`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 11/06/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

21/10   21h00 Swansea City13 vs Leicester City18 0 : 00.970.930 : 0-0.930.803.252.622.581-0.950.812 1/40.920.96
21/10   21h00 Huddersfield Town12 vs Manchester United2 1 1/2 : 00.85-0.951/2 : 0-0.900.784.858.801.3210.80-0.942 1/20.980.90
21/10   21h00 Manchester City1 vs Burnley7 0 : 2 3/41.000.900 : 10.82-0.949.501.0819.001 1/2-0.970.833 3/4-0.980.86
21/10   21h00 Newcastle United9 vs Crystal Palace20 0 : 1/2-0.970.870 : 1/4-0.880.763.352.003.551-0.920.772 1/40.940.94
21/10   21h00 Stoke City17 vs Bournemouth AFC19 0 : 1/2-0.920.810 : 1/4-0.930.803.452.063.2510.980.882 1/20.980.90
21/10   23h30 Southampton11 vs West Bromwich(WBA)10 0 : 1/20.86-0.960 : 1/40.960.923.301.864.151-0.840.7020.80-0.93

VĐQG Italia

21/10   23h00 Sampdoria6 vs Crotone15 0 : 11.000.900 : 1/40.81-0.934.101.545.3010.77-0.922 1/20.881.00
22/10   01h45 Napoli1 vs Inter Milan2 0 : 10.89-0.990 : 1/40.78-0.904.551.524.951 1/40.950.913 1/4-0.970.85

VĐQG Đức

21/10   20h30 RB Leipzig3 vs VfB Stuttgart11 0 : 10.920.980 : 1/40.78-0.904.301.525.201 1/4-0.900.762 3/40.86-0.98
21/10   20h30 Augsburg8 vs Hannover 969 0 : 1/2-0.940.840 : 1/4-0.830.713.502.023.3510.940.922 1/2-0.980.86
21/10   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Borussia Dortmund1 3/4 : 01.000.901/2 : 00.83-0.953.904.401.671 1/4-0.960.822 3/40.920.96
21/10   20h30 Borussia Monchengladbach5 vs Bayer Leverkusen12 0 : 00.83-0.930 : 00.900.983.802.392.501 1/40.980.8830.87-0.99
21/10   23h30 Hamburger SV15 vs Bayern Munchen2 2 1/4 : 00.910.993/4 : 0-0.880.757.5013.501.151 1/2-0.980.843 1/20.950.93

VĐQG Pháp

22/10   01h00 Angers10 vs Toulouse13 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.840.723.051.963.503/40.78-0.932 1/4-0.940.80
22/10   01h00 Saint Etienne3 vs Montpellier11 0 : 1/40.86-0.980 : 1/4-0.830.703.002.103.203/40.80-0.9420.861.00
22/10   01h00 Marseille4 vs Paris Saint Germain (PSG)1 1 1/4 : 00.980.901/2 : 00.980.904.755.301.381 1/2-0.930.783 1/40.80-0.94
22/10   01h00 Metz20 vs Dijon18 0 : 00.881.000 : 00.80-0.933.302.372.5210.980.882 1/21.000.86
22/10   01h00 Amiens17 vs Bordeaux7 3/4 : 00.920.961/4 : 00.79-0.923.304.201.731-0.930.782 1/40.920.94
22/10   01h00 Monaco2 vs Caen8 0 : 1 1/21.000.880 : 3/4-0.880.764.851.316.501 1/40.82-0.9630.900.96
22/10   01h00 Nantes5 vs Guingamp9 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.800.683.052.113.153/40.78-0.932 1/4-0.940.80
22/10   01h00 Nice14 vs Strasbourg19 0 : 10.960.920 : 1/2-0.880.754.001.485.1010.78-0.932 3/4-0.980.84
22/10   01h00 Rennes15 vs Lille16 0 : 1/40.86-0.980 : 00.66-0.783.052.093.153/40.72-0.862 1/40.85-0.99
22/10   01h00 Troyes12 vs Lyon6 3/4 : 0-0.940.821/4 : 00.990.893.704.401.601 1/4-0.880.742 3/40.80-0.94

VĐQG Scotland

21/10   21h00 Ross County10 vs Hamilton Academical9 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.890.773.501.933.6010.970.892 1/20.910.95
21/10   21h00 Partick Thistle12 vs Dundee8 0 : 1/4-0.980.860 : 1/4-0.830.703.452.262.891-0.980.842 1/2-0.940.80
21/10   21h00 Heart of Midlothian7 vs Saint Johnstone5 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.840.723.502.053.2510.900.962 1/20.960.90
21/10   21h00 Kilmarnock11 vs Hibernian6               
21/10   21h00 Motherwell4 vs Celtic FC1               
21/10   21h00 Glasgow Rangers3 vs Aberdeen2               

VĐQG Hà Lan

21/10   23h30 NAC Breda14 vs PEC Zwolle5 0 : 0-0.930.800 : 00.960.923.502.602.3310.75-0.892 3/41.000.86
22/10   00h45 Excelsior SBV10 vs Sparta Rotterdam18 0 : 1/40.80-0.930 : 00.83-0.953.502.043.1010.75-0.892 3/4-0.980.84
22/10   00h45 VVV Venlo9 vs ADO Den Haag11 0 : 1/40.67-0.790 : 1/4-0.880.763.451.913.5010.880.982 1/20.910.95
22/10   01h45 FC Twente Enschede15 vs Roda JC16 0 : 3/40.75-0.880 : 1/40.83-0.953.901.555.001 1/4-0.880.742 3/40.880.98

VĐQG Armenia

21/10   18h00 Shirak2 vs FC Pyunik6               

VĐQG Azerbaijan

21/10   20h00 FK Gilan Gabala3 vs Qarabag1               
21/10   20h00 Standard Sumqayit4 vs Zira FK2               

