`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 12/07/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

17/03   19h30 Burnley7 vs Chelsea4               
17/03   22h00 Swansea City16 vs Southampton18               
17/03   22h00 Bournemouth AFC10 vs West Bromwich(WBA)20               
17/03   22h00 Huddersfield Town17 vs Crystal Palace15               
17/03   22h00 Leicester City8 vs Arsenal6               
17/03   22h00 Stoke City19 vs Everton9               
18/03   00h30 Liverpool3 vs Watford11               

VĐQG Đức

17/03   20h30 RB Leipzig5 vs Bayern Munchen1               
17/03   20h30 Augsburg8 vs Werder Bremen15               
17/03   20h30 Borussia Dortmund2 vs Hannover 967               
17/03   20h30 Eintracht Frankfurt3 vs FSV Mainz 0516               
17/03   20h30 SC Freiburg12 vs VfB Stuttgart13               
17/03   20h30 Hamburger SV17 vs Hertha Berlin11               
17/03   20h30 FC Koln18 vs Bayer Leverkusen4               
17/03   20h30 Borussia Monchengladbach10 vs TSG Hoffenheim9               
17/03   20h30 VfL Wolfsburg14 vs Schalke 046               

VĐQG Pháp

18/03   01h00 Angers19 vs Caen12               
18/03   01h00 Bordeaux8 vs Rennes7               
18/03   01h00 Saint Etienne11 vs Guingamp10               
18/03   01h00 Marseille3 vs Lyon4               
18/03   01h00 Metz20 vs Nantes5               
18/03   01h00 Amiens18 vs Troyes15               
18/03   01h00 Monaco2 vs Lille17               
18/03   01h00 Montpellier6 vs Dijon13               
18/03   01h00 Nice9 vs Paris Saint Germain (PSG)1               
18/03   01h00 Toulouse16 vs Strasbourg14               

VĐQG Scotland

17/03   22h00 Saint Johnstone9 vs Hibernian4               
17/03   22h00 Ross County12 vs Hamilton Academical11               
17/03   22h00 Aberdeen3 vs Dundee8               
17/03   22h00 Heart of Midlothian5 vs Partick Thistle10               
17/03   22h00 Motherwell7 vs Celtic FC1               
17/03   22h00 Glasgow Rangers2 vs Kilmarnock6               

VĐQG Hà Lan

17/03   23h30 FC Twente Enschede16 vs Willem II14               
18/03   00h45 PSV Eindhoven1 vs VVV Venlo10               
18/03   00h45 Vitesse Arnhem7 vs Heracles Almelo12               
18/03   01h45 SC Heerenveen9 vs FC Utrecht5               

VĐQG Albania

17/03   19h00 Luftetari6 vs Lushnja KS10               
17/03   19h00 Kamza7 vs Partizani Tirana5               
17/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Skenderbeu Korca1               
17/03   19h00 Teuta Durres9 vs KF Laci2               
17/03   19h00 Flamurtari4 vs KS Perparimi Kukesi3               

VĐQG Armenia

17/03   17h00 Shirak4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

17/03   20h00 FC Neftci Baku5 vs Qarabag1               

VĐQG Ba Lan

17/03   23h00 LKS Nieciecza15 vs Pogon Szczecin16               
17/03   23h00 Legia Warszawa1 vs Wisla Krakow7               
17/03   23h00 Korona Kielce6 vs Gornik Zabrze4               
17/03   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Arka Gdynia8               
17/03   23h00 Cracovia Krakow12 vs Sandecja Nowy Sacz14               
17/03   23h00 Lech Poznan3 vs Lechia Gdansk11               
17/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Wisla Plock5               
17/03   23h00 Piast Gliwice13 vs Zaglebie Lubin9               

VĐQG Bulgary

17/03   21h00 Cherno More Varna8 vs Lokomotiv Plovdiv7               
17/03   21h00 Septemvri Simitli10 vs Vereya6               
17/03   21h00 Etar12 vs Ludogorets Razgrad1               
17/03   21h00 Slavia Sofia9 vs Pirin Blagoevgrad11               
17/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs FC Dunav Ruse13               
17/03   21h00 Beroe Stara Zagora4 vs Vitosha Bistritsa14               
17/03   21h00 CSKA Sofia2 vs Levski Sofia3               

VĐQG Croatia

17/03   22h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs Inter Zapresic5               
17/03   22h00 Istra 1961 Pula8 vs Slaven Koprivnica6               
17/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Rudes9               
17/03   22h00 Rijeka4 vs HNK Cibalia10               
17/03   22h00 ZNK Osijek3 vs Hajduk Split2               

