
12/02   02h00 Gimnasia La Plata21 vs Estudiantes La Plata12               
12/02   02h00 Independiente6 vs San Lorenzo2               
12/02   02h00 Lanus23 vs River Plate16               
12/02   02h00 Atletico Tucuman14 vs San Martin San Juan8               
12/02   02h00 Newells Old Boys20 vs Colon de Santa Fe7               
12/02   02h00 Olimpo Bahia Blanca26 vs Racing Club13               
12/02   02h00 Union Santa Fe3 vs Arsenal de Sarandi28               
12/02   02h00 Club Atletico Tigre27 vs Argentinos juniors18               
12/02   02h00 CA Huracan5 vs Rosario Central22               
12/02   02h00 Velez Sarsfield19 vs Patronato Parana17               

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/02   00h00 CF Reus Deportiu13 vs La Hoya Lorca CF22               
12/02   00h00 Rayo Vallecano7 vs Sevilla Atletico21               
12/02   00h00 Granada CF8 vs Real Valladolid9               
12/02   00h00 SD Huesca1 vs Cultural Leonesa18               
12/02   00h00 Barcelona B19 vs AD Alcorcon12               
12/02   00h00 Albacete15 vs Gimnastic Tarragona14               
12/02   00h00 Almeria17 vs Osasuna5               
12/02   00h00 Cadiz2 vs Real Oviedo3               
12/02   00h00 Sporting Gijon10 vs Numancia6               
12/02   00h00 Tenerife11 vs Cordoba20               
12/02   00h00 Real Zaragoza16 vs CD Lugo4               

Hạng 2 Đức

11/02   18h30 Jahn Regensburg8 vs Heidenheimer15               
11/02   18h30 SV Sandhausen5 vs Eintracht Braunschweig14               
11/02   18h30 Union Berlin6 vs Fortuna Dusseldorf1               
11/02   18h30 Erzgebirge Aue13 vs Ingolstadt4               
11/02   18h30 VfL Bochum12 vs Darmstadt16               
11/02   18h30 MSV Duisburg7 vs Arminia Bielefeld9               
11/02   18h30 Greuther Furth17 vs Dynamo Dresden11               
11/02   18h30 Kaiserslautern18 vs Holstein Kiel2               
11/02   18h30 St. Pauli10 vs Nurnberg3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

11/02   22h00 SL Benfica B11 vs Viseu4               
11/02   22h00 Sporting CP B13 vs CF Uniao Madeira15               
11/02   22h00 Vitoria Guimaraes B14 vs Cova Piedade12               
11/02   22h00 Nacional da Madeira3 vs SC Covilha9               
11/02   22h00 Gil Vicente18 vs Academica Coimbra2               
11/02   22h00 Oliveirense16 vs FC Famalicao10               
11/02   22h00 FC Arouca7 vs Real Sport Clube20               
11/02   22h00 Santa Clara8 vs Porto B1               
11/02   22h00 Leixoes5 vs Sporting Braga II19               
11/02   22h00 Penafiel6 vs Varzim17               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/02   19h00 Adana Demirspor14 vs Boluspor6               
11/02   19h00 Ankaragucu2 vs Caykur Rizespor3               
11/02   19h00 Balikesirspor5 vs Elazigspor12               
11/02   19h00 Altinordu7 vs Samsunspor16               
11/02   19h00 Umraniyespor1 vs Eskisehirspor13               
11/02   19h00 Erzurum BB10 vs Gaziantepspor18               
11/02   19h00 Manisaspor15 vs Adanaspor9               
11/02   19h00 Giresunspor4 vs Denizlispor17               
11/02   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi11 vs Istanbulspor8               

Hạng 3 Italia

11/02   21h00 Renate ACB-5 vs TriestinaB-15               
11/02   21h00 AlbinoleffeB-4 vs BassanoB-3               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

11/02   19h00 VfL Wolfsburg (Youth)  vs Germania Egestorf                
11/02   20h00 Altona 93  vs Hannover 96 Am                
11/02   20h00 VfV Borussia 06 Hildesheim  vs SV Drochtersen/Assel                
11/02   20h00 Oldenburg  vs FC Hansa Luneburg                

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

11/02   19h30 BFC Viktoria 1889  vs Berliner AK 07                
11/02   19h30 Wacker Nordhausen  vs Hertha BSC Berlin Youth                
11/02   19h30 FC Oberlausitz  vs Germania Halberstadt                
11/02   19h30 FSV luckenwalde  vs FC Lokomotive Leipzig                
11/02   19h30 FSV Union Furstenwalde  vs SV Babelsberg 03                
11/02   19h30 BSG Chemie Leipzig  vs Budissa Bautzen                
11/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Berliner FC Dynamo                
11/02   19h30 TSG Neustrelitz  vs ZFC Meuselwitz                
11/02   19h30 Energie Cottbus  vs VfB Auerbach