VĐQG Ba Lan

21/10   23h00 Zaglebie Lubin(N)2 vs Piast Gliwice16               
21/10   23h00 Sandecja Nowy Sacz10 vs Cracovia Krakow13 0 : 1/4-0.950.830 : 00.80-0.933.302.242.7110.920.942 1/2-0.950.81
21/10   23h00 Wisla Plock5 vs Legia Warszawa6               
21/10   23h00 Wisla Plock9 vs Slask Wroclaw8               
21/10   23h00 Gornik Zabrze3 vs Korona Kielce7 0 : 1/2-0.890.770 : 1/4-0.830.703.252.093.0010.81-0.952 1/21.000.86
21/10   23h00 Lechia Gdansk12 vs Lech Poznan1 1/4 : 00.65-0.780 : 00.960.923.302.452.4510.870.992 1/2-0.940.80
21/10   23h00 Arka Gdynia11 vs Jagiellonia Bialystok4 0 : 0-0.970.850 : 00.970.913.202.612.361-0.940.802 1/40.861.00
21/10   23h00 Pogon Szczecin15 vs LKS Nieciecza14 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.810.693.301.893.4510.930.932 1/2-0.940.80

VĐQG Belarus

21/10   20h00 Neman Grodno8 vs FC Gomel10               
21/10   20h00 Slutsksakhar Slutsk5 vs FK Isloch Minsk14               
21/10   20h00 Naftan Novopolock16 vs Dinamo Brest6               

VĐQG Bosnia

21/10   22h00 HSK Zrinjski Mostar1 vs Sarajevo6               
21/10   22h00 Sloboda10 vs NK Siroki Brijeg3               
21/10   22h00 FK Krupa5 vs Radnik Bijeljina9               
21/10   22h00 GOSK Gabela8 vs FK Zeljeznicar2               
21/10   22h00 NK Celik11 vs Borac Banja Luka7               

VĐQG Bulgary

21/10   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Etar11               
21/10   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Cherno More Varna8               
21/10   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Beroe Stara Zagora6               
21/10   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Botev Plovdiv4               
21/10   21h00 Pirin Blagoevgrad10 vs Slavia Sofia9               
21/10   21h00 Vereya5 vs Septemvri Simitli12               
21/10   21h00 Levski Sofia3 vs CSKA Sofia2               

VĐQG Bắc Ai Len

21/10   21h00 Cliftonville5 vs Coleraine1               
21/10   21h00 Linfield FC3 vs Crusaders4               
21/10   21h00 Ballinamallard United12 vs Carrick Rangers9               
21/10   21h00 Dungannon Swifts7 vs Glentoran FC6               
21/10   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Ballymena United8               
21/10   21h00 Ards FC10 vs Warrenpoint Town11               

VĐQG Croatia

21/10   22h00 NK Lokomotiva Zagreb5 vs Istra 1961 Pula9               
21/10   22h00 Inter Zapresic6 vs Rudes8               
21/10   22h00 Rijeka3 vs ZNK Osijek4               
21/10   22h00 Hajduk Split2 vs Dinamo Zagreb1               
21/10   22h00 HNK Cibalia10 vs Slaven Koprivnica7               

VĐQG Estonia

21/10   17h00 Tartu JK Maag Tammeka7 vs Vaprus Parnu10               
21/10   17h00 Levadia Tallinn2 vs Viljandi Tulevik9               
21/10   17h00 Nomme JK Kalju3 vs Flora Paide8               
21/10   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

21/10   19h00 FC Kolkheti Poti9 vs Shukura Kobuleti10               

VĐQG Hungary

21/10   23h00 Fehervar Videoton1 vs Videoton Puskas Akademia9               
21/10   23h00 Budapest Honved4 vs Diosgyor VTK7               
21/10   23h00 Vasas6 vs Balmazujvarosi FC12               
21/10   23h00 Ferencvarosi TC2 vs Ujpesti8               
21/10   23h00 Paksi SE Honlapja5 vs Mezokovesd-Zsory11               
21/10   23h00 Debrecin VSC3 vs Szombathelyi Haladas10               

VĐQG Hy Lạp

21/10   20h00 Levadiakos4 vs Pas Giannina9               
21/10   22h15 Kerkyra13 vs Panaitolikos Agrinio10               
22/10   00h30 Lamia11 vs Panathinaikos7               

VĐQG Ireland

22/10   00h30 Limerick FC7 vs Salthill Devon Galway10               
22/10   01h45 Sligo Rovers9 vs Derry City4               

VĐQG Israel

21/10   23h00 Hapoel Acco12 vs Hapoel Raanana14               
21/10   23h00 Hapoel Beer Sheva6 vs Maccabi Tel Aviv3               
21/10   23h00 Hapoel Ashkelon9 vs Maccabi Petah Tikva FC11               
21/10   23h00 Maccabi Haifa5 vs Beitar Jerusalem2               
21/10   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv10 vs Ashdod MS13               
21/10   23h00 Maccabi Netanya4 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona8               
21/10   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC7 vs Hapoel Haifa1               

VĐQG Kazakhstan

21/10   17h00 FC Kairat Almaty2 vs Akzhayik Oral11               
21/10   17h00 FK Taraz9 vs FC Shakhtyor Karagandy6               
21/10   17h00 Irtysh Pavlodar4 vs FK Aktobe Lento10               

VĐQG Latvia

21/10   17h00 SK Babite Dinamo8 vs Spartaks Jurmala1               

VĐQG Malta

21/10   20h00 Senglea Athletic9 vs Hamrun Spartans7               

VĐQG Moldova

21/10   19h00 Dinamo-Auto10 vs Sheriff Tiraspol1               
21/10   19h00 CSCA-Rapid Chisinau B5 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

21/10   22h00 Mladost 069 Podgorica5 vs FK Buducnost Podgorica2               
21/10   22h00 FK Iskra Danilovgrad6 vs FK Sutjeska Niksic1               
21/10   22h00 FK Grbalj Radanovici4 vs Decic Tuzi9               
21/10   22h00 FK Zeta3 vs FK Kom8               
21/10   22h00 OFK Petrovac10 vs FK Rudar Pljevlja7               

