`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 12/06/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

10/12   22h00 Alaves18 vs Las Palmas19               
10/12   22h00 Real Betis8 vs Atletico Madrid4               
10/12   22h00 Deportivo La Coruna16 vs Leganes9               
10/12   22h00 RCD Espanyol13 vs Girona10               
10/12   22h00 Getafe12 vs Eibar17               
10/12   22h00 Levante14 vs Athletic Bilbao15               
10/12   22h00 Real Madrid3 vs Sevilla6               
10/12   22h00 Real Sociedad7 vs Malaga20               
10/12   22h00 Valencia2 vs Celta Vigo11               
10/12   22h00 Villarreal5 vs FC Barcelona1               

VĐQG Italia

10/12   18h30 Napoli1 vs Fiorentina9               
10/12   21h00 Spal16 vs Verona19               
10/12   21h00 Chievo11 vs AS Roma5               
10/12   21h00 Udinese13 vs Benevento20               
11/12   00h00 Sassuolo17 vs Crotone15               
11/12   02h45 AC Milan7 vs Bologna12               

VĐQG Bồ Đào Nha

10/12   22h00 Portimonense11 vs GD Chaves14               
10/12   22h00 Aves16 vs CD Tondela10               
10/12   22h00 Belenenses7 vs Pacos de Ferreira12               
10/12   22h00 Benfica3 vs Estoril18               
10/12   22h00 Boavista FC9 vs Sporting Lisbon2               
10/12   22h00 Maritimo5 vs Sporting Braga4               
10/12   22h00 Rio Ave6 vs Moreirense17               
10/12   22h00 Vitoria Setubal15 vs FC Porto1               
10/12   22h00 Vitoria Guimaraes8 vs Feirense13               

VĐQG Hà Lan

10/12   17h30 Roda JC18 vs Groningen15               
10/12   19h30 Sparta Rotterdam13 vs Vitesse Arnhem5               
10/12   19h30 FC Utrecht8 vs Feyenoord6               
10/12   21h45 AFC Ajax2 vs PSV Eindhoven1               

VĐQG Nga

10/12   17h00 Rubin Kazan10 vs SKA Khabarovsk16               
10/12   17h00 Spartak Moscow5 vs CSKA Moscow4               
10/12   17h00 Amkar Perm12 vs FC Krasnodar3               
10/12   17h00 Dynamo Moscow15 vs Anzhi Makhachkala14               
10/12   17h00 FK Ruan Tosno13 vs Lokomotiv Moscow1               
10/12   17h00 Terek Grozny9 vs Zenit St. Petersburg2               
10/12   17h00 Ural Sverdlovsk Oblast6 vs Arsenal Tula7               
10/12   17h00 Rostov FK11 vs FC Ufa8               

VĐQG Hy Lạp

10/12   19h00 Apollon Smirnis11 vs Asteras Tripolis15               
10/12   21h15 PAE Atromitos1 vs Levadiakos6               
10/12   21h15 Pas Giannina9 vs Lamia10               
10/12   23h30 PAOK Saloniki3 vs Panathinaikos7               

VĐQG Luxembourg

10/12   21h00 F91 Dudelange1 vs CS Petange7               
10/12   21h00 Hamm RM Benfica FC5 vs Racing Union11               
10/12   21h00 US Mondorf-les-Bains6 vs UNA Strassen9               
10/12   21h00 Victoria Rosport8 vs Hostert10               
10/12   21h00 Rodange 9113 vs Progres Niedercorn4               
10/12   21h00 Red Boys Differdange3 vs US Esch14               
10/12   21h00 Jeunesse Esch12 vs Fola Esch2               

VĐQG Macedonia

10/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs Renova Cepciste6               
10/12   18h00 Sileks4 vs FK Skopje10               
10/12   18h00 FK Korzo Prilep8 vs Academy Pandev3               
10/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Pelister Bitola7               
10/12   18h00 FK Shkendija 791 vs FC Vardar Skopje2               

VĐQG Malta

10/12   19h00 St. Andrews13 vs Tarxien Rainbows F.C11               
10/12   21h00 Gzira United1 vs Valletta FC2               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   23h00 Kayserispor4 vs Besiktas JK3               
10/12   23h00 Konyaspor15 vs Kardemir Karabukspor18               
10/12   23h00 Bursaspor7 vs Fenerbahce8               
10/12   23h00 Sivasspor5 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi2               
10/12   23h00 Alanyaspor14 vs Genclerbirligi17               
10/12   23h00 Osmanlispor FC16 vs Kayserispor10               
10/12   23h00 Kasimpasa13 vs Trabzonspor12               
10/12   23h00 Yeni Malatyaspor11 vs Goztepe9               
10/12   23h00 Galatasaray1 vs Akhisar Bld.Geng6               

VĐQG Đan Mạch

10/12   21h00 Odense BK7 vs Silkeborg11               
10/12   21h00 Aalborg8 vs FC Copenhagen5               
10/12   21h00 Nordsjaelland3 vs Hobro4               
10/12   21h00 Randers FC14 vs Midtjylland2               
10/12   21h00 AC Horsens6 vs Sonderjyske10               
10/12   21h00 Helsingor13 vs Lyngby9               
10/12   21h00 Brondby IF1 vs Aarhus AGF12               

VĐQG Australia

10/12   14h00 Melbourne City3 vs Central Coast Mariners8               

VĐQG Arập Xeut

10/12   20h50 Al-Taawon9 vs Al-Ettifaq10               
10/12   22h40 Al-Fateh8 vs Al Hilal2               
10/12   22h40 Uhud12 vs Al Ahli Jeddah1               

