`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 14/11/2015

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

27/04   02h05 ArsenalH-1 vs Atletico MadridA-5 0 : 00.82-0.930 : 00.82-0.943.252.532.951-0.890.752 1/40.87-0.99K+PM
27/04   02h05 MarseilleI-2 vs Red Bull SalzburgI-1 0 : 3/40.87-0.970 : 1/41.000.884.001.665.2010.75-0.892 3/40.82-0.94K+PC

Copa Libertadores

27/04   03h59 CA PenarolC-2 vs LibertadC-1 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.930.803.101.814.403/40.880.982-0.950.81
27/04   03h59 Atletico Junior BarranquillaH-3 vs Alianza LimaH-4 0 : 1 3/40.940.940 : 3/40.920.965.701.1912.001 1/4-0.930.782 3/4-0.990.85
27/04   03h59 Cruzeiro (MG)E-3 vs Universidad de ChileE-2 0 : 1 1/40.990.890 : 1/2-0.970.854.251.377.2011.000.862 1/2-0.940.80
27/04   03h59 River PlateD-2 vs Club Sport EmelecD-4 0 : 1 1/40.80-0.930 : 1/20.881.004.701.318.1010.84-0.982 1/20.970.89
27/04   03h59 Vasco da GamaE-4 vs Racing ClubE-1 0 : 0-0.830.700 : 0-0.960.843.152.882.293/40.72-0.862 1/4-0.940.80

VĐQG Georgia

26/04   18h00 Lokomotiv Tbilisi10 vs Dila Gori4               
26/04   20h00 Samtredia9 vs FC Metalurgi Rustavi3               

VĐQG Romania

26/04   23h00 CSM Studentesc Iasi7 vs FC Astra Giurgiu5 0 : 00.80-0.930 : 00.82-0.943.002.422.813/40.880.9820.861.00

VĐQG Serbia

26/04   23h00 Partizan Belgrade2 vs Radnicki Nis4               

VĐQG Arập Xeut

26/04   23h25 Uhud14 vs Al-Tai                

VĐQG Jordan

26/04   19h00 That Ras7 vs Ramtha Club4               
26/04   22h30 Shabab AlOrdon5 vs Mansheiat Bani Hasan11               

VĐQG Uzbekistan

26/04   20h30 OTMK Olmaliq9 vs Nasaf Qarshi4               
26/04   22h30 Kuruvchi Bunyodkor2 vs Lokomotiv Tashkent8               

VĐQG Colombia

27/04   06h00 La Equidad17 vs Independiente Santa Fe10               
27/04   08h00 America de Cali18 vs Alianza Petrolera16               

VĐQG Ai Cập

26/04   20h45 Alasyoty Sports9 vs Tala Al Jaish13               
27/04   01h00 EL Ahly1 vs Zamalek3               

Hạng 2 Israel

26/04   23h30 Hapoel Rishon Lezion4 vs Beitar Shimshon Tel Aviv6               
26/04   23h30 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Tel Aviv1               
26/04   23h30 Hapoel Hadera2 vs Maccabi Ahi Nazareth10               

Malay Premier League

26/04   20h00 Felda United1 vs Sarawak3               

Hạng 2 Mexico

27/04   08h30 Cafetaleros de Tapachula8 vs Leones Univ Guadalajara3               

Cúp Đan Mạch

26/04   23h30 Brondby IF  vs Midtjylland  0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.940.823.401.923.5010.75-0.892 3/40.930.93

Cúp Colombia

27/04   07h45 Cucuta4 vs Real Cartagena10               

Siêu Cúp Na Uy

26/04   23h30 Lillestrom  vs Rosenborg                

U21 Ukraine

26/04   18h00 Illichivets U214 vs FC Shakhtar Donetsk U212