VĐQG Na Uy

22/10   01h00 Brann4 vs Rosenborg1 1/4 : 00.85-0.970 : 0-0.830.703.502.662.2810.81-0.952 3/40.990.87
22/10   01h00 Stabaek8 vs Tromso IL15 0 : 1/40.930.950 : 1/4-0.840.723.652.162.751 1/4-0.940.802 3/40.861.00
22/10   01h00 Odd Grenland7 vs Lillestrom11 0 : 1/40.890.990 : 1/4-0.830.703.452.112.9510.78-0.932 1/20.900.96
22/10   01h00 Sandefjord10 vs Stromsgodset6 1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.900.783.402.682.3110.910.952 1/20.910.95
22/10   01h00 Molde2 vs Haugesund5 0 : 3/4-0.950.830 : 1/41.000.883.651.803.651 1/4-0.880.742 3/40.940.92
22/10   01h00 Aalesund FK14 vs Kristiansund BK12 0 : 1/40.85-0.970 : 00.66-0.783.602.063.001 1/4-0.920.772 3/40.890.97
22/10   01h00 Sogndal13 vs Sarpsborg 083 1/4 : 00.920.960 : 0-0.840.723.352.902.1910.910.952 1/20.950.91
22/10   01h00 Viking16 vs Valerenga9 0 : 1/4-0.940.820 : 00.86-0.983.502.292.6410.74-0.882 3/40.990.87

VĐQG Romania

21/10   22h00 FC Viitorul Constanta7 vs CFR Cluj1               
21/10   22h00 Botosani5 vs Steaua Bucuresti6               
21/10   22h00 Juventus Bucuresti14 vs Sepsi12               
21/10   22h00 Gaz Metan Medias13 vs CSM Studentesc Iasi11               
21/10   22h00 Concordia Chiajna9 vs CS Universitatea Craiova3               
21/10   22h00 FC Astra Giurgiu4 vs CS Voluntari10               
21/10   22h00 Steaua Bucuresti2 vs ACS Poli Timisoara8               

VĐQG Serbia

21/10   22h00 FK Javor Ivanjica15 vs Radnik Surdulica10               
21/10   22h00 Partizan Belgrade2 vs FK Backa Backa Palanka13               
21/10   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs Zemun11               
21/10   22h00 FK Spartak Zlatibor Voda4 vs Cukaricki Stankom6               
21/10   22h00 Crvena Zvezda5 vs FK Rad Beograd14               
21/10   22h00 Macva Sabac12 vs Borac Cacak16               
21/10   22h00 Vojvodina Novi Sad3 vs Radnicki Nis7               
21/10   22h00 Crvena Zvezda1 vs Mladost Lucani9               

VĐQG Slovakia

21/10   22h00 Spartak Trnava1 vs Sport Podbrezova10               
21/10   22h00 Dunajska Streda3 vs Trencin7               
21/10   22h00 Zlate Moravce8 vs Slovan Bratislava2               
21/10   22h00 Nitra5 vs Michalovce9               
21/10   22h00 Tatran Presov11 vs MSK Zilina4               
21/10   22h00 FK Senica12 vs MFK Ruzomberok6               

VĐQG Slovenia

21/10   22h00 NK Publikum Celje7 vs NK Aluminij8               
21/10   22h00 Maribor2 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               
21/10   22h00 ND Gorica4 vs Domzale5               
21/10   22h00 Krsko Posavlje6 vs NK Rudar Velenje3               
21/10   22h00 NK Olimpija Ljubljana1 vs Triglav Gorenjska9               

VĐQG Séc

21/10   22h00 Vysocina jihlava16 vs Bohemians 19059 0 : 1/4-0.970.850 : 00.78-0.903.302.242.871-0.890.752 1/40.910.95
21/10   22h00 Banik Ostrava14 vs Sigma Olomouc3 0 : 00.950.930 : 00.86-0.983.402.492.4910.980.882 1/2-0.990.85
21/10   22h00 Baumit Jablonec4 vs Sparta Praha6 0 : 00.980.900 : 0-0.980.863.252.582.481-0.890.752 1/40.960.90
21/10   22h00 Slavia Praha2 vs Slovan Liberec5 0 : 10.78-0.900 : 1/2-0.920.794.201.436.2010.890.972 1/20.950.91
21/10   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Brno15 0 : 1 3/40.881.000 : 3/40.930.955.801.2110.001 1/40.960.9030.960.90
21/10   22h00 Tescoma Zlin7 vs Mlada Boleslav13 0 : 1/4-0.970.850 : 00.73-0.853.352.242.821-0.990.852 1/2-0.950.81
21/10   22h00 Dukla Prague10 vs Synot Slovacko11 0 : 1/20.84-0.960 : 1/40.980.903.351.814.001-0.940.802 1/40.85-0.99
21/10   22h00 Teplice8 vs MFK Karvina12 0 : 10.980.900 : 1/40.76-0.884.001.525.2010.900.962 1/20.910.95

VĐQG Síp

21/10   20h00 Olympiakos Nicosia FC10 vs Ermis Aradippou11               
21/10   20h00 Omonia Nicosia FC9 vs AEL Limassol5               
21/10   20h00 Ethnikos Achnas FC13 vs Anorthosis Famagusta FC1               
21/10   20h00 Apollon Limassol FC7 vs Aris Limassol14               
21/10   20h00 AEP Paphos3 vs Nea Salamis12               
21/10   20h00 Alki Oroklini8 vs Doxa Katokopias6               
21/10   20h00 AEK Larnaca2 vs APOEL Nicosia4               

