`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 14/06/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

17/02   20h30 Augsburg8 vs VfB Stuttgart14               
17/02   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs RB Leipzig4               
17/02   20h30 SC Freiburg12 vs Werder Bremen16               
17/02   20h30 Hamburger SV17 vs Bayer Leverkusen2               
17/02   20h30 Hertha Berlin11 vs FSV Mainz 0515               
17/02   20h30 FC Koln18 vs Hannover 9610               
17/02   20h30 Borussia Monchengladbach5 vs Borussia Dortmund6               
17/02   20h30 Schalke 043 vs TSG Hoffenheim9               
17/02   20h30 VfL Wolfsburg13 vs Bayern Munchen1               

VĐQG Pháp

18/02   01h00 Angers17 vs Saint Etienne16               
18/02   01h00 Caen11 vs Rennes8               
18/02   01h00 Lille18 vs Lyon2               
18/02   01h00 Marseille3 vs Bordeaux12               
18/02   01h00 Amiens13 vs Toulouse19               
18/02   01h00 Monaco4 vs Dijon14               
18/02   01h00 Montpellier7 vs Guingamp9               
18/02   01h00 Nice6 vs Nantes5               
18/02   01h00 Paris Saint Germain (PSG)1 vs Strasbourg10               
18/02   01h00 Troyes15 vs Metz20               

VĐQG Scotland

17/02   19h30 Ross County12 vs Heart of Midlothian5               
17/02   22h00 Partick Thistle11 vs Dundee10               
17/02   22h00 Hibernian4 vs Aberdeen2               
17/02   22h00 Motherwell8 vs Kilmarnock6               

VĐQG Hà Lan

17/02   23h30 Vitesse Arnhem7 vs Excelsior SBV10               
18/02   00h45 NAC Breda16 vs AZ Alkmaar3               
18/02   00h45 PSV Eindhoven1 vs SC Heerenveen9               
18/02   01h45 ADO Den Haag8 vs Willem II14               

VĐQG Azerbaijan

17/02   20h00 FK Gilan Gabala2 vs Zira FK3               
17/02   20h00 Standard Sumqayit4 vs FC Neftci Baku5               

VĐQG Ba Lan

17/02   23h00 Sandecja Nowy Sacz13 vs Korona Kielce7               
17/02   23h00 Wisla Krakow8 vs Arka Gdynia6               
17/02   23h00 Legia Warszawa1 vs Slask Wroclaw10               
17/02   23h00 Wisla Plock9 vs Zaglebie Lubin5               
17/02   23h00 Gornik Zabrze2 vs LKS Nieciecza14               
17/02   23h00 Jagiellonia Bialystok4 vs Cracovia Krakow12               
17/02   23h00 Lech Poznan3 vs Pogon Szczecin16               
17/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Piast Gliwice15               

VĐQG Bosnia

17/02   22h00 NK Siroki Brijeg4 vs Sarajevo3               
17/02   22h00 HSK Zrinjski Mostar2 vs GOSK Gabela9               
17/02   22h00 Radnik Bijeljina7 vs Borac Banja Luka8               
17/02   22h00 Sloboda10 vs Mladost Doboj Kakanj6               
17/02   22h00 FK Krupa5 vs FK Zeljeznicar1               
17/02   22h00 NK Celik11 vs Vitez12               

VĐQG Bulgary

17/02   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Slavia Sofia8               
17/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs Pirin Blagoevgrad11               
17/02   21h00 Cherno More Varna7 vs Beroe Stara Zagora4               
17/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs FC Dunav Ruse13               
17/02   21h00 Vereya6 vs CSKA Sofia2               
17/02   21h00 Etar12 vs Septemvri Simitli10               
17/02   21h00 Levski Sofia3 vs Botev Plovdiv5               

VĐQG Croatia

17/02   22h00 Istra 1961 Pula8 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
17/02   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Hajduk Split2               
17/02   22h00 Rudes10 vs Inter Zapresic5               
17/02   22h00 Slaven Koprivnica7 vs HNK Cibalia9               
17/02   22h00 ZNK Osijek3 vs Rijeka4               

