`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 14/10/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

02/06   17h59 Albania  vs Ukraine                
02/06   18h30 Thailand  vs China                
02/06   23h00 Austria  vs Germany                
02/06   23h15 England  vs Nigeria                
03/06   00h45 Sweden  vs Denmark                
03/06   01h15 Montenegro  vs Slovenia                
03/06   01h45 Belgium  vs Portugal                
03/06   02h08 Ireland  vs USA                
03/06   03h00 Iceland  vs Norway                
03/06   07h00 Mexico  vs Scotland                

VĐQG Belarus

02/06   20h00 FK Gorodeya16 vs BATE Borisov1               
02/06   20h00 Torpedo-MAZ Minsk13 vs Dinamo Brest8               
02/06   20h00 Dnepr Mogilev9 vs FK Vitebsk5               

VĐQG Hungary

03/06   00h00 Diosgyor VTK10 vs Fehervar Videoton2               
03/06   00h00 Ujpesti5 vs Debrecin VSC4               
03/06   00h00 Videoton Puskas Akademia7 vs Paksi SE Honlapja6               
03/06   00h00 Balmazujvarosi FC11 vs Ferencvarosi TC1               
03/06   00h00 Budapest Honved3 vs Vasas12               
03/06   00h00 Szombathelyi Haladas9 vs Mezokovesd-Zsory8               

VĐQG Moldova

02/06   19h00 Zimbru Chisinau5 vs FC Olimpia Balti8               
02/06   19h00 Sheriff Tiraspol1 vs FC Milsami2               
02/06   19h00 Dinamo-Auto4 vs Speranta Nisporeni6               
02/06   19h00 CSCA-Rapid Chisinau B3 vs FC Sfintul Gheorghe7               

VĐQG Romania

02/06   23h00 Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
02/06   23h00 Juventus Bucuresti14 vs CS Voluntari10               
02/06   23h00 Concordia Chiajna9 vs ACS Poli Timisoara11               
02/06   23h00 Dinamo Bucuresti6 vs Sepsi12               

VĐQG Singapore

02/06   19h30 Balestier Khalsa FC2 vs Geylang United FC7               
02/06   19h30 Singapore Warriors8 vs Hougang United FC9               

VĐQG Uzbekistan

02/06   20h00 Lokomotiv Tashkent5 vs Navbahor Namangan3               
02/06   20h00 Sogdiana Jizak11 vs Kuruvchi Bunyodkor4               
02/06   20h00 OTMK Olmaliq9 vs Pakhtakor1               

VĐQG Brazil

03/06   02h00 Atletico Mineiro1 vs Chapecoense SC16               
03/06   02h00 Bahia BA18 vs Gremio (RS)8               
03/06   02h00 Ceara19 vs Cruzeiro (MG)13               
03/06   02h00 America MG7 vs Atletico Paranaense17               
03/06   02h00 Flamengo2 vs Corinthians Paulista (SP)3               
03/06   02h00 Internacional RS10 vs Sport Club Recife PE12               
03/06   02h00 Palmeiras4 vs Sao Paulo6               
03/06   02h00 Parana STC PR20 vs Fluminense RJ5               
03/06   02h00 Santos15 vs Vitoria BA14               
03/06   02h00 Vasco da Gama9 vs Botafogo RJ11               

VĐQG Uruguay

03/06   01h00 Wanderers FC11 vs Liverpool URU6               
03/06   01h00 Rampla Juniors FC15 vs Nacional Montevideo1               
03/06   01h00 CA Atenas12 vs CA River Plate5               
03/06   01h00 Boston River10 vs CA Progreso8               
03/06   01h00 Torque14 vs Defensor Sporting Montevideo4               
03/06   01h00 Racing Club Montevideo13 vs Danubio FC3               
03/06   01h00 Centro Atletico Fenix9 vs Cerro Montevideo7               

VĐQG Mỹ

03/06   04h00 Colorado RapidsTay-12 vs Vancouver WhitecapsTay-5               
03/06   04h00 Chicago FireDong-8 vs San Jose EarthquakesTay-10               
03/06   04h00 Portland TimbersTay-4 vs LA GalaxyTay-7               

VĐQG Nam Phi

02/06   20h00 Jomo Cosmos18 vs Ajax Cape Town15               

Hạng 2 Ba Lan

02/06   22h00 GKS Katowice6 vs Gornik Leczna17               
02/06   22h00 Chojniczanka Chojnice2 vs Bytovia Bytow13               
02/06   22h00 Puszcza Niepolomice10 vs Miedz Legnica1               
02/06   22h00 Odra Opole11 vs Olimpia Grudziadz18               
02/06   22h00 Wigry Suwalki7 vs Ruch Chorzow16               
02/06   22h00 Chrobry Glogow9 vs OKS Stomil Olsztyn15               
02/06   22h00 Stal Mielec4 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala12               
02/06   22h00 Rakow Czestochowa5 vs Pogon Siedlce14               
02/06   22h00 Zaglebie Sosnowiec3 vs GKS Tychy8               

Hạng 2 Ireland

03/06   01h30 Longford Town5 vs Salthill Devon Galway3               

Hạng 2 Na Uy

02/06   23h00 Sandnes Ulf3 vs Kongsvinger14               

Hạng 2 Thụy Điển

02/06   21h00 Varbergs BoIS FC11 vs Halmstads5               
02/06   21h00 IK Frej Taby15 vs Oster10               
02/06   21h00 Norrby IF13 vs IK Brage6               
02/06   23h00 Degerfors7 vs IFK Varnamo16               