VĐQG Thụy Sỹ

21/10   21h00 Luzern9 vs Young Boys1 1/4 : 0-0.840.721/4 : 00.78-0.903.703.301.901 1/41.000.862 3/40.68-0.83
21/10   21h00 FC Sion7 vs Lugano10 0 : 1/20.77-0.890 : 1/4-0.950.833.601.744.0010.75-0.892 3/4-0.990.85
21/10   21h00 St. Gallen4 vs Lausanne Sports6 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.930.813.701.843.451 1/4-0.930.782 3/40.83-0.97
21/10   21h00 Basel3 vs Thun8 0 : 1 1/2-0.880.760 : 1/20.890.994.751.395.801 1/40.80-0.9430.80-0.94
21/10   21h00 FC Zurich2 vs Grasshopper5 0 : 1/20.70-0.830 : 1/41.000.883.751.674.2510.75-0.892 3/40.930.93

VĐQG Ukraina

21/10   21h00 PFC Oleksandria9 vs Veres5               
21/10   21h00 Olimpic Donetsk4 vs Zirka Kirovohrad8               
21/10   21h00 Dynamo Kyiv2 vs FC Shakhtar Donetsk1               
21/10   21h00 Illichivets6 vs Zorya7               
21/10   21h00 Stal D.12 vs Chernomorets Odessa10               
21/10   21h00 FC Vorskla Poltava3 vs FC Karpaty Lviv11               

VĐQG Wales

21/10   20h30 Bala Town8 vs Barry Town AFC7               
21/10   20h30 Newi Cefn Druids5 vs Carmarthen12               

VĐQG Áo

21/10   23h30 Austria Wien4 vs Rapid Wien3 1/4 : 0-0.880.761/4 : 00.70-0.833.653.101.971 1/4-0.930.782 3/40.75-0.89
21/10   23h30 Sturm Graz1 vs Mattersburg9 0 : 10.980.900 : 1/2-0.880.754.151.525.001 1/4-0.880.742 3/40.900.96
21/10   23h30 Rheindorf Altach7 vs Wolfsberger AC8 0 : 1/20.80-0.930 : 1/4-0.900.783.501.774.0010.990.872 1/20.930.93
21/10   23h30 SKN St. Polten10 vs LASK Linz6 1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.70-0.833.403.052.0910.861.002 1/20.910.95
21/10   23h30 Trenkwalder Admira Wacker5 vs Red Bull Salzburg2 1 : 00.881.001/2 : 00.74-0.864.154.701.551 1/40.990.872 3/40.83-0.97

VĐQG Australia

21/10   13h35 Melbourne City1 vs Wellington Phoenix7 0 : 10.82-0.940 : 1/2-0.960.844.101.514.651 1/40.890.9730.900.96
21/10   15h50 Sydney FC2 vs Western Sydney4 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.940.823.401.873.4010.78-0.932 3/40.980.88

VĐQG Nhật Bản

21/10   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Gamba Osaka10 0 : 3/4-0.990.870 : 1/41.000.883.701.773.501 1/40.870.993 1/4-0.960.82
21/10   17h00 Jubilo Iwata6 vs Albirex Niigata18 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.82-0.943.451.803.6510.910.952 1/20.85-0.99
21/10   17h00 Vissel Kobe8 vs Sagan Tosu9 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.880.763.252.003.201-0.940.802 1/20.970.89
21/10   17h00 Hiroshima Sanfrecce16 vs Kawasaki Frontale2 1/2 : 00.87-0.991/4 : 00.75-0.883.453.002.011 1/4-0.890.753-0.970.83
21/10   17h00 Yokohama Marinos4 vs Kashima Antlers1 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.70-0.833.203.252.0010.940.922 1/2-0.990.85
21/10   17h00 Omiya Ardija17 vs Kashiwa Reysol3 1/2 : 0-0.990.871/4 : 00.87-0.993.353.601.8410.980.882 1/21.000.86
21/10   17h00 Cerezo Osaka5 vs Ventforet Kofu15 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.78-0.903.451.644.551-0.940.802 1/40.900.96
21/10   17h00 Vegalta Sendai12 vs Shimizu S-Pulse14 0 : 1/40.930.950 : 00.71-0.833.202.142.9010.890.972 1/20.861.00
21/10   17h00 FC Tokyo11 vs Consadole Sapporo13 0 : 1/20.85-0.970 : 1/41.000.883.351.823.651-0.990.852 1/40.82-0.96

VĐQG Hàn Quốc

21/10   13h00 Chunnam Dragons9 vs Pohang Steelers7 1/4 : 00.900.980 : 0-0.840.723.602.722.211 1/4-0.880.742 3/40.880.98
21/10   13h00 FC Seoul5 vs Suwon Samsung Bluewings4 0 : 1/40.900.980 : 1/4-0.810.693.452.142.9210.870.992 1/20.861.00
21/10   13h00 Daegu FC8 vs Incheon United10 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.903.252.362.701-0.930.782 1/2-0.840.70

VĐQG Trung Quốc

21/10   14h30 Yanbian15 vs Henan Jianye12               
21/10   18h35 Shanghai East Asia FC2 vs Guangzhou Fuli FC6               
21/10   18h35 Tianjin QuanJian4 vs Hebei HX Xingfu3               

VĐQG Arập Xeut

21/10   23h55 Al Ahli Jeddah1 vs Al Ittihad(KSA)7               
21/10   23h55 Al Hilal4 vs Al-Baten2               

VĐQG Jordan

21/10   21h00 That Ras7 vs Al Aqaba SC10               
21/10   23h30 Shabab AlOrdon8 vs Ramtha Club1               

Malay Super League

21/10   19h00 Selangor PKNS7 vs Felda United3               
21/10   19h00 Kedah4 vs Johor FC1               
21/10   19h00 Pahang2 vs Perak5               
21/10   19h00 Sarawak11 vs PBDKT T-Team9               
21/10   19h00 Pulau Pinang12 vs Selangor6               
21/10   19h00 Melaka8 vs kelantan10               

VĐQG Qatar

21/10   21h25 Umm Salal2 vs Al Duhail SC1               
21/10   23h35 Qatar SC8 vs Al-Ahli Doha12               