VĐQG Ireland

18/03   01h30 Limerick FC4 vs Cork City2               

VĐQG Malta

17/03   19h00 Floriana F.C.5 vs Naxxar Lions13               
17/03   19h00 Balzan FC1 vs Mosta FC9               
17/03   21h00 Hamrun Spartans8 vs Sliema Wanderers FC7               
17/03   21h00 St. Andrews11 vs Valletta FC2               

VĐQG Montenegro

17/03   23h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs FK Grbalj Radanovici7               
17/03   23h00 FK Kom8 vs Decic Tuzi10               
17/03   23h00 FK Zeta3 vs Mladost 069 Podgorica4               
17/03   23h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Rudar Pljevlja5               
17/03   23h00 FK Buducnost Podgorica2 vs OFK Petrovac9               

VĐQG Séc

17/03   22h00 Vysocina jihlava15 vs Baumit Jablonec7               
17/03   22h00 Banik Ostrava16 vs Dukla Prague10               
17/03   22h00 Mlada Boleslav12 vs Synot Slovacko13               
17/03   22h00 Bohemians 19056 vs Teplice8               
17/03   22h00 Tescoma Zlin9 vs FC Viktoria Plzen1               
17/03   22h00 Sigma Olomouc2 vs MFK Karvina11               
17/03   22h00 Sparta Praha4 vs Slavia Praha3               
17/03   22h00 Slovan Liberec5 vs Brno14               

VĐQG Thụy Sỹ

17/03   21h00 St. Gallen5 vs Grasshopper6               
17/03   21h00 Lugano4 vs Luzern7               
17/03   21h00 Basel2 vs FC Sion10               
17/03   21h00 Thun9 vs Lausanne Sports8               
17/03   21h00 FC Zurich3 vs Young Boys1               

VĐQG Áo

18/03   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Austria Wien7               
18/03   00h30 LASK Linz5 vs Mattersburg6               
18/03   00h30 Sturm Graz2 vs Rheindorf Altach8               
18/03   00h30 SKN St. Polten10 vs Trenkwalder Admira Wacker3               
18/03   00h30 Rapid Wien4 vs Wolfsberger AC9               

VĐQG Australia

17/03   13h35 Wellington Phoenix10 vs Newcastle Jets2               
17/03   15h50 Sydney FC1 vs Brisbane Roar7               

VĐQG Kuwait

17/03   21h10 Al-Jahra3 vs Al-Arabi Club (KUW)7               
17/03   23h45 Al Kuwait SC1 vs Al-Nasar4               

VĐQG New Zealand

18/03   08h00 Team Wellington2 vs Hamilton Wanderers SC10               
18/03   08h00 Waitakere United7 vs Tasman United6               

VĐQG Thái Lan

17/03   17h45 Muang Thong United12 vs Ubon UMT United6               
17/03   18h00 Bangkok Glass18 vs Prajuab11               
17/03   19h00 Sukhothai2 vs Port FC1               
17/03   20h00 Suphanburi FC5 vs Chiangrai United13               

VĐQG UAE

17/03   20h45 Al-Sharjah7 vs Ajman8               
17/03   20h50 Al-Dhafra10 vs Al-Wasl3               
17/03   23h30 Al-Jazira(UAE)5 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

18/03   02h00 AuroraB-5 vs Royal Pari FCB-2               
18/03   06h30 DestroyersA-6 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Paraguay

18/03   03h00 Sol de America9 vs Deportivo Capiata5               
18/03   03h00 3 De Febrero10 vs Olimpia Asuncion1               
18/03   03h00 Deportivo Santani8 vs General Diaz11               
18/03   03h00 Guarani CA3 vs Sportivo Luqueno12               
18/03   03h00 Cerro Porteno6 vs Independiente F.B.C.4               
18/03   03h00 FC Nacional Asuncion7 vs Libertad2               

VĐQG Uruguay

18/03   02h30 Cerro Montevideo11 vs CA Penarol3               
18/03   02h30 Boston River12 vs CA Atenas9               

VĐQG Nam Phi

17/03   20h30 Chippa United11 vs Free State Stars4               
17/03   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs Bidvest Wits12               
17/03   23h00 Kaizer Chiefs2 vs AmaZulu8               
18/03   01h15 Lamontville Golden Arrows13 vs Orlando Pirates3               