VĐQG Hồng Kông

10/12   13h30 Biu Chun Rangers10 vs Kitchee1               
10/12   13h30 Wofoo Tai Po2 vs Yuen Long FC8               
10/12   16h30 LeeMan9 vs Southern District4               

VĐQG Argentina

11/12   02h00 Patronato Parana16 vs Olimpo Bahia Blanca26               
11/12   02h00 Belgrano11 vs CA Huracan6               
11/12   02h00 Temperley28 vs Club Atletico Tigre25               
11/12   02h00 Chacarita juniors23 vs Lanus14               
11/12   02h00 San Martin San Juan8 vs Defensa Y Justicia21               
11/12   02h00 Arsenal de Sarandi24 vs Independiente12               
11/12   02h00 Banfield7 vs Argentinos juniors17               
11/12   02h00 Colon de Santa Fe3 vs Talleres Cordoba4               
11/12   02h00 Estudiantes La Plata15 vs Boca Juniors1               
11/12   02h00 Racing Club19 vs Gimnasia La Plata22               
11/12   02h00 River Plate13 vs Union Santa Fe2               
11/12   02h00 Rosario Central27 vs Newells Old Boys20               
11/12   02h00 San Lorenzo5 vs Atletico Tucuman9               
11/12   02h00 Velez Sarsfield18 vs Godoy Cruz Antonio Tomba10               

VĐQG Ecuador

11/12   00h00 Independiente Jose Teran6 vs Universidad Catolica10               
11/12   00h00 Delfin SC2 vs Faure Za Amarilla11               
11/12   00h00 Guayaquil City12 vs Deportivo Cuenca5               
11/12   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs Macara4               
11/12   00h00 CD El Nacional3 vs Club Sport Emelec1               
11/12   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs CD Clan Juvenil9               

VĐQG Paraguay

11/12   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Rubio nu9               
11/12   02h00 Deportivo Capiata7 vs Olimpia Asuncion4               
11/12   02h00 General Diaz2 vs Guarani CA3               
11/12   02h00 Sportivo Trinidense10 vs Sportivo Luqueno5               
11/12   02h00 Cerro Porteno1 vs Sol de America8               
11/12   02h00 Libertad6 vs FC Nacional Asuncion11               

VĐQG Nam Phi

10/12   20h30 Bloemfontein Celtic3 vs Free State Stars10               
10/12   20h30 Lamontville Golden Arrows4 vs Mamelodi Sundowns7               

Hạng 2 Tây Ban Nha

10/12   23h00 CD Lugo6 vs Cultural Leonesa15               
10/12   23h00 Granada CF4 vs Almeria18               
10/12   23h00 Cordoba22 vs Rayo Vallecano8               
10/12   23h00 Real Oviedo10 vs Osasuna2               
10/12   23h00 Barcelona B14 vs Sporting Gijon5               
10/12   23h00 Albacete17 vs Real Valladolid9               
10/12   23h00 AD Alcorcon16 vs SD Huesca1               
10/12   23h00 Gimnastic Tarragona19 vs Sevilla Atletico21               
10/12   23h00 Numancia3 vs La Hoya Lorca CF20               
10/12   23h00 Tenerife7 vs CF Reus Deportiu12               
10/12   23h00 Real Zaragoza13 vs Cadiz11               

Hạng 2 Đức

10/12   18h30 Jahn Regensburg13 vs VfL Bochum14               
10/12   18h30 SV Sandhausen5 vs Arminia Bielefeld7               
10/12   18h30 Union Berlin3 vs Dynamo Dresden15               
10/12   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs Nurnberg4               
10/12   18h30 Erzgebirge Aue10 vs Darmstadt11               
10/12   18h30 Eintracht Braunschweig9 vs Holstein Kiel2               
10/12   18h30 Greuther Furth17 vs Heidenheimer16               
10/12   18h30 Kaiserslautern18 vs Ingolstadt6               
10/12   18h30 St. Pauli8 vs MSV Duisburg12               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/12   22h00 SL Benfica B14 vs Sporting CP B10               
10/12   22h00 Porto B2 vs Vitoria Guimaraes B20               
10/12   22h00 Nacional da Madeira7 vs Gil Vicente11               
10/12   22h00 Viseu1 vs Sporting Braga II12               
10/12   22h00 FC Famalicao5 vs Santa Clara3               
10/12   22h00 Real Sport Clube19 vs Academica Coimbra6               
10/12   22h00 SC Covilha13 vs CF Uniao Madeira15               
10/12   22h00 Oliveirense16 vs Penafiel8               
10/12   22h00 FC Arouca9 vs Leixoes4               
10/12   22h00 Varzim17 vs CD Cova Piedade18               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

10/12   19h00 Denizlispor17 vs Samsunspor12               
10/12   19h00 Umraniyespor1 vs Balikesirspor5               
10/12   19h00 Istanbulspor8 vs Boluspor14               
10/12   19h00 Erzurum BB13 vs Adana Demir11               
10/12   19h00 Manisaspor16 vs Altinordu4               
10/12   19h00 Giresunspor3 vs Caykur Rizespor7               
10/12   19h00 Eskisehirspor15 vs Gaziantepspor18               
10/12   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10 vs Ankaragucu2               
10/12   19h00 Adanaspor9 vs Elazigspor6               

Nữ Australia

10/12   11h30 Melbourne Victory (w)7 vs Adelaide United (w)5               
10/12   11h30 Melbourne City (w)3 vs Canberra United (w)6               
10/12   12h30 Brisbane Roar (w)1 vs Newcastle Jets (w)4