VĐQG UAE

21/10   20h00 Emirates Club8 vs Al Ain1               
21/10   23h00 Al-Sharjah11 vs Al Ahli(UAE)3               

VĐQG Việt Nam

21/10   17h00 Sanna Khanh Hoa4 vs SHB Da Nang8               
21/10   17h00 Quang Nam2 vs Hoang Anh Gia Lai12               
21/10   17h30 CLB TPHCM10 vs Becamex Binh Duong11               

VĐQG Brazil

22/10   02h00 Atletico Paranaense12 vs Sport Club Recife PE14               
22/10   02h00 Bahia BA10 vs Vitoria BA15               
22/10   02h00 Chapecoense SC17 vs Fluminense RJ11               
22/10   02h00 Botafogo RJ7 vs Corinthians Paulista (SP)1               
22/10   02h00 Cruzeiro (MG)5 vs Atletico Mineiro9               
22/10   02h00 Gremio (RS)2 vs Palmeiras4               
22/10   02h00 Sao Paulo13 vs Flamengo6               
22/10   02h00 Ponte Preta16 vs Avai FC SC18               
22/10   02h00 Santos3 vs Atletico Clube Goianiense20               
22/10   02h00 Vasco da Gama8 vs Coritiba PR19               

VĐQG Bolivia

22/10   07h00 Bolivar1 vs Club Guabira11               

VĐQG Paraguay

22/10   04h00 Libertad9 vs Cerro Porteno5               
22/10   06h10 FC Nacional Asuncion7 vs Rubio nu8               

VĐQG Mexico

22/10   07h00 Tigres UANL5 vs Toluca4               
22/10   07h06 Pachuca13 vs Puebla17               
22/10   09h00 Club America2 vs Necaxa8               

VĐQG Ai Cập

22/10   01h00 EL Ahly13 vs Arab Contractors2               

Hạng Nhất Anh

21/10   21h00 Nottingham Forest14 vs Burton Albion22 0 : 3/4-0.970.850 : 1/40.990.893.801.794.0010.80-0.942 3/40.980.88
21/10   21h00 Aston Villa7 vs Fulham9 0 : 1/4-0.970.850 : 00.75-0.883.402.302.9010.870.992 1/20.880.98
21/10   21h00 Barnsley19 vs Hull City16 1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.930.803.502.812.3310.80-0.942 1/20.85-0.99
21/10   21h00 Bolton Wanderers24 vs Queens Park Rangers (QPR)15 1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.920.793.402.862.351-0.930.782 1/40.84-0.98
21/10   21h00 Brentford18 vs Sunderland A.F.C23 0 : 1/20.83-0.950 : 1/4-0.980.863.751.804.001 1/4-0.880.732 3/40.930.93
21/10   21h00 Bristol City4 vs Leeds United6 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.800.683.502.153.1010.85-0.992 1/20.880.98
21/10   21h00 Derby County13 vs Sheffield Wednesday12 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.790.673.402.143.251-0.930.782 1/40.861.00
21/10   21h00 Ipswich Town10 vs Norwich City8 1/4 : 01.000.881/4 : 00.70-0.833.503.252.1010.83-0.972 1/20.85-0.99
21/10   21h00 Middlesbrough11 vs Cardiff City2 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.713.402.053.451-0.880.742 1/40.980.88
21/10   21h00 Millwall17 vs Birmingham City21 0 : 1/40.84-0.960 : 1/4-0.800.683.452.093.301-0.950.812 1/2-0.880.74
21/10   21h00 Sheffield United3 vs Reading20 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.840.723.502.033.4010.980.882 1/2-0.960.82
21/10   21h00 Wolves1 vs Preston North End5 0 : 1/20.80-0.930 : 1/41.000.883.601.774.351-0.940.802 1/2-0.930.78

Hạng 2 Italia

21/10   20h00 Pro Vercelli20 vs Carpi5 0 : 00.75-0.880 : 00.82-0.943.152.402.733/40.76-0.902 1/4-0.930.78
21/10   20h00 Spezia18 vs Perugia7 0 : 1/4-0.980.860 : 00.74-0.863.152.252.953/40.76-0.902 1/4-0.930.78
21/10   20h00 Venezia4 vs Empoli1 0 : 00.930.950 : 00.83-0.953.202.522.551-0.860.722 1/41.000.86
21/10   20h00 Salernitana13 vs Frosinone3 0 : 0-0.900.780 : 00.960.923.252.742.331-0.880.742 1/40.930.93
21/10   20h00 Bari9 vs Cittadella10 0 : 1/20.990.890 : 1/4-0.890.773.451.963.3010.79-0.932 1/20.84-0.98
21/10   20h00 Cesena22 vs Foggia19 0 : 00.79-0.920 : 00.82-0.943.452.292.6710.870.992 1/20.900.96
21/10   20h00 Cremonese6 vs Brescia17 0 : 1/20.9430.9370 : 1/41.000.883.301.913.651-0.900.762 1/40.950.91
21/10   20h00 Palermo2 vs Novara12 0 : 3/4-0.930.800 : 1/40.940.943.301.804.101-0.880.732 1/40.930.93
21/10   20h00 Parma15 vs ACD Virtus Entella14 0 : 1/20.70-0.830 : 1/4-0.960.843.351.674.901-0.860.722 1/41.000.86
21/10   20h00 Pescara8 vs Avellino11 0 : 1/20.890.990 : 1/4-0.890.773.701.863.401 1/4-0.950.813-0.980.84
21/10   20h00 Ternana16 vs Ascoli21 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.810.693.302.113.101-0.950.812 1/2-0.930.78

Hạng Nhất Scotland

21/10   21h00 Greenock Morton5 vs Dumbarton7               
21/10   21h00 Brechin City10 vs Queen of South6               
21/10   21h00 Dunfermline Athletic3 vs Livingston2               
21/10   21h00 Dundee United4 vs Inverness9               
21/10   21h00 Falkirk8 vs Saint Mirren1               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