Hạng 2 Nhật Bản

02/06   13h00 Avispa Fukuoka4 vs Tokushima Vortis9               
02/06   14h00 FC Gifu13 vs Mito Hollyhock16               
02/06   15h00 Omiya Ardija17 vs Kamatamare Sanuki22               
02/06   15h00 Machida Zelvia3 vs Ehime FC21               
02/06   16h00 JEF United Ichihara Chiba18 vs Renofa Yamaguchi2               
02/06   18h00 Fagiano Okayama5 vs Montedio Yamagata19               
02/06   18h00 Zweigen Kanazawa FC14 vs Kyoto Sanga20               

Hạng 2 Hàn Quốc

02/06   16h00 Suwon City9 vs Ansan Mugunghwa FC3               
02/06   17h00 Seongnam FC1 vs FC Anyang10               
02/06   17h00 Busan I Park4 vs Bucheon FC 19952               

Hạng Nhất QG

02/06   15h30 Dak Lak6 vs Huda Hue3               
02/06   15h30 Cong An Nhan Dan7 vs Viettel1               
02/06   16h30 Binh Phuoc8 vs Dong Thap2               

Hạng 2 Brazil

03/06   04h30 CRB AL16 vs Brasil de Pelotas17               
03/06   04h30 Atletico Clube Goianiense9 vs Goias18               
03/06   04h30 Fortaleza1 vs Sampaio Correa13               
03/06   07h00 Londrina PR10 vs Coritiba PR7               

Hạng 2 Chi Lê

03/06   02h30 Santiago Morning2 vs Cobresal1               
03/06   02h30 Union San Felipe11 vs Rangers Talca6               
03/06   04h00 Melipilla12 vs Puerto Montt13               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/06   04h00 North CarolinaNhóm 1-15 vs Bethlehem SteelNhóm 1-6               
03/06   04h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-15 vs Tulsa RoughneckNhóm 2-16               
03/06   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-17 vs Reno 1868Nhóm 2-10               
03/06   04h00 Red Bull New York ReserveNhóm 1-5 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
03/06   04h00 Indy ElevenNhóm 1-7 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               
03/06   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-14 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
03/06   04h00 Las Vegas LightsNhóm 2-13 vs Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7               
03/06   04h00 Fresno FCNhóm 2-11 vs Seattle Sounders BNhóm 2-14               
03/06   04h00 NashvilleNhóm 1-9 vs Harrisburg IslandersNhóm 1-11               
03/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Pittsburgh RiverhoundsNhóm 1-4               

Liên Đoàn Nhật Bản

02/06   12h00 Yokohama MarinosA-2 vs Vissel KobeD-1               
02/06   13h00 Ventforet KofuB-2 vs Urawa Red DiamondsC-1               
02/06   14h00 Gamba OsakaC-2 vs Jubilo IwataB-1               
02/06   17h00 Shonan BellmareD-2 vs Vegalta SendaiA-1               

Aus Brisbane

02/06   14h00 Acacia Ridge10 vs Mount Gravatt Hawks12               
02/06   14h00 University of Queensland3 vs Bayside United FC8               
02/06   15h30 Grange Thistle SC1 vs Virginia United11               
02/06   16h00 The Gap7 vs Albany Creek2               

Aus New South Wales

02/06   17h00 Marconi Stallions5 vs Bonnyrigg White Eagles10               
02/06   17h45 Sydney FC (Youth)12 vs Sutherland Sharks6               

Aus South Sup.League

02/06   12h30 West Adelaide SC6 vs Adelaide Comets FC4               
02/06   12h30 Adelaide Panthers11 vs Para Hills Knlghts SC10               
02/06   15h30 Adelaide Olympic7 vs Sturt Lions12               
02/06   16h30 Campbelltown City SC2 vs Croydon Kings9               

Aus Victoria

02/06   12h00 Northcote City11 vs Pascoe Vale SC5               
02/06   12h00 Avondale Heights2 vs Green Gully Cavaliers4               
02/06   16h00 Hume City13 vs Kingston City12               
02/06   16h00 Dandenong Thunder9 vs Bentleigh greens1               

Hạng 3 Nhật Bản

02/06   11h00 Fujieda MYFC11 vs SC Sagamihara12               
02/06   11h00 FC Tokyo U2315 vs Kagoshima United2               
02/06   11h00 Gainare Tottori10 vs Blaublitz Akita6               
02/06   12h00 Cerezo Osaka U231 vs Gamba Osaka U235               
02/06   16h00 FC Ryukyu8 vs AC Nagano Parceiro13               

Nữ Nhật

02/06   11h00 Kanagawa University (W)3 vs Albirex Niigata (w)6               

Nữ Mỹ

03/06   02h30 Washington Spirit (w)8 vs Chicago Red Stars (w)3               
03/06   06h00 Sky Blue FC (w)9 vs Utah Royals (w)6               
03/06   07h30 Houston Dash Women's7 vs North Carolina Women1               

U19 Séc

02/06   17h00 Banik Ostrava U19  vs Dynamo Ceske Budejovice U19                
02/06   17h00 Sparta Praha U19  vs Viktoria Plzen U19                
02/06   17h00 Slavia Praha U19  vs Mlada Boleslav U19                
02/06   17h00 Teplice U19  vs Brno U19                
02/06   17h00 Sigma Olomouc U19  vs MFK Karvina U19                
02/06   17h00 Bohemians 1905 U19  vs Frydek-Mistek U19                
02/06   17h00 Opava U19  vs Tescoma Zlin U19                
02/06   17h00 Pardubice U19  vs Slovacko U19                
02/06   17h00 Marila Pribram U19  vs Hradec Kralove U19