Hạng Nhất Anh

17/03   21h00 Barnsley23 vs Millwall11               
17/03   21h00 Birmingham City20 vs Hull City21               
17/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Aston Villa3               
17/03   21h00 Brentford10 vs Middlesbrough8               
17/03   21h00 Bristol City6 vs Ipswich Town13               
17/03   21h00 Derby County4 vs Cardiff City2               
17/03   21h00 Fulham5 vs Queens Park Rangers (QPR)15               
17/03   21h00 Leeds United12 vs Sheffield Wednesday16               
17/03   21h00 Norwich City14 vs Reading18               
17/03   21h00 Sheffield United7 vs Nottingham Forest17               
17/03   21h00 Sunderland A.F.C24 vs Preston North End9               
17/03   21h00 Wolves1 vs Burton Albion22               

Hạng 2 Italia

17/03   21h00 ACD Virtus Entella18 vs Parma8               
17/03   21h00 Foggia13 vs Cesena19               
17/03   21h00 Perugia12 vs Spezia9               
17/03   21h00 Novara14 vs Palermo3               
17/03   21h00 Frosinone2 vs Salernitana15               
17/03   21h00 Ascoli21 vs Ternana22               
17/03   21h00 Avellino17 vs Pescara11               
17/03   21h00 Brescia16 vs Cremonese7               
17/03   21h00 Cittadella4 vs Bari5               
17/03   21h00 Empoli1 vs Venezia6               
17/03   21h00 Carpi10 vs Pro Vercelli20               

Hạng 2 Nga

17/03   19h00 Baltika Kaliningrad6 vs Rotor Volgograd20               
17/03   19h00 Shinnik Yaroslavl9 vs Volgar-Gazprom Astrachan8               
17/03   19h00 Tyumen16 vs Tom Tomsk17               
17/03   19h00 Spartak Moscow II11 vs Kuban Krasnodar10               
17/03   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Avangard14               
17/03   19h00 Spartak Tambov4 vs Luch Energiya15               
17/03   19h00 Gazovik Orenburg2 vs Volga Olimpiets12               
17/03   19h00 Sibir Novosibirsk7 vs Kryliya Sovetov3               
17/03   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Fakel19               
17/03   19h00 Dinamo St Petersburg5 vs Khimki13               

Hạng 2 Ba Lan

17/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Bytovia Bytow11               
17/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Wigry Suwalki9               
17/03   22h00 GKS Tychy15 vs OKS Stomil Olsztyn17               
17/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Chrobry Glogow6               
17/03   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs GKS Katowice7               
17/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs Zaglebie Sosnowiec10               
17/03   22h00 Pogon Siedlce13 vs Stal Mielec5               
17/03   22h00 Rakow Czestochowa3 vs Odra Opole2               
17/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala12               

Hạng 2 Séc

17/03   20h00 Trinec2 vs FK Banik Sokolov7               
17/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Hradec Kralove10               
17/03   20h00 Pardubice5 vs Vitkovice14               
17/03   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs Frydek-Mistek16               
17/03   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs Marila Pribram3               
17/03   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Opava1               
17/03   20h00 Dynamo Ceske Budejovice4 vs Olymp.Hradec Kralove9               
17/03   20h00 SC Znojmo6 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Nhật Bản

17/03   12h00 Yokohama FC10 vs Albirex Niigata                
17/03   12h00 Tochigi SC  vs Kamatamare Sanuki19               
17/03   12h00 Oita Trinita9 vs Tokyo Verdy5               
17/03   12h00 Montedio Yamagata11 vs Machida Zelvia16               
17/03   12h00 Avispa Fukuoka4 vs Ventforet Kofu                
17/03   12h00 Tokushima Vortis7 vs JEF United Ichihara Chiba6               
17/03   13h00 Kyoto Sanga12 vs FC Gifu18               
17/03   13h00 Mito Hollyhock14 vs Renofa Yamaguchi20               
17/03   13h00 Matsumoto Yamaga FC8 vs Fagiano Okayama13               
17/03   14h00 Omiya Ardija  vs Zweigen Kanazawa FC17               
17/03   14h00 Ehime FC15 vs Roasso Kumamoto21               

Hạng 2 Colombia

18/03   03h30 Real Cartagena9 vs Deportes Quindio10               
18/03   03h30 Bogota FC15 vs Llaneros FC12               
18/03   03h30 Cortulua13 vs Fortaleza F.C11               
18/03   03h30 Universitario de Popayan8 vs Atletico FC4               
18/03   03h30 Union Magdalena14 vs Barranquilla FC5               
18/03   03h30 Real Santander16 vs Expreso Rojo6               
18/03   03h30 Orsomarso7 vs Valledupar FC2               
18/03   03h30 Cucuta3 vs Deportivo Pereira1               

