`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 11/07/2017

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

18/10   23h00 QarabagC-4 vs Atletico MadridC-2               
19/10   01h45 AnderlechtB-3 vs Paris Saint Germain (PSG)B-1               
19/10   01h45 FC BarcelonaD-1 vs Olympiakos PiraeusD-3               
19/10   01h45 BenficaA-3 vs Manchester UnitedA-1               
19/10   01h45 ChelseaC-1 vs AS RomaC-3               
19/10   01h45 CSKA MoscowA-2 vs BaselA-4               
19/10   01h45 JuventusD-4 vs Sporting LisbonD-2               
19/10   01h45 Bayern MunchenB-2 vs Celtic FCB-4               

C1 Châu Á

18/10   17h30 Shanghai East Asia FCF-2 vs Urawa Red DiamondsF-1               

VĐQG Belarus

18/10   19h00 Dnepr Mogilev11 vs FK Isloch Minsk14               

VĐQG Georgia

18/10   19h00 Samtredia3 vs Dinamo Batumi7               
18/10   19h00 Lokomotiv Tbilisi5 vs FC Saburtalo Tbilisi4               
18/10   23h30 Dila Gori8 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Montenegro

18/10   22h00 Decic Tuzi10 vs Mladost 069 Podgorica6               
18/10   22h00 FK Kom8 vs FK Iskra Danilovgrad7               
18/10   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs OFK Petrovac9               
18/10   22h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Zeta3               
18/10   22h00 FK Rudar Pljevlja5 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Indonesia

18/10   15h00 Persipura Jayapura  vs Persija Jakarta                
18/10   18h30 Gresik United  vs Perseru Serui                

VĐQG Oman

19/10   00h00 Fnjaa12 vs Saham13               
19/10   00h15 Mrbat10 vs Al-Mdeebe14               
19/10   01h15 Dhufar7 vs Sohar Club11               
19/10   01h15 Al Oruba Sur5 vs Oman Club8               
19/10   02h15 Al-Nahda Muscat9 vs Al-Suwaiq2               
19/10   02h15 Muscat4 vs Al-Nasr(OMA)1               
19/10   02h30 Alslam6 vs Al Shabab(OMA)3               

VĐQG Brazil

19/10   02h00 Atletico Mineiro10 vs Chapecoense SC15               
19/10   02h00 Vitoria BA19 vs Atletico Paranaense8               
19/10   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Vasco da Gama11               
19/10   02h00 Avai FC SC13 vs Botafogo RJ7               
19/10   02h00 Sport Club Recife PE12 vs Santos3               
19/10   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Gremio (RS)2               
19/10   02h00 Coritiba PR18 vs Cruzeiro (MG)6               
19/10   02h00 Flamengo5 vs Bahia BA16               
19/10   02h00 Fluminense RJ9 vs Sao Paulo17               
19/10   02h00 Palmeiras4 vs Ponte Preta14               

VĐQG Nam Phi

19/10   00h30 AmaZulu8 vs Polokwane City FC14               
19/10   00h30 Free State Stars13 vs Ajax Cape Town10               
19/10   00h30 Chippa United12 vs Maritzburg United6               
19/10   00h30 Baroka FC1 vs Lamontville Golden Arrows2               
19/10   00h30 Orlando Pirates3 vs Platinum Stars16               

C2 Châu Á

18/10   20h30 BengaluruE-2 vs Esteghlal DushanbeD-1               

VĐ Bắc Mỹ

19/10   05h30 Jacksonville Armada6 vs FC Edmonton3               

C1 U19 Châu Âu

18/10   16h59 Chelsea FC U19C-1 vs AS Roma U19C-3               
18/10   16h59 CSKA Moscow U19A-4 vs Basel U19A-3               
18/10   16h59 Juventus U19D-4 vs Sporting Lisbon U19D-3               
18/10   16h59 Anderlecht U19B-4 vs Paris Saint Germain U19B-1               
18/10   16h59 Barcelona U19D-1 vs Olympiakos Piraeus U19D-2               
18/10   16h59 Bayern Munchen U19B-2 vs Celtic U19B-3               
18/10   16h59 Benfica U19A-1 vs Manchester United U19A-2               
18/10   16h59 Qarabag U19C-4 vs Atletico de Madrid U19C-2               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

18/10   16h59 Estonia (w) U196-1 vs Ireland (w) U196-3               
18/10   16h59 Scotland (w) U1910-3 vs Armenia (w) U1910-1               
18/10   16h59 Hungary (w) U1910-2 vs Turkey (w) U1910-4               
18/10   16h59 Sweden (w) U199-4 vs Bulgaria (w) U199-2               
18/10   16h59 Belarus (w) U199-1 vs Czech (w) U199-3               
18/10   16h59 Netherlands (w) U196-2 vs Latvia (w) U196-4               
18/10   16h59 Wales (w) U192-4 vs Slovenia (w) U192-3               
18/10   16h59 England (w) U192-1 vs Kazakhstan (w) U192-2