21/10   22h00 SL Benfica B11 vs CF Uniao Madeira14               
21/10   22h00 Porto B4 vs Varzim12               
21/10   22h00 Sporting Braga II19 vs SC Covilha20               
21/10   22h00 Nacional da Madeira5 vs CD Cova Piedade9               
21/10   22h00 FC Famalicao7 vs Viseu1               
21/10   22h00 Oliveirense10 vs Real Sport Clube16               
21/10   22h00 FC Arouca15 vs Gil Vicente6               
21/10   22h00 Santa Clara2 vs Vitoria Guimaraes B18               
21/10   22h00 Leixoes3 vs Academica Coimbra13               
21/10   22h00 Penafiel17 vs Sporting CP B8               

Hạng 2 Nga

21/10   19h00 Baltika Kaliningrad7 vs Dinamo St Petersburg5               
21/10   19h00 Luch Energiya16 vs Volga Olimpiets18               
21/10   19h00 Spartak Moscow II8 vs Tyumen15               
21/10   19h00 Zenit-2 St.Petersburg12 vs Volgar-Gazprom Astrachan10               
21/10   19h00 Spartak Tambov6 vs Sibir Novosibirsk9               
21/10   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Kryliya Sovetov2               
21/10   19h00 Gazovik Orenburg3 vs Avangard13               
21/10   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Shinnik Yaroslavl4               
21/10   19h00 Fakel19 vs Khimki14               
21/10   19h00 Rotor Volgograd20 vs Tom Tomsk17               

Hạng 2 Ba Lan

21/10   22h00 Miedz Legnica2 vs Gornik Leczna11               
21/10   22h00 GKS Katowice13 vs Ruch Chorzow17               
21/10   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs Pogon Siedlce15               
21/10   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Olimpia Grudziadz9               
21/10   22h00 Odra Opole3 vs Podbeskidzie Bielsko-Biala8               
21/10   22h00 Wigry Suwalki16 vs Bytovia Bytow7               
21/10   22h00 Stal Mielec5 vs Chrobry Glogow4               
21/10   22h00 Rakow Czestochowa6 vs GKS Tychy14               
21/10   22h00 Zaglebie Sosnowiec18 vs OKS Stomil Olsztyn10               

Hạng 2 Bỉ

22/10   01h30 Lierse7 vs Cercle Brugge3               
22/10   01h30 Roeselare5 vs Westerlo6               
22/10   01h30 Saint Gilloise4 vs Tubize8               
22/10   01h30 KFCO Wilrijk2 vs Oud Heverlee1               

Hạng 2 Na Uy

22/10   01h00 Fredrikstad14 vs Ranheim IL5               
22/10   01h00 Elverum15 vs Sandnes Ulf3               
22/10   01h00 Levanger FK7 vs Floro8               
22/10   01h00 Jerv10 vs Bodo Glimt1               
22/10   01h00 FK Arendal16 vs Start IK2               
22/10   01h00 Kongsvinger11 vs Mjondalen IF4               
22/10   01h00 Strommen9 vs Ullensaker/Kisa IL6               
22/10   01h00 Asane Fotball13 vs Tromsdalen12               

Hạng 2 Phần Lan

21/10   19h00 GrIFK Kauniainen10 vs Haka5               
21/10   19h00 Honka Espoo2 vs TPS Turku1               
21/10   19h00 AC Oulu4 vs Ekenas IF Fotboll7               
21/10   19h00 Gnistan Helsinki9 vs Jaro6               
21/10   19h00 KPV3 vs OPS-jp8               

Hạng 2 Séc

21/10   20h00 Trinec4 vs Pardubice3               
21/10   20h00 Viktoria Zizkov10 vs SC Znojmo6               
21/10   20h00 Hradec Kralove8 vs FK Banik Sokolov12               
21/10   20h00 FK Graffin Vlasim9 vs FK MAS Taborsko11               
21/10   20h00 SK Slovan Varnsdorf16 vs Frydek-Mistek14               
21/10   20h00 Dynamo Ceske Budejovice2 vs Opava1               
21/10   20h00 Olymp.Hradec Kralove5 vs Vitkovice15               
21/10   20h00 Marila Pribram7 vs Usti nad Labem13               

Hạng 2 Nhật Bản

21/10   17h00 Yokohama FC8 vs Machida Zelvia15 0 : 1/40.900.980 : 1/4-0.830.713.252.162.8510.990.872 1/2-0.980.84
21/10   17h00 Renofa Yamaguchi21 vs Mito Hollyhock11 0 : 00.83-0.950 : 00.85-0.973.352.302.5910.930.932 1/20.960.90
21/10   17h00 Avispa Fukuoka2 vs JEF United Ichihara Chiba10 0 : 1/40.910.970 : 1/4-0.930.803.302.152.8510.80-0.942 1/20.84-0.98
21/10   17h00 Shonan Bellmare1 vs Ehime FC16 0 : 3/40.85-0.970 : 1/40.84-0.963.601.664.1510.79-0.932 3/4-0.970.83
21/10   17h00 Roasso Kumamoto19 vs Tokushima Vortis6 3/4 : 00.940.941/4 : 00.920.963.354.351.691-0.970.832 1/40.82-0.96
21/10   17h00 FC Gifu17 vs Tokyo Verdy7 1/4 : 00.930.950 : 0-0.830.713.352.802.1510.77-0.922 3/4-0.970.83
21/10   17h00 Fagiano Okayama13 vs Thespa Kusatsu22               
21/10   17h00 Kamatamare Sanuki20 vs Montedio Yamagata12 0 : 0-0.980.860 : 0-0.990.873.202.602.381-0.840.702 1/40.940.92
21/10   17h00 Zweigen Kanazawa FC18 vs Kyoto Sanga14 1/4 : 0-0.990.871/4 : 00.71-0.833.352.902.0910.78-0.932 1/20.900.96
21/10   17h00 V-Varen Nagasaki3 vs Nagoya Grampus4 1/4 : 00.910.970 : 0-0.890.773.452.722.1710.75-0.892 3/40.940.92
21/10   17h00 Matsumoto Yamaga FC5 vs Oita Trinita9 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.950.833.351.943.3010.880.982 1/20.920.94