Liên Đoàn Iceland

17/03   18h00 BreidablikB-1 vs KR ReykjavikB-3               
17/03   20h00 Vikingur OlafsvikC-5 vs KeflavikC-4               
17/03   20h00 Haukar HafnarfjordurC-2 vs FjolnirC-3               
17/03   21h00 GrindavikD-1 vs FylkirD-2               
17/03   21h00 UMF SelfossD-6 vs HK KopavogsD-5               
17/03   22h15 IR ReykjavikB-6 vs MagniB-4               
18/03   00h00 Thor AkureyriD-4 vs HafnarfjordurD-3               
18/03   00h15 Throttur ReykjavikB-5 vs KA AkureyriB-2               

League One

17/03   22h00 Rochdale24 vs AFC Wimbledon18               
17/03   22h00 Blackpool17 vs Southend United13               
17/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bury23               
17/03   22h00 Charlton Athletic6 vs Fleetwood Town20               
17/03   22h00 Gillingham11 vs Blackburn Rovers1               
17/03   22h00 Northampton Town19 vs Rotherham United4               
17/03   22h00 Oldham Athletic21 vs Portsmouth9               
17/03   22h00 Oxford United14 vs Peterborough United10               
17/03   22h00 Plymouth Argyle7 vs Bristol Rovers12               
17/03   22h00 Scunthorpe United5 vs Shrewsbury Town2               
17/03   22h00 Walsall15 vs Wigan Athletic3               

Hạng 3 Đức

17/03   19h00 Fortuna Koln6 vs SG Sonnenhof Grossaspach11               
17/03   19h00 Carl Zeiss Jena15 vs Magdeburg1               
17/03   19h00 Chemnitzer18 vs Werder Bremen (Youth)19               
17/03   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Rot-Weiss Erfurt20               
17/03   19h00 Vfr Aalen7 vs Hansa Rostock5               
17/03   19h00 Hallescher FC13 vs Sportfreunde Lotte14               
17/03   19h00 Karlsruher SC4 vs SV Meppen9               
17/03   19h00 VfL Osnabruck16 vs Preuben Munster12               
17/03   19h00 SC Paderborn 072 vs Zwickau17               
17/03   19h00 Unterhaching8 vs Wurzburger Kickers10               

Hạng 2 Scotland

17/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Ayr United6               
17/03   22h00 Stranraer7 vs Queen's Park8               
17/03   22h00 Raith Rovers1 vs East Fife9               
17/03   22h00 Alloa Athletic2 vs Airdrie United4               
17/03   22h00 Albion Rovers10 vs Arbroath3               

Aus Queensland

17/03   15h00 Queensland Lions SC4 vs Sunshine Coast FC9               
17/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Brisbane Roar (Youth)8               
17/03   15h30 Brisbane City14 vs Redlands United FC7               
17/03   16h00 Western Pride3 vs Moreton Bay United2               
17/03   16h00 Moreton Bay United2 vs SWQ Thunder6               
17/03   16h00 North Queensland Fury5 vs Gold Coast United11               
17/03   16h00 SWQ Thunder6 vs Gold Coast United11               

Aus South Sup.League

17/03   11h30 Metrostars SC7 vs Adelaide Olympic3               
17/03   11h30 Adelaide City FC2 vs West Adelaide SC11               
17/03   11h30 Croydon Kings6 vs Adelaide United FC (Youth)4               
17/03   11h30 Adelaide Comets FC1 vs Sturt Lions10               

Brazil Paranaense

18/03   02h00 Coritiba PR3 vs Cianorte PR5               

U21 Nga

17/03   17h00 Zenit St.Petersburg Youth4 vs Dinamo Moscow Youth3               
17/03   17h00 Rubin Kazan (R)6 vs Spartak Moscow Youth9               
17/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs Ufa Youth8               
17/03   17h00 CSKA Moscow (R)2 vs Amkar Perm(R)11               
17/03   17h00 FK Anzhi Youth10 vs FK Tosno Youth12               
17/03   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs FC Terek Groznyi Youth15               
17/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs FK Rostov Youth7               
17/03   17h00 SKA Khabarovsk Youth14 vs FK Ural Youth16               

U20 Hy Lạp

17/03   16h00 PAE AtromitosU20  vs PAOK Saloniki U20                
17/03   16h00 Panionios U20  vs SKODA Xanthi U20                
17/03   16h00 Asteras Tripolis U20  vs Platanias U20                
17/03   16h00 AEK Athens U20  vs Panathinaikos U20                
17/03   16h00 Kerkyra U20  vs Lamia U20                
17/03   16h00 Levadiakos U20  vs Olympiakos Piraeus U20                
17/03   16h00 Apollon Smirnis U20  vs Larissa FC U20                
17/03   16h00 Panetolikos U20  vs Pas Giannina U20