`

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 11/05/2016

GIỜ TRẬN CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU TRỰC TIẾP #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Thái Lan

08/11   17h45 Samut Songkhram FC18 vs Port FC9               
08/11   17h45 Bangkok Glass5 vs Pattaya United8               
08/11   18h00 Chiangrai United4 vs Nakhon Ratchasima13               
08/11   18h00 Suphanburi FC11 vs bangkok united fc3               
08/11   19h00 Sisaket FC16 vs Thailand Honda FC17               
08/11   19h00 Ratchaburi FC6 vs Rajnavy Rayong FC14               
08/11   19h00 Buriram United1 vs BEC Tero Sasana12               
08/11   20h00 Sukhothai15 vs Chonburi Shark FC7               
08/11   20h00 Ubon UMT United10 vs Muang Thong United2               

VĐQG Brazil

09/11   02h00 Atletico Paranaense12 vs Corinthians Paulista (SP)1               
09/11   02h00 Atletico Mineiro9 vs Atletico Clube Goianiense20               
09/11   02h00 Vitoria BA15 vs Palmeiras4               
09/11   02h00 Avai FC SC18 vs Bahia BA10               
09/11   02h00 Sport Club Recife PE14 vs Botafogo RJ7               
09/11   02h00 Flamengo6 vs Cruzeiro (MG)5               
09/11   02h00 Fluminense RJ11 vs Coritiba PR19               
09/11   02h00 Sao Paulo13 vs Chapecoense SC17               
09/11   02h00 Ponte Preta16 vs Gremio (RS)2               
09/11   02h00 Santos3 vs Vasco da Gama8               

Hạng 2 Nga

08/11   19h00 Tom Tomsk17 vs Kryliya Sovetov2               
08/11   19h00 Luch Energiya16 vs Volgar-Gazprom Astrachan10               
08/11   19h00 Shinnik Yaroslavl4 vs Kuban Krasnodar11               
08/11   19h00 Tyumen15 vs Fakel19               
08/11   19h00 Spartak Moscow II8 vs Avangard13               
08/11   19h00 Spartak Tambov6 vs Baltika Kaliningrad7               
08/11   19h00 Khimki14 vs Volga Olimpiets18               
08/11   19h00 Gazovik Orenburg3 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
08/11   19h00 Sibir Novosibirsk9 vs Zenit-2 St.Petersburg12               
08/11   19h00 Dinamo St Petersburg5 vs Rotor Volgograd20               

Vòng loại U19 Châu Âu

08/11   17h59 Macedonia U195-3 vs Switzerland U195-4               
08/11   17h59 Belgium U195-1 vs Liechtenstein U195-2               
08/11   17h59 Romania U1910-4 vs Greece U1910-2               
08/11   17h59 Russia U1910-3 vs Gibraltar U1910-1               
08/11   17h59 Iceland U198-3 vs Bulgaria U198-2               
08/11   17h59 France U1911-4 vs Andorra U1911-1               
08/11   17h59 Bosnia U1911-2 vs Georgia U1911-3               
08/11   17h59 Czech Republic U193-4 vs Armenia U193-1               
08/11   17h59 luxembourg U193-2 vs Scotland U193-3               
08/11   17h59 Croatia U191-1 vs San Marino Calcio U191-3               
08/11   17h59 England U198-1 vs Faroe Islands U198-4               

Vòng loại U21 Châu Âu

08/11   17h59 Croatia U211-2 vs San Marino U211-6