Hạng 2 Hàn Quốc

21/10   12h00 Bucheon FC 19954 vs Suwon City7               
21/10   12h00 Ansan Mugunghwa FC5 vs Gyeongnam FC1               
21/10   12h00 Ansan Greeners FC9 vs Seoul E-Land FC8               

Hạng 2 Trung Quốc

21/10   13h00 Shanghai Shenxin7 vs Shijiazhuang YongChang FC3               
21/10   13h00 Dalian Chaoyue15 vs Wuhan ZALL5               
21/10   13h00 Lijiang FeiHu FC16 vs Dalian Aerbin1               
21/10   13h00 Beijing BeiKong8 vs Xinjiang Tianshan Leopard10               
21/10   13h00 Inner Mongolia Zhongyou12 vs Beijing Renhe2               
21/10   13h00 Meizhou Hakka11 vs Zhejiang Yiteng FC13               
21/10   13h00 Baoding Rongda FC14 vs Qingdao Huanghai F.C.4               
21/10   13h00 Hangzhou Greentown9 vs Shenzhen JiaZhaoye6               

Hạng 2 Argentina

22/10   01h00 Aldosivi Mar del Plata24 vs Juventud U.Gualeguaychu10               
22/10   01h00 Ferrol Carril Oeste4 vs Flandria15               
22/10   01h00 Independiente Rivadavia11 vs Agropecuario de Carlos Casares12               
22/10   01h00 Deportivo Moron14 vs San Martin Tucuman3               
22/10   01h00 CA Brown Adrogue21 vs Guillermo Brown5               
22/10   01h00 Villa Dalmine18 vs Los Andes1               
22/10   01h00 Club Atletico Guemes2 vs Almagro23               
22/10   01h00 Boca Unidos8 vs Santa Marina Tandil9               
22/10   01h00 All Boys6 vs Instituto22               
22/10   01h00 Atletico Rafaela7 vs Nueva Chicago20               
22/10   01h00 Sarmiento Junin25 vs Deportivo Riestra13               
22/10   01h00 Quilmes16 vs Estudiantes de San Luis17               

Hạng 2 Brazil

22/10   02h00 Londrina PR9 vs SC Paysandu Para10               
22/10   02h00 Luverdense16 vs Goias15               
22/10   02h00 Brasil de Pelotas12 vs Santa Cruz PE18               
22/10   02h00 Nautico (PE)19 vs ABC RN20               
22/10   02h00 Vila Nova6 vs Oeste5               
22/10   02h00 Criciuma8 vs Internacional RS1               
22/10   02h00 CRB AL13 vs Boa Esporte Clube11               
22/10   02h00 Ceara4 vs Figueirense14               
22/10   02h00 America MG2 vs Parana PR3               
22/10   02h00 Guarani SP17 vs Juventude7               

Hạng 2 Mexico

22/10   07h00 Alebrijes de Oaxaca1 vs Murcielagos15               
22/10   07h00 CF Indios de Ciudad Juarez2 vs Cimarrones de Sonora4               
22/10   08h00 CSyD Dorados de Sinaloa5 vs Zacatepec13               
22/10   08h00 Tampico Madero11 vs CF Atlante14               

VĐ Bắc Mỹ

22/10   06h30 Puerto Rico FC8 vs Indy Eleven7               
22/10   08h00 FC Edmonton6 vs Miami FC2               

Vòng loại WC Nữ 2019

21/10   17h59 Kazakhstan (w)A-4 vs Bosnia and Herzegovina (w)A-18               

League One

21/10   21h00 Southend United15 vs Bury19               
21/10   21h00 Rochdale20 vs Bristol Rovers13               
21/10   21h00 Shrewsbury Town2 vs Fleetwood Town9               
21/10   21h00 Blackpool11 vs Wigan Athletic1               
21/10   21h00 Milton Keynes Dons14 vs Oldham Athletic17               
21/10   21h00 AFC Wimbledon21 vs Plymouth Argyle24               
21/10   21h00 Blackburn Rovers10 vs Portsmouth8               
21/10   21h00 Bradford City3 vs Charlton Athletic5               
21/10   21h00 Doncaster Rovers18 vs Walsall16               
21/10   21h00 Gillingham22 vs Northampton Town23               
21/10   21h00 Oxford United6 vs Rotherham United4               
21/10   21h00 Scunthorpe United12 vs Peterborough United7               

Hạng 3 Italia

22/10   01h30 MateraC-2 vs LecceC-8               

Hạng 3 Đức

21/10   19h00 Wurzburger Kickers18 vs SV Wehen Wiesbaden4 1/4 : 00.65-0.780 : 01.000.883.152.552.451-0.840.702 1/41.000.86
21/10   19h00 Zwickau14 vs Carl Zeiss Jena15 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.860.743.202.053.101-0.830.682 1/40.880.98
21/10   19h00 Magdeburg2 vs Unterhaching5 0 : 3/40.940.940 : 1/40.900.983.701.624.3510.900.962 1/20.910.95
21/10   19h00 Preuben Munster17 vs Karlsruher SC8 0 : 1/40.960.920 : 00.68-0.803.152.192.911-0.940.802 1/40.900.96
21/10   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Hallescher FC13 0 : 1/4-0.780.650 : 00.79-0.923.152.502.503/40.72-0.862 1/40.920.94
21/10   19h00 SV Meppen6 vs Fortuna Koln3 0 : 1/4-0.940.820 : 00.74-0.863.452.192.6910.83-0.972 1/20.85-0.99
21/10   19h00 Werder Bremen (Youth)16 vs Sportfreunde Lotte12 0 : 00.82-0.940 : 00.82-0.943.202.332.631-0.940.802 1/40.890.97
21/10   19h00 SG Sonnenhof Grossaspach9 vs Chemnitzer11 0 : 1/4-0.990.870 : 00.68-0.803.302.182.8011.000.862 1/20.9570.903
21/10   19h00 SC Paderborn 071 vs Vfr Aalen10 0 : 3/40.86-0.980 : 1/40.86-0.983.651.604.5510.970.892 1/2-0.970.83
21/10   19h00 Hansa Rostock7 vs VfL Osnabruck19 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.713.152.053.151-0.920.772 1/40.970.89

