`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 13/08/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

23/12   19h30 Everton10 vs Chelsea3               
23/12   22h00 Swansea City19 vs Crystal Palace20               
23/12   22h00 Brighton Hove Albion13 vs Watford9               
23/12   22h00 Manchester City1 vs Bournemouth AFC14               
23/12   22h00 Southampton11 vs Huddersfield Town12               
23/12   22h00 Stoke City15 vs West Bromwich(WBA)17               
23/12   22h00 West Ham United18 vs Newcastle United16               
24/12   00h30 Burnley7 vs Tottenham Hotspur6               
24/12   02h45 Leicester City8 vs Manchester United2               

VĐQG Tây Ban Nha

23/12   19h00 Real Madrid4 vs FC Barcelona1               
23/12   22h15 Valencia2 vs Villarreal6               
24/12   00h30 Deportivo La Coruna17 vs Celta Vigo11               

VĐQG Italia

23/12   18h30 Lazio5 vs Crotone17               
23/12   21h00 Sassuolo15 vs Inter Milan1               
23/12   21h00 Spal18 vs Torino8               
23/12   21h00 Genoa16 vs Benevento20               
23/12   21h00 Napoli2 vs Sampdoria6               
23/12   21h00 Udinese13 vs Verona19               
24/12   00h00 AC Milan7 vs Atalanta12               
24/12   02h45 Juventus3 vs AS Roma4               

VĐQG Scotland

23/12   21h00 Saint Johnstone7 vs Heart of Midlothian6               
23/12   21h00 Partick Thistle12 vs Hamilton Academical9               
23/12   21h00 Celtic FC1 vs Aberdeen3               
23/12   21h00 Hibernian4 vs Ross County11               
23/12   21h00 Kilmarnock8 vs Glasgow Rangers2               
23/12   21h00 Motherwell5 vs Dundee10               

VĐQG Hà Lan

23/12   23h30 VVV Venlo13 vs Heracles Almelo10               
24/12   00h45 AZ Alkmaar2 vs SC Heerenveen9               
24/12   00h45 PSV Eindhoven1 vs Vitesse Arnhem7               
24/12   01h45 Excelsior SBV11 vs FC Twente Enschede18               

VĐQG Albania

23/12   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Teuta Durres8               
23/12   19h00 Skenderbeu Korca1 vs Vllaznia Shkoder9               
23/12   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Luftetari7               
23/12   19h00 KS Perparimi Kukesi2 vs Flamurtari3               
23/12   19h00 Lushnja KS10 vs Luftetari7               
23/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Kamza4               
23/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Vllaznia Shkoder9               
23/12   19h00 Kamza4 vs Flamurtari3               
23/12   19h00 KF Laci5 vs Lushnja KS10               
23/12   19h00 KF Laci5 vs Teuta Durres8               

VĐQG Bắc Ai Len

23/12   21h00 Linfield FC5 vs Cliftonville4               
23/12   21h00 Dungannon Swifts8 vs Glenavon Lurgan3               
23/12   21h00 Ards FC9 vs Ballinamallard United12               
23/12   21h00 Warrenpoint Town10 vs Coleraine1               
23/12   21h00 Carrick Rangers11 vs Glentoran FC6               
23/12   21h00 Crusaders2 vs Ballymena United7               

VĐQG Israel

23/12   23h00 Ashdod MS14 vs Beitar Jerusalem3               
23/12   23h00 Hapoel Acco13 vs Maccabi Netanya5               
23/12   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Maccabi Haifa8               
23/12   23h00 Hapoel Haifa2 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
23/12   23h00 Hapoel Raanana12 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
23/12   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Ashkelon10               
23/12   23h00 Maccabi Tel Aviv4 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               

VĐQG Wales

23/12   20h30 Barry Town AFC8 vs Prestatyn Town FC10               
23/12   20h30 Carmarthen12 vs Bangor City FC3               

VĐQG Ai Cập

23/12   18h45 Tanta14 vs El Daklyeh12               
23/12   18h45 Alrga18 vs Al Nasr Cairo16               
23/12   21h00 Misr Elmaqasah9 vs Ismaily1               

Hạng Nhất Anh

23/12   21h00 Fulham12 vs Barnsley20               
23/12   22h00 Bolton Wanderers21 vs Cardiff City2               
23/12   22h00 Derby County4 vs Millwall17               
23/12   22h00 Leeds United7 vs Hull City18               
23/12   22h00 Preston North End10 vs Nottingham Forest11               
23/12   22h00 Queens Park Rangers (QPR)19 vs Bristol City3               
23/12   22h00 Reading14 vs Burton Albion24               
23/12   22h00 Sheffield Wednesday15 vs Middlesbrough8               
23/12   22h00 Sunderland A.F.C23 vs Birmingham City22               
23/12   22h00 Wolves1 vs Ipswich Town9               
24/12   00h30 Aston Villa5 vs Sheffield United6               

Hạng Nhất Scotland

23/12   21h00 Greenock Morton6 vs Inverness8               
23/12   21h00 Dumbarton7 vs Falkirk9               
23/12   21h00 Queen of South3 vs Saint Mirren2               
23/12   21h00 Dunfermline Athletic5 vs Brechin City10               
23/12   21h00 Dundee United1 vs Livingston4               

Hạng 2 Argentina

24/12   01h00 Instituto13 vs Los Andes12               
24/12   01h00 Aldosivi Mar del Plata6 vs Club Atletico Guemes9               
24/12   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Atletico Rafaela1               
24/12   01h00 Guillermo Brown7 vs Quilmes16               
24/12   01h00 Nueva Chicago21 vs Santa Marina Tandil20               
24/12   01h00 Independiente Rivadavia22 vs Deportivo Moron14               
24/12   01h00 San Martin Tucuman8 vs Estudiantes de San Luis15               
24/12   01h00 Juventud U.Gualeguaychu5 vs Gimnasia Jujuy11               
24/12   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Boca Unidos25               
24/12   01h00 Flandria24 vs Sarmiento Junin17               
24/12   01h00 Almagro2 vs Deportivo Riestra18               
24/12   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Villa Dalmine3               

League One

23/12   20h00 Northampton Town23 vs Blackburn Rovers3               
23/12   21h00 Rotherham United9 vs Milton Keynes Dons17               
23/12   21h00 Rochdale18 vs Walsall11               
23/12   21h00 Shrewsbury Town2 vs Portsmouth7               
23/12   21h00 Peterborough United10 vs Bury24               
23/12   21h00 Bristol Rovers15 vs Doncaster Rovers19               
23/12   21h00 AFC Wimbledon20 vs Bradford City4               
23/12   21h00 Charlton Athletic6 vs Blackpool13               
23/12   21h00 Oxford United8 vs Wigan Athletic1               
23/12   21h00 Plymouth Argyle22 vs Oldham Athletic16               
23/12   21h00 Scunthorpe United5 vs Southend United12               

League Two

23/12   21h00 Yeovil Town20 vs Exeter City4               
23/12   21h00 Notts County2 vs Cambridge United13               
23/12   21h00 Newport County12 vs Lincoln City6               
23/12   21h00 Forest Green Rovers23 vs Carlisle United14               
23/12   21h00 Crewe Alexandra22 vs Swindon Town8               
23/12   21h00 Barnet24 vs Cheltenham Town15               
23/12   21h00 Colchester United10 vs Port Vale19               
23/12   21h00 Coventry City7 vs Wycombe Wanderers5               
23/12   21h00 Luton Town1 vs Grimsby Town11               
23/12   21h00 Mansfield Town9 vs Morecambe18               
23/12   21h00 Stevenage Borough16 vs Chesterfield21