VĐQG Hungary

17/02   23h00 Diosgyor VTK6 vs Ferencvarosi TC1               
17/02   23h00 Ujpesti5 vs Mezokovesd-Zsory12               
17/02   23h00 Videoton Puskas Akademia8 vs Debrecin VSC3               
17/02   23h00 Balmazujvarosi FC11 vs Paksi SE Honlapja7               
17/02   23h00 Budapest Honved4 vs Fehervar Videoton2               
17/02   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Vasas9               

VĐQG Hy Lạp

17/02   20h00 Kerkyra15 vs Apollon Smirnis14               
17/02   22h15 Asteras Tripolis6 vs PAE Atromitos4               

VĐQG Israel

17/02   23h00 Ashdod MS13 vs Hapoel Acco14               
17/02   23h00 Hapoel Haifa4 vs Maccabi Netanya6               
17/02   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Bnei Yehuda Tel Aviv5               
17/02   23h00 Maccabi Tel Aviv1 vs Hapoel Raanana11               
17/02   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Maccabi Haifa10               
17/02   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Ashkelon12               
17/02   23h00 Maccabi Petah Tikva FC8 vs Hapoel Beer Sheva2               

VĐQG Romania

17/02   22h00 FC Viitorul Constanta6 vs Botosani5               
17/02   22h00 CS Voluntari10 vs CS Universitatea Craiova3               
17/02   22h00 Sepsi13 vs Concordia Chiajna11               
17/02   22h00 CFR Cluj1 vs FC Astra Giurgiu4               
17/02   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs CSM Studentesc Iasi8               
17/02   22h00 Gaz Metan Medias12 vs Juventus Bucuresti14               
17/02   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs Steaua Bucuresti2               

VĐQG Serbia

17/02   22h00 FK Rad Beograd16 vs Radnik Surdulica10               
17/02   22h00 Cukaricki Stankom4 vs Macva Sabac11               
17/02   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs FK Spartak Zlatibor Voda3               
17/02   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Backa Backa Palanka13               
17/02   22h00 Mladost Lucani9 vs Partizan Belgrade2               
17/02   22h00 Zemun12 vs Borac Cacak15               
17/02   22h00 Vojvodina Novi Sad6 vs FK Vozdovac Beograd5               
17/02   22h00 Crvena Zvezda1 vs Habitpharm Javor14               

VĐQG Slovakia

17/02   19h00 Michalovce9 vs Slovan Bratislava3               
17/02   19h00 MSK Zilina2 vs MFK Ruzomberok5               
17/02   19h00 Zlate Moravce8 vs Spartak Trnava1               
17/02   19h00 Nitra7 vs Trencin6               
17/02   19h00 Tatran Presov11 vs Sport Podbrezova10               
17/02   19h00 FK Senica12 vs Dunajska Streda4               

VĐQG Séc

17/02   22h00 Vysocina jihlava16 vs Slavia Praha2               
17/02   22h00 Banik Ostrava15 vs Synot Slovacko14               
17/02   22h00 Baumit Jablonec8 vs Teplice6               
17/02   22h00 Mlada Boleslav11 vs MFK Karvina13               
17/02   22h00 Bohemians 19057 vs Brno12               
17/02   22h00 Tescoma Zlin9 vs Dukla Prague10               
17/02   22h00 Sigma Olomouc3 vs FC Viktoria Plzen1               
17/02   22h00 Sparta Praha5 vs Slovan Liberec4               

VĐQG Síp

17/02   20h00 Apollon Limassol FC2 vs Alki Oroklini8               
17/02   20h00 Nea Salamis11 vs AEL Limassol5               
17/02   20h00 Doxa Katokopias7 vs AEP Paphos10               
17/02   20h00 Anorthosis Famagusta FC3 vs Ermis Aradippou9               
17/02   20h00 AEK Larnaca4 vs Ethnikos Achnas FC14               
17/02   20h00 APOEL Nicosia1 vs Omonia Nicosia FC6               

VĐQG Thụy Sỹ

17/02   21h00 FC Sion10 vs Lausanne Sports5               
17/02   21h00 Lugano7 vs Grasshopper6               
17/02   21h00 Basel2 vs St. Gallen4               
17/02   21h00 Young Boys1 vs Thun8               
17/02   21h00 FC Zurich3 vs Luzern9               

VĐQG Ukraina

17/02   21h00 Zirka Kirovohrad9 vs Illichivets7               
17/02   21h00 FC Karpaty Lviv11 vs Zorya4               
17/02   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Olimpic Donetsk6               
17/02   21h00 Stal D.12 vs PFC Oleksandria8               
17/02   21h00 FC Vorskla Poltava3 vs Veres5               
17/02   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Chernomorets Odessa10               

VĐQG Áo

18/02   00h30 Red Bull Salzburg2 vs SKN St. Polten10               
18/02   00h30 LASK Linz5 vs Rheindorf Altach7               
18/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs Trenkwalder Admira Wacker4               
18/02   00h30 Mattersburg8 vs Austria Wien6               
18/02   00h30 Rapid Wien3 vs Sturm Graz1               

VĐQG Australia

17/02   15h50 Adelaide United5 vs Central Coast Mariners7               

VĐQG New Zealand

18/02   08h00 Team Wellington2 vs Waitakere United5               
18/02   08h00 Southern United8 vs Wellington Phoenix Reserve9               
18/02   10h35 Hamilton Wanderers SC10 vs Canterbury United4               

VĐQG Qatar

17/02   20h45 Al Markhiya8 vs Al Khor SC9               
17/02   22h55 Al-Sadd3 vs Al-Arabi SC11               

VĐQG Nam Phi

17/02   20h30 Baroka FC7 vs Chippa United9               

Hạng Nhất Anh

17/02   21h00 Birmingham City23 vs Millwall15               
17/02   21h00 Burton Albion24 vs Nottingham Forest14               
17/02   21h00 Cardiff City3 vs Middlesbrough8               
17/02   21h00 Fulham7 vs Aston Villa4               
17/02   21h00 Hull City21 vs Barnsley19               
17/02   21h00 Leeds United10 vs Bristol City5               
17/02   21h00 Norwich City13 vs Ipswich Town12               
17/02   21h00 Preston North End11 vs Wolves1               
17/02   21h00 Queens Park Rangers (QPR)16 vs Bolton Wanderers20               
17/02   21h00 Reading18 vs Sheffield United6               
17/02   21h00 Sheffield Wednesday17 vs Derby County2               
17/02   21h00 Sunderland A.F.C22 vs Brentford9               

Hạng Nhất Scotland

17/02   22h00 Brechin City10 vs Falkirk9               
17/02   22h00 Queen of South5 vs Greenock Morton6               
17/02   22h00 Livingston4 vs Saint Mirren1               

Hạng 2 Bỉ

18/02   01h30 Lierse4 vs Roeselare5               
18/02   01h30 Westerlo8 vs Tubize7               
18/02   01h30 Saint Gilloise6 vs Cercle Brugge2               
18/02   01h30 Oud Heverlee1 vs KFCO Wilrijk3               

Hạng 3 Đức

17/02   19h00 Fortuna Koln4 vs SV Wehen Wiesbaden3               
17/02   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs VfL Osnabruck15               
17/02   19h00 Wurzburger Kickers10 vs Zwickau16               
17/02   19h00 Chemnitzer19 vs Unterhaching6               
17/02   19h00 Preuben Munster17 vs Hansa Rostock5               
17/02   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Vfr Aalen11               
17/02   19h00 SV Meppen9 vs SC Paderborn 071               
17/02   19h00 Werder Bremen (Youth)18 vs Magdeburg2               
17/02   19h00 Hallescher FC12 vs Karlsruher SC7               
17/02   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach8 vs Carl Zeiss Jena14               

Hạng 2 Scotland

17/02   22h00 Forfar Athletic6 vs Stranraer4               
17/02   22h00 Airdrie United7 vs Queen's Park5               
17/02   22h00 Arbroath2 vs Alloa Athletic3               
17/02   22h00 Ayr United10 vs East Fife8               
17/02   22h00 Albion Rovers9 vs Raith Rovers1               

Brazil Mineiro

18/02   01h00 Tombense9 vs Democrata11               
18/02   02h00 Cruzeiro (MG)3 vs Villa Nova-MG10               

League Two

17/02   21h00 Carlisle United12 vs Chesterfield22               
17/02   21h00 Cambridge United13 vs Grimsby Town16               
17/02   21h00 Barnet24 vs Accrington Stanley3               
17/02   21h00 Cheltenham Town17 vs Wycombe Wanderers4               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

17/02   19h00 Alemannia Aachen  vs wiedenbruck                

U23 Anh

17/02   21h00 Stoke City U232-9 vs Fulham U232-4