Hạng 3 Nhật Bản

21/10   11h00 Fujieda MYFC9 vs SC Sagamihara12               
21/10   11h00 Cerezo Osaka U2314 vs Yokohama SCC13               
21/10   11h00 Fukushima United FC11 vs Tochigi SC1               
21/10   11h00 Kataller Toyama4 vs Grulla Morioka15               
21/10   11h00 Gainare Tottori16 vs Gamba Osaka U2317               
21/10   11h00 Kagoshima United5 vs Azul Claro Numazu2               
21/10   11h00 Blaublitz Akita3 vs Giravanz Kitakyushu8               
21/10   11h00 FC Ryukyu7 vs FC Tokyo U2310               

Japan Football League

21/10   11h00 Mio Biwako Shiga14 vs Yokogawa Musashino9               

League Two

21/10   21h00 Swindon Town8 vs Wycombe Wanderers5               
21/10   21h00 Carlisle United14 vs Notts County1               
21/10   21h00 Morecambe20 vs Grimsby Town12               
21/10   21h00 Newport County6 vs Mansfield Town11               
21/10   21h00 Cambridge United15 vs Chesterfield24               
21/10   21h00 Crawley Town18 vs Luton Town3               
21/10   21h00 Crewe Alexandra19 vs Accrington Stanley4               
21/10   21h00 Exeter City2 vs Port Vale22               
21/10   21h00 Barnet21 vs Yeovil Town17               
21/10   21h00 Cheltenham Town13 vs Lincoln City10               
21/10   21h00 Coventry City7 vs Colchester United16               
21/10   21h00 Stevenage Borough9 vs Forest Green Rovers23               

Hạng 4 Đức - Bavaria

21/10   19h00 Nurnberg (Youth)3 vs Wacker Burghausen7               
21/10   19h00 SV Seligenporten12 vs FC Pipinsried5               
21/10   19h00 Greuther Furth (Youth)15 vs Unterfohring19               
21/10   19h00 TSV 1860 Rosenheim18 vs SpVgg Bayreuth11               
21/10   19h00 FC Ingolstadt 04 Am4 vs VfB Eichstatt17               
21/10   19h00 VfR Garching6 vs Schweinfurt 05 FC8               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

21/10   18h30 Hertha BSC Berlin Youth  vs ZFC Meuselwitz                
21/10   18h30 Berliner AK 07  vs Germania Halberstadt                

Hạng 4 Đức - Miền Nam

21/10   18h00 FSV Frankfurt  vs Hessen Kassel                
21/10   19h00 FSV Mainz 05 (Youth)  vs SV Elversberg                
21/10   19h00 TuS Koblenz  vs TSG Hoffenheim (Youth)                
21/10   19h00 Astoria Walldorf  vs TSV Steinbach                
21/10   19h00 Eintracht Stadtallendorf  vs TSV Schott Mainz                
21/10   19h00 Stuttgarter Kickers  vs SV Rochling Volkling                
21/10   19h00 Saarbrucken  vs Stuttgart Amateure                

Hạng 4 Đức - Miền Tây

21/10   19h00 SV Rodinghausen  vs Wattenscheid 09                
21/10   19h00 Borussia Dortmund (Youth)  vs Wuppertaler SV Borussia                
21/10   19h00 Viktoria koln  vs Wegberg-Beeck                
21/10   19h00 Erndtebruck  vs Koln (Youth)                

Vòng loại U17 Châu Âu

21/10   17h59 Greece U175-2 vs Gibraltar U175-1               
21/10   17h59 Srbija C.Gora U175-4 vs Norway U175-3               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

21/10   16h59 Scotland (w) U1910-3 vs Hungary (w) U1910-2               
21/10   16h59 Ireland (w) U196-3 vs Latvia (w) U196-4               
21/10   16h59 Czech (w) U199-3 vs Bulgaria (w) U199-2               
21/10   16h59 Sweden (w) U199-4 vs Belarus (w) U199-1               
21/10   16h59 Turkey (w) U1910-4 vs Armenia (w) U1910-1               
21/10   16h59 Netherlands (w) U196-2 vs Estonia (w) U196-1               
21/10   16h59 Slovenia (w) U192-3 vs Kazakhstan (w) U192-2               
21/10   16h59 England (w) U192-1 vs Wales (w) U192-4               

U19 Nữ Châu Á

21/10   14h00 Thailand (w) U19A-4 vs Uzbekistan (w) U19A-3               
21/10   14h00 China (w) U19A-2 vs Korea DPR (w) U19A-1               

U21 Nga

21/10   17h00 Rubin Kazan (R)3 vs Dinamo Moscow Youth1               
21/10   17h00 CSKA Moscow (R)4 vs Zenit St.Petersburg Youth9               
21/10   17h00 FK Anzhi Youth12 vs Arsenal Tula Youth13               
21/10   17h00 Lokomotiv Moscow Youth7 vs FK Krasnodar Youth2               
21/10   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs Amkar Perm(R)14               
21/10   17h00 FK Ural Youth16 vs FC Terek Groznyi Youth15               
21/10   17h00 FK Tosno Youth11 vs FK Rostov Youth8               
21/10   17h00 SKA Khabarovsk Youth10 vs